ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli Bangaihen Zenpen ตอนพิเศษ 1.1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 04, 2019, 06:27:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

ขายตัวจนติดใจไม่กลับเป็นผู้ชายแล้วแน่ๆ

เก็บเงินให้เยอะๆ แล้วกลับเป็นผู้ชายไปซื้อบริการผู้หญิงต่อ

mink0303

เป็นผู้หญิงต่อไปแน่นอน ติดใจในรสความเสียวขนาดนี้

edit โดนแตกในแล้วติดใจกันทุกราย

CoolNook Thangsakul

สงสัยเปนชายมันกลัวกางานยาก เลยเปน ญ มาขายตัว ได้เงินง่ายดี เฮ้อ คิดได้เนอะ 555

CoolNook Thangsakul

5555 ติดใจละซิ แต่อย่าให้ป๋องละกัน เดะจะขายไม่ออก

tcm12599

การแลกเปลี่ยนที่คุ้มค่า  ไม่มีดุ้นให้ใช้   แต่อย่างอื่นมาให้ใช้แทนต้องเจอนะ  ::DookDig::

นึกว่าเนื้อเรื่องไม่ลิงค์กับตอนสอง  ยังกับคนละคน  Noooo อ่านข้าม

แต่ผู้หญิงก็หาเงินง่ายแหละ  ถ้าขายตัว

pfrankz

เซ้นสิทิฟขนาดนี้ท่ทางจะไม่กลับเป็นชายแล้วม้างเนี่ย

แบบนี้ไม่กลับเป็นผู้ชายชัวติดใจที่งานเงินง่ายขนาดนี้

Monchai-S

ขอดูก่อนว่าจะเหมือนหรือต่างจากภาคหลัก

แต่พอได้อ่านแล้ว ผมว่าสนุกสุดเสียวกว่านะครับเนี้ย

gokuon

เป็นพล็อตเรื่องที่น่าสนใจ แม้ว่าในหลายเรื่องที่ใช้พล็อตนี้ จะมีฉากจบไม่น่าอภิรมย์

มนุษย์หนอมนุษย์ เงินทองล้วนเป็นของนอกกาย

pandanous

ตอนจบน่าจะติดใจไม่กลับเป็นผู้ชายแล้ว ก็ร่างหญิงมันเซนซิทีฟขนาดนี้นี่
Edit เห้ยเป็นไปตามคาด
ได้ทั้งเงินได้ทั้งเสียวเลย

The Naive

เอาเฉพาะตอนนี้นะครับ ผมว่าน่าจะเริ่มลังเลแล้วว่าจะกลับไปเป็นผู้ชายดีไหม

Edit ใจคอจะตั้งใจขายแบบจริงๆจังๆเลยรึ กะจะรวยให้ได้เลยใช่ไหม

น้องพิมพ์

ตามสูตรคือ โดนแล้วติดใจ 555555
แต่อันนี้มันมีเรื่องแต้มเข้ามาเกี่ยวด้วย อาจจะต้องทำไปเรื่อยๆแหละแล้วก้ติดใจ แล้วก้น่าจะไม่ได้มีแค่คนเดียวนะตอนเยอะขนาดนี้ น่าจะมีหลายคน ::Waiting::
น้องพิมพ์ สวย โสด ซิง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

10mghz

gu111

โฮโฮ่ ยังไงก็ไม่รอดหรอก ติดใจ แล้วเข้าสู่ด้านมืด แน่นอน

Phoowadol

เป็นอีกทางเลือกนึง สินะ ที่จะได้กลับไปสู่สภาพเดิม  อืม......ถึงแม้จะดูไม่น่าโหดร้าย เหมือนภาค ปกติ ที่โดรรุมโทรม...แต่ว่า แววตาของเธอก็ ออกจะเศร้าๆนะผมว่า  เออ......แล้วนี่ตกลงจะเป็นการเปิดซิงด้วยใช่ป่ะเนี่ย  ......อูย คิดแล้ว สยิววววววววุ๊ย.....อิอิ
    อ้าว เฮ้ย!? พอเห็นเงินแล้วตาโตเลยนะแม่หนู เฮ่อๆ เห็นทีแล้วสงสัยคงไม่อยากกลับไปเป็น ผู้ชายแล้วมั๊งเนี่ย55