ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2018, 09:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VIPER99

เพราะความจริงมีเพียงหนึ่งเดียว คนร่านก็คือ..... คุณแม่นั่นแหละ!!  ::HoHo::
ตอนนี้สงสัยมีรุมแน่ๆ  ::GiveMe::

wender_111

เค้าส่งคลิปมาเพราะจะเอาลูกเข้าชมรมเพราะอยากกินประตูหลังลูก แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

trong5171

สุดท้ายลูกชายมันคงตีหัวชู้ แล้วก็เคลมแม่คนเดียวแหงๆ

hentaiknight

สงสัยแบบหักมุมว่า บางทีแม่ กับ เจ้าแว่น ร่วมมือกันส่ง cd ให้ยูโตะ หรือเปล่าครับ
คือ จะดึงลูกมาเข้าร่วมสมาคม

xnaja

หนุ่มน้อยจะเป็น hero ช่วยแม่จากแก๊งค์ SNS หรือเปล่า
แต่สงสัยชายชุดดำจะส่ง cd ให้ โคนันทำไม
หวังว่าเรื่องจะเฉลยนะ

pongharu

Ae Haha

ต้องสืบให้ได้ว่าคนๆนั้นคือแม่รึเปล่า แต่พอดูซีด๊คงมีอารมณ์กับแม่ตัวเองแน่ๆ คงอยากจัดกับแม่ตัวเองสิน่ะ

testseven

ไอ้ตัวอย่างตอนต่อไปนี้ ทำเอาแบบ ไม่จบแบบธรรมดาแน่นอนเลยแฮะ

mcdonon

เด็กจับได้ ถึงจะได้กับแม่แต่แม่คงไม่สะใจกับเด็กอ่อนหัด สอนกันนานกว่าจะเก่ง

yopern

สุดท้ายแล้ว คงไม่พ้นแม่-ลูก เพราะดูท่าเจ้าตัวลูกคงทนไม่ไหว

game2539

B&B

เอิ่มมม... มันแนวอะไรดี ร่า* ละกัน แม่หม่ายคนนี้เอาจริงๆ นะ หาผัวง่ายกว่าไปทำแบบนั้นนะ สวยขนาดนี้

ปล.1 คุณแม่ หาผัวดีกว่าทำอย่างนี้นะจ้ะ
ปล.2 เรื่องนี้คล้ายๆ เรื่องหนึ่งที่ผมเคยอ่านเลยอ่า แต่อันนั้นเป็นเพื่อนสมัยเด็กนะ
ปล.3 ขอบคุณครับ
ปล.4 มาต่อไวๆ นะครับ

Fatx

ดูจากขนาดแล้ว ลูกไม่น่าตอบสนองความอยากของแม่ได้นะ และอาจจะต้องฝึกฝีมืออีกเยอะ

::HeyHey::

glaciar

โถ่ววว ขุ่นแม่จะปิดบังลูกไปทำไมมมม ว่าแต่
ตย.2 นี่มันจะโดนจับแล้วเยแม่ให้ดูมั้ยน้อ  ::Angry:: ::Angry::

gooda