ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 3 (จบตอน)

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:52:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarozzero

พลังของภูติอันตรายจริง ถ้าป๊อดเหลิงนี่ อะไรจะเกิดขึ้น
ส่วนน้องหนิงก็แค่รู้สึกดีตอนนี้ ถ้าไม่มีพลังพิเศษควมคุม
ก็เป็นเรื่องอยู่ดี

Inwjaja

darkside

ซ่อนรูปไว้ รึเปล่าน้าาาา   ว่าแต่มีอีก 2 นาง   สงสัยผู้แต่ง ยังหารูปเหมาะๆ ไม่ได้มั้ง
ไม่งั้นคงเอามายั่วแย้ว 555  ::DookDig:: ::DookDig::

acdzee

premz

Northsouce North

Eldy CR

เห็นหัวข้อปุ๊บต้องกดเข้ามาดูปั๊บทันทีเลยครับ ช่างถูกใจซะเหลือเกิน

1678405

กับหนิงก็สงสารอยู่นะแต่กับวิไลป๊อดน่าจะสั่งให่มาร่วมวงแล้วจัดอีนางปากจัดให้สาสม

paulroj123

เริ่มสนุกเร้าใจขึ้นเรื่อยๆครับ อยากให้ลงโทษหนักขึ้นไปอีก

yu_ei

เขียนช่วงหนิงได้ถึงอารมณ์มากเลย มีความเว้าวอนสอนอารมณ์ร่วมได้ดีจริง 5555

killkinly

ต้องขอบคุณหนิงที่มาเป็นเหยื่อสังเวยความเก่งให้อาจารย์ป๊อด 5555
แต่หลังจากบทลงโทษสามตอนแล้วน่าจะมีการฝึกวิชากับรายอื่นๆต่อไป รอติดตามขอบคุณมากครับ

wasawat

มันช่างสะใจยิ่งนัก ปากดีนักต้องจัดให้หายปากดี

avena

จัดหนูหนิงให้หนักๆเลยป๊อด เอาให้ติดใจจนลืมป๊อดไม่ลง ::Grimace::

starfucker

ทั้งรักและทั้งเกลียดแบบนี้น่าสนใจว่าจะเป็นยังไงต่อไปมากๆ

cooking_gear

เรียนรู้เร็วมากๆ แถมสาวต้องติดใจมาแอบแม่มาเอาอีกแหงๆ ::Shower::