ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prupar Parsuk

เรื่องที่ว่าอยากให้แฟนนอนกับคนอื่น อ่านชื่อเรื่องตอนแรกนึกว่ามันเป็นผู้ชายมีแฟน แล้วชอบเห็นแฟนนอนกับผู้ชายอื่น แน่จริงๆเป็นผู้หญิงที่ชอบให้แฟนเอากับคนอื่น แบบนี้น่าสนใจ

แบบนี้หักมุมดีจริงๆครับ แต่แสดงว่าที่ผ่านมาท่านประธานก้ใช้วิธีนี้มาตลอดเลย เพราะซาซากิรู้รสนิยมของเพื่อน และคนต่อไปรองประธานสินะ

KPS176

อ่าาาา น่าสงสัย ทำไมรุ่นพี่ผมสั้นถึงต้องทำดีกับพระเอกด้วยนาาา หรือว่าจะวาวแผนให้พระเอกเสียใจแล้วตัวเองเข้ามาปลอบใจ สุดท้ายก็จัดการรวบหัวรวบหางนาาาา  ::Thinking::
.
.
.
.
ก็ว่าอยู่ทำไมมันถึงแปลกๆ เดาผิดหมดเลยฮ่าาาา ทีนี้ก็รู้แล้วว่าทำไมถึงตั้งชื่อเรื่องอย่างนั้น แต่ไม่คิดเลยว่ารุ่นพี่ประธานจะโรคจิต  ::Horror::

biggiggog

เหตุผลของซาซากิฟังดูแปลกๆ มันเกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย
ถ้าไม่หลอกฟันพระเอก น่าจะมีอะไรๆเซอร์ไพรส์

มาไกลกว่าที่คิดไว้เยอะเลย มิน่าหล่ะที่ตัวละครมีผู้ชายคนเดียว
นอกนั้นผู้หญิงหมดเลย ต่อไปใครดีหล่ะแต่ไม่น่าใช่ประธาน
น่าจะเก็บไว้หลังสุด
ขอบคุณมากๆครับ

Liftzthekop

น่าจะได้ง้าบรุ่นพี่แน่ๆ อ่ะ 555

ทำไมประธานออกแนวซาดิสยังไงก็ไม่รู้อ่ะ 5555

acerolar

::JubuJubu:: ได้มีโอกาสฝึกกับเพื่อนสนิท มันเป็นอะไรที่ได้กำไรจริงๆครับ อย่างน้อยก็ได้ทั้งสองคน ต่อไปต้องมีลุ้นว่า นางเอกจะต้องอิจฉาและเปิดใจให้พระเอกเราได้มีโอกาสใกล้ชิดและพิชิตใจได้แน่นอนครับ

โอว ผิดคาดเลยนะครับ ทำไมใจกว้างแบบนี้ แล้วถ้าเป็นแฟนกันแล้ว จะไปขอคนอื่นมามีอะไรด้วยได้อย่างไร ต้องให้นางเอกช่วยติดต่อให้แล้วล่ะนะ น่าจะเป็นเพื่อนๆในชมรม ที่เป็นก๊วนเดียวกันน่ะครับ

นนท์ อะ

Wolf Kuroi

แบบนี้ก็ต้องเสร็จเพื่อนนางเอกสิครับ

รสนิยมแปลกจริงๆไปด้วย แบบได้ครบทุกคนแน่

delta941

เจ้านี่หวังตีบอสใหญ่ต้องผ่านลูกน้องก่อน ดูซิว่านายมีน้ำยาไหม

ขอบคุณมากครับ

ไรเว้ เกิดไรขึ้นอะ งง

Whๅ่tE

นางเอกมันต้องมีอะไรแปลกๆแน่นอน จากหัวเรื่อง แต่ตอนนี้ขอเพื่อนนางเอกเอาไปก่อนนะ

what the fuck อะไรของไอนางเอกเนี่ย แบบนี้จะ tag แนวไหน = =

izezanova027

ตอนแรกเกริ่นมาแล้วว่าแนวฮาเร็ม ก็พอจะนึกตอนต่อไปได้ แต่เห็นบอกว่ามีหักมุม ทีนี้เดาทางไม่ถูกเลยว่าแนวนี้จะหักมุมยังไง 55

แบบนี้ก็มีด้วยหรอออออออ 55555

รสนิยมแปลกจริงๆ ยอมใจประธาน

tamama

นางเอกเรื่องนี้มาแปลกมาก ตอนแรกคิดว่าจะเป็นพระเอกขอให้นางเอกซะอีก

llar

เนื้อเรื่องมาแบบแปลกๆ ต้องมีอะไรแน่ๆ

นางเอกชอบแบบนี้สงสัยพระเอกจะได้มีฮาเร็ม  ::DookDig::

lalla

ต้องมั่นใจ มั่นใจ มั่นใจ... ด้วยฝึกฝน กะรุ่นพี่ อืม ... อยากมีคว... มั่นใจ เหมือนกัน
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

sthanya

ส่วนมากจะได้แม่สื่อก่อนคนที่จีบ
รสนิยมแบบนี้ก็มีด้วย ถ้าผมเป็นพระเอก สบายเลย มีอะไรกับคนอื่นโดยที่แฟนไม่ว่า

Kingkong Keang

รุ่นพี่แนะแนวเอาไปแดกก่อน หุหุหุ
คดีพลิก ดันเจอสาวโจตจิตเข้าให้ละ งานนี้มันแน่นวน เสียวว