ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนขับรถ copy

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, เมษายน 03, 2022, 07:24:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

เพื่อนร่วมงานรุ่นน้องพี่ชัย ชื่อหมวดป็อบ อารียา สิริโสภา เธอจะออกรถเลยให้ผมไปเซ็นค้ำประกัน ผู้หญิงคนนี้เป็นตำรวจ อดีตนางสาวไทย รูปร่างสวย นิสัยดี ผิวขาว หน้าตาคมเข้ม ผมรู้ว่าหมวดป็อบคนสวยจะออกรถ แวะไปที่โชว์รูม Toyota ได้รถเก๋งเสร็จแล้ว เธอก็ให้ผมขับรถคันใหม่กลับมาที่บ้าน เพราะหมวดป็อบ ยังไม่กล้าขับรถคนเดียว ป็อบจะให้ผมช่วยสอนขับรถ ป็อบลองขับรถในที่โล่งๆ ผมจะได้จับมือเธอบังคับรถไปหัดที่นั่น จอดรถสลับที่นั่ง ผมขับรถพาป็อบเลี้ยวเข้าป่า อยู่ในซอยสวนพระวิลล่า เลยสวนพระวิลล่าไป ข้างทางโล่งๆ ไม่มีบ้านคน และจะเป็นป่าไม้สูงๆ ติดตีนภูเขา เส้นถนนเป็นคอนกรีตที่พาเราเข้าไป สุดท้ายมันเป็นทางน้ำตก เหมาะสำหรับคนใหม่หัดขับรถ เพราะเป็นลานโล่งๆ ผมให้หมวดป็อบลองเดินหน้าถอยหลัง ขับรถวิ่งถอยหลัง แล้วก็เลี้ยวตรง 3แยก ทำยังไงหมวดป็อบขับรถเลี้ยวไม่ตรงซักที
ผมบอกให้หมวดป็อบจอดรถ แล้วลงมานั่งข้างคนขับ ผมจะขับรถทำให้ดูอีกรอบ หมวดป็อบก้าวขาลงจากรถ เห็นแก้มตูดขาวๆ ดูแน่นกระชับ ภายในเป้ากางเกงขาสั้นรัดรูป เนินหีโหนกนูน กลีบเนื้อบีบชิดก้นแน่น ควยผมแข็งโด่ จะน่าเย็ด น่าเลียมากๆ
ผมแกล้งตีหมวดป็อบ อารียา แก้มตูดขาวนุ่มๆ เด้งมือด้วย พูดว่า แค่ขับรถยังทำไม่ได้ซะที เดี๋ยวจะสอนให้ดูอีกรอบ ถ้าขับรถไม่ได้เดี๋ยวจับตีก้นอีก
หมวดป็อบ พูดว่า พี่อ๋าจะทำกับป็อบมากกว่าตีก้น จัดมาได้เลยค่ะ
ผมขับรถทำอีกรอบ แล้วให้สาวสวย หมวดป็อบเลี้ยวถอยอีกที ก็ยังเหมือนเดิม หมวดป็อบก็คงเริ่มเซ็งตัวเอง
เดี๋ยวค่อยหัดขับใหม่นะค่ะ
ไม่ได้ ต้องหัดขับรถให้ชำนาญ ต่อไปใครจะมาขับรถให้
หมวดป็อบฝึกหัดขับรถใหม่ จนเริ่มเดินหน้าถอยหลัง เลี้ยวซ้ายขวาได้คล่องขึ้น
พี่ขอค่าสอนด้วย
ป็อบไม่มีตังค์นะค่ะ
พี่ขอเปลี่ยนจากตังค์ เป็นเอากับเธอแทน
ถ้าจะเอาป็อบก็ได้ แต่ว่าอยู่ในป่า ตรงนี้ไม่เหมาะค่ะ
ผมให้เธอขับรถเองไปจนถึงบ้านผม ทางตรงหมวดป็อบขับรถไม่มีปัญหา แต่มีปัญหาตอนเลี้ยวถอยหลังอย่างเดียว พอขับมาถึงบ้านผม จอดรถหน้าบ้าน ถอดกุญแจ ปิดประตูล็อครถ เดินเข้าไปในบ้าน
หมวดป็อบเข้าไปอาบน้ำก่อน แล้วค่อยมาเย็ดกัน
ส่วนผมแก้ผ้าอาบน้ำ นุ่งผ้าเช็ดตัวรอ แล้วหมวดป็อบก็อาบน้ำเสร็จ กระโจมอกนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว เดินออกมาเตรียมให้ผมเย็ดเลย
ผมนอนเปลือยกายบนเตียง หมวดป็อบอ้าปากดูดเลียหัวควยผม ดัง จ๊วบๆๆ นิ้วมือบีบหัวนม ผมร้องคราง อูยๆๆๆๆ ซี๊ดๆๆ อ้อๆๆๆๆ ผมใช้มือขวาค่อยๆดึงผ้าเช็ดตัวกระโจมอกผืนเดียว หัวนมป็อบ อารียา ทั้ง 2เต้าขาวใหญ่เด้งออกมา แก้มก้นขาวๆ ขนหมอยดกดำนิดๆ เนินหีโหนกนูน กลีบหีปิดรูสนิท หมวดป็อบมานั่งอ้าขาตรงหน้าผม ลิ้นผมค่อยๆเลียกลีบหีขึ้นลง ดูดเม็ดในรูหีป็อบ เธอร้องคราง อ๊ะๆๆๆๆๆ ซี๊ดๆๆ อูวๆๆๆๆ โอ้ๆๆๆๆ ขมิบฉีดน้ำพุ่ง จู๊ดๆๆๆ อย่างแรง ลิ้นผมเลียตูดสลับดูดเม็ดในรูหีป็อบ อารียา น้ำแฉะรูหีแล้ว สบายจังเลยค่ะ
หมวดป็อบแอ่นร่างกระตุก นิ้วมือผมบีบหัวนม 2เต้าใหญ่เด้งส่ายไปมา
ป็อบเสียวนะค่ะ โอยๆๆๆๆ ซี๊ดๆๆ อ้อๆๆๆๆ ขมิบรูหีฉีดน้ำพุ่งออก จู๊ดๆๆๆๆ ลิ้นผมเลียดูดเม็ดรูหีป็อบ อารียา เปียกชุ่มไปด้วยน้ำเมือกขาวกับน้ำลาย เอาลิ้นเจาะเม็ดเข้ารูเยี่ยว ลากลิ้นได้เลียขนหมอยดกดำนิดๆ
หมวดป็อบ อารียา พร้อมที่จะโดนเย็ดรูหีรึยัง
ป็อบพร้อมแล้วค่ะ พี่อ๋า
หมวดป็อบนั่งอ้าขา ใช้มือขวาจับหัวควยผมตั้งโด่ หย่อนเอวกดใส่ปากรูหีตัวเองช้าๆ เข้าไปจนสุดโคน ชนติดมดลูก จึก ครั้งแรกป็อบรู้สึกเจ็บค่ะ โอ๊ยๆๆ ซี๊ดๆ อูวๆๆๆ ควยใหญ่คับแน่นรูหีจังเลย แต่ทำช้าๆไปสักพัก ผมเห็นใบหน้าป็อบ อารียา ร้องครางมีความสุข อ๊ะๆๆๆๆๆๆ ซี๊ดๆ อูยๆๆๆๆ อ้อๆๆๆๆๆ อ้าขาออกได้นั่งขย่มใส่ตัวเอง กลีบหีปลิ้นอ้าๆหุบๆ ขมิบฉีดน้ำเมือกขาวลื่นๆ พุ่งชะโลมใส่ท่อนควยผมเปียกแฉะเข้าออกรูหี มือบีบนม 2เต้าใหญ่เด้งขึ้นลงตามจังหวะ
ผมชอบท่านี้ ได้เห็นกลีบหี ป็อบ อารียา ค่อยๆอ้าออกงับท่อนควยผมแน่น รูดเข้าออกน้ำไหลเยิ้ม นม 2เต้าขาวใหญ่เด้งขึ้นลงเป็นจังหวะ ผมเอามือซ้ายบีบตูดหมวดป็อบขาวๆ รูปร่างสวยเซ็กซี่ มือขวาบีบหัวนมอยู่ในท่านี้ ผมร้องคราง โอ้ๆๆๆๆๆๆ ซู้ดๆๆ อ้อๆๆๆๆๆ รูหีป็อบตอดรัดควยผมแน่นจัง อ้าๆๆๆๆ ฉีดน้ำพุ่งออกหัวควยหมดแล้ว แฮ่กๆๆๆ ผมรู้สึกเหนื่อยหอบ สบายจ้งเลย
ท่อนควยผมเสยขึ้นรับ จังหวะรูหีป็อบนั่งขย่มอ้าขา กดร่องตูดลงมาห้วควยผมเด้งขึ้น ฉีดน้ำพุ่งใส่มดลูก ผสมในรูหีดัง แจ๊ะๆๆๆๆ หมวดป็อบเจ็บรูหี ขยับ2ขายกตูดหนี ผมใช้ 2มือจับเอวรั้งไว้แน่น เด้งท่อนควยกระแทกใส่รูหีป็อบ อารียา ฉีดน้ำเขื้อผสมกัน แจ๊ะๆๆๆ เสยรัวถี่ๆแบบไม่ยั้ง โดนท่อนควยเข้าไปตุงในรูหีแบบนี้ อ๊ะๆๆๆๆๆ ซี๊ดๆ อูวๆๆๆ โอ้ๆๆๆๆๆ หมวดป็อบ อารียา หายใจเหนื่อยหอบ แฮ่กๆๆๆ รู้สึกจุกแน่นท้อง ร้องครางเสียวปนเจ็บ อ๊ะๆๆๆๆๆ ซี๊ดๆๆ อ้อๆๆๆๆ
รูหีป็อบตอดรัดควยพี่แน่นมาก โอยๆๆๆ เย็ดมันจริงๆ อูยๆๆๆๆ ซู้ดๆๆ โอ้ๆๆๆๆๆ พี่ทนไม่ไหว เสียงผมร้องครางเหนื่อย แฮ่กๆๆ ขยับตัวลุกขึ้น เอา 2มือโอบกอดหมวดป็อบ จูบปากดูดเลียลิ้น จ๊วบๆๆๆ ให้โน้มตัวไปด้านหน้า อยู่ในท่าโก้งโค้ง หัวควยผมกดเข้าไป กลีบหีป็อบอ้าออก รูดท่อนควยเปียกน้ำแฉะๆ ตุงในรูหีอีก ควยผมเร่งกระแทกใส่รูหีป็อบ ฉีดน้ำไหลพุ่ง จู๊ดๆๆ น้ำของเรา 2คนไหลผสมกัน แจ๊ะๆๆๆๆ ท่อนควยเปียกน้ำขาวลื่นๆ ไม่ยั้ง น้ำล้นออกรูหีป็อบ อารียา แอ่นกระตุก10 ที กลีบเนื้อในปลิ้นอ้าออก หุบเข้ารู ผมจับตูดขาวๆ บีบหัวนมทั้ง 2เต้าใหญ่ สั่นเด้งขึ้นลงตามแรงผมทุกครั้ง
พี่ทนไม่ไหว โอ้ๆๆๆๆ ซู้ดๆๆ อ้อๆๆๆๆ หัวควยบดบี้มดลูก ฉีดน้ำเชื้อพุ่งเข้าลึกๆ อีก 4-5 ที
ท่อนควยผมเสียบไว้คาในรูหีป็อบลึกสุด หัวควยฉีดน้ำผสมพุ่งเข้ามดลูก ในรูหีจนหมด ป็อบ อารียา เสียวมาก ร้องครางไม่หยุด อ๊ะๆๆๆๆๆๆ อือๆๆๆๆ อู้วๆๆๆๆๆ อ้อๆๆๆๆๆๆ ท่อนควยผมรูดออกปากรูหี มือจับร่างป็อบลงไปนอนหงายอ้าขา กดหัวควยเข้าไปชนมดลูก ตุงในรูหี ควยผมยังไม่อ่อนตัว แล้วจับเต้านมใหญ่ อูยๆๆๆ หมวดป็อบ รูหีขมิบฉีดน้ำพุ่งออกหลายครั้ง น้ำเมือกขาวไหล ชะโลมท่อนควยผมเปียกแฉะ
หัวนมป็อบเต่งตึง 2เต้าใหญ่เด้งขึ้นลงตามจังหวะ ขมิบรูหีตอดรัดควยแน่นอีกรอบ หัวควยผมเร่งกระแทกใส่มดลูก ฉีดน้ำพุ่งไหล จู๊ดๆๆๆๆ ผสมน้ำเชื้อในรูหีป็อบไปด้วย
โอ้ๆๆๆๆๆๆ ซู้ดๆๆๆ อ้อๆๆๆๆๆ ป็อบจ๊ะ พี่ทนไม่ไหว แฮ่กๆๆ น้ำออกหมดแล้ว อ้าๆๆๆๆๆ  โอ้ๆๆๆๆ พี่รู้สึกสบายหัวควยจังเลย
หมวดป็อบ อารียา ร้องคราง อ๊ะๆๆๆๆๆ ซี๊ดๆๆ อูยๆๆๆๆ พี่อ๋าค่ะ ป็อบทนไม่ไหว โอ้ๆๆๆๆๆ อ๊ะๆๆๆๆๆ ขมิบน้ำออกรูหีหมดแล้วค่ะ แฮ่กๆๆ พี่ควยตุงใหญ่จัง อูยๆๆๆ อ้าๆๆๆๆ ป็อบรู้สึกสบายจังเลย โอ้ๆๆๆๆๆ น้ำควยพี่อ๋า มันแฉะมดลูกในรูหีป็อบหมดแล้ว อ๊ะๆๆๆ
ป็อบเอา 2มือบีบแก้มก้นผม ทำเอาเสียวมากๆ
รูหีป็อบ อารียา ขมิบตอดรัด ฉีดน้ำเมือกขาวพุ่งไหล จู๊ดๆๆ ผสมน้ำกับท่อนควยผม เสร็จไปอีก 2รอบ หัวควยพี่อ๋าขอเย็ดรูหีป็อบต่อสักพักนะ โอวๆๆๆๆ ซู้ดๆๆ อ้อๆๆๆๆ ฉีดน้ำเชื้อไหลผสมพุ่งเข้ามดลูกในรูหีดัง แจ๊ะๆๆๆๆ น้ำควยพี่อ๋าล้นออกรูหีป็อบหมดแล้ว อ๊ะๆๆๆๆ แฮ่กๆๆ ซี๊ดๆ โอ้ๆๆๆ น้องป็อบจ๊ะ พี่อ๋าเสร็จแล้ว อ้าๆๆๆๆ รู้สึกสบายจังเลย โอ้ๆๆๆ ท่อนควยผมเปียกแฉะ รูดออกปากรูหีป็อบ มีน้ำขาวใสๆไหลตามออกมา เรา 2คนเปลือยกาย กอดจูบปากเลียลิ้น จ๊วบๆๆๆ หายใจเหนื่อยหมดแรง แฮ่กๆๆๆ น้ำควยผมล้นออกรูหีป็อบ อารียาใส่ผ้าปูที่นอนเป็นรอยคราบน้ำแฉะๆ ต้องรีบเอาไปเข้าเครื่องซักผ้า แล้วเรา2คนเดินจับมือเปลือยกายทั้งคู่ ช่วยกันทำความสะอาดที่นอน ผมกับป็อบ อารียา เข้าห้องอาบน้ำด้วยกัน
หมวดป็อบ อารียา ขอบคุณผมที่ทำธุระ เรื่องรถคันใหม่ และสอนขับรถให้อีก ถ้าป็อบขับรถได้จนชำนาญเมื่อไหร่ จะมาให้ผมเย็ดอีกรอบ
เรื่องนี้พี่ชัยไม่รู้เลยครับ เพราะโดนหัวควยผมกระทุ้งใส่มดลูก ฉีดน้ำเชื้อพุ่ง จู๊ดๆๆ ไหลผสมกันเข้าในรูหีป็อบ อารียาจนหมด ผมได้ตำรวจสาวเป็นเมีย โอ้ๆๆๆ เย็ดมันจริงๆ น้ำไหลออกรูหีแฉะหมดแล้ว หมวดป็อบรู้สึกสบายจังเลยค่ะ ขมิบรูหีตอดรัดควยผมแน่น ติดใจเสียวมากๆ