ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.23 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 26, 2021, 06:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sammyadong

vertjaune

เสียใจด้วยครับ

ขอบคุณที่เวลาหนัก ๆ แบบนี้ ยังไม่ทิ้งแฟน ๆ ที่ติดตามผลงานในนี้ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

aceinw6969

เป็นกำลังใจให้ต่อในโลกแห่งตัวหนังสือ เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งในโลกความจริง ขอใช้พื้นที่นี้แสดงความเสียใจต่อคุณอัพด้วยครับ .. สู้ๆ ครับ พวกเราจะผ่านมันไปได้

papa969

เรื่องเพื่อนเสียใจด้วยครับ ส่วนนิยายมีความน่าติดตามซับซ้อนดีครับ

เดช12341

น้องอีฟเป็นคนในครอบครัวต่อแล้วก็ต้องนอนห้องเดียวกันซิ ::DookDig::

evilbenz

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ช่วงนี้ติดกันเยอะจริงๆ อย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

รอวันที่ต่อไปรับแทนแล้วคุยเรื่องของอีพครับ ว่าจะออกมาหน้าไหน

n_neng

จัดกันก่อนเดวแทนมา ค่อยรุม คับ

wittayacc

ผมคิดว่าอยู่ที่ไรท์ว่าจะสะดวกแบบไหน ระหว่างสองเรื่องหรือเรื่องเดียว ส่วนเนื้อเรื่องนี้ผมชอบนะ การอ่านบทสายหื่นแบบเดียวมันไม่ค่อยสนุก เรื่องนี้เขียนได้แบบสมกับชีวิตจริงมากกว่า ชีวิตคนเรามีหลายหน้าที่ครับ ปล.เสียใจกับเพื่อนที่จากไปด้วยครับ และขอให้ดูแลตัวเองกันทุกคนครับ

thongdaeng_skk

อี๊ฟเปลี่นใจมานอนกับนายต่อเพราะอะไรหรือ

tatong2222

ช่วงนี้ขอให้รักษาเนื้อรักษาตัวให้รอดพ้นจากโควิดครับ สุขภาพสำคัญมาก  เขียนอีกเรื่องควบคู่กันไปก็ดีครับมีหลายรสชาติดีครับ ::KO::

kodzilla

อยากให้แทนยอมรับอีฟ ให้อยู่ด้วยกัน เดียร์ด้วย

hall6969

Angel_p

อ่าว ยังไงๆ ไหนว่าคนละห้องไง ได้จัดความสุขก่อนแทนมารึป่าวน้า

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ขอบคุณที่สละเวลามาเขียนให้ได้อ่าน เริ่มเบื่อนิสัยพระเอกครับเหมือนเด็กยังงัยไม่รู้ 

ananchai2002

นานไปนะคราวนี้มาไวๆนะครับ