ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ป๊อดลีลาสุดยอด เขย่าพวงเลย แบบนี้วิไลกับหนิงก็หลงแน่เลย

jachal

มีอาจารย์เป็นภูติปลักขิก ซะอย่าง ป๊อดคงได้สาวมาอีกหลายคนแน่::Shower::

sarojs2514

::Glad::มีอาจารย์เป็นภูติปลักขิก ซะอย่าง ป๊อดคงได้สาวมาอีกหลายคนแน่ พลังแบบนี้ต้องหามาบูชาคาดเอวสักดอก เผื่อจะเจอแบบป๊อดบ้าง

swbkk

ควบทั้งแม่ ขี่ทั้งลูก แล้วเดี๋ยวป๊อดจะไหวไหมเนี่ย  ต้องให้น้าขิกช่วยด้วยแล้วล่ะ หรือถ้าไม่ไหวจะสมัครคนช่วยบ้างก็บอกนะ มีอาสาสมัครเพียบ

kchumpot

ยอดเยี่ยมมากยังไงก็ขอให้ออกไวๆหน่อยนะครับแล้วอย่าหยุดไปดื้อๆนะครับสงสารคนอ่านจะลงแดงตาย

jibxonly

พักเอาแรง จัดการลูกสาวต่อ จัดเต็มเอาให้ติดใจทั้งแม่และลูก

Close Read

เรียนกับขุ่นแม่ไปแล้วสงสัยจะได้อัพสกิลมาหลายขั้น ว่าแต่จะมีแรงพอจัดขุ่นลูกไหมนิ

maitree_kongton

ตอนแรกนึกว่าจะไปเปิดซิงกับลูก แต่ไหงมาลงที่แม่ได้ แต่เอาเถอะเชื่อท่านปลัดฯคงไม่เสียหายอะไร

matrix_cp

จัดแม่ก่อน แล้วค่อยจัดลูก จากนั้นก็แซนวิส เลย

hamarun

ปลัดขิกช่วยให้ได้ช่วยให้โดนแล้ว แต่จะมีแรงเหลือไหมนี่อีกเรื่อง

darksoulsZ

แม่วิไลจะติดใจไหมนะ ตาลูกแล้วต่อไป ลุยอลยป๊อดด

Sc0019

ต้องให้ครบบ้านนะครับ แล้วน่าจะมีต่อพวกเพื่อนลูกๆแม่ๆ ได้ยาวเลย

tong3343

ชอบอะ วิไล

...............................................................................................
  2/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 2/11/2560 - 2/5/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=186024.msg653060#msg653060

fatboy110

เผื่อแรงไว้ให้คุณลูกด้วยนะครับ ขอบคุณค้าบบ

Tri Angle

สุดยอด เสร็จจากแม่ ก็ไปจัดการลูกสาวต่อเลย ขอบคคุณครับ