ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(ประสบการจริง) โดนแฟนเอาที่ญี่ปุ่น

เริ่มโดย namwansexy, มกราคม 05, 2016, 12:01:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

namwansexy

ดีค่า น้ำหวานเองนะคะ ลืมกันยังคะ อิอิ วันนี้จะมาเล่าประสยการณืเสียวอีกแล้วนะคะหายไปนานเลยอิอิ
พอดีไปเที่ยวญี่ปุ่นกับแฟน ก็ออกไปกินเนื้อย่างกันกลับมาถึงห้องค่ะ แฟนก็ไปอาบน้ำก่อน

ส่วนน้ำหวานนอนเล่นมือถืออยู่ แฟนตะโกนถามว่า
พี่เอส: น้ำหวานเอสซื้อซาชิมิมาให้นะอยู่ในเป้น่ะ
น้ำหวาน : อ้าย....ขอบคุณคร่าจุบุๆ
พี่เอส: กินเลยน้าเดี๋ยวมีของจะให้
น้ำหวาน : อะไรเหรอ....
พี่เอส: ไม่บอก หึหึ

แล้วน้ำหวานกะเล่นมือถือต่อไปแล้วก็กินซาชิมิ อย่างอร่อยแต่ไม่เอาวาซาบิ ฉุนมากแสบจมูกค่ะ
กินไปเล่นเกมส์ในมือถือไปสบายใจ อิอิ

พี่เอสอาบน้ำเสร็จก็แต่งตัวออกมาเลย พี่เอสบอกว่า
พี่เอส: น้ำหวานไปอาบน้ำไปเดินเที่ยวมาทั้งวัน
น้ำหวาน : แปปนุงจิกำลังหนุกเลยแล้วก็กินอยู่ด้วย
พี่เอส:  ไปอาบก่อนเดี๋ยวค่อยมาเล่นต่อ
น้ำหวาน : ไม่เอาอ่าขอเล่นก่อน....
พี่เอส:  ดื้อใช่ไหม

จากนั้นพี่เอสก็เดินมาหยิบมือถือวางไว้ที่โตะ แล้วจับน้ำหวานไปนั่งบนเตียงแล้่วพี่เอสบอก
พี่เอส: แบบนี้ต้องลงโทษ
น้ำหวาน:จะทำไรอ่า......

พี่เอสแก่ไม่รอช้าเลยค่ะ จับข้อมือน้ำหวาน 2 ข้าง แล้วดันไปข้างกลังน้ำหวานก็นอนหงายค่ะแต่ขาห้อยอยู่ที่ปลายเตียง
แน่ะ พี่เอสแก่จะทำไรน้ำหวานกะไม่รู้ง่ะ แล้วพี่เอสก็ก้มลงมาจูบปากน้ำหวานเลยค่ะ พี่เอสเอาลิ้นสอดมาในปากน้ำหวาน
น้ำหวานตกใจเลยง่ะ ไม่คิดว่าพี่เอสจะเอาน้ำหวานตอนนี้ง่ะ่คะ พี่เอสแกก็จูบอยู่สักพักน่ำหวานเริ่มเคลิ้ม

แล้วพี่เอสแกก็มาเลียที่ติ่งหูค่ะตัวชาไปหมดเลย แล้วเสื้อน้ำหวานกับกางเกงขาสั้นก็หลุดออกไปตอนไหนก็ไม่รู้ค่ะ
เหลือยกทรงสีขาวกับกกน.สีขาวบางๆ

พี่เอสก็ก้มลงมาเลียหน้าอกผ่านยกทรงค่ะ พี่เอสถามว่า
พี่เอส:เสียวเหรอจะที่รัก
น้ำหวานไม่ได้ตอบอะไรค่ะ มันชาไปหมดทั้งตัวเลย

พี่เอสก็ดมๆตัวน้ำหวานค่ะแก่พูดว่า
พี่เอส: เหงื่อน้ำหวานปนกลิ่นน้ำหอมนี่หอมจัง
น้ำหวาน: ง่าเค้าอายนะ

แล้วน้ำหวานก็นอนบิดตัวไป-มา
พี่เอส:เขินที่ แก้มแดงเชียวนะที่รัก

พี่เอสก็เลือนลงมาที่หน้าท้องของน้ำหวาน พี่เอสจับแขนน้ำหวานมาไว้ข้างๆตัวน้ำหวานแล้วยังกดไว้อ่ะค่ะ
พี่เอสบรรเลงเลียท้องน้ำหวานมันเสียวปนจั๊กจี้นะ พี่เอสเลียรอบๆสะดือสะดุ้งเลยค่ะ แล้วฉกลิ้นลงไปในสะดือด้วย

น้ำหวานกระตุกนิดหน่อยค่ะมันเสียวๆนะ
พี่เอส:เสียวหรอจ๊ะ
น้ำหวานก็พยักหน้า

พี่เอส:มีของเล่นซื้อมาด้วยที่บอกจะให้ดูน่ะ
น้ำหวาน: หือ....

พี่เอสเดินไปที่เป้ของพี่เอสหยิบออกมาเป็นกล่องค่ะ มี 5 กล่องเลย
น้ำหวาน: อะไรเหรอคะนั้น
พี่เอส: ไม่บอกหรอก
แล้วก็หัวเราะคิกๆอะไรของเขา

น้ำหวาน: อะไรอ่า บอกมาเลยๆๆๆ
พี่เอส: ไม่บอกหรอกเดี๋ยวรู้เองแหละ

แล้วพี่เอสก็เอาที่ปิดตามาปิดตาน้ำหวาน
น้ำหวาน: อ้าย ไม่เอาปิดทำไมน่ากลัว
พี่เอส: ถ้าไม่ปิดพรุ้งนี้กลับเมืองไทยเลยนะ
น้ำหวาน: ง่าาาาา ก็ได้ๆปิดก็ได้ (พูดแบบเสียงอ่อนๆแบบตามใจแบบไม่เต็มใจ)
น้ำหวานได้ยินเสียงพี่เอสแกะกล่อง รู้สึกกลัวนะคะไม่รู้มันคืออะไรเป็นแมลงที่น้ำหวานกลัวหรือเปล่าก็ไม่รู้ คิดในใจ

พี่เอสก็เอามาแตะต้นแขนน้ำหวานค่ะ น้ำหวานสะดุ้งตกใจร้องกรี๊ดเลย พี่เอสบอกว่า
พี่เอส: ไม่ต้องกลัว ไม่ใช่แมงมุมหรอก
น้ำหวาน: แล้วมันเป็นอะไรอ่า

แล้วน้ำหวานก็ได้ยินสียงเหมือนอะไรสั่นๆสักอย่างดัง อื้อๆๆ.........
น้ำหวาน: อะไรอ่าๆๆๆมันคืออะไร เปิดตานะ
พี่เอส: ห้ามเปิดนะไม่งั้นกลับ
น้ำหวาน: เค้ากลัวนี่นา
พี่เอส: งั้นก็...

พี่เอสมาแตะตรงหัวนมนอกยกทรงค่ะ น่ำหวานกรี๊ดลั่นเลย
น้ำหวาน: อ้ายเค้าเสียวอ้าย

พี่เอสก็ถอดยกทรงน้ำหวานออก แล้วเอาอันนึงไปใส่ไว้ในกกนตรงน้องสาวน้ำหวานเลย
น้ำหวาน: กรี๊ดๆๆๆๆๆๆ
น้ำหวานจะหยิบออกพี่เอสจับข้อมือ 2 ข้างกดกับเตียง

น่ำหวานดิ้นพล่านเลยค่ะ มันสั่นไม่แรงแต่เสียวสะท้านเลยหล่ะค่ะ แล้วน้ำหวานดิ้นๆมันเลื่อนไปโดนเม็ดของน้ำหวาน
น้ำหวานเหมือนโดนไฟฟ้าช็อตไปทั้งตัวเลย จี๊ดๆๆ ตัวน้ำหวานแอ่นเป็นสะพานโค้งแล้วก็แตกพุ่งออกมาเลยค่ะ
แล้วไอ้สั่นๆนั้นก็หลุดออกมานอก กกน.ด้วย

นอนเกร็งไปทั้งตัวกระตุกเลยค่ะ พี่เอสบอกว่า
พี่เอส: น้ำพุแตกแล้ว
พี่เอสก็แหวก กกน.น้ำหวานออกค่ะแล้ว ก็เอาไอ้สั่นมาจ่อที่ปากของน้องสาวน้ำหวานอีก ดิ้นสิคะ ร้องลั่นเลย ค่ะ  

น้ำหวาน: ฮ้าย..พี่เอสเอาออกไปไม่ไหวแล้ว..มันเสียวมากพอทีๆๆ.. อ้าย..
พี่เอส: อิอิอิ.อิ.อิ..อิ สนุกออกที่รัก
น้ำหวาน: จะออกแล้วๆๆๆ..ๆ..จะออกอีกแล้ว

พี่เอสแก่เอาไอสั่นๆออก แล้วเอาอะไรไม่รู้ใส่มาแทนค่ะ เจ็บนิดๆนะแต่รู้สึกเป็นของพี่เอสแน่ๆเลย มันอุ่นกระตุกหงึกๆ
ในท้องน้ำหวานน่ะ พี่เอสแก่ดึงออกใส่เข้าอีกที่

น้ำหวานก็แตก อีกรอบค่ะ พุ้งปรี๊ดๆแตกออกมาเลย พี่เอสบอกว่า
พี่เอส: แตกเยอะทุกที่เลยนะที่รักเปียกไปหมดเลย
น้ำหวานนอนตัวสั่นระริกๆ เกร็งกระตุกไปทั้งตัวเลยค่ะ

พี่เอส: วันนี้เอาท่าเดียวจนจบเลยแล้วกันท่าโปรด

พี่เอสแก่จับน้ำหวานอุ้มเอวน้ำหวานลอยเลยค่ะ แล้วเย็ดแบบเอวลอย หัวกำลังติดเตียงครึ่งล่างลอย พี่เอสแกซอยถี่ยิบเลย
น้ำหวานก็ เสียวมากมือผ้าปูที่นอนกับหมอนแน่นเลย อ้าปากเลียลิ้นเลยหล่ะ่คะ เสียวมากท่านี้

พี่เอสชอบนะแต่น้ำหวานมะชอบเท่าไรคะมันเมื่อยหลัง  2-3 นาทีได้มั้งคะ น้ำหวานจะออกอีกแล้ว
น้ำหวาน: จะแตกแล้วๆ จะออกอีกแล้วพี่เอส.ส.สสส.สส.ส..ส..........
พี่เอสแก่หยุด กึก คาไว้เลยค่ะ อึดอัดเลยมีอะไรอุ้นกระตุกหงึกๆ คาในท้อง

น้ำหวาน: ง่า จะทำอะไรก็ทำสิเค้าอึดอัดนะ อยากแตกแล้วมันทรมานนะคะพี่เอส
พี่เอส: งั้นพี่ขอแตกในได้ไหม
น้ำหวาน: ไม่เอาเค้ากลัวท้องอ่า
พี่เอส: งั้นพี่คาไว้งี้แหละ
น้ำหวาน: งั้นเค้าเขี่ยวเม็ดเองกะได้

พี่เอสแก่ปล่อยเอวน้ำหวานค่ะ แล้วจับข้อมือ 2 ข้างรวมกัน
พี่เอส: พี่ไม่ได้แตก น้ำหวานก็ไม่ได้แตก
น้ำหวาน: ง่า ปล่อยๆเค้าจะเอาออกอ่า อยากออกแล้ว
พี่เอส: งั้นให้พี่แตกในสิจะได้ออกทั้งคู่ ถ้าท้องพี่รับอยู่แล้วเมียสวยน่ารักแบบนี้ ไม่รับก็ควายแล้ว

น้ำหวานอึ้งนิ่งไปแปปนุง เขินสิคะแฟนชมว่าสวยน่ารัก
พี่เอส: แตกในนะจ๊ะ

น้ำหวานนิ่งคิดอยู่แปปนุงคือกลัวท้องอ่ะค่ะ แต่ช่วงนี้ปลอดภัยอาจจะไม่ท้องนะเลยตอบพี่เอสไปว่า
น้ำหวาน: อื่ม...
พี่เอสแก่ไม่ซอยต่อเปล่าๆสิคะ เอาอะไรไม่รู้สั่นๆมาจี้เม็ดอีก

น้ำหวาน: ว้ายยย..........แตกแล้วววววววววววว
น้ำพุ่งรอบที่ 3 แล้วค่ะหมดแรงมาก แต่พี่เอสแก่ไม่หยุดจี้เม็ดแล้วซอยต่อไม่ได้พักเอาออกเลย

น้ำก็แตกอยู่แบบนั้นประมาณน10 วิได้ค่ะ คราวนี้ชักเลยพี่เอสเอาไอ้สั่นๆออกจากเม็ดแล้วพูกว่า
พี่เอส: จุดออ่อนที่รักอยู่ตรงเม็ดจริงๆด้วยสิ อิอิ..อิอิ

น้ำหวานก็นอนขักอย่างแรงค่ะ ตอนนั้นน้ำหวานเหมือนจะเป็นลมยังไงไม่รู้ค่ะมันเหมือนมีอะไรมาบีบขมับเลย
พี่เอสแกคงไม่ได้สังเกตมั้งคะเพราะพี่เอสซอยถี่ยิบเลย น้ำหวานก็แตกอีกเป็นรอบที่ 4 ค่ะ

คราวนี้ชักหนักเลย ชักแบบตัวเด้งกระแทกกับเตียงเลยค่ะ พี่เอสบอกว่า
พี่เอส: จะแตกแล้วๆๆๆๆ โอ่วๆๆๆ  
แล้วพี่เอสก็แตกฉีดน้ำร้อนผ่าวมาในท้องของน้ำหวานๆรู้สึกเลยว่ามันพุ่งชนมดลูกเลยค่ะ พี่เอสแตกใน น้ำหวานยิ่งเกร็งไปหมด พี่เอสเปิดพาปิดตาน้ำหวานออก

พี่เอสนอนกอดน้ำหวานทั้งๆที่ชักเกร็งอยู่แบบนั้น แล้วหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ตัวเลย
ตื่นมาพี่เอสไม่อยู่แล้วแต่ไม่มีแรงเลย ไม่มีแรงจะลุกไปอาบน่ำเลยอ่ะค่ะ

จบแล้วเนอะ เดี๋ยวมาเขียนต่อนะคะ...
ขอโทษที่หายไปนานนะคะ ตอนนี้กลับมาเขียนให้ต่อแล้วนะคะ

johnywalker

เจอแบบสั่นเข้าไปสุขสมอารมณ์หมายแบบญี่ปุ่นแล้วละสิ

saturn