ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peerasup

พลังวิเศษจัดการปัญหาได้ทุกอย่าง แต่ที่อ่านมาถึงตอนนี้และลุ้น คือ เกตุจะเป็นลูกสาวของเสี่ยคนนี้ไหม หรือ อัสจะเจอสาวคนใหม่จากงานนี้

Montakan

::HeyHey::ยังไม่เจอเนื้อคู่เลยเจอแต่สิ่งลี้ลับ

cobra888

สนุกมากในเนื้อหา น่าสนใจในบทเรื่อง ::Orz::

unicrons

คลายข้อสงสัยได้หลายข้อเลยตอนนี้

Bee14

peat

กระจ่างในความสามารถของตนเพิ่มขึ้น..
แต่ก็อดคิดไม่ได้เลย..ถ้าในเมื่อมีของดีติดตัว..
มันก็ต้องมีการหาผลประโยชน์ใส่ตัวบ้าง..เป็นธรรมดา..

kupong

มีปัญหาเข้ามาเรื่อยๆ เหมือนเป็นบททดสอบ

taizen

ติดตามครับ 
อัศนีมีปริศนาเยอะนะ

jumpman

Nattanan Tst

แนวทางพอจะเดาได้บ้างแล้วว่าอัสเป็นใครลงมาเกิดกันแน่ ตอนนี้ไขข้อสงสัยได้หลายอย่างเลยครับ

iammaa

อ่านแล้วสนุกมากเลยครับ...แนวนี้ไม่เคยเจอเลย
เหมือน Avanger โดยมีพลังแบบไทยๆๆ

Nal

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ เหมือนเทวดาลงมาเกิด

taepinto

เนื้อเรื่องชวนติดตามจริงๆ ขอบคุณครับ

line1971

ตั่งแต่อ่านเรื่องนี้ชอบตอนแบบนี้ที่สุดชอบที่อธิบายเรื่องราวได้ดี

laiga

ประเด็นแต่ละอย่างเริ่มคลี่คลายแล้วแฮะตอนนี้