ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทีเด็ดสองสาวโรงงาน cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, เมษายน 03, 2022, 07:13:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมเป็นพนักงานขับรถของโรงงานตัดเย็บเสื้อผ้า ต้องขับรถไปส่งที่ร้านเย็บผ้าเล็กๆ ที่รับจ้างมาจากโรงงานเป็นประจำ มาเจอร้านรับเหมาที่ย่านบางรัก มีพวกสาวๆ หน้าตาสวย รูปร่างดีน่าจับน่าฟัดกว่าใครๆ ผมจะหาโอกาสพูดคุยกับพวกเธอเป็นประจำทุกครั้งที่ไปส่งผ้า จนกระทั่ง สนิทสนมกับพนักงานสาวๆอยู่หลายคน ส่วนมากเป็นคนภาคอีสาน ในจำนวนกลุ่มนี้ มีอยู่ 2 คนเป็นเพื่อนกัน ไปไหนก็ไปด้วยกัน เธอชื่อแสงจันทร์กับแววดาว ผมรู้สึกว่า ผู้หญิงทั้ง 2 คนมีอะไรหลายอย่างถูกสเปคผม โดยเฉพาะนม 2 เต้าอวบใหญ่ของทั้งคู่ รูปร่างสวยผิวขาวดูน่าฟัด ผมจึงกล้าใช้ 2 มือจับนม ล้วงรูหีของ 2 สาว

ยามลับตาผู้คน ยิ่งเธอทั้งคู่ไม่ว่าอะไร ผมยิ่งได้ใจ อยากมีอะไรกับพวกเธอทั้ง 2 คน ที่มันยิ่งกว่าการจับ แล้วก็สำเร็จในวันหนึ่งจนได้ครับ วันนั้นเป็นวันหยุด ผมชวนเธอ 2 คนไปดูหนัง ซื้อตั๋ว 3 ใบเดินเข้าไปนั่งติดกัน หนังเรื่องนั้นเป็นหนังเอ็กซ์ มีฉากโป๊ตลอดทั้งเรื่อง ทำให้อารมณ์ของผมเกิดความเงี่ยน เพราะดูฉากรักที่ผู้ชายเอามือจับขาผู้หญิงถ่างออก เร่งกระแทกใส่กันอย่างดุเดือด เห็นอวัยวะเพศเปียกแฉะน้ำเมือกขาวลื่นๆ มันไหลเยิ้ม ดันเข้ารูดออกมายาวๆ เสียงดัง แจ๊ะๆๆ พวงไข่กระทบในร่องก้นขาวๆดัง ป้าบๆๆๆ พระเอก นางเอกร้องครางลั่นทั้งคู่ กอดจูบนิ้วมือลูบไล้ทั่วร่างกาย

ทำให้ท่อนเนื้อของผมตรงหว่างขา มันแข็งโด่ตุงกางเกงขึ้นมา ต้องเอา 2 มือกุมไว้กลัวใครจะเห็น ผมเหลือบตาดูแสงจันทร์นิดนึง เห็นจ้องดูหนังโป๊ สายตาแทบไม่กระพริบ  2 มือบีบนม 2 เต้าใหญ่ถูไถกัน ผมใช้มือขวาไปกุมมือเธอไว้ แต่เธอจับมือของผมไปวางที่ขาอ่อนแทน ผมลูบไล้ขึ้นไปถึงเนินเนื้อของเธอติดกระโปรง กางเกงใน นิ้วมือลูบในหว่างขา แววดาวที่นั่งอยู่ข้างซ้ายของผม คงสังเกตุเห็น มือซ้ายเธอจับน่องขาผมและบีบเบา ๆ ผมจึงใช้นิ้วมือข้างขวา ลูบเนินหีโหนกนูนของเธอบ้าง

เธอก็จับท่อนเอ็นของผมลูบไล้เช่นกัน อย่างนี้ก็สนุกซิครับ ผมรีบเปลี่ยนการจับภายนอก เอานิ้วมือล้วงเข้าไปใต้กระโปรง ลูบเป้ากางเกงในของแววดาวทันที ร่องกลีบเนื้อมันอวบอูมล้นฝ่ามือผม หัวนมสวย ทั้ง 2 เต้าใหญ่เด้งดีจริงๆ นิ้วมือผมลากขึ้นลงตามร่องกางเกงในตัวจิ๋วของเธอ ล้วงเข้าไปเขี่ยเม็ดติ่งในรูหี แววดาวขมิบน้ำไหลเยิ้มเปียกแฉะ เหมือนกับแสงจันทร์ ผมก็ทำเช่นเดียวกัน แต่เนินหีของแสงจันทร์ รู้สึกจะมีขนาดใหญ่กว่าแววดาวเล็กน้อย ผมแยงนิ้วมือรูดเข้าออกพักเดียว น้ำของ 2 สาวไหลออกรูหีพร้อมกัน ร้องครางอู้เอนใบหน้ามาซบกับไหล่ผม จึงกระซิบคุยพวกเธอว่า เราไปหาที่เงียบๆ ดีกว่าครับ

ผมก็พาเธอทั้งคู่ออกจากโรงหนัง ขึ้นไปนั่งรถ 3 ล้อขับเลี้ยวเข้าโรงแรม พอเข้าห้องเท่านั้น ผมดึงแสงจันทร์เข้ามากอดเป็นคนแรก จัดการจูบปากอย่างดุเดือด แล้วเปลี่ยนไปทำกับแววดาวบ้าง จากนั้นเรา 3 คนต่างถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกหมด จนเห็นของตามร่างกาย แล้วพากันขึ้นไปบนเตียงกอดรัดฟัดเหวี่ยงอุตลุต ผมเริ่มปลุกอารมณ์แสงจันทร์ด้วยการดูดหัวนม นิ้วมือบีบขยำเต้านมใหญ่ของแววดาวอย่างสนุกมือ แล้วเปลี่ยนสลับกัน จากนั้นก็เลื่อนลงไปเลียขนหมอยดกดำบางๆปกคลุมเนินหีโหนกนูน ลากลิ้นเข้าร่องกลีบเนื้อของแววดาว แทงลิ้นใส่เม็ด แตะรูเยี่ยวดูดน้ำ แจ๊บๆๆ

แววดาวแอ่นรูหีขึ้นมารับลิ้นของผมที่ละเลงใส่เม็ดแตด ส่ายสะโพกร่อนตัวด้วยอารมณ์สุดเสียว สูดปากส่ายหน้าสะบัดไปมา หัวนม 2 เต้าใหญ่เด้งขึ้นลงนุ่มๆ

มือขวาผมอีกข้าง เอื้อมไปจับเต้านมใหญ่ บีบขยำ มือซ้ายอีกข้าง ลูบขนหมอยดกดำ แทงนิ้วมือล้วงในรูหีของแสงจันทร์ เขี่ยเม็ดแตดสะกิดรูเยี่ยว จึกๆ นิ้วมือรูดกลีบหีปลิ้นเข้าออกจากช้าๆเป็นเร็ว แสงจันทร์ครางกระเส่า ดิ้นทุรนทุรายเหมือนจะขาดใจ อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ

พร้อมกับเสียงแววดาวร้องคราง อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ เมื่อผมแทงลิ้นเข้าไปเลียเม็ดในรูหี ไม่ช้าเธอก็เกิดอาการเกร็ง 2 มือกดหัวผมขยี้กับเนินหีโหนกนูนที่แอ่นขึ้นมารับหนักหน่วง แล้วค่อยๆ ผ่อนคลายลดเนินลง ปล่อย 2 มือร่วงลงข้างกายหายใจเหนื่อยหอบถี่ เสร็จไปหนึ่งราย ผมรีบผละหน้าจากเนินเนื้อของแววดาวลุกเข้าหาแสงจันทร์ ที่ยังร้องครางอยู่กับนิ้วมือผม แล้วจัดการเอาท่อนควยใส่แทน รูดกลีบหีอ้าปากงับแน่น จากนั้นหัวควยผมเร่งกระแทกรังไข่มดลูก ฉีดน้ำอสุจิพุ่งเข้าไปไหลผสมกับน้ำของเธอดัง แจ๊ะๆๆ พวงไข่ 2 ใบกระทบร่องตูดขาวๆ รัวถี่ยิบ ป้าบๆๆๆ แสงจันทร์ก็ผวา 2 มือกอดเอวผมแน่น ร้องครางด้วยน้ำเสียงที่บ่งบอกถึงความสุข อ๊ะๆๆๆๆๆๆ ซี๊ด อูยๆ

น้ำเมือกขาวลื่นๆของเธอไหลออกรูหีเยอะ ชะโลมใส่ท่อนควยผมเปียกแฉะมันเยิ้มไปหมด โอ้วๆๆๆๆๆ ซู้ดๆๆ อ้อๆๆๆๆ เย็ดมันส์จริงๆ ภายในรูหีแสงจันทร์อ้าปากงับท่อนควยผมแน่น ตุบๆ ขมิบฉีดน้ำไหลเป็นระยะ หัวควยของผมกระแทกฉีดน้ำอสุจิพุ่งเข้าไป ผสมกับน้ำของเธอในรังไข่มดลูก แจ๊ะๆๆๆ ท่อนควยฉีดน้ำเข้ารูหีเต็มช่องคลอด แล้วซบลงทับเต้านมใหญ่ด้วยหัวใจที่เต้นแรง ผมขึ้นสวรรค์พร้อมกับแสงจันทร์เป็นคนแรกท่อนควยผมรูดยาวๆ หลุดออกจากรูหีเธอดัง เปาะ ลงมานอนหงายแผ่หราอยู่ข้างๆ เท่านั้น

ท่อนเอ็นของผมก็เริ่มแข็งตัวขึ้นมาอีก เพราะนิ้วมือลูบคลำปลุกเขย่า ของแววดาว ที่นอนตะแคงหันหน้ามาหาผมจ้องตากัน ผมรู้ความต้องการของเธอดี จึงพลิกตัวตะแคงเข้าหาจมูกซุกไซร้ที่ซอกคอ มือซ้ายจับขาขวาของ เธอ ยกขึ้นมาพาดที่เอวผม ใช้นิ้วมือจับกดท่อนเอ็นแข็งใหญ่ยาวได้ที่แล้วจ่อปากรูหี ผมเด้งสะโพกอัดกระแทกใส่เธอในหว่างขา รูเยี่ยวปลายหัวควยไร้หนังหุ้ม ชนติดเม็ดสีชมพูรังไข่มดลูก ท่อนควยผมแข็งใหญ่ยาวรูดกลีบหีเธอยุบเข้าไปเรื่อยๆ จนสุดโคน

ก่อนที่จะถอยหลังเดินหน้า รูดเข้าออกน้ำเมือกขาวลื่นๆมันไหลเยิ้มถึงรูตูด

ผมร้องคราง โอ้วๆๆๆๆๆ ซู้ดๆ อ้อๆๆๆๆ ขมิบตอดรัดแน่นจัง อูยๆๆ เสียงแววดาวก็ร้องคราง อ๊ะๆๆๆๆๆๆ ซี๊ดๆ อูยๆๆ อ้อๆๆๆ ใบหน้าเหยเก รู้สึกเมื่อยขาที่พาดอยู่บนเอวผมข้างๆ 2 มือเธอจึงผลักร่างผมให้ลงไปนอนหงาย แล้วพลิกตัวตามขึ้นมาอยู่ข้างบน นั่งอ้าขาโยกเอวขยับต่อเนื่อง 2 มือของผมกอดรัดแววดาวแน่น อ้าปากใช้ลิ้นเลียดูดห้วนม จ๊วบๆๆ ดื่มนมหวานจากเต้านมใหญ่ รูหีเธอก็โยกเขย่า กระแทกใส่ท่อนควยผมรัวถี่ยิบ ด้วยความเสียวกระสันต์ ซี้ดปากสูดลมไปมาด้วยความมันส์ในอารมณ์ ชนิดที่ไม่เคยโดนมาก่อน สุดท้ายก็ครวญครางด้วยความสะใจ อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ ซี๊ดๆ อ้อๆๆๆ ซบหน้าลงกอดรัดผมแน่น

ผมลุกขึ้นมาข้างบน ทับร่างแววดาวที่นอนถ่างขา หัวควยกระทุ้งใส่มดลูก ฉีดน้ำอสุจิพุ่งเข้าไปผสมกันรัวถี่ยิบ แจ๊ะๆๆๆ พวงไข่กระทบในหว่างขาดัง ป้าบๆๆๆ ผมร้องคราง โอ้วๆๆๆๆ ซู้ดๆ อ้าๆๆๆๆ แววดาวก็ร้องคราง อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ ซี๊ดๆ อูยๆๆๆๆ กลับยิ้มตาปรือมองหน้าอย่างมีความสุข เมื่อผมฉีดน้ำเมือกขาวลื่นๆให้เธอเป็นคนที่ 2 จนเสร็จนอนเปลือยกายหมดแรงด้วยกัน

ผมกับแสงจันทร์และแววดาว ต่างคนต่างนอนเปลือยกาย 2 มือโอบกอดลูบไล้จับของกันอย่างมีความสุข

พอผมหายเหนื่อยก็ลุกขึ้นมา โยกเอวกระแทกใส่กับพวกเธอทั้ง 2 คนสลับกัน ท่อนควยของผมแข็งใหญ่ยาวเปียกแฉะน้ำเมือกขาวลื่นๆ สลับเปลี่ยนรูหี ของแสงจันทร์กับแววดาว ร้องครางอย่างมีความสุข

รูดกลีบหีปลิ้นเข้าออก หัวควยของผมฉีดน้ำอสุจิพุ่งไหลเข้าไปผสมกับน้ำของเธอในรังไข่มดลูก เสียงดัง แจ๊ะๆๆๆๆ พวกเธอทั้ง 2 สาวหุบขาไม่ได้ นอนหายใจเหนื่อยหอบ แฮ่กๆๆหมดแรง น้ำเมือกขาวขุ่นเหนียวๆลื่นๆของผมไหลออกรูหี ผสมน้ำกลิ่นคาวของแสงจันทร์กับแววดาว เป็นฟองฟอดล้นทะลักถึงรูตูด

ตั้งแต่นั้นมา ถึงวันหยุดทีไรผมก็ชวนพวกเธอ มาเล่น 3 คนผัวเมียอีก แสงจันทร์กับแววดาวก็ชอบมาก ตอนนี้ทั้ง 2 สาวก็ได้ตั้งท้องกับผมจนมีลูกด้วยกันเพิ่งจะคลอด อุ้มเด็กทารกเลี้ยงดูแลมา 3 ปีกว่าแล้วครับ ที่เราเล่นกัน
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก