ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.10 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 06, 2021, 04:35:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pato07

น่าจะแบบสร้างองค์กรมาครองโลกแน่ๆ

dawdom

sombie.pj

ผิดคาด..อีฟเป็นพวกเดียวกันซะงั้น

tatong2222

มีความซับซ้อน​ซ่อน​เงื่อน​ ให้น่าติดตาม​ ต่อจะจีบอีฟยังไงเพราะ​รู้ความคิด​ทุกอย่าง ::Beggar::

เดช12341

แล้วนายต่อจะกลับไปหาอิงหรือเปล่า

Sak2563

jackm

เนื้อเรื่องซับซ้อน ซ่อนเงื่อนงำ หักมุมจริง
นั้นต่อต้องใช้พลังให้เก่งๆขึ้นอีก

Wiwek

สงสารน้องอิงเลย ไม่รู้เรื่องอะไรเลย

Alligator

องค์กรของสตีฟน่าจะเป็นองค์กรลับพิเศษที่ใช้ในการทำลายโลกหรือรับเงินจากผู้มีอิทธิพลในการกระทำความผิดคล้ายกับx-menที่ฝ่ายพระเอกใช้พลังพิเศษในการพัฒนารูปแบบไว้ช่วยเหลือมวลมนุษย์และพรรคพวกกลายพันธุ์ด้วยกันแต่อีกฝ่ายใช้พลังพิเศษในทางสนองตัณหาของตัวเองในการครองโลกครับ

Lonelyworm

สตีฟจะเอาโฉนดไปทำอะไร...

อย่าบอกนะว่า...

สร้างสนามฟุตบอล ให้สมาคมฯ ผ่ามมม !!! ::Suffocate::

Kanghear

ฮาเร็มที่ปมเข้าใจนี่คือไม่มีนางเอกใช่มั้ยฮะ เรื่องนี่จะมีป่าวน๊าา

balance

สนุกมากครับ แต่งต่อเรื่อยๆนะครับติดตามตลอด

Leo the rott

ความจริงบางทีก็อ่านข้ามฉากสยิวนะเพราะอยากติดตามเนื้อเรื่องอื่นๆมากกว่า

counellol2

ถ้าเอาจริงจังตามที่ผูกเรื่องมาก เพื่อให้ขยายเรื่องได้เยอะๆ คงมีฉาก nc น้อยลงเรื่อยๆละครับ 

Fazz

มีของดีอยู่ข้างๆ แต่ไม่สนใจ #ทีมอีฟ