ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 8 : เมดข้า ใครอย่าแตะ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 14, 2019, 09:51:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nong5670

seedchild

MAC

po3821

ตอนนี้ริวกะได้แสดงฝีมืออีกแล้วแถมมีผู้ช่วยกับกองกำลังในสังกัด เหมือนฉลองตำแหน่งใหม่เลย สนุกมากครับ

××Mon××

555 ท่าเดียวเสียวทุกคน ชอบๆๆ ทำเอาสาวๆกรี๊ดซะขนาดนั้น คิราระก็น่าจะหึงอยู่หรอกนะ

ตอนนี้ได้เห็นรายละเอียดของตัวละครช่วงที่ริวอยู่ที่ญี่ปุ่นได้ครบเลยครับ ส่วนตอนหน้าคงจะเห็นการรวมพลังของเหล่าภูติและหนุ่มริวหรืออาจจะรวมทั้งคิราระไปตะลุยแก๊งค์ยากูซ่าให้ราบคาบแน่ๆใช่ใหมครับ

pizzahutcha

ชุดเมดในฝัน ยิ่งไรท์อธิบายนิผมยิ่งมโนไปไกลเลยหล่ะ

po3821

ตอนนี้ซึ๊งมากเลย อ่านแล้วเห็นภาพความสัมพันธ์ที่อบอุ่นของครอบครัว คนในสังคม ความเอื้อเฟื้อ บรรยายได้ดีมากเลย ครบรส บทคิราระก็เด่นมากๆ
หนูฮิโยริก็น่ารัก สดใส น่าจะมีบทบาทในอนาคตด้วยนะ ชอบมากๆครับ ขอบคุณ

pp1659

ริวกะ แสดงฝีมือขั้นเทพเลย อย่างนี้แล้วสาวๆไม่ปลื้มได้ไง หล่อ รวย เก่ง เป็นผู้ชายในฝันเลย

seedchild

อยากให้ริวกะได้ใช้มวยไทยบ้าง ตั้งแต่อ่านมามีใช้น้อยครั้งมากไม่กี่ครั้งเอง ถ้าได้ใช้ที่ญี่ปุ่นด้วยก็ดีครับ เข้าใจว่าโตจากญี่ปุ่นแค่รินเองก็เคยสอนริวแล้ว จะได้ครบเครื่องไปเลย..ขอบคุณครับ

Achita Sanitpon

cd13579

ทำไมรู้ใจจัง อ่านมาจนจบนึกว่าไม่มีภาพแม่นกน้อยซะแล้ว 

อยากได้อ่านฉากสยิวของนางเหลือเกิน ทำเป็นเรื่องแยกก็ได้ หลังเรื่องหลักจบก็ได้อะ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ