ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักตาเฒ่าขายน้ำเต้าหู้กับครูสาวพยาบาล

เริ่มโดย nato87, เมษายน 21, 2019, 11:41:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

itsara visanwan

เรื่องแยกยังขนาดนี้เนื้อเรื่องหลักจะขนาดไหนครับเนี่ย

sun_307

ครูเบสท์จะหยุดลุงพลได้จริงหรือ แล้วลุงพลจะเอาครูเบสท์เป็นคนสุดท้ายแน่นะ

aek01

Atthaphan Vaidayanuwatti

พอเข้ามาอ่านได้ก็ฟินจนเก๊บเอาไปฝันว่าเป็นคนขายน้ำเต้าหู้

Kass

ลุงพลนี่ไอดอลผมเลย อยากได้แบบลุงมั่ง555 แต่ละนางเด็ดทุกนางเลย

Nikubou

ไม่รู้ว่าน้ำเต้าหู้ข้นพิเศษของลุงพลนี่ให้ครูเบสดูดไปกี่ครั้งเอิ้ยกี่ถ้วยแล้วนะกว่าจะหวานขนาดนี้

maneemeejai

ขอโทษนะท่าน
ตั้งแต่ท่านประกาศว่าจะจบภาคแรก
เป็นปีแล้วมั้งครับ
แต่ชอบที่ท่านเขียนนะ

bigpooh

มีภาคแยกมาขยายเรื่องราวออกไปอีก เป็นนิยายอีโรติกที่ไม่จำเจดีครับ สุดยอด

etracker

เกือบพลาดไปแน่ะครับ ไม่คิดว่าจะมีภาคแยกของลุงพล เห็นชื่อผ่าน ๆ ไม่ได้คลิ๊กอ่าน วันนี้ไม่รู้นึกยังไงคลิ๊กมาดูถึงกับร้อง โอ้วววววว

ขอบคุณมากเลยนะครับ

suteeboonmark

วัชรพล ฉิ

knight18

และแล้ว จักรวาลลุงพลก็พิชิต ครูเบสท์ได้อีกแล้ว ฟินส์  ::DayDream::