ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่อผมโดนเเซอร์ไพรส์(ตอนต่อจากเดลิเวอรี่ที่รัก)

เริ่มโดย ศุภกร นอนน้อย, สิงหาคม 25, 2023, 12:55:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ศุภกร นอนน้อย

สวัสดีครับ ไรเดอร์หำน้อยกลับมาแล้วครับ
หลังจากที่วันนั้นผมได้เสียวกับลูกค้าคนสวยอวบอัดไปแล้ว ให้นามสมมุติว่า คุณเอ นะครับ คุณเอก็ยังมีเรียกผมได้ระบายความเงี่ยนอีกสองครั้ง ซึ่งผมก็รีบบบเคลียร์งานส่งของไปอย่างรวดเร็วเพราะยังติดใจลีลาและความฟิตของเธอ  แต่พอเธอเรียกผมไปครั้งที่สามนั้น เธอบอกว่าครั้งนี้จะมีเซอร์ไพรส์ด้วยให้ผมพักผ่อนเยอะๆ ก่อนมาหาเธอ
ผมก็คิดในใจว่า หรือว่าสามีคุณเอจะมาร่วมด้วย เธออยากจะลองแบบ3Pบ้างหรอ  นึกไปนึกมาก็ไม่น่าจะใช่เพราะเธอเองเคยบอกว่าสามีเธอนั้นทั้งเล็กและเสร็จเร็วแถมทำต่อไม่ได้ด้วย(คล้ายๆนกกระจอก) แต่ผมก็ไม่คิดมากเกิน ลองไปดูเดี่ยวก็รู้เองจะมันคืออะไร คืนก่อนวันนัดผมก็เข้านอนอย่างไวเลยเพื่อเตรียมรับเซอร์ไพรส์
พอถึงวันนัดช่วงเช้าผมก็ไปขับรถปกติ แต่พอบ่ายโมงผมรีบปิดแอปกลับบ้านมานอนสักงีบก่อนจะไปหาเธอตอนห้าโมงเย็น   พอผมไปถึงบ้านผมก็กดกริ่งตามปกติ แต่คนที่มาเปิดประตูไม่ใช่คุณเอ เป็นสาวสวยอีกคนแต่อวบกว่าอาจจะเรียกว่าอ้วนก็ได้แต่เธอคนนั้นดูดีมาก สูงน่าจะ170ได้ ผิวขาว นมใหญ่มากกก เธอถามว่ามาหาใคร ผมก็บอกว่าผมมาหาคุณเอตามที่คุณเอนัดไว้ครับ เธอคนนั้นก็ร้องอ่ออออ แล้วพร้อมกับมองผมแบบหัวจรดเท้า แล้วก็ยิ้มๆ พร้อมเดินนำเข้าไปในบ้าน เธอบอกว่ารอแปบนึงนะ เอกำลังอาบน้ำอยู่ กินอะไรมารึยัง กินอะไรก่อนไหม ในตู้เย็นมีเบียร์นะหยิบกินได้เลย ผมก็ตอบไปว่าเรียบร้อยแล้วครับ  จากนั้นเธอก็ขึ้นไปชั้นสอง แล้วสักพักคุณเอก็เดินลงมาพร้อมผ้าเช็ดตัวผืนสั้นซึ่งมันปิดอะไรไม่ค่อยได้เลย ถ้าจะดึงสูงไปปิดนมก็เนินสวาทโผล่ออกมาหายใจ แต่ถ้าดึงลงมาปิดเนินก็นมหกออกมาทั้งเต้าแน่นอน  ผมมองด้วยความกระหายอยากจะเข้าไปฟัดตอนนั้นเลย แต่คุณเอยอกว่ารอก่อนใจเย็นๆ ผมเลยต้องสะกดอารมณ์เงี่ยนไว้ แล้วคุณเอก็ถามว่าเจอของเซอร์ไพรส์รึยัง ผมก็ถามว่าของอะไรหรอครับ คุณเอบอกว่าก็คนที่เปิดประตูให้นายเข้ามาไง ผมก็อึ้งไปนิดนึง แล้วตอบไปว่าคุณเอหมายถึงคนที่อวบๆคนนั้นหรอครับ เธอว่าใช่นั้นแหละ เพื่อนสนิทชั้นเอง เขารู้เรื่องแล้วเลยอยากลองกับนายบ้างเพราะเห็นชั้นติดใจนายมาก  ผมเลยถามกลับไปเอาจริงหรอครับ(คือแบบเชี่ยยยยของเซอร์ไพรส์กลายเป็นชาย1หญิง2 นี่ผมกำลังจะโดนผู้หญิงรุมแล้ว โอ้ววววหนึ่งความฝันกำลังเป็นจริง)   คุณเอบอกว่าจักหนักๆเลยนะยัยบี(นามสมมุติ)รูแห้งมาเป็นอาทิตย์แล้วเพราะแฟนไปต่างประเทศกว่าจะกลับก็อีกเป็นเดือน  พอพูดเสร็จก็ลากผมขึ้นไปชั้นสองเข้าห้องนอน พอเข้าไปปุ๊บคุณเอบอกว่าให้แอบดูในห้องน้ำสิ ยัยบีกำลังอาบน้ำอยู่ ผมรีบบิดลูกบิดดู เหยดดดไม่ล็อประตูด้วยแต่ผมแค่แง้มๆนะไม่อยากเปิดกว้างกลัวคุณบีตกใจ แล้วผมก็เห็นคุณบีตัวเปลือยเปล่าหันหลังให้ประตูกำลังสระผมอยู่ ผมมองไปที่ก้นก่อนเลย อือหืออออ ใหญ่มากน่าจะเเน่นมือแน่ๆ กะด้วยสายตาน่าจะขนาดสะโพก40นิ้ว ท่อนลำผมนี่ยิ่งแข็งขึ้นอีก มองสำรวจได้สักพักคุณเอก็เอามือมาลูบท่อนลำผมพร้อยกับขยำด้วย ผมนี่ซู้ดปากเบาๆเลย ไม่กล้าครางดังกลัวคุณบีตกใจ  คุณเอก็เริ่มล้วงท่อนลำที่แข็งยังกะไม้ออกมาดูดตรงหัวแลัวใช้ลิ้นเลียตรงร่องฉี่อย่างเร็ว ผมถึงโก่งตัวเลย คุณเอโม๊คให้ผมอย่างเมามันเสียงดังจ๊วบจ๊าบๆ แต่ผมก็ยังมองในห้องในไม่หยุดเพราะคุณบีหันตัวมาหน้าประตูแล้ว ผมนี่ยิ่งแข็งขึ้นไปอีกเพราะนมเทอใหญ่จริง จุกนมเล็กนิดเดียว ปานนมก็ยังเป็นสีขมพูเข้มสวยเลย ผมมองลงไปด้านล่างก็เจอเนินสามเหลี่ยมขนาดมหึมาคาดว่าสองมือปิดก็ไม่น่าจะมิด แถมยังมีแค่ขนบางๆไม่กี่เส้นเอง  คุณบีบอกจะแอบดูทำไมเนี่ยเดี่ยวก็ได้เห็นเต็มตาอยู่แล้วแถมยังมาดูดควยกันหน้าห้องน้ำอีก ผมก็อึ้งนิกๆเพราะคุณบีพูดออกมาตรงๆเลย ผมตอบกลับไปว่าคุณเอให้มาดูสำรวจทรวดทรงของคุณบีก่อน คุณบีบอกว่าไม่ต้องเรียกคุณหรอกเดี่ยวก็ได้เป็นผัวเมียกันแล้ว แล้วก็หัวเราะ คุณเอก็ถอนปากออกมาแล้วบอกยัยบีรีบๆอาบน้ำออกมามาช่วยรุมผมเลย แล้วก็ดึงผมไปที่เตียงพร้อมถอดเสื้อผ้าผมออก ผมก็รีบช่วยถอดเพราะอยากปล่อยน้ำเงี่ยนเต็มที่แล้ว  คุณเอผลักผมให้นอนลงไป พร้อมกับเอาเนินสามเหลี่ยมไร้ขนมาปิดปากผม แล้วก้มไปโม๊คต่อ ผมก็เอามือแหวกร่องพร้อมส่งลิ้นไปเลียที่ปากร่องและเม็ดเสียวสวนกลับจนน้ำเสียวเริ่มซึมออกมา   สักพักผมก็รู้สึกว่ามีอะไรมาสะกิดไข่ผมมันนุ่มๆอุ่นๆ นึกในใจคุณบีเลียไข่แน่เลย  แล้วคุณเอก็ถอนปากออกพร้อมยืดตัวขึ้นแล้วกดเนินสวาทเข้าปากผมอย่างถี่ยิบจนเกือบหายใจไม่ทัน แล้วเจ้าท่อนเนื้อผมก็โดนอีกปากอมดูดอย่างแรงจนผมสะดุ้งเลยเด้งสวนขึ้นไปเสียงอ๊อกๆดังออกมาเลย พร้อมกับมือที่ตีต้นขาผม แต่ยังไม่ยอมหยุดอม เสียงครางของผมกับคุณเอเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ คุณเอบอกจะแตกแล้วๆขอลิ้นแข็งๆทีจะแตกใส่หน้าแล้ว อ๊าา อ๊าาา ข้างล่างก็ไม่หยุดโม๊ค ข้างบนก็จะแตกใส่หน้าแล้ว ผมรีบตั้งลิ้นแข็งๆเพื่อให้คุณเอแตกไปก่อน เดี่ยวจะได้จับคุณบีมาเลียเอาคืนบ้างโม๊คซะโคตรเสียวเลย
พอคุณเอน้ำแตกก็ลงจากตัวผมไปนอนหอบข้างๆ พร้อมบอกว่าจัดการยัยบีให้แตกก่อนเลยขาดควยมาเป็นอาทิตย์ละน่าจะเงี่ยนหนักมากเดี่ยวค่อยมาเย็ดกันนะ  ได้เลยครับ แล้วผมก็ลูกขึ้นมานั่งดูคุณบีโม๊คพร้อมกับลูบหัวบ้าง กดหัวบ้าง เด้งสวนปากเธอไปบ้าง สักพักผมก็บอว่า บีพอแล้วเด่วน้ำแตก มาให้ผมเลียให้บ้าง คุณบีก็ถอนปากออกช้าๆแบบเสียดายอะนะ จนดังพล๊อกเลย ท่อนลำผมก็เป็นอิสระสักที ผมรีบจับคุณบีให้นอนข้างๆคุณเอ พร้อมก้มไปดูปากแลกลิ้น มือก็ขยำนมไปด้วย พอถอนปากออคุณบีบอกว่าขยำแรงๆบีชอบแบบแรงๆ  ผมก็ก้มไปดูดนม คุณบีบอกดูดแรงๆ กัดด้วย ตอนแรกผมก็กัดเบาๆ เธอกลับบอกว่ากัดแรงอีกๆ ผมเลยกัดแบบเกือบจมฟันแต่ไม่ถึงกะเลือดออกนะ คุณบีร้องซี๊ดดดดดเลย ดีๆเอาแรงๆแบบนี้นะบีชอบพร้อมกดหัวผมลงไปกับนมขนาดใหญ่  เอาสิผมก็ชอบเหมือนได้ระบายความเถื่อน ทั้งกัดทั้งดูดทั้งขยำแรงๆ เสียงครางดังไม่หยุดเลย ท่อนลำผมก็ถูไถตรงเนินไปเรื่อย คุณบีก็ร่อนเนินสวาทสวนขึ้นมาให้ท่อนลำผมสีกับเม็ดของเธอ น้ำเงี่ยนเปียกท่อนลำเต็มไปหมด คุณบีบอกว่าเย็ดเลยนะไม่ต้องเลียหีแล้วเงี่ยนอยากโดนควย ผมก็รีบจัดให้เลย ละมือขวามาจับจ่อให้ตรงปากร่องพร้อมส่งท่อนลำเข้าไปอย่างแรงจนคุณบีสะดุ้งร้องอ๊ากกกก เต็มหีจัง คับหีจริงๆ ควยใหญ่ดี ชอบมาก ซี๊ดดดด เย็ดแรงๆบีชอบ เย็ดให้หีบานเลย อยากโดนควยมาหลายวันแล้ว โอ๊ยๆๆ เสียวหีๆ   ผมก็ซอยแบบเต็มเหนี่ยวเลย เธอเสนอผมก็สนองให้เต็มสูบ ซอยไปได้ไม่ถึงห้านาทีคุณบีตัวกระตุก ร้องเสียงดังแตกแล้วๆ อย่าหยุดๆ เสียววววว โอ๊ยยยยซี๊ดดดดด  แล้วร่องเธอก็ตอดท่อนลำผมอย่างแรงเลย ขนาดคุณเอยังไม่ตอดหนักขนาดนี้เลย ผมครางออกมาพร้อมบอกว่าต่อเลยนะ คุณบีบอกต่อเลยๆกำลังเสียวหี มันส์หี ขอน้ำแตกอีกรอบก่อน เด่วนายค่อยไปเย็ดกับยัยเอ ผมก็ขยับตัวจับเธอตะแคงข้างพร้อมยกขาข้างนึงมากอดแล้วก็ซอยแรงๆเลย คุณร้องอู้วววววเลย ควยเข้าลึกดีจังเย็ดแรงๆไม่ต้องกลัวเจ็บชั้นชอบ เย็ดแรงๆ ตีก้นด้วย ผมก็ฟาดเลยครับ เพียะ  ฟาดไปทีร่องสวาทก็กระตุกเด้งสวนขึ้นมาที อ้าวแบบนี้ต้องโดนสิครับ  เพียะๆๆๆ ฟาดจนแดงกล่ำเลย เธอก็ร้องครวญครางไม่หยุดเลย คุณเอก็ขยับมาด้านหลังผมพร้อมกับเอานมมาถูกหลังขึ้นลงๆ แถมล้วงไปคลึงไข่ผมอีก ตอนนี้กลายผมร้องดังบ้างละ สักพักผมก็ถอท่อนลำออกพร้อมกับจับคุณบีมาท่าหมา เธอรีบโก่งก้นแยกขาออกพร้อมเอามือข้างนึงมาแหวกกลีบออก ผมเห็นก็รีบจับท่อนลำยัดเข้าไปทันที เสียงเราสองคนร้องซี๊ดดดดพร้อมกันเลย อู๊ยยยเสียวๆๆ เย็ดมาเลยเอาให้แตกท่านี้นะบีชอบโดนเย็ดท่าหมา ควยมันเข้าลึกดี กระแทกควยแรงๆ ตีตูดด้วย โอ๊ยยเสียวหีๆ  จากมะกี้ก้นแดงข้างเดียวตอนนี้แดงกล่ำไปทั้งสองข้างเลย  ผมก็ซอยแรงๆไม่หยุดนะ เหงื่อเริ่มท่วมตัวขนาดเปิดแอร์18องศา ยังเหงื่ออกเลย แต่ผมก็ไม่หยุดนะ คุณเอก็ก้มไปช่วยดูดนมพร้อมกับเขี่ยเม็ดเสียวให้เพื่อน คุณบีก็ร้องครางยิ่งดัง ยันเอดูดแรงๆๆ เขี่ยแตดอย่าหยุดจะแตกแล้วๆๆ โอ๊ยยยยเสียวหีเสียวแตด ไม่ไหวแล้วๆๆ  ผมก็เร่งเต็มที่กะน้ำแตกพร้อมคุณบีเลย ไม่เหินสองนาทีคุณบีร้อง โอ๊ยๆๆๆแตกแล้วววว น้ำแตกแล้วๆ เสียวๆๆ ผมซอยอีกห้าหกครั้งก็กดเข้าไปให้ลึกที่สุดพร้อมเกร็งท่อนไว้ไม่ขยับ แล้วตัวคุณบีก็กระตุกแบบแรงมากกก พร้อมเสียงกรี๊ดดด เลยผมก็ตกใจนะแต่ยังยึดเอวเอาไว้ไม่ปล่อยพร้อมพยายามดันให้ลึกที่สุด ผมก็บอกไม่ไหวแล้วขอแตกเลยนะซี๊ดดดด คุณบีบอกเสียวๆๆๆๆเอาออกๆไม่ไหวๆเอาออกๆ ตัวกระตุกไม่หยุดเลย จนสุดท้ายฉี่แตกออกมาเลย พุ่งออกมาจนที่นอนเปียกเลย คุณบีคว่ำหน้าก้นโด่งแบบนั้นพร้อมหอบออกมา ผมจึงค่อยถอนท่อนลำออกมาพร้อมกับน้ำเงี่ยนผมที่ค่อยไหลย้อยออกมา คุณเอรีบเข้ามาเอาปากประกบร่องเสียวของเพื่อนพร้อมดูดเลียน้ำเงี่ยนผมที่ไหลออกมา คุณบียังตัวกระตุกไม่หยุดเลย แล้วคุณเอก็หันมาอมท่อนผมพร้อมดูดเลียน้ำเงี่ยนที่ติดอยู่จนผมต้องครางอีกรอบ ผมล้มไปนอนข้างๆคุณเอมากอดผมพร้อมถามเป็นไงเซอร์ไพรส์ที่เตรียมให้ถูกใจละสิเย็ดแบบไม่เก็บแรงให้เอบ้างเลยเนี่ย ผมก็หัวเราะเบาๆพร้อมบอกว่าขอพักแปบนึงเดี่ยวจะจัดให้ตัวกระตุกแบบบีเลย คุณเอรีบสวนกลับมาเลย จัดมาทั้งคืนเลย คืนนี้ไม่สลบไม่เลิก  ผมนี่แอบปาดเหงื่อในใจเลยฟ้าเหลืองแน่กู.....

ติชมได้นะครับ อ่านทุกเม้นแน่นอนแต่อาจจะไม่ได้ตอบกลับ และจะพยายามปรับปรุงการเล่าเรื่องให้ดีขึ้น ถ้ามีคำผิดก็ขออภัยด้วยครับ
ขอบคุณครับ

pamaaeng

ยิ่งกว่าถูกหวย
คนเดียวไม่พอ ยังชวนเพื่อนมาร่วมวงอีก

Kasama.ja

ลองเปลี่ยนเป็นชื่ออื่นแบบจริงจังดูครับ  พออ่านเป็นเอ เป็นบี แล้วมันช๊อตฟิลยังไงไม่รู้

Au Nanma

ผมว่าเรื่องโอเคแล้วนะ การบรรยายก็ได้อารมณ์ดี ขยายเนื้อเรื่องต่อไปได้เลย

1819

มาแนว นี้ ก็ดีนะครับ เสียวจบเป็นต้อนืเป็นรูปแบบ แต่ละต้อนไปเรื่่อย ไม่จำเจ โดยมีพระเอกไรเดอร์ เราเป็นแกน  คร่าวต่อไปลุ้นว่า สาวเอ จะใก้ไปโดนอะไร อีก 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

johnywalker

::Confident:: ได้โอกาสมันส์แล้ว เจอสาวร้อนแรงสองคนเลย สู้ต่อไปนะทาเคชิ

ศุภกร นอนน้อย

ขอบคุณทุกเม้นครับจะปรับปรุงแก้ไขให้ดีขึ้นเรื่อยๆ

NaNNz

" "

densanova