ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 22, 2019, 12:02:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanawoth2

แปลก เหมือนลูกสาวจะมีความหลังอะไรสักอย่างจึงกลัวขนาดนั้น 
Re. รอดูปมต่อไปว่าจะเป็นยังไงเกิดอะไรขึ้น

teet

แม่ลูกคู่นี้ใจดีมากดูแลคนแปลกหน้าดีสุดๆติ่ง แต่ทั้งคู่เหมือนมีความหลังซ่อนอยู่ลูกเลยดูแปลกๆ แม่ก็ดูแปลกๆเช่นกัน

suntorn.muangsupsom

::Punch::สองหญิง หนึ่งชาย แบบนี้ ต่อไปจะเป็นอะไร นะ

cola00

nana01

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

เออ พอเป็นไข้แล้วสลบไป  ตื่นมาก็อยู่กับสองแม่ลูก  แล้วมึงไม่ยอมจากไปอีกสงสัยได้ทั้งคู่แหง๋

เอางี้เลยนะ  จัดข้างลูกเลย  แล้วลูกจะจัดกับใครในบ้านมีผู้ชายคนเดียว

patipat100

ตอนต้นคือเอะใจว่าทำๆมลูกสาวชอบอ่อย คิดอะไรในใจกับพระเอกไหม

ไม่ทัน เจอแม่ปาดหน้าเอาไปกินก่อนแล้ว

jo2515

Fonlyxo

เป็นครั้งแรกที่ผมได้อ่านของอาจารยืท่านนี้ ภาพสวยเนื้อเรื่องน่าสนใจมากคัรบ

Jnjp

ทั้งเเม่ ทั้งลูกเเน่ๆๆๆเลย เเบบนรี้

hunterkung

อ่านะ หาคนเป็นพ่อของลูกเหรอเนี่ย จัดไปยาวๆๆ แต่ลึกๆคงมีอะไรมากกว่านี้นะ รออ่านตอนซ่อนไว้ก่อน

ChaX

เหมือนนางเอกขาดพ่อ เลยเจอพระเอกอย่างที่เห็นนี่แหละ

ผิดคาดแฮะ ให้ลูกเห็นแม่ตัวเองเยดแล้ว มีให้เดาในตอนหน้า

danjapan

Sakdiwichai Ontong

บ้านนี้น่าอยู่นะครับ ผมขอเทครัวเลยนะครับ

johntar