ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

ชุ้ง

มา เชคอินก่อนเรยครับ อ่านยาวๆละจะมา เม้นอีกที

godzeiei

Skyioi

ขอบคุณ​มาก​ครับ​
เลือกยากจริงๆ

zygote

อย่าบอกนะว่าเป็น.   น้องแป้งงงงงงง

alberto

เกือบโดนจับได้แล้ว แต่แบบนี้ เดี๋ยวมีปล่อยคลิปคู่เทพหรือเปล่า อิอิ

picnick27

มาไล่อ่านย้อนหลังผลงานท่าน assasin ทุกทีติดตามแต่รักยม พลาดของดีไปได้ไง

motown

มีพระเอกคนเดียวพอ โป้งไม่ต้องมายุ่ง

r2d21967

น้องแป้งมีโชว์เสียด้วย  ขอIDด่วนเลยครับ

Master Thanakit

นายโป้งจะแบล็คเมพระเอกมั้ยครับเนี่ย

xepherozh

ridertom

เป็นเรื่องที่น่าติดตามอีกเรื่อง และน่าเลือกเสมอคร้าบบบบ

st3323liap

นายโป้งจะมายุ่งกับสาวๆในฮาเร็มของพระเอกได้ไง

ptmgm

massacreer

สงสัยจริงๆว่าโป้งมีแผนอะไร จะมี ntr กันไหมนี่