ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Hayami-san wa Me ga Mienai แค่เธอเห็นฉันก็พอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2019, 09:28:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ดื้อ.ชื่อ

เรื่องเเนวนี้พระเอกจะโง่อีก50%
แต่จะไปในทางไหนต่อหรือว่าจะติดใจเลยนะนางเอกเรา

aminoclan

story แปลกดีแหะไม่คิดว่าจะมาแนวนี้ได้ด้วย ตอนจบคงติดใจอีกละสินะ  ::GiveMe::

เห็นหลายๆเม้นหัวร้อนแทน ผมคงไม่ต้องแล้วมั้ง ถถถ อีกอย่างผมชอบแนวนี้อยู่ละด้วย  แต่ขอพูดถึงเรื่องชีวิตจริงกับคนพิการทางสายตาละกัน ไอเรื่องโดนกลั่นแกล้งเนี่ยมีให้เห็นบ่อยๆในโลกจริง น่าจะช่วงวัยประถมปลายถึงมัธยมแค่พิการก็น่าสงสารแล้วเจอพวกเด็กเลวๆแกล้งอีก

asdw

แย่แล้วว ครั้งแรกตั้งใจให้แฟน ไหงเสียท่าซะละ

pool.sax

monkeywind10

ดูแล้วพระเอกน่าจะสายโง่แพ้แน่นอนไม่น่าช่วยไหว ::Horror::

makijung

พระเอกเราโดนพี่อ้่วนแย่งแฟนไปแล้วแน่เลย
จบแบบนี้เลยหรอเนี่ย นางเอกจะใสซือไปไหน

bigboy001

นางเอกดูโดนหลอกง่ายยังไงมะรู้...เสร็จไอ้แว่นเบย

สรุปไอ้แว่นฉลาด นางเอกร่าน พระเอกซื่อบื่อ...เห้ออเวรแท้ๆ

ภูธน วรวิเศษ

เลวร้ายสุดๆ เจอหวังผลแบบนี้

นางเอกโดนหลอกง่ายไป ถ้าพระเอกรักจริงเขาคงไม่คิดมากถ้าเราโดนข่มขืนแล้วร้องให้ช่วยเนีย-.....-

softjoke

นึกว่าแฮร์รี่พอตเตอร์เวอร์ชั่นตุ๊ยนุ๊ยหื่นกาม555

Armmyxz

รอชมภาค 2 ต่อครับโดยรวมแล้วถือว่า เนื้อเจ็บปวดมากก

danjapan

น่าติดตามเจ้าอ้วนคนนี้จิงๆ แผนสูงนะเมิงอะ 555

Edit งานนี้นางเอกใสซื่อ คงไม่ใสอีกแล้วละครับท่าน

pichit13

::Glad::ผมชอบผลงานและลายเส้น fuetakishi ขอบคุณมากๆนะครับที่แปลให้อ่าน

liverpool35

ไออ้วนใส่แว่นจะทำให้ใจแตกถึงไหน

Edit นางเอกคงกลับใจทันนะ

siwapol55

อ่านไปแค่นี้ ยังรู้สึกทรมานใจมาก
ตอนจบมันจะขนานไหนเนี่ย
ขอบคุณมากครับ
อ่านจบแล้วก็เศร้าใจ ไม่น่าจบแบบนี้เลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

น้องก็ใสๆมาลูก ว่าแต่ตาบอดแล้วอยู่รอดจนโตมาได้ไงเนี่ย

ดูท่าต่อไปหนูจะถอนตัวไม่ได้แล้วละ