ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟน(หนู)เป็นคนดี ตอนที่ 5

เริ่มโดย pekopon66, กุมภาพันธ์ 11, 2018, 04:13:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rutt Non

ได้อ่านมุมของน้องสิคแล้ว จังหวะดีตื่นเต้นเสียวขึ้นเรื่อย ๆ น้องสิคน่าเห็นใจนะมีแฟนไม่เอาไหน ตอนหน้าคงเจอน้าไกรจัดหนักแน่ๆ อาจจะมีสดด้วยหรือเปล่า ถ้าถุงยางหมด

pinmonkey

บทเฉลยได้อารมณ์มากครับ ขอบคุณมากครับ

bigomnoi

อ่านแล้วได้อารมณ์สุดๆจริงๆครับตอนนี้

swss2511

สิคทำตามความต้องการเบื้องลึกของตัวเองที่ไม่เคยได้รับจากต้อม

review1972

สุดยอด..อ่านจากมุมของมิวสิคแล้วเสียวมากครับ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

เรื่องบนเตียงไม่พัฒนา แฟนเลยต้องหา ประสบการณ์เองเลย  ::WooWoo::

johnywalker

ลองมาฟังฝั่งผู้หญิงดูแล้ว ท่าทางมิวสิคเธอก็ไม่ใช่คนแรดอะไรนะ เพียงแต่บรรยากาศมันพาไป สมเหตุสมผลนะครับ สรุปเลย ต้อมมันควายแท้ ๆ

Whoo Amm Ii

เปลี่ยนมาดูมุมผู้หญิงกันบ้าง เหมือนจะอัดอั้นมามาก

hanabombam

จะโทษน้องสิคฝ่ายเดียวก็ไม่ถูก ต้อมเองทำไม่ได้เรื่องเอง

gameboy

ชอบการเขียนของคุณ pekopon66 ก็ตรงนี้ล่ะครับ มีเนื้อเรื่องของอีกส่วนเขียน ทำให้อีกมุมของตัวละครขยายอ่านออกมาให้เข้าใจ ว่าทำไมถึงเป็นแบบนั้น ทำไมถึงเป็นแบบนี้ ทำให้อ่านได้หลายมิติของเรื่องจริงๆ

Suchart Thanee

รีบกลับมาทำไมเนี่ยต้อม สิคกำลังเสียวเลย

Aajng

ชอบเรื่องราวจากฝั่งหญิงมากๆ อ่านละฟินสุดยอด

kerdsopa

schoolzaa

devilzoa