ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ 2

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 11:28:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pikajoo

ถ่านไฟเก่าติดแล้ว จะลุกลามขนาดไหนกัน เรื่อวนี้ค่อนข้างบีบความรู้สึกกว่าเรื่องที่ผ่านๆมา

swss2511

เพื่ออนาคตที่คาดหวังมาตลอดทำให้ต้องตัดใจจากคนรัก ทางเลือกที่เจ็บปวด

yourbuddy

แค่จะนะทิม ยังไม่แต่ง ยังเลิกได้

Pongsathorn Weerahong

รำลึกความหลัง ก่อนนันจะไปเป็นของคนอื่น สงสารทิมมาก

meowmeng

ถ่านไฟเก่า แต่อ่านถึงตรงนี้ก็ยังคิดว่าผญเห็นแก่ตัว แถมจะมีผัวอยู่แล้วยังแรดมาหาผช ตัดใจไม่ได้ก็อย่าแต่งซิ ว่าที่ผัวรู้คงต้องรับให้ได้อีก เลวสุดๆ

หวังว่าผู้แต่งไม่ว่านะครับ

gamokung

ตามชื่อเรื่องคงจบแบบไม่สมหวัง จะมีหักมุมไหม

kit2516

ถ้ายังรักกันอยู่ขนาดนี้บอกเลิกคนใหม่จะง่ายกว่าไหม

Zxcp123

tuaklom

เนื้อเรื่องโครตดี ลุ้นนตามมากก

Mubin9999

เนื้อเรื่องโรแมนติกมากครับพระเอกจะห้ามใจได้ไหมหนอสงสารว่าที่เจ้าบ่าวที่เมืองไทยจังครับ

J.toey

สงสารทิมนะ เหมือนมาย้ำแผล จากแผลแห้งกลับมาเป็นแผลสดอีก

breakginbar

Ting Shiro

eltas007

สั่งลาหรือเปล่านิดูจากชื่อเรื่องแล้ว

kjui2519

ขอบคุณครับ
ดูๆแล้ว คงเป็นการทิ้งทวนเพื่อให้ไใมีอะไรคาใจ และคงจะเก็บความรู้สึกครั้งนี้ไว้ก่อนจะเริ่มต้นชีวิตใหม่จริงๆ