ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Panya no Adachi-san | เบเกอรี่ของอะดาชิ-ซัง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 22, 2021, 06:08:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

อ่อยจัดๆเลย อย่างงี้ไม่น่าพลาด555

เห็นแบบนี้แล่วอยากให้มีตอนต่อเลย

Summermay

เจ้ให้ท่าขนาดนี้ พิสูจน์ให้รู้ไปเลยว่าคนหนุ่มมันทั้งแข็งและอึดขนาดไหน  ::KO::

สรุปว่าเจ้คงจะหื่นขึ้นทุกวัน กินเด็กมันเป็นอมตะ 555

bigboy001

::Thinking::
คือรู้แน่นอนว่า สาวเค้าอยากโดน
ไอ้หนุ่มก็จัดหนักไปเลย คงไม่รอไรแล้วแหละ
ว่าแต่ร้านขนมปังร้อนจะตายยังจะสแวงแกงกันได้อีกเหรอ
ระวังเผลอไปโดนไรคมๆบาดเข้าละ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

l2aito

อ่อยหนักขนาดนี้ ต้องจัดแล้วล่ะครับ
แต่นางเอกนี่ก็นะ ชอบความขี้อ่อยสุดๆ

อายุไม่เกี่ยว อร่อยขนาดนี้ คุ้มค่าแล้ว

ddcc

ยังไงดี เรื่องนี้ผมอ่านดิบมารอบนึง eng อีกสองรอบเพราะเจ้านึงแปลห่วย อีกเจ้าหนึ่งแปลดีกว่าแต่ tag sarcasm ไว้ว่า bad translation อย่างฮา555 แปลไทยของที่อื่นก็อ่านมาอีกรอบหนึ่ง ผมจำเนื้อเรื่องได้แล้วอ่ะ55555 แต่การ์ตูนแนวนี้ใครเขาสนเนื้อเรื่องกัน ผมว่าที่นางเอกชอบคุยเรื่องแบบนั้นกับพระเอก นางน่าจะมีใจให้อยู่แล้ว แต่ต้องกล้า+มั่นใจในตัวเองด้วยแหละ เอาจริงคาแรกเตอร์นางเอกคือดีย์ยยยย แต่ถึงจะอ่านหลายรอบก็ยังงงๆนิดหน่อยว่าสรุปครั้งแรกของนางเอกคือครั้งนี้สินะ มันแปลกันงงๆ555
ไม่ค่อยแน่ใจแหะ ผมว่ามันต้องเป็น นี่เป็นครั้งแรกเลยนะที่เอาในที่แบบนี้ พระเอกเลยประมาณ เอ๋ ครั้งแรกของอะดาชิซัง? นางเลยถามต่อแบบนั้น แต่คุ้นๆว่าสรุปครั้งนี้คือครั้งแรกนา5555 ครั้งแรกเหอะ5555

น่าจะเป็นครั้งแรกของพระเอกนะครับ raw จะแบ่งฟอนท์ไว้ชัดเจน แต่การแปลอาจจะมีงงๆนิดหน่อย

phatsa

นางเอกแกล้งอ่อยขนาดนี้แล้วจัดเลย.. เอาให้ฟินเหมือนนวดแป้งขนมปังเบย

Edit​ เอาแล้ววว... สงสัยต้องเหนื่อยหนักกว่าเดิม

ipor

งานนี้เป็นแผนหลอกกินเด็กแน่นอน เอาจริงๆนะ ของนางก็ใหญ่จริงแหละ

นั่นไง หลอกกินเด็กจริงๆ งานนี้นายได้เหนื่ยตายแน่เลย

jarabaman

เปิดก่อนได้เปรียบ คำนี้ใช้ได้จริงๆครับ นางเอกเลยเปิดก่อนเลย 55555

นางเอกน่ารักมากๆเลยครับ ใจกล้าด้วย 555

fallenversa

คือเจ๊เขาให้ท่าเอ็งมาหหลายรอบแล้ว ไม่คิดสานต่อเอง
เอาจริงๆ คนเราถ้าอยู่ต่อหน้าคนอื่นไม่พูดอะไร แต่ถ้ามีโอกาสสองต่อสองแล้วพูดจาสองแง่สองง่าม มันก็บอกอะไรได้เยอะแล้วนะ
ไม่หัดสังเกตุเอง คงเพราะเป็นหนุ่มใส ใจสั่น เลยไม่ทันคิด 55555
...
ได้กับสาวอายุมากกว่า ต้องขยันมีเรี่ยวมีแรงเยอะๆ เพราะผญ ยิ่งอายุมากยิ่งไฟแรง
ดูจากหุ่นแล้วมันก็น่ากินเหมือนกัน อวบกำลังดี

alaaum

เจอรุ่นพี่สาวจ้องจะงาบอยู่แน่ๆเลย

รุกขนาดนี้ ไม่เอาก็แย่แล้ว

BabyFace

นมกับแป้งโดส์  ขนาดพอๆกัน  ถ้านวดนมแทนคงมันพิลึก  สุดท้ายเลยต้องนวดทุกวันที่เลิกร้าน

xfreestylex

ของขาดหรือชอบจริง ยั่วเหลือเกิน

อ่ะ ชอบจริง ระวังนวดผิดนะ เดี๋ยวไม่ได้ขนมปัง

DARKAXL

แบบนี้มันยั่วกันชัดๆ ทอดสะพานขนาดนี้จัดไปอย่าให้เสีย

อ้าวใจตรงกัน จับคู่เรียบร้อย อายุเป็นเพียงตัวเลข

eiaws

รุ่นพี่จงใจยั่วหรือป่าว ส่วนรุ่นน้องนี่อุส่าทนมาได้ตั้งนานนะ เห็นขนาดนี้คงไม่ไหวตั้งแต่ครั้งแรกละคับ

หลอกกินเด็กจริงๆ ต่อจากนี้หลังเลิกงานคงต้องเหนื่อยอีกแน่ๆ ต้องคอยสนองนีดรุ่นพี่

akine

::Bloody:: งูยยย อ่อยขนาดนี้ ไม่ได้กันซิแปลก
edit  ::WooWoo:: งื้อออ โชคดีจังเลยอะแก่กว่าหกปีแล้วไงเล่า