ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

nongkrub

cm0025

notnot

อยากให้ถึงบทน้องแอลแล้ว เด็กมัธยมคือสวรรค์

iami4u

อ้าว snow white เป็นแป้งล่ะสิ พระเอกของเราจะทำไงต่อล่ะเนี่ย แล้วแอลนายหนุ่มแอบวางอะไรให้จำไว้ล่ะ จะตามมาเก็บตกทีหลังได้มั้ยเนี่ย

thai4id

มีโปรแกรมอะไรแบบนี้ด้วยเหรอ
อะไรๆ ก็กู

yugi8849

Chut

ห่างไอ้โป้งไว้เลยคนแบบนี้ไว้ใจไม่ได้

จายจาวาย

รายงานตัวครับ พี่เขียนโคตรดีอ่ะ

favor

kang9999

Somchai Saichon

ลุ้นตลอด ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ

Somchai Saichon

ซับซ้อนซ่อนเงื่อนเหมือนอ่านนิยามสืบสวนเลยครับ

zynap

นายโป้ง แผนนายนี่มันซับซ้อนมากมาย

nanununa

showfan

อย่าให้โป้งได้ฟันแป้งเลย ผมรับไม่ไหว55555