ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kihiru] Makaserete Harem Play คำขอที่เกินคาด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 18, 2018, 03:26:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Clock “work” Planet

ดูตาปู่สิอยากดูสดมาก

สุดท้าย ก็ NTR สินะ

freelance

ตาแก่มันแค่อยากเปลี่ยนบรรยากาศแน่ๆเลยอยู่กับสาวๆทั้งวันคงเบื่อ

dreamhipzaa

cookiemonster

อุต๊ะ โลลิของโปรด  ::Glad:: แนวนี้อ่านยาวๆไป  ::Bloody:: อิจฉาจริงๆ

HypN♥s

โห่... เห็นแค่ซายูริเมียน้อยตาแก่นี่ก็ผ่านแล้วครับ แล้วพวกเมดอีกอ่ะ แบบนี้มันหนูตกถังข้าวสารชัดๆ  ::Glad::

เอ่อ...ผมขอซายูริคนเดียวก็พอ เมดไม่ต้อง เอ้ยๆๆ ขอเมดผมทองด้วยก็ได้ โลลิไม่ต้อง  ::GiveMe::

ปล.อ้าว...ปู่  ::Touchy::

ปล.2 สนุกมากเลยครับ เปาะแปะๆๆๆ  ::Yes!::

fggamer1

best001

ขอบคุณสำหรับการที่แปลแล้วมาแบ่งปันกันนะคับ
ภาพสวยเนื้อเรื่องดีคับ

DetectiveSH

xtazy

ปู่ใจดี คงจะยกทั้งสามสาวให้ หรือจะแอบแจมด้วย