ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...10 ข้อเสนอพาเสียว

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 07, 2018, 04:43:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akerue

เหมือนนาจะมีอดีตแซ่บๆนะ อาจเคยโดนรุม

ppptttmmm

เหิดเป็นเฮียทรนี่มันมีบุญจริงๆ อยากได้ใครก็ต้องได้ 55

YO Samkha

::Shy::เรื่องนี้นาถนัดมาก เอาสะผัวงงไปเลย

xxx-man

อยากให้เฮียทรจัดหนักเลยครับ แต่อยากให้ได้ยากๆหน่อย ให้นาเล่นตัวหน่อย อิอิ ::YehYeh::

pie2008

kenwin

เฮียทร ไม่ต้องใฃ้ยาหรอก
แค่นี้น้องนาก็พร้อมเต็มที่แล้ว

merina

thana7

eak111

tcp11

เจอเฮียจัดหนักแน่ เล่นยั่วมานานแบบนี้

roomming99

blackjack

::JubuJubu:: ชื่นชมครับใส่ใจในรายละเอียดของตัวละครและการเดินเรื่องดีมากๆ เสร็จจากเฮียทรมาแล้วอย่าลืมนะครับเรามีสัญญากันที่จะติดกระจกที่บ้านผมรออยู่ ขอบคุณครับ

gaingane

ผมแอบคิดว่าเกมนี้จะไม่จบลงที่ 3 ชั่วโมงแน่ๆเลย เผลอๆมีคุณสามีเข้าไปรุมด้วย

rentalman

เฮียทรนี่ก็ไม่เบานะครับ เจอไม่กี่ทีจับทางหนูนากับสามีได้หมดเลย ::HoHo::

ชอบการบรรยายของท่านผู้แต่งครับ ลื่นไหล และให้ลายละเอียดของแต่ละฉากดี ส่วนภาพประกอบผมว่าโอเคแล้วนะครับ ไม่มากไม่น้อยไป เหลือที่ให้จินตนาการต่อ ::Bloody::
ขอบคุณครับ

Thavee Kan

แค่3ชั่วโมง แต่นาต้องโดนแบบสุดๆแน่
เมื่อโดนยาเข้าไป มีครั้งแรกแล้วต้องมีแครั้งที่2แน่