ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7878

งงใจ กับ คู่นี้จริงๆ
ปล่อยวางไม่ลง

จนต่างคนต่างไปมีคนใหม่กันหมดแล้ว

แต่หาศรีภรรยา แบบนี้ได้ที่ไหน อนุญาตให้มีอีกคนได้เนี่ย
ใจกว้างจริง ๆ

readingbung

จบแบบนี้ดีที่สุดแล้ว ตามชื่อเรื่องเลยครับ #ชัยชนะของผู้แพ้

เอเค

tum696969

ken77

S.Wattana

ในบทนิยาย มันก็มีนะที่หญิงมีความม้่นใจตัวเองสุดๆๆ แล้วก็ศูนย์เสียไปในที่สุด...

Power Bkn

เลือกทางเดินแล้ว ดีไม่ดียังไง ก็ต้องมองไปข้างหน้าเท่านั้น

พระพาย

วางโครงเรื่องได้ดี แทรกปรัชญาในเรื่องเสียวได้เยี่ยมมาก ท่านหอคอยคู่ ชื่นชมครับ

huahintour

แค่ตัดสินใจผิดชีวิตเปลี่ยน  มัวหลงอีโก้ตัวเองแท้แท้

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
บางครั้งคนเราก็อย่าอีโก้เยอะ

mewzira

สมน้ำหน้าโกโก้สะใจมากเลย ชอบๆ 555

jet081

xijikoh

เพราะทิฐิของทั้งสองฝ่ายทั้งที้ยังรักทำให้แยกจากกัน

voozaa01

romajoe

โกโก้เหมือนน่าสงสาร แต่ในเมื่อตัวเองเป็นคนเลือกไปจากเขาก่อน แล้วกลับเป็นฝ่ายตัดใจไม่ได้ก็ต้องเสียใจตลอด ฝ่ายหนุ่มก็มีทางของเขาอยู่แล้ว

ชื่อเรื่องน่าจะหมายถึงหนุ่มเบย์ที่โดนปฏิเสธทีแรก แต่มาได้สองสาวทีหลังสินะครับ