ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

flask

ไม่คิดว่าจะได้อ่านตอนจบเร็วแบบนี้
กำลังมันส์เลยครับ

bigpig002

set point

BooM_Za

intell13

จบแล้ว ขอให้ลุงบุญมีความสุขมากๆนะครับ

Jonah MTS

เสียดายอยากให้ต่ออีกสักนิดแต่ก็จะรออ่านผลงานต่อไปน่ะคับ

dome704

อิจฉาลุงมากมาย.. ::Crying::  ได้เมียแบบยกฮาเรมโลลิเลย เมียหลวงก้อใจกว้างอีก ::JubuJubu::

knightmoon

mtl777

ยังไม่อยากให้จบเลยครับ สนุกมาก ยังอยากให้ลุงบุญมีเมียไปอีกเรื่อยๆ ไรท์น่าจะต่ออีกนะครับ

สมหวัง สามชาย

น้องฝ้ายน่าจะร้ายลึกที่สุดในบรรดาเมียไหมครับ

Man_On_The_Moon

เสียดายจังเลยครับ แต่ก็เป็นกำลังใจให้สร้างสรรค์ผลงานใหม่ออกมาให้พวกเราอีกนะครับ

takie2505

ไม่ใช่ผู้ใหญ่หลอกเด็ก เห็นชัดเลยลุงบุญโดนหลอก ลูกกุ้ง ลูกปลาย หลอกลุงซะอยู่หมัดเลย

abcxyz

จบแล้ววว ขอบคุณมากคับสำหรับเรื่องสนุกๆ อิจฉาลุงบุญ ชอบน้องกุ้งคับ

Ben Pookra

ลุงบุญผู้ที่น่าอิจฉา
เมียไม่หึงซักคน
แถมยังสนุกกับการได้ดูอีก

pongjun

ลุงบุญเป็นชายแก่คนนึงที่โชคดีมาก เป็นความใผ่ฝันของหลาย ๆ คน