ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สายสืบเดจาวู ตอน 1 จุดจบที่เริ่มต้น..แว่น..By..areja..

เริ่มโดย areja, กุมภาพันธ์ 14, 2018, 11:31:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

..สายสืบเดจาวู ตอน 1 จุดจบที่เริ่มต้น..แว่น..By..areja....

นานๆลงงานที ก็มีที่ยังไม่เอามาลงอีกเรื่องเพราะไม่ค่อยได้เขียนงานมาจะ 2 ปีที่ไฟมันมอด เพราะ รีพลายแพ๊ตเทิร์นน่าเบื่อ
เห็นแล้ว เบื่อ เลยหยุดเขียนไปดีกว่า แฟนคลับก็ไม่มีซะด้วย มีแต่คนเกลียด ฮ้าฮ่าฮา แต่พอมีกิจกรรมของทาง เวปบ้าน ก็อดไม่ได้ทุกครา เลยเอาซะหน่อย
คราวก่อนก็ค้าง พี่เพชรไว้ ยังไม่ได้เอาตอนต่อมาเติมให้แก เท้วนี้ก้จะไงอีกนะ ฮ้าฮ่าฮา จะจบทิ้งที่ตอนแรกนี้ หรือ จะต่่อจนถึงเป้าหมาย 3 ตอนจบ

พล๊อตวางจบ ตอนสุดท้ายเขียนไว้แล้ว เรื่องตอนกลางผูกแบบหลวมๆรอ รอแฟนคลับ มาช่วยออกไอเดีย อันไหนจะไม่ทำให้ พล๊อตที่วางไว้เพี้ยนตามเป้า
ก็ จะบวกเข้าไปให้ ลองๆแนะมาถ้าไม่ออกทะเลเกินจะเอามาใส่ในเนื้อหาตอนหน้าให้.. อย่ามักง่ายพิมพ์คอมเม้นมานะ เชื่อแว่นเถอะ ฉันเป็น mod มาเป็น 10 เวป
ช่วงเวลา 10 ปีมานี้ แต้มคุณมาแบบไหน ไม่รอดสาย 4 ตาของฉัน ทำตามกติกาเท่านั้น จะอยู่ใช้เวปที่ฉันดูแลไปได้นาน
ฉนั้นเก็บไว้ความเก๋าเกรียน หรือมักง่ายนะ อย่าเอามาใช้เวปนี้....

==================================( 30 ธันวาคม 59 )

19:00 น. วันนี้เป็นวันที่อากาศร้อนมาก หลังจากวางกระเป๋าและเอกสารต่างๆที่หอบมาจากวิทยาลัยฯเก็บเข้าที่แล้ว อยากอาบน้ำให้มันหายเหนื่อยหายเพลีย พอเข้าห้อง( ห้องเธออยู่ชั้นล่างติดบันไดขึ้นด้านบนชั้น 2 ) อินรีบเปิดพัดลมเพื่อระบายความร้อนออกจากร่าง( แอร์ก็มีนะแต่ยุคนี้ยังไม่ถึงกับร้อนเต็มที่ก็ประหยัดกันก่อน ) อินรีบปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาออกทุกเม็ด แต่ยังไม่ปลดเสื้อออกจากตัว แล้วเดินไปเปิดเพลงที่เครื่องเสียงเบาๆ

เธอนำตัวเองไปผึ่งหน้าพัดลมเพื่อไล่เหงื่อที่เหนียวเหนอะหนะไปทั้งตัว กระนั้นก็บรรเทาความร้อนได้นิดหน่อย ทำให้รู้สึกสบายตัวขึ้นก่อนปลดกระโปรงออกแล้วถอดเสื้อไปโยนลงในตะกร้า ตอนนี้ทั้งร่างเธอเหลือเพียงเสื้อชั้นในแบบไม่มีโครงสีขาวและกางเกงชั้นในสีขาวแบบมีลูกไม้ด้านข้างแต่ร่องกลางโปร่งใสสามารถมองเห็นรูปกลีบที่อวบอูมได้ชัดเจน  เธอพาร่างที่เกือบเปลือยมาอยู่ที่หน้าพัดลมอีกครั้งพอร่างกายเริ่มเย็นลง หลังจากครั้งแรกที่คิดว่าจะรีบอาบน้ำต้องเปลี่ยนใจไป เธอเลื่อนตัวเองไปยังที่นอนพร้อมขยับพัดลมตาม

เธอนอนแผ่หลาบนเตียง หลับตาเพื่อสัมผัสกับไอเย็นที่พัดผ่านผิว จนต้องอ้าขาออกเพื่อให้ร่างกายได้รับความเย็นทุกส่วนสัด อินหายใจเบาๆเพื่อไล่ความเหนื่อยล้า ยกทรงดูจะมีขนาดเล็กลงถนัดตาเมื่อเธอนอนแผ่บนที่นอน หน้าอกล้นพูนขึ้นมาจนรู้สึกอึดอัด เธอใช้มือปลดตะขอเสื้อด้านหลัง เพราะตอนนี้เริ่มรู้สึกถึงการกดทับของหลังกับตะขอเสื้อ แล้วปัดเสื้อชั้นในไปข้างๆตัวเหลือเพียงสองปทุมที่ตั้งตระหง่านจนเจ้าตัวเองยังเผลอใช้มือลูบไล้ ด้วยความสยิวเพลินในบัวตูมคู่ที่แสนภูมิใจที่อยู่ตรงหน้า หัวนมขนาดเท่าปลายนิ้วก้อย สีชมพูสด เคลื่อนไหวไปมาตามจังหวะการหายใจ รู้สึกผ่อนคลายจนเริ่มเคลิ้ม

จนสักพักรู้สึกถึงความง่วงนอน ทำให้ต้องฝืนดีดตัวลุกจากที่นอนเพื่อจะได้อาบน้ำให้เรียบร้อยก่อนที่ทุกคนจะกลับมาถึงบ้าน( ความจริงคนอื่นกลับบ้านมาก่อนเธอแล้ว )  อินบิดตัวสลัดความขี้เกียจไปมาอยู่สักพักจึงเดินไปคว้าผ้าขนหนูที่พับไว้ในตู้อย่างเป็นระเบียบตามนิสัยของว่าที่พยาบาลขึ้นมาพาดบ่า แล้วเดินไปห้องน้ำที่อยู่มุมห้อง เธอวางของที่ชั้นข้างผนังในห้องน้ำและเดินไปเปิดน้ำฟักบัวเพื่อชำระเหงื่อที่เริ่มแห้งจากโดนพัดลมเป่าเมื่อสักครู่ออก

อินเสียบฝักบัวค้างไว้ ปล่อยให้น้ำไหลผ่านร่างกายอย่างช้าๆเพราะรู้สึกสบายตัวอย่างบอกไม่ถูก ครีมอาบน้ำหอมๆทำให้แทบไม่อยากออกจากห้องน้ำไป อินลูบไล้มันจนเกิดฟองฟูฟ่องทั่วตัว รู้สึกถึงความลื่นบนผิว เธอสนุกสนานในการเล่นกับฟองนุ่ม เอามาโปะที่นมทั้งสองเต้าแล้วลูบไล้ด้วยความเพลินปนความเสียว ก่อนเทแชมพูลงฝ่ามือขยี้กลุ่มผมหยักศกเส้นหนาลอนโตบนศีรษะใช้เวลาอยู่พักก่อนล้าปล่อยให้สายน้ำชะล้าง

หลังจากชำระล้างผมเสร็จเธอก็ถอดฝักบัวลดลงมาเพื่อทำความสะอาดส่วนต่างของร่างกาย ด้วยความแรงของน้ำ เมื่อฉีดผ่านบริเวณร่องกลีบอวบอูมที่สงวนทำให้อินถึงกับสะดุ้งสยิวใจเต้นแรง รู้สึกวูบวาบไปทั้งตัว แล้วฝักบัวก็หยุดวนอยู่ที่เหนือจุดสำคัญตรงนั้นเป็นเวลาเนิ่นนาน อินขยับความห่างของฝักบัวกับกลีบเป็นระยะด้วยมือขวา ส่วนมือซ้ายเลื่อนไปคลึงหัวนมปาดบี้ไปมา ถาก บด วนรอบป้านหัวนมไปพร้อมๆกัน ความเสียวเริ่มทวีเลเวลขึ้น น้ำเบลใสๆเริ่มขับออกมาจากความสะท้านเสียวปะปนกับฝอยละอองน้ำ หรือสายน้ำที่ไหลผ่านตามซอกร่อง

อินจึงเสียบคืนฟักบัวไว้คืนที่ก่อนผิงหลังติดกำแพงสายน้ำยังพุ่งตรงมาที่โคกเนินที่ดกหนาด้วยขนแต่ถูกตัดแต่งเป็นระเบียบ ยามนี้มันเปียกลู่ราบไปแนบผิวขาวละเอียด อินใช้นิ้วสอดเข้าไปในช่องเสียวเพื่อหวังบรรเทาความเกร็งเสียวแทบใจจะขาดให้บรรลุผ่านไปโดยเร็ว อินใช้นิ้ววนรอบเม็ดติ่งเสียวบริเวณด้านนอกเบาๆสลับการสอดนิ้วซอยรูดผนังช่องเสียวเข้าออก จนน้ำเดินน้ำมาๆลื่นๆเต็มนิ้วไปหมด แต่เมื่อเธอมองมือเรียวน้อยของเธอนั่นยิ่งทำให้อินเสียวซ่านมากขึ้นเรื่อยๆจนทนต่อกลั่นความเสียวต่อไปอีกไม่ไหว จึงเร่งเรียวนิ้วรัวชักสอยเพื่อให้เสร็จสมโดยเร็ว โดนหวังให้เสร็จในอึดใจนี้ จนเกิดมีเสียง แจะๆๆๆๆๆสลับนัวประสานกับเสียง อืมมมมอูยยยย ย อยู่ตลอดเวลา

"โอววววว ว ส์ ส์...ส์ ซีดดดดส์ ส์.ส์ ไม่ไหวแล้วเสียวอะไรแบบนี้ " อินคำรามในคอ ก่อนที่ช่องเสียวจะขมิบหดสลับคลาย เธอกระตุกๆ และช่องเสียวเธอดูดรัดนิ้วอย่างรุนแรง

เธอกดนิ้วคว้านควงไปในผนังรอบทิศทั้งที่ช่องเสียวบีบรัดนิ้วเธอทุกทิศทางและชั่วอึดใจนั้นก็ตามมาด้วยความโล่งสบายอย่างบอกไม่ถูก อินเสียววาบบริเวณท้องน้อยไปหมด ตัวเบาหวิวเหมือนจะปลิวได้เมื่อถึงจุดสุดยอด เธอยืนบดนิ้วให้น้ำผ่านแขนผ่านอุ้งมือตรงไปปากช่องทางให้สายน้ำย้อนย้อยเข้าไปกระทบชะล้าง ก่อนเอื้อมหยิบสบู่อ่อนๆเฉพาะที่ มาละเลงฝ่ามือแล้วทำความสะอาด เธอทำความสะอาดร่างกายส่วนต่างๆอีกรอบก่อนปิดฝักบัว แล้วจะหยิบผ้าที่วางไว้ที่ชั้นมาพันตัวแล้วเดินเข้าห้องไป

===============อีกห้องหนึ่งของบ้านที่ อินคิดว่าคนอื่นๆยังไม่กลับมามันไม่ได้เป็นเช่นนั้น===============

ผมโขยกเอวพร้อมควงบั้นท้ายผมให้ควยดุ้นยาวควงคว้านในหลุมดูดของแฟนสาว พร้อมขยี้กดยามหยุดโม่ พงหมอยยามเนื้อนาบประกบชิด ผมเกร็งดุ้นเนื้อในโพรงเสียวขยายแทนช่องว่างในพื้นที่ ทำให้น้ำเสียวภายในตัวแฟนผมเอ่อล้นจนเปียกท่วมเลอะดงขนของเราทั้งคู่แบบเปียกเปรอะไปทั้งพื้นที่ปะทะ ผมชะโงกลงไปดูเป็นจังหวะเดียวกัน อรยกโคกเหิรตามมาคงเสียวจนก้นยกลอยผวาเด้งตามดุ้นเอ็นของผม เหงื่อตามร่างกายไหนรวมเม็ดแล้วหยดลงบนเนินอกอร ที่มันวาวด้วยเหงื่อเช่นกันกับผม

แต่สิ่งที่ชวนหยุดรั้งสายตาผมได้ก็หน้าอกคู่งามที่แกว่งควง มันกระเพื่อมเหมือนมีน้ำอยู่ด้านใน เห็นแล้วอดหมั่นเขี้ยวไม่ได้เลยโกงตัวกระเด้าอัดดุ้นเอ็นแข็งที่ขยายพองๆพร้อมก้มเม้มยอดหัวนมสีชมพูเข้มเพราะฤทธิ์ผมดูดเมื่อต้นทางเสียวของเรา  ผมขยี้ไรหนวดที่เป็นตอโกนได้ 2 วันบดไถลไปบนเนื้อเนียน อรลดมือจากที่เกาะบ่าผมเลื่อนลงมากอบด้านข้างนมของเธอเบียดให้เต้าเข้ามาปิดร่องอก ใช่มันถูกเบียดให้ผมได้ถนัดเปลี่ยนสลับดูดไปมาเลียไปซ้ายทีขวาที เสียงเธอครางแบบสำลักจุกความเสียว มีแต่เสียงครางปนซีดไม่มีเสียงพูด ณ.ห้วงเวลานี้

อินใส่ชุดนอนหลวมโคร่งๆไม่ใส่ชั้นในเดินออกจากห้องจะไปหาอะไรกิน เธอมองขึ้นไปเห็นไฟห้องด้านบนเปิดทั้งที่ตอนมาก็ยังไม่มีไฟดวงใดเปิดไว้ ใจนึกว่า เอ๊ะ! หรือพี่สาวเธอจะกลับมาแล้วเลยจะไปถามว่าจะกินมื้อเย็นด้วยกันไหม? หรือกินมาจากข้างนอกแล้วจะได้ไม่ทำเผื่อ แต่พอเหยียบถึงบันไดขันบนสุดใจเธอกลับคิดอะไรแวบเข้ามาเพราะเสียงเนื้อที่กระทบกันดังสนั่นลั่นห้อง ใจเธอเต้นรัวขนลุกวาบขึ้นมาทันที หรือพี่สาวกับแฟนกำลังๆ

ใจเธอเตลิดไปตามเสียงกระทบกันรัวๆนั้นเสียแล้ว เธอย่องเข้าไปหาประตูใจหนึ่งอยากเห็นอีกใจบอกให้เธอเข้าไปซิเข้าไปดูเธอไม่ขัดขวางและสนับสนุนความคิดชั่วแล่นนี้ อินไปหยุดที่ประตูก ลองจับลูกบิดบิดเบาๆ ไม่ได้ล๊อค! เธอใจเต้นโครมครามก่อนรวบรวมความกล้าดันประตุแง้มอ้าออกไปเล็กน้อย ภาพที่เห็นรอดออกมาเกิน 3 HDแน่ๆ ทำลมหายใจเธอปั่นป่วนหายใจเข้าออกไม่ทั่วท้อง พี่สาวเธอตอนนี้ค่อมอยู่บนร่างแฟนและกำลังขย่มตัวขึ้นลงแบบเร็วรัว เธอมองไปจุดสำคัญที่มันดึงโฟกัสเธอไปที่จุดนั้น ลำดุ้นจมหายยามพี่เธอทิ้งตัวลง มันมุดหายจนมิด

พอพี่เธอโหย่งร่างขึ้นดุ้นลำยาวเลื่อมก็เผยให้เห็นความใหญ่โต มันขนาดข้อแขนเด็กแน่ๆ ชั่ววิบตา พี่เธอก็กดสะโพกลงอีกเป็นเช่นนี้ติดต่อกัน เสียงครางสะอื้นปนเสียงหอบดั่งประสานเสียงกระทบกัน พวงไข่แกว่งเปียกวาวไปด้วยฟองขาวฉาบพวงตุ่มทั้ง 2 ใบ เธอเผลออ้าปากเกือบอุทานดีที่อีกมือของเธอคว้าปิดไว้ได้ทัน ขนเกลียวลุกในวินาที่นั้นเช่นกัน ภาพร้อนแรงทำใจอินสยิวลึกจนขนชันขนลุกขนพองช่องท้องวูบวาบ เธอไม่เคยมีประสบการณ์กับเพศตรงข้ามมาก่อนก็จริงแต่เธอก็โตพอที่จะเคยทำการสำเร็จความใคร่ด้วยตัวเองมาหลายต่อหลายครั้ง มันกำลังมาๆๆ

ใช่ น้ำเธอกำลังเดินช่องเสียวเกร็งขมิบขึ้นมาตอนไหนเธอไม่รู้แต่ตอนนี้รู้สึกได้ว่ามีน้ำย้อยไปที่ข้างขาด้านในของเธอ เธอเลื่อนมือข้างที่ปิดปากมาตะปบลงกลางหว่างขาเหมือนจะหาช่องทางอุด หรือตั้งใจห้ามมันแต่ไม่เลยพอนิ้วแตะโดนสวนสงวน ติ่งเหนือเนินเสียวก็มีปฏิกิริยาขึ้นทวีคูณ เธอนาบนิ้วมือลงกดไปทั้งแผ่นโคกรับรู้ได้ถึงความเปียกแฉะที่ปลายนิ้วสัมผัส และที่สำคัญปากช่องเสียวเธอบีบรัดถี่ยิบ

สายตาเธอยังไม่ละวางภาพพี่สาวที่กำลังเร่งทิ้งก้นกระแทกลำดุ้นที่ตั้งตระหง่านมันเกิดเสียงดังทั้งเสียงร้องของพี่สาวเธอและเสียงกระทบของเนื้อก้นกับหน้าขาก็ดังถี่มากๆและแล้วเสียงกรี๊ดร้องของพี่สาวเธอก็ดังลั่นห้อง

"กรี๊ดดดดด ด อร อรเสร็จ เส็จจจ จ แล้วพี่รบ อรเสร็จแล้ว อ๋อยย ย ออ อออออ อ ซี๊ดดด ด ซีดส์ ส์...ส์ "

อินจ้องเขม็งมองพี่สาวแฝดร่างกระตุกดีดเกร็งหลายครั้งก่อนฟุบตัวนอนประกบทับไปบนร่างแฟนที่ยกเอวงัดส่วนๆขึ้นมาต่อติดๆกันอีกหลายครั้งก่อนเขาจะกอดรัดร่างพี่สาวเธอนอนหอบเสียงดังไปด้วยกันทั้งคู่ เธอไม่รอดูต่อ เธอถอยตัวพร้อมดึงประตูกลับคืนที่เดิม กริ๊ก! เสียงเขี้ยวเดือยลูกบิดเข้าร่องถึงไม่ดังนัก แต่เธอใจหายวาบ เธอถอยออกมาทั้งที่มือข้างหนึ่งยังกุมโปะหนั่นโคกของเธออยู่ เธอรีบเดินลงไปชั้นล่างโดยกลับเข้าห้องไปทันที ค่ำคืนนี่เธอก็ต้องปลดปล่อยด้วยเรียวนิ้วของเธออีกเช่นเคย และไม่กล้าออกมาจากห้องหาอะไรกินดั่งตั้งใจ

เธอเสร็จแล้วเสร็จอีกถึง 3 ครั้งติดๆกัน ก่อนความเพลียจะทำเธอผล็อยหลับไปโดยไม่รู้ตัวจนถึงเช้า เธอตื่นมาก็ 8 โมงกว่าๆ พี่สาวเธอออกไปเรียนแล้วพร้อมแฟน  ที่ทำอาชีพมหาโจร อืม มาหาโจรคืองานของเขา ตำรวจนั้นล่ะ ผู้กองธงรบ รองสารวัตรหนุ่ม ตำรวจกองสืบของสันติบาล

" คืนนี้เวลาดีๆที่ร้านเดิมของเรานะ เด็กดื้อ " อินอ่านโน้ตที่แปะไว้ที่ประตูห้อง เป็นเรื่องปกติถ้าไม่เจอกันของบ้านนี้ จะมีโน้ตแปะบอกกันเสมอ

==================================(มุมมองตัวละครอาจเปลี่ยนหลากหลายรูปแบบ )

ผมเริ่มรู้จักสองสาวพี่น้องฝาแฝดเมื่อตอนไปออกค่ายอาสา ผมก็ไปคุมไปดูแลลูกน้องออกหน่วยที่นั้น ตอนนั้นผมติดยศ ร้อยโท อินกับอร คู่แฝดที่มองเผินๆแทบจะแยกไม่ออกว่าใครเป็นใคร เพราะไม่ว่าจะเป็นผมน้ำตาลดกที่หยักศกลอนใหญ่ รูปร่างอันผอมเพรียวแต่มีน้ำมีนวล ผิวขาวอมชมพู รวมถึงเอวคอดกิ่วและหน้าอกที่รัดรึงทำให้รูปร่างเป็นทรงนาฬิกาทรายน่ามองของคนทั้งคู่ แต่ถ้าเป็นคนที่ใกล้ชิดหรือคนในครอบครัวจะแยกออกเพราะทั้งสองคนแม้จะดูเหมือนกันมากแต่ถ้ามองบ่อยๆจนชิดตาแล้วอินเป็นคนที่มีรูปหน้าที่ดูกลมกว่าอรนิดหน่อย แม้กระทั้งจะจมูกอินก็จะเล็กกว่าอรเล็กน้อย

และถึงแม้หน้าตาจะคล้ายกันจนคนทั่วไปแยกไม่ออก แต่ด้านนิสัย อินกับอรมีนิสัยที่แตกต่างกันมาก อินมีนิสัยค่อนข้างห้าวๆและซนไม่ค่อยเกรงกลัวสิ่งใด อินจึงเลือกจะเป็นพยาบาล ส่วนอรเป็นผู้หญิงเรียบร้อยและรักงานศิลปะชอบถ่ายรูปเป็นชีวิตจิตใจ อรจึงเลือกที่จะยึดหนทางที่จะเป็นช่างภาพ ส่วนอารมณ์เงี่ยนหื่นเหมือนกัน( มารู้ภายหลัง )จากสัญชาติญาณไข่ใบเดียวกัน แต่นิสัยภายนอกต่างกันพอควรคงเพราะการเลี้ยงดูและความชอบ ในตำแหน่งพี่และน้องเลยมีมุมคิดที่แตกต่างนิดหน่อย 

ความจริงผมจะจีบ อินคนน้องตอนแรกยังไม่รู้ว่า เป็นนักศึกษาพยาบาล เพราะค่ายอาสาครั้งนั้นเป็นการรวมกลุ่มเยาวชนที่เป็นเพื่อนกันรวมตัวกันนอกเวลามาออกหน่วย ร่วมตำรวจ( ตอนนั้นผมประจำหน่วยสืบภูธรภาค 6 ) ที่ออกหน่วยกับตำรวจท้องที่ ชุดชุมชนสัมพันธ์ และ ตำรวจตะแวนชายแดน 3 ชุดที่ไปประสานงานให้กลุ่มชาวเขาหลากหลายเผ่าที่มาฟังการอบรม และรับฟังข้อเสนอต่างๆ นักศึกษาหลายกลุ่มทั้งมาจากมหาลัยฯ หรือรวมกลุ่มกันมาแบบอินกับอรและเพื่อนๆ จึงอาสาเข้ามาร่วมโครงการในครั้งนี้ 

==================================
(แฝดแท้ หรือ แฝดร่วมไข่ หรือ แฝดจากไข่ใบเดียว [ Single ovum twins, Monozygotic twins หรือ Identical twins ] " เชื้ออสุจิ 1 ตัว เข้าไปปฏิสนธิกับไข่เพียงใบเดียว"เด็กที่เกิดมาจะมีลักษณะเหมือนกันทุกอย่าง มีเพศเดียวกัน รูปร่างหน้าตา สีผม และกรุ๊ปเลือดเหมือนกัน )

" หมอครับ ผมข้อมือเคล็ดครับเมื่อกี้ยกของพลาด  ผมก็ว่ามันไม่เป็นไรแต่มันบวมเร็วมากเลย เลยมาให้หมอดูนะครับ " ผมบอกเด็กสาวนักศึกษาที่รวมกลุ่มกับเพื่อนๆตรวจรักษาชาวบ้านชาวดอยที่มาร่วมกิจกรรมครั้งนี้
     " อุ๊ย อาการเหมือนจะเป็นเยอะนะคะนั่น มาคะขอหมอดูหน่อย " เธอรีบเข้ามาประครองมือผมที่ยืนไปให้เธอขณะนั่ง เธอพลิกไปมาคล้ำไปมานิดหน่อย

" อืม ไม่เป็นไรมากหรอกค่ะ แค่เส้นพลิกนิดๆเดี่ยวเอายานี้ไปนวดเบาๆหลังอาบน้ำ สักวันสองวันก็จะดีขึ้นนะคะ " เธอบอกผมพร้อมยื่นยาหลอดหนึ่งให้และยาแกปวดอีกแผลง บอกทานกันไว้เพื่ออักเสบ

นั้นเป็นครั้งแรกที่พบเจอและถูกใจใครขึ้นมาบ้าง หลังผ่านวัยเริ่มทำงานมา ผมไม่ได้มองใครเป็นพิเศษเพราะด้วยงานและการอยู่ไม่เป็นที่เป็นหลักแหล่ง เพราะมีหน้าที่สืบและส่งเรื่องให้หน่วยเหนือหรือกองปราบ และท้องที่เท่านั้นก็เป็นอันจบภารกิจสายสืบเป็นงานๆไป ความเสี่ยงก็เรียกว่าถ้าพลาดก็จบนะครับ

อีก 2 วันต่อมาอาการดีดั่งพยาบาลบอกก็ว่าจะไปขอบคุณเธอโดยกลับมาจากในเมืองหลังไปทำธุระ ก็ดิ่งเอาของฝากก็ไม่มีอะไรมากครับ เหล่าขนมขบเคี้ยวสแน็คต่างๆหละครับที่พอนึกได้ เธออยู่ในเต็นท์อำนวยการพอดี ตอนนั้นจะเที่ยงเลยหาเหตุเข้าไปพอดี

" ผมเอาขนมมาฝาก ครับคุณหมอ " เธอทำท่า งง งงผมว่างถุงขนมลงพร้อมยื่นมือที่พันผ้าก๊อตไว้ส่งไปให้หมอ ใครรักษาผมๆก็เรียกหมอหมดละ
     " คะคร๊าๆ เออ..." เธอทำหน้า งง พร้อมยื่นมือมาแกะผ้าพันแผลออกเสร็จก็เดินไปหยิบผ้าก๊อตใหม่พร้อมกล่องยามาด้วย
     " เบาอย่างหมอบอกจริงๆครับ "
     " เออ อรไม่ใช่ "
     " ใครรักษาผมก็เรียกหมอหมดละครับ( ผมยิ้มไปประสานแปะกับดวงตาสีน้ำตาลวาวแววนั้นพอดี )ความจริงไม่ต้องพันก็ได้นะครับนี่ ผมไม่ปวดแล้ว " เธอยังทำหน้า งงๆครับพร้อมทายยาและก็เริ่มพันผ้าก๊อตพันแผล แปบเดียวก็เรียบร้อย
     " ข้าวมาแล้วจร้า มาทานข้าวกันค่ะทุกคน " แม่บ้านเมียผู้ใหญ่พร้อมเหล่าแม่บ้านยกหม้อข้าวหม้อกับมา 3 ใบ
     " ผมขอทานข้าวกับหมอด้วยคนนะครับ"
     " อ๊ะ ค่ะ ป้าคะแล้วพวกที่เข้าไปดูคนป่วยในหมู่บ้านล่ะคะ "
     " อ๋อ พวกผู้ใหญ่แบ่งใส่หม้อเล็กไปให้แล้วคะ เห็นว่ามีตรวจคนแกคนเฒ่าต่อเลยไม่อยากย้อนมาย้อนไป พวกผู้ใหญ่เลยแบ่งใส่หม้อเล็กเอาไปให้แล้ว "

เธอยิ้มรับและเดินไปยังที่ตั้งหม้อข้าวและกับข้าว เหล่าอาสาเรียงแถวตักกับข้าวแล้วแยกย้ายไปคนละทางสองทางหาที่เหมาะๆนั่งกินข้าว ผมประกบตามอรไปเลยครับ เธอแยกมาแถวธารน้ำที่อยู่ห่างไปไม่ถึง10 เมตรเพราะร่มเงาต้นก้ามปูแผ่เงาคลุมเป็นบริเวณกว้างบังแดดไปจนกลางธารน้ำเห็นจะได้ โคนและรากอยู่บนฝั่งติดแม่น้ำ จนมีรากบางส่วนยื่นไหลแซมลงไปในธารน้ำ เธอเดินไปนั่งรากข้างติดกับฝั่งนั้นผมก็หยิบขวดน้ำไปสองขวดเดินตามไป

ครับเวลาของอาหารมื้อนั้นรสชาติดีเพียงไหนไม่รู้ แต่เสียงเธอรอยยิ้มเธอทำผมหลงเข้าเต็มๆ เราพูดคุยกันเกี่ยวกับที่อยู่ที่พัก เพราะดูแล้วเธอไม่ใช่คนต่างจังหวัดแน่ๆ ก็ได้ความมาเยอะ เธอบอกมาค่ายเป็นเพื่อนน้องสาว แล้วเธอก็อยากมาเห็นทิวทัศน์แล้วเธอก็อยากมาเก็บภาพธรรมชาติด้วย ใช่ เธอมีกล้องคล้องคออยู่ตลอดเวลา เธอจับกล้องขึ้นมาและขออนุญาตถ่ายภาพผม ผมก็พยักหน้า เธอกดชัตเตอร์ใส่ผมรัวๆ คงหลายภาพ ผมยัง งง ไม่ให้ตั้งท่าโพสต์อะไรเลยหรือ??

ใจคิดแต่ปากไม่พูดยิ้มมันอย่างเดียวครับตอนนั้น ลมโชยไอเย็นของป่าและความเย็นบนผิวน้ำเหมือนโดนลมตีไอเย็นย้อนขึ้นมาหาเรา เป็นเวลาดีๆจริงๆ เสียดายที่พรุ่งนี้ก็จะครบกำหนดเสร็จสิ้นภารกิจครั้งนี้แล้ว น่าจะเจอเธอเร็วกว่านี้นิดนะผมอดเสียได้ไม่ได้

" อ้าว พี่อรอยู่นี้เองหรา กินข้าวเสร็จยัง อาว คุณ " ผมหันไปตามเสียง แล้วก็ งง เป็นไก่ตาแตกครับ
     " รบครับ ผมชื่อธงรบ เรียกหมวดรบก็ได้ครับ เออออออ " คำถามวิ่งมาเต็มหัวเลยครับ
     " ข้อมือคุณหายดีแล้วหราคะ อ้าวพันผ้าใหม่แล้วนี่ "
     " เราพันให้เขาเองอะคงคิดว่าเป็นอินมั่ง เราก็พอพันได้เลยพันให้เขาไปนะอิน "
     " อื้อ พอดีมาเอายาเพิ่ม เลยแวะมาดูพี่อร กินข้าวแล้วก็เคร ไปก่อนนะคะหมวด กินยาจนครบนะคะอย่าหยุดทานก่อนหมดละ งั้นเราไปก่อนเย็นๆจะกลับมานะ 55 คนแกที่ไม่ยอมมาตอนแรกมารวมตัวกันเต็มเลยที่บ้านที่ไปตรวจ เลยต้องมาเอายาเพิ่ม ไปก่อนๆ "

ครับผมใบ้แดกไปแล้วครับท่านผู้ชม นี้ผมหน้าแตกครั้งใหญ่เลยนะนี่ ก็ใครจะไปรู้ เธอมีคู่แฝดปล่อยไก่ไปซะตัวโตเลย จะลุกตามคนที่พึ่งมาไปก็กลัวไม่เหมาะเลยนั่งแช่อยู่กับ อรตรงนั้นแหละ และนี่เป็นเหตุการณ์ครั้งแรกที่เจอสองพี่น้องแฝด จากเริ่มชอบคนหนึ่งแต่คุยกับอีกคนสนิทไปแล้วนิดๆ เอาไงนะเหรอ เอาไงดีก็นี่ละ กามเทพจะจับคู่ให้อะนะ

อีกวันซึ่งต้องจากกันแล้ว ก่อนแยกย้ายกลับผมไม่ปล่อยให้โอกาสพลาดไปแน่ ผมไปขอเบอร์และที่อยู่ของเธอ แต่ชะตาคงวาดทางไว้จริงๆเพราะคนที่ผมเจอเป็น อินแฝดคนน้องซึ่งเป็นนักเรียนพยาบาล และอรแฝดพี่เรียนถ่ายภาพและขอมาร่วมด้วยเพราะต้องการตามมาดูแลอินและตั้งใจมาถ่ายภาพส่งงานที่คณะด้วย ครับนั้นคือการจากกันและเบอร์โทรที่ได้มาของพี่เธอครับ ผมไม่กล้าขอเบอร์เธอทั้งที่ใจอยากจะขอ แต่ก็ตามน้ำไปซะได้ตอนนั้น แต่ก็ได้ที่อยู่มา ก็ยังดี

พอจากกันเที่ยวนั้นอีกหลายเดือนที่ผมโทรคุยติดต่อกับอรโดยตลอดทุกช่องทางในโลกโซเชี่ยล จนสนิทกัน และคงเป็นจังหวะชีวิตที่ถูกนายเก่าซึ่งย้ายเข้ากรุงฯส่งเรื่องมาขอตัวเข้ามาทำงานในมหานคร ครับผมรับปากย้ายจากสืบภูธรภาคเข้ากองสืบของสันติบาล จะรออะไรอีกหละใช่ไหมท่านผู้ชม? ผมลงงานสืบ 3 วันแรกก็ยุ่งๆทั้งที่พักที่ทำงานกว่าจะลงตัวเข้าที่ก็เล่นเอาเหนื่อย 3 วันแนะที่ย้ายมาแล้วกว่าได้มีโอกาสปลีกตัวไปหาอร แต่เราก็โทรคุยกันส่งรูปไปมาหากันตลอดนะ 

วันนี้ผมว่างช่วงบ่ายก็โทรบอกอรว่าจะไปหาช่วงค่ำๆกะไปเซอร์ไพรส์นะครับความจริงพอบ่ายว่างผมก็ดิ่งไปบ้านเธอเลย ไปถึงบ้านเธออยู่หมู่บ้านกลางเมืองเรียกว่าหรูหราดูดีระดับกลางๆเลยหน้าหมู่บ้านมียามแลกบัตรเข้าทางเข้าหมู่บ้านมีธารมีบึงกว้างและสวนพักผ่อนหย่อนใจต้นไม่ตัดแต่งไปรอบบึง ผมขับเรื่อยมาจนเกือบสุดปลายทางผ่านบ้านมาหลายหลังมีรัวรอบขอบชิดแย่งแบ่งกันชัดเจนพบคนในหมู่บ้านขับรถบ้างเดินบ้างไปมาหลายคน ผมขับรถมอเตอร์ไซด์บิ๊กไบค์มาจนถึงบ้านเลขที่ๆอยากพบ

พอจอดรถหน้าประตูก็มีคนเดินมาหาที่หน้าประตู ใช่อรครับเธอสวมเสื้อตัวเดียวกับที่เจอเธอครั้งแรกตอนเปลี่ยนผ้าพันแผลที่ค่ายอาสา เธอยิ้มและเดินมาเปิดประตูเธอกำลังจะทักแต่ผมเดินเข้าไปกอดเธอเลยเพราะที่คุยกันในแชตใน Line ผมเคยบอกเธอถ้าเจอกันผมขอกอดเธอนะ เธอก็โอเครรับปากแล้วเธอมาอยู่ตรงหน้าแบบนี้มีหรือผมจะปล่อยโอกาสให้พลาดได้

" เดียวหมวดๆ นี่อินคะไม่ใช่พี่อร " อ้าวฉิบหายแล้วไงครับ นมเต็มอกไม่คิดว่าจะซ่อนรูป แล้วผมก็เสือกลืมว่าอรมีคู่แฝดชนิดแกะบล็อก
     " เอ่ย ผมขอโทษ เห็นเสื้อแบบเดียวกับที่ค่ายเลยคิดว่าเป็นอร " แต่ผมยังไม่ได้ปล่อยอ้อมกอด ผมอยากให้เธออยู่ในวงแขนแบบนี้ไปแสนนานจริงๆ
     " อ๊ะ ก็รู้แล้วก็เลิกกอดอินซะที หมวดก็ อืม น่าตีนัก " เธอคงแก้หน้าแตกให้ผมนะ ครับผมก็ผละออกจากตัวเธอ

ผมไม่พูดอะไรต่อจูงรถเข้าไปในบ้านเธอ เธอปิดประตูเสร็จเดินตามมา ผมยู้รถมอเตอร์ไซด์ไปที่โรงรถของเธอในนั้นมี รถมินิจอดอยู่และมอเตอร์ไซค์เวสป้าสกุ๊ตเตอร์สปริ๊นท์( Vespa Sprint  GT 125, 1969 ) อีกคัน และเดินเข้าประตูข้างโรงจอดรถเข้าไปในตัวบ้าน บ้านสะอาดมากมีเฟอร์นิเจอร์หลากแบหลายชิ้น เธอพาผมไปห้องรับแขกที่มองจากด้านในผ่านกระจกกรองแสงสามารถมองไปเห็นภายหน้าของรัวด้านหน้าบ้านที่อยู่ห่างไปประมาณ 20 เมตรได้

มีลานหญ้าเล็กๆด้านหน้าตัวบ้านซึ่งด้านข้างคือถนนที่ผมเดินผ่านเข้ามาเมื่อกี้ ต้นไม้มีหลายชนิดมีชิงช้าติดกับรัวด้วยมองจากมุมนี้มองเห็นมันอยู่ตรงมุมด้านซ้ายของตัวบ้านใต้ต้นปีบใหญ่ เธอเดินกลับมาอีกครั้งพร้อมน้ำดื่ม บ่าย 2 โอ๊ะ!นานเลยครับที่ผมคุยกับอินเรื่องอรมั่งเรื่องความเป็นอยู่เรื่องเรียน ผมชอบเธอจริงๆยิ่งคุยก็มีเสน่ห์น่าค้นหา กว่าอรจะมาก็ปาไปเกือบหกโมงเย็น ก็พอดีกับอินทำอาหารเสร็จโดยมีผมเป็นลูกมือ ก็ไม่รู้ว่าทำไมอินจึงสนิทกับผมได้ไวทั้งที่ก็คุยกันเป็นเรื่องราวแค่ตอนมือเจ็บเข้าไปหากับตอนขอเบอร์โทรกับที่อยู่เท่านั้น และนั้นคือความผูกพันของพวกเราครับ

ไม่กี่เดือนต่อมาผมก็ไปมาหาสู่บ้านคู่แฝดประหนึ่งเป็นที่พักอีกแห่งเมื่อผมได้เริ่มต้นมีความสัมพันธ์กับอร บอกตรงๆผมตอนนั้นยังแยกไม่ได้ชัดชอบคนไหนรักคนไหนแน่ แต่ก็วางป้ายจีบอรไปแล้วก็เดินหน้าครับ คืนนั้นผมไปดื่มเลี้ยงรุ่น น.ร.ต.ที่ชลบุรี โดยมีอรไปเป็นเพื่อนเพราะเป็นห่วงเวลาขากลับจะไม่มีคนขับรถมาให้ และเป็นผู้บังคับใช้กฎหมายก็ไม่ควรจะทำผิดเอง ใช่ ผมเห็นด้วยครับ ตอนแรกอินก็จะมาด้วยแต่ติดเข้าเวรแทนเพื่อนที่ไปรับปากไว้แล้วเลยพยามหาคนเปลี่ยนแต่ไม่ได้ เราเลยมากันแค่ 2 คน

อะไรมันก็เข้าล๊อคเหมือนหวยกองฉลากหรือพระเอกพานางเอกหลบฝนนั่นแหละ ผมเมาจริงๆครับอรขับมาจะออกจากตัวบางละมุง ก็เห็นรถชนกันเป็นแถวยาวเพราะรถเยอะมากเนื่องจากเป็นวันหยุดปลายสัปดาห์อรเลยเปลี่ยนใจกลับไปหาที่พักริมทะเลแทน ไปได้ที่พักบังกะโลแบบห้องเดี่ยวเรียงเป็นหลังๆ ที่แยกออกมาริมทะเลเดินไม่กี่เมตรกี่ก้าวก็ถึงทะเลเสียงคลื่นดังได้ยินชัด อรพาผมเข้าไปในห้องหลังจัดการเรื่องค่าที่พักเสร็จไม่มีสัมภาระใดๆครับ แต่บริกรก็มาช่วยผมพาเดินไปที่ห้องแต่กว่าจะถึงของเก่าของใหม่ก็เทออกมานอกกระเพาะซะแล้ว เลอะเสื้อเลยครับ

อรพาผมเข้าห้องน้ำถอดเสื้อออกเรายืนมองหน้ากันเหมือนอรก็กำลังตัดสินใจอะไรอยู่ แต่เธอคงเห็นสภาพผมตอนนั้นที่ยืนพิงข้างฝาตัวโอนเอนไปมาคงเกรงผมจะล้มเลยเข้ามาช่วยถอดเสื้อและหยุดชั่วอึดใจเมื่อตัดสิ้นใจได้เธอก็ถอดกางเกงผมออกซึ่งก็มีคราบเปื้อนของเก่าอยู่เช่นกัน เธอพาผมที่เหลือเพียงกางเกงในตัวเดียวไปที่อ่างน้ำและเปิดนำอุ่นลงอ่างให้น้ำค่อยๆไล่ระดับมา เธอผละไปเก็บเสื้อผ้าไปยังฟักบัวที่อยู่ใกล้ล้างคราบของเก่าผมออกก่อนเดินไปหยิบชมพูกับสบู่มาซักล้างเสื้อผ้าผม

ผมม่อยหลับในอ่างไปพักใหญ่ มารู้สึกตัวก็เมื่ออรมาถูตัวให้ เธอถูสบู่ไปตามร่างกายผมที่อยู่เหนือน้ำจนทั่วและวักน้ำรดให้จนอีกพักเธอก็ให้ผมลุกจากอ่างไปยืนให้น้ำฟักบัวรดลงมาใส่ตัวอีกพัก ตอนนั้นเธอสวมเพียงผ้าขนหนูที่พันร่างกายไว้ เสื้อผ้าเธอคงถอดไว้นอกห้อง ผมยืนแบบนั้นอยู่พักเธอก็บอกให้เข้าไปในห้องแต่ผมมองหน้าอรยามนี้มันแดงมากผิวขาวอมชมพูอยู่แล้วดูแดงเด่นชัดเหลือเกินเธอพยายามไม่สบตาผมแต่ผมพยายามมองใบหน้านั้น จนก้าวเกือบพลาดจนอรต้องผวาเข้ามาสวมกอดผมไว้

" คุณสวยมากอร ผมรักคุณ " ผมพูดออกไปขณะที่ใบหน้าเราแทบชิดชนกันลำตัวเราทั้งคู่อยู่ภายใต้สายน้ำจนผ้าเธอเริ่มเปียกผมไม่ขยับวงแขนที่สวมกอด

เธอพยายามจะถอยตัวออกแต่ผมเกาะกอดเธอกระชับขึ้นเธอเงยมองขึ้นมาตาเราประสานกัน ไม่มีคำใดจากผมอีก เธอตกใจตาโตแต่ปากที่โดนประกบไม่อาจส่งเสียทัดทานใดๆได้อีกไม่ถึงนาทีอาการดิ้นรนเบาๆก็นิ่งสงบ ปากเราทั้งคู่ประกบจูบกันผมดูดสลับเลียไปรอบปากเธอ มีเสียงสะอึกเหมือนคนกลั่นลมหายใจ เธอคงประหม่าตื่นเต้น หรือปากผมเหม็นหว่า อีกพักใหญ่ที่ผมจูบดะไปทั้งปากทั้งใบหน้าของอร เธอหลับตาเผยอปากอย่างเดียวอาการสั่นตามร่างกายมีเป็นระยะ

ผมปิดน้ำและต้อนร่างเธอยกอุ้มตัวลอยจังหวะเดียวกันกับผ้าบนร่างเธอเปียกและการเบียดชิดกันขณะจูบคงทำให้ผ้าหลวมและพอเปลี่ยนท่าทางมันจึงหลุดออก เธออายไม่มองหน้าผมแต่ซุกซบใบหน้าแดงๆของเธอลงที่แผลงอก ผมพาเธอเดินกลับเข้าไปในห้องพักที่เตียงค่อยๆวางเธอลง เธอมองหน้าผมอีกครั้งผมไม่ปล่อยจังหวะให้เธอคิดเปลี่ยนใจครับ เดินเครื่องต่อเลยด้วยการทาบตัวลงไปบนเรือนร่างเธอและประกบปากดูดต่อในชั่ววินาที่นั้น

มือลูบสะเปะสะปะไปทั่วความนิ่มของผิวความแน่นของเรือนร่างความเว้าโค้งถูกผมไล่กวาดมือไปทั่ว เธอไม่ปัดป้องใดๆแต่หลับตามือโอบมาที่หลังผม ผมขยี้ปากพร้อมบดแกนกายแข็งเวลานี้ไปที่หว่างขาของเธอ อรหนีบขาเหมือนจะห้ามแต่ผมเข้าไปอยู่กลางหว่างขาเธอแต่แรกแล้วจะหนีบอย่างไรก็ไร้ผล เธอคงเสียวเพราะเนื้ออกเธอผวาเด้งขึ้นมายามผมสอดมือไปใต้แผ่นหลังเธอ

อกเธอโดนแผงอกผมค่อยๆกดทับจนอกขนาดอวบมาตรฐาน( คัพนิยมคัพC+)แผ่ออกไปด้านข้างรู้สึกได้เลยว่าหัวนมชันตั้งของเธอถูกอกผมกดทับ อีกพักผมเริ่มรุกที่สงวนเธอ อรทำเหมือนได้สติจะปัดป้อง มันคงไม่ทันหละก็มือผมมันลูบผิวลงไปเป้าหมายทันที กันต่อต้านอยู่แล้วพอปลายนิ้วโดนติ่งเนื้อกลุ่มขนน้อยๆที่เปียกน้ำเมื่อครู่ราบเรียบติดเนื้อผิว แต่ติ่งยอดเนินโคกนั้นมันชันตั้งพอโดนเธอสะดุ้งผมก็เร่งการรุกด้วยการกางนิ้วออกให้ติ่งเสียวอยู่ระหว่างร่องนิ้วก่อนกดปากแคมนอกทั้งสองฝั่งแล้วรูดนิ้วกดลากมาใต้ฐานติ่งเสียว

เธอผวากอดผมแน่น ลมหายใจเธอเริ่มไม่เป็นจังหวะ คงไม่แค่เธอที่ตื่นเต้นเพราะผมก็มือไม่สั่นไปด้วยเช่นกัน ปลายนิ้วรู้สึกได้ถึงความอุ่นเยิ้มเมื่อผมไล่ปลายนิ้วไปจนถึงปากบ่อความสำราญ ใช่มันเยิ้มล้นออกมามากมายเมื่อผมคลี่ปลายนิ้วแยกปากทาง อรผวาทำเหมือหย่อนก้นหนีแต่ไม่ใช่ชั่วเปลือกตากระพริบเธอก็เด้งยกก้นลอยขึ้นมาผมใจเต้นโครมครามเหมือนอรที่ก็คงไม่ต่างกันหัวใจเราอยู่คนละข้างแต่ตอนนี้มันเหมือนเกี่ยวเกาะกันไว้แน่นเสียงหัวใจกันและกันส่งรับส่งต่อกันไปมาอย่าต่อเนื่อง

หยดเหงื่อเม็ดเล็กๆผลุดขึ้นที่ผิวของเราจนมันวาบด้วยกันทั้งคู่ ผมใช้นิ้วแยกปากทางชองเสียวแล้วเอาปลายดุนแกนกายที่แข็งสุดตัวไปชนปะทะ เนื้อแคมอยู่ปากทางแบะไปตามหัวถอกในกางเกงในที่ทิ่มไถล เสียงครางเบาๆเล็ดรอดมาจากปากน้อยๆเรียวบางของอรแล้วตอนนี้ นั้นเป็นสัญญาณที่ใกล้โอกาสรุกในคืบต่อไป ผมคลึงปลายหัวถอกกับปากรูไปด้วยปากผมเองก็เลียดูดดะไปทั่วลำคอใบหน้าของอร พอเธอเริ่มบิดตัวนั้นก็ถึงเวลาแล้วที่ผมจะรุกล้ำช่องเสียวของเธอ

ผมปลิ้นขอบกางเกงด้านหนึ่งเพื่อนำเจ้าลูกชายวัยเงี่ยนกลัดมันออกมามักกระดกหัวหงึกๆส่งสัญญาณถ้ามันพูดกับผมได้มันคงบอก พ่อๆหนูพร้อมแล้ว ครับผมไม่รอมันคุยกับผมต่อครับผมกดหัวบานโตที่ปากรู้เยิ้มซึมไปที่จุดหมาย อรสะดุ้งครับ พร้อมเสียงแหบเสียวกระซิบมา

" เบาๆนะพี่รบอรไม่เคย " โอ๊ะ!เจอประโยคนี้ไปนี่ผมอยากจะคลั่งแทบอดใจเย็นไม่ไหวลำดุนพองตัวดีดปลายที่ยู่ชนอยู่ให้งัดขึ้นกดลงตามจังหวะกระดกลำ

น้ำจากร่องเสียวอรเอ่อออกมาเยอะก็จริง แต่เพื่อความชัวร์ว่าจะไม่ต้องสะดุดกับการเคลื่อนตัวของเจ้าลูกชายประจำกายเลยใช้แต้มเดิมของวัยรุ่น ที่ฝึกปรือจากรุ่นพี่มาพอควรเรื่องนี้ ผมป้ายน้ำลายจากปากมาปาดหัวกระดอและป้ายที่ปากจิ๋มที่ดูพองนูนเห่อเนื้อพองกว่าที่สัมผัสเมื่อไม่เกิน 5-6 นาทีที่ผ่านมาไม่รอต่อแล้วลำดุนผมจะระเบิดให้ได้แล้วต้องเอาไปหาช่องบีบอัดแกนมันให้พองตัวในที่ปลอดภัย ครับผมกดปลายยอดบานๆผ่านปากแคมนอกเข้าไป เนื้อนิ่มๆบีบต้านเจ้าดุนผมรอบทิศ

ผมยั้งจังหวะไว้นิดไปประกบปากอรและพันดูดลิ้นกับเธอเบี่ยงความสนใจเพราะดูเธอเกร็งๆเล็บนี้จิกที่ต้นแขนผมจนแสบจะบอกเธอก็กลัวเสียงอาการเสียรูปเหลี่ยมในเชิงรุกเลยยอมเจ็บตัวเพื่อเด้าแทงๆเขยิบเข้าไปๆที่ละนิดๆ มันแน่นมันตึงลำกระดอผมมาก กว่าหัวทั้งหมดจะมุดเข้าไปจนสุดขอบเงี่ยงก็ทำเอาเหงื่อซึมเมื่อครู่เบ่งเม็ดโตไหลซะเป็นทางแล้ว ก้อนก้ามเนื้อผมเต้นเร้าอยากบุกๆแต่ใจมันก็ต้านบอกใจเย็นไอ้หมวดไอ้กระดอผมมันก็บอกนะ ลุยเลยครับพ่อผมพร้อมสุดๆแล้ว

แหม่ เล่นคุยกับสารพัดสิ่งได้ก็จิตใจมันฟุ้งซ่านไปหมด พอต้นขาสองข้างของอรแบะกว้างออกสุดๆนั้นแหละหนทางผมเปิดเต็มตัวแล้ว ผมทิ่มแกนที่อยู่ภายนอกขนาดกาแฟกระป๋องมุดตัวหัวมันที่แหวกโพรงเนื้อเข้าไปจนชนปากช่องคลอดด้านใน มันตันตีบผมบดลิ้นในอุ้งปากอรเร่งอารมณ์เธอให้กระเจิงเข้าไปอีกมือก็บีบหัวนมที่ยอดชันตั้งกดขยี้บี้ปานจนแดงเป็นจ้ำๆเธอแอ่นอกแดะก้อนเนื้อสู้มือผมก็โกร่งบันเด้าเกร็งรูก้นกระดกดุนดันเข้าไปสุดแรงกะเข้าผ่านช่องทางที่ตันไปได้จะยังไว้ ปี๊ด! อุปาทานหรือคิดไปเรื่อยไม่รู้

" อ๋อยยย โอย พี่รบอรเจ็บ " เสียงแหบและเบาบอกฝานมุมปากเล็กๆ  เธอเอียงหน้าหลบนิดก่อนพูดออกมา
     " ครับอรทนนิดนะพี่จะพยายามทำเบาๆ ทนหน่อยนะจ๊ะคนดีของพี่ " มันต้องให้เงี่ยงผ่านเส้นแบ่งการันตีความสาวเข้าไปแล้วแน่ๆ
     " อุย อรเจ็บพี่ระรบบ บ รบ อ๊ะ "

ผมดันเข้าไปอีกนิดก่อนหยุดโกรงตัวขึ้นแล้วไล่ลิ้นเลียลงมาที่เนินอกและยอดหัวนม ผมครอบปากคาบยอดหัวนมสีแดงห้อตอนนี้เข้าไปทั้งปากดูดแล้วหุบติ่งปลายหัวนมเอาฟันล๊อคขบเบาๆ แล้วกลับไปฮุบป้านอีกวนทำซ้ำสลับดูดหนักๆอีกมือบดเต้านมอีกข้างบี้หัวนมจนแทบป่นคาปลายนิ้ว ดุ้นทูตสวรรค์ผมยังผ่าความตีบตันที่ไม่เคยมีสิ่งใดแผ้วผ่านมาก่อนไปอย่าเนิบๆ

ไม่นานแต่เล่นเอาเหนื่อยกว่าจะทะลวงมุดเจ้ายอดชายดุ้นสวรรค์หรรษาไปจนเกินครึ่งผมคลึงเอวหมุนแกนให้ควงอยู่ในเบ้าชุ่มตอด มันรัดรัวๆถี่ๆบีบมารอบทิศจริงๆ เล็บของอรจิกไปที่ผิวเนื้อผมยามนี้เริ่มผ่อนแล้วคง เลือดซิบๆแสบทันตาเลยถือว่าแรกแสบกันนะอร ว่าแล้วเอวผมก็เริ่มถอยเริ่มดันสลับเข้าออก อรเริ่มครางเสียงหอบเป็นระยะ ว๊าวมันได้ฟิวจริงๆครับพาอารมณ์ผมไปไกลสุดๆ พออรเริ่มเด้งยกเอวตามมาบ้างผมก็ดันกระดอผมเข้าไปๆ( ไม่นานเกิน ท่านนีโอ ค.ว.ย.ไรท์เตอร์เสร็จคนหนึ่ง)

ผมก็กดกระดอจมหายไปมิด 8 นิ้วครึ่งความอ้วนก็อย่างที่บอกกระป๋องกาแฟเนสนั้นหละ ความเสียวเริ่มสนุกเมื่อคู่รักเริ่มรู้รสร่วม ผมซอยถี่ๆในช่องเสียวที่อุ่นนองไปด้วยน้ำ ผมค่อยตะแคลงตัวโดยโอบตัวของอรให้ตะแคลงตาม คงถามจะทำไร?? ไม่มีอะไรครับตะแคลงเย็ดซะงั้นแหละ พักใหญ่ๆกว่าจะเปลี่ยนอีกหลายท่าจนมาบทจบ

" อรจะถึงอีกแล้วคะพี่รบ เร่งหน่อย อรเสียวววว " เสียงกระเสาะครางขาดเป็นห้วงๆ ใบหน้าฉาบด้วยเหงื่อสีแดงอมชมพูตอนนี้มันทำให้ผมโคตรคึก
     " ครับ พี่ก็จะเสร็จจริงๆละ ไม่หลอกหละ คราวนี้เราเสร็จพร้อมกันนะที่ร๊ากกกก หุ หุ ตอดใส่จู๋เขาทำไมอะ "
     " บลาบร้า อย่างนี้เรียกจู๋ได้หรา อรูยยยย ช่างกล้าเน๊าะ ต้องเรียกคนบร้ากามกระบ๋องโตแล้วว อ๊ะ ซึดดดด ซีด อุ๊ย เร็ว เร็วเลยอร อร จะ จะเสร็จจจจ แล้วคะพะ พะ พี่รบบ รย "

จะคุยต่อตอนนี้ไม่ใช่แน่ น้ำเชื้อจากพวงกระโปกผมบีบตัวให้เดินทางมาจุกกลางบ่องควยแล้วและๆ อึดใจที่บอกนี้ก็พรวดๆๆพุ่งไปสุดกลั่น มือผมล๊อครวบอรจากด้านหลังท่าด๊อกกี้จับสะโพกรั้งดึงเข้าหาสุดตัวก่อนกดควยที่ขยายเต็มตัวเต็มพิกัดดันไปสุดทางเท่าที่จะส่งแกนควยเข้าไปได้ น้ำเชื้อมากมายพุ่งกระหน่ำปุดๆๆเป็นยิ่งปืนกลรัวๆอรเชิดก้นแดะเอวให้แป้นหีรับการถ่ายน้ำกามสดร้อนจากพญาปราบโยนี เรียกอะไรไปเรื่อยตอนนี้เพราะผมกำลังเกร็งน้ำควยเบ่งสุดตัว

เธอก็ตอดเกร็งโต้ ผมหวิววาบเกือบครึ่งนาทีรู้สึกได้ถึงน้ำที่มากมายที่พุ่งออกไปกว่าจะหยุดและค่อยเคลื่อนร่างลงทับไป ให้อรค่อยๆหย่อนตัวราบไปกับพื้นที่นอน เราหอบกันทั้งคู่ผมแช่ดุนทูตสวรรค์ไว้แบบนั้นอีกพักจนอรหยุดตอมันคงเพราะพาเธอไปสวรรค์สำเร็จแล้วด้วยนั้นล่ะ เลยยอมปล่อยมันหลุดออกมา ผมดูพื้นทีนอนผ้าปูสีแดงเป็นหย่อมๆเปื้อนกระจายไปทั่วผ้า ไอหย่า! ใครจะมาเล่นงานคนเย็ดเปิดซิงไหมนี่?

เรานอนพักกันเหงื่อแห้งกอดกันจูบกันอยู่อย่างนั้น เสียดายที่ไม่ได้ชิมรสหีสาวก่อนเปิดซิงพลาดแท้ๆ ก่อนลุกไปอาบน้ำด้วยกันจะต่ออีกรอบก็สงสารอรเลยอดของหวานไปเล็มกินนานๆครั้งหน้าดีกว่า ใช่ไหม?เรากลับเข้ามานอนกอดกันจนเกือบสว่างก็เช็คอินออกมาจากห้องผมจ่ายค่าผ้าปูพร้อมดึงมันกลับมาด้วย อรเขาอายนะครับเลยให้ขอซื้อกลับมาจะทำความสะอาดเองและจะเก็บไว้เป็นอนุสรณ์ครั้งแรกของสองเราด้วย นั่นผู้หญิงก็คิดกันได้เน๊าะแบบนี้

==================================( 31 ธันวาคม )

ครั้งแรกของเรานั้นเป็นเวลา 2 ปีผ่านมาแล้วครับ ตอนนี้เธออยู่ปี 4 เริ่มทำเรื่องของจบรู้กำหนดรับปริญญาและเรา แพลนชีวิตหลังจบกันไว้แล้วครับเราจะแต่งงานกันแน่ๆ คืนนี้คืนสิ้นปีและเป็นวันเกิดของอรและอินด้วยผมจองร้านอาหารสำหรับเรา 3 คนครับ ครั้งแรกมาทานที่นี้แล้วทั้งสองชอบเพราะได้มองเห็นแสงสีของไฟที่ประดับประดาริมถนนสว่างพราวไปทั้งสองฝากร้านรวงในบริเวณจัดไฟแข่งกันก็ว่าได้สวยงามไปทั้งถนนทั้งเส้นการจราจรก็พอมีรถผ่านไปมาเรื่อยๆแต่นานๆก็จะผ่านมาซะที

รถไม่เยอะแต่คนเดินกันเยอะมากๆที่ริมฟุตบาท เรามองจากในร้านผ่านกระจกจะได้บรรยากาศที่เป็นความสุขเหมือนมีคนมาร่วมอวยพรกับพวกเธอ อินกับอรบอกมาอย่างนั้นครับผมก็เห็นด้วย วันนี้ผมไปเลือกของขวัญให้ 2 สาว ออ 2 สาวเกิดคนละวันกันนะครับนี่เซอร์ไพรส์ อินเกิดก่อน 31 ธันวาตอน 23:55 น. ส่วนอร เกิดหลัง 00:01 น. 1 มกราคมเวลาต่างกัน 6 นาทีพอดีเลย แต่ข้ามวันข้ามปีกัน และคนเกิดหลังก็กลายเป็นพี่ตามทัศนคติความเชื่อของคนหัวเก่าครับ

ผมเตรียม ชุดพยาบาลไว้ให้อินครับ ถามว่ารู้ขนาดไซด์ได้ไง พอดีเธอไปตัด ชุดนักเรียน ครั้งก่อนเธอให้ผมไปเป็นเพื่อนเลยรู้ไซด์จากคนตัดนะครับ เลยบอกให้ตัดชุดพยาบาลไว้ให้ด้วยเลยแต่อย่าบอกเธอ ผมกระซิบคนตัดไว้หลังร้านตอนนั้น นี้ก็ผ่านมาหลายเดือนที่เก็บความลับไว้ ก็อาชีพซึมเข้าเส้นตั้งแต่สวมชุดสีกากีและทำงานสายนี้หละครับ ส่วนอรผมเตรียมกล้อง canon PowerShot G9 X ไว้เป็นของขวัญ สำหรับการพกพามีน้ำหนักเบาและขนาดกะทัดรัด เอาติดตัวจะง่ายกว่ากล้องกล้องฟิล์ม canon และกล้องดิจิตอลตัวเก่าที่เธอใช้

สองสาวมากันแล้วครับเธอจอดรถไว้ริมฟุตบาทฝั่งตรงข้ามที่มีแนวจอดอยู่ และทางร้านเตรียมที่ไว้ให้ลูกค้าทั้งเส้น ถึงเป็นทางสาธารณะแต่เทศกิจก็ให้ร้านบนถนนเส้นนี้ทั้งสองฝั่งจัดระเบียบดูแลกันเองเพื่อความเรียบร้อย ช่องทางเดินรถยังมีและเดินรถกันได้อย่างสะดวกปรกติ ผมดูนาฬิกาก็เกือบ 4 ทุ่มเรากะกินลากยาวข้ามวันและแฮปปี้เบิร์ดเดย์พร้อมนับถอยหลังข้ามปีพร้อมคนอื่นๆ อาหารถูกลำเรียงมาเรื่อยๆพร้อมการคุยกันอย่างสนุกเรื่องพ่อแม่เธอเรื่องผมและหยอกคุยกันอย่างเพลิดเพลินจน

23 :30 น.ผมเอาของขวัญวันเกิดมาเซอร์ไพรส์เธอดีใจมาและหอมแก้มผมจนอินแซว เธอหยิบกล้องมาดูพลิกไปมา
     " อ้าวนี้พร้อมใช้แล้วนี่คะพี่รบ "
     " ใช่ครับพี่ชาร์ตแบตเต็มและเอาไปห่อก่อนมานี่เอง ตั้งใจให้ใช้ถ่ายพวกเราเลยคืนนี้."
     " ว้าววว ดีจังเลยน่ารักที่ซุ๊ดอะพี่รบเนี้ยะ นี่แนะๆ " เธอเข้ามาหอมผมต่อหน้าอินอีกรอบผมนี่เขินนิดๆ แต่คนดูเรานี้หน้าแดงเลยครับ
     " ชิชิร์หอมกันไม่เกรงใจเราเลยนะพี่อร เชอะ " แล้วเสียงหัวเราะพร้อมๆกันของทุกคนก็ดังไปทั้งโต๊ะพร้อมกันนั้นอรก็กดชั๊ตเตอร์พวกเราถ่ายไปมา 4-5ภาพ
     " เอ่อ เดียวอรมีของให้พี่รบด้วยแปะๆเดี๋ยวอรเดินไปเอาให้ลืมหยิบลงมาจากรถ "
     " เดี๋ยวกลับไปบ้านค่อยเอาให้ก็ได้ครับอร "
     " อ้าวแบบนั้น จะเรียกของขวัญระหว่างเราได้ไง พี่รบให้อร พวกเราก็เอาให้พี่รบและพี่รบก็เอาให้อินด้วย จะได้ของขวัญกลับไปทุกคนไงคะ แปะเดี๋ยวเดียวกลับมาทันก่อนเที่ยงคืน " อรเอี้ยวตัวมาดูนาฬิกาทีข้อมือผม 23:40 น.
       " เดี๋ยวอินไปเป็นเพื่อนพี่อร " อินทำท่าจะลุกตามอรที่นั่งข้างผมและกำลังลุกยืน
     " ไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่ไปเอง อินเดาของในกล่องพี่รบไปก่อนเถอะ คริคริ๊ "

อรลุกเดินออกไปหน้าร้านเรามองตามเธอไปทุกย่างก้าวจนเธอข้ามฝั่งไปหยิบของมีรถวิ่งผ่าน 2-3 คันอรเข้าไปในรถพักใหญ่ก็ออกมาเธอมองกลับมาที่ผมและอินเรายิ้มตอบกลับไปเธอยืนที่ริมถนนข้างรถมินิของเธอ 23:55 น. โครม!!โครมๆๆๆๆๆ ตูมๆๆ ตูมมมม!! โครมมมมมม ภาพที่เห็นแต่เริ่มใน 5 วินาที่นั้นคือ รถแท็กซี่คันหนึ่งขับชนคนระตั้งแต่สายตาโฟกัสเห็นไล่ชนดะมา1 2 3 4 คน จนมาคนสุดท้ายที่ อรที่เธอเพียงแค่หันไปยังไม่ทันเห็น รถก็พุ่งประสานร่างเธอจนลอยขึ้นไปบนอากาศและข้ามหลังคาลงมาตกลงบนพื้นถนน

แล้วรถก็ไปหยุดที่รถยนต์คันหนึ่งที่วิ่งตามเลนมาอีกทาง รถคันก่อเหตุจึงหยุดสงบลง เหตุการณ์มันไวมากแต่ในมุมมองผมภาพนั้นเหมือนภาพวีดีโอ Slow Motion จริงๆ ผมพุ่งตัวออกไปพร้อมๆกับอินที่ก็เห็นทุกสิ่งตลอดพร้อมๆกัน คนชุลมุนออกไปหน้าร้านผมไปที่รถคนก่อเหตุแต่พอไปถึงมันหายตัวไปแล้ว คงเป็นช่วงผมละสายตาไปมองจ้องที่ร่างอรตลอดนั้นเอง

ผมไปที่ร่างอรใจผมตกวูบไปที่ตาตุ่มแทบล้มทั้งยืนร่างอรศีรษะหันหน้าขึ้นด้านบนทั้งที่นอนคว่ำหน้า ไม่นะผมบอกย้ำๆก้องในหัวก่อนนั่งลงข้างๆไม่กล้าแตะต้องตัวเธอเพราะกลัวเธอได้รับบาดเจ็บ อินที่ตามมาติดๆแต่ถึงก่อน( ผมวิ่งไปที่รถคนร้ายก่อนไง ) นั่งร้องไห้ตัวสั่นจับแขนจับชีพจรแล้วปล่อยโฮออกมาดังลั่น ผมรวบอินเข้ามากอดไว้เธอตัวสั่นร้องไห้ดังฟูมฟาย ไม่ถึง 5 นาทีคนก็เต็มจนการจราจรเคลื่อนไหวไม่ได้ เสียงนับถอยหลังดังกึกก้องเวลานั้น ใช่ มันเป็นเวลาสิ้นปีข้ามปีแล้ว

พลุบนท้องฟ้าสว่างจ้าหลากสีเสียงไชโยจากที่ต่างๆที่ไม่ใช่ถนนเส้นนี้ดังสะท้อนมา แต่ใจผมเวลานี้กับโล่งเปล่าไปหมด กู้ภัยและตำรวจมาถึงในที่เกิดเหตุตำรวจสายตรวจคันหนึ่งมาจอดอยู่ไกลเพราะรถเข้ามาไม่ได้ ตำรวจหลายคนเข้ามาผมตัดใจลุกจากร่างไร้วิญญาณของอร เพื่อจะเข้าไปสอบถาม

" เดี๋ยวอินคอยดูอรไว้นะเดี๋ยวพี่ไปถามเรื่องราวกับตำรวจก่อน"  อินพยักหน้าและนั่งลงข้างร่างไร้วิญญาณของอร

" คนขับอยู่ไหม? ใครเห็นคนร้ายไหม? " ตำรวจคนหนึ่งจาก 4 คนสอบถามมา
    " ไม่อยู่แล้ว หนีไปแล้ว " ผมล้วงบัตรข้าราชการในกระเป๋ากำลังจะหยิบออกมา
     " มันเป็นคนร้ายลวนลามผู้โดยสารบนรถ และขับหนีเข้ามาขณะข้าวของเขาอยู่ในรถ " พอดีผมประสบเหตุขับตามมาแต่ติดไฟแดงก่อนเลี้ยวเข้าปากซอย รถมันเยอะเลยฝ่ามาไม่ได้ " เขามองบัตรผมขณะเดินไปที่รถแท็กซี่คนร้าย
     " ผมหมวดธงรบ สืบสันติบาล ขอผมร่วมดูหลักฐานคนร้ายด้วยนะ "
     " ตามมาครับหมวด "

ผู้กองหัวหน้าชุดสายตรวจบอกพร้อมสั่งให้รู้น้องกันคนออกห่างตัวรถ อีกคนไปประสานงานกับกู้ภัยดูคนเจ็บที่กำลังลำเลียงขึ้นรถ กู้ภัยนำร่างไร้วิญญาณของอรไป โรงพยาบาลเพื่อชันสูตร อินขึ้นรถกู้ภัยไปด้วย ส่วนผมติดตามการทำงานเก็บหลักฐานในที่เกิดเหตุ หลักฐานที่พบมีบัตรคนขับขี่ติดรูปผมขอถ่ายรูปมันไว้ และมารู้ที่หลังมันใช้ชื่อปลอมในบัตรขับแท็กซี่ เอาผิดเจ้าของอู่ได้แค่ค่าปรับกับยึดใบอนุญาตเพียงชั่วคราว

ส่วนคนร้ายในรูปคือตัวมันจริงจากคำยืนยันของเจ้าของอู่และคนขับแท็กซี่หลายคนที่นำมาสอบปากคำ ตำรวจตามไปบ้านมันตีสามคืนเกิดเหตุก็ไม่พบตัวแล้ว ครับคงต้องจบมาตามเรื่องราวผมต่อในตอนหน้า คงไม่ต้องนึกถึงสภาพจิตใจทั้งผมและอินว่าจะเป็นเช่นไร เพราะไม่มีครั้งไหนในชีวิตที่จะเสียใจมากเท่านี้อีกแล้ว

จบตอนก่อน " จุดจบที่เริ่มต้น "

*ก๊อป ไปอ่านได้แต่ห้าม !นำไปเผยแพร่นะคะ เพราะแว่นดูแลที่ไหน ที่นั้นมีงานของ แว่น นะคะ ขอบคุณคออ่านจ๊ะ *

areja

新正如意 新年发财 (ซินเจิ้งหรูอี้ ซินเหนียนฟาไฉ)
คิดหวังสิ่งใดขอให้สมหวังสมปรารถนาในปีใหม่นี้ มีแต่ความสุขมั่งคั่ง โชคดีร่ำรวยตลอดปี

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

therasak

ยังสนุกสนามเหมือนเดิมนะ แต่งวดนี้คำผิดเยอะเชียว บางคำต้องเดาว่าเขียนอะไร เลยอารมณ์สะดุด เช่น น้ำเบลใสๆเริ่มขับออกมา  น้ำเจลหรือเปล่า 
อ้อนิดหนึ่ง ยาแกปวดอีกแผลง บอกทานกันไว้เพื่ออักเสบ  ยาแก้ปวดไม่ได้แก้อักเสบนะแว่น ยาแก้อักเสบจะเป็นยาอีกชนิดหนึ่ง ยาปฏิชีวนะเพื่อฆ่าเชื้อก็จะอีกตัวหนึ่ง ทักมาเพื่อให้เกิดอรรถรสในการอ่านมากขึ้น อย่าโกรธกันนะ
ตอนสองนี่น่าจะเป็นการตามล่าตามล้างคนขับแท๊กซี่โรคจิต ซึ่งคงไม่ธรรมดาน่าจะมีน้องอินเข้าไปเกี่ยวด้วยทำนองถูกจับเป็นตัวประกัน จะได้ให้พระเอกของเราเป็นฮีโร่ซะหน่อย
รออ่านด้วยใจระทึก

...........................+2 money
ไมโกธรรรรรร ฮ้าฮ่า น้ำเบลถูกแล้ว น้ำเสียวที่ปริ่มๆเยิ้มปลายที่รูของผู้ชาย นั้นแหละ ใส่ๆแบบเจลลื่นๆ ที่เกิดการหลั่งน้ำเมือกใสๆใน ระยะแรก
ของรสสัมผัสปลายองคชาติ อิอิ แต่ยา 2 ชนิด ทั้งยาแก้ปวดแก้อักเสบ คงแบ่งเว้นระยะ ลงรายละเอียด ไม่ละเอียด พอดีเร่งส่งเร่งต้นฉบับ
แก้งานตอนจะส่งงาน เรื่องคำผิดนี้ปกติเลย  ฮ้าฮ่าฮา คำผิดจะเยอะประจำ ปกติๆคะ ฮ้าฮ่าฮา แว่นไม่ค่อยตรวจพิมพ์ไปวนอีกรอบจัดแถวผ่านเลย
คำบางคำก็เล่นเอามาใช้ต่างกว่าชาวบ้านเลยอาจมี งง กับสำนวน ใครอ่านเร็ว จบข่าวเลยงานแว่นนะ ฮ้าฮ่า..ต้องแกะนึกตามไปทีละคำๆ
นึกตามบรรยายไปทีละสเต็ปภาพมันจะเหิรจะบินมาเป้นฉากๆ ฮ้าฮ่าฮา

เด้วรอ เมนดีๆแบบนี้ ว่างเมื่อไรพิมพ์ตอนต่อไปเลยเพราะพิมพ์ไว้คร่าวๆบางล่ะตอน 2 ขอบคุณมากๆจ๊ะ
สำหรับคอมเม้น ติได้ดีกว่าเงียบ อิอิ ว่าจะดูไม่ซ่อนจะรีพลายกันไหม? เพราะซ่อนเจอพวก มักง่ายตอบ

เด้วอดแบนยาวๆไม่ได้ ปล่อย ตอนแรกอ่านกันไป พวกจะมามักง่ายก็ให้ผ่านไปไม่ต้องมาเม้น อิอิ..

pornpat tammalangka

โอยย น้ำตาแทบแตกตามตอนท้ายตอน นึกว่าจะไม่มีหักมุม ดูหวานแหววกันมาซะขนาดนั้น

declangombley

This is the first time I'm reading your erotic novel here...
I hereby would like to state that your work is clearly "Splendid" !!

Remarkable! Keep going ma'am, I'll settle here as your fan from after all!

...............................
ว๊าววว มีคนมองเห็นมุมมองที่ซ่อนแล้ว +1mony คอมเม้นถูกใจ  ::DookDig::

nano1234

ผูกเรื่องได้น่าติดตามและ เดาทางเรื่องได้ยาก แต่สนุกมากครับ

cuffs 112

รถชนแบบนี้นึกถึงข่าว คนขับรถชนคนเลยครับ รบกำลังจะมีความสุขอยู่แล้วแต่ต้องมาเสีย อรไปแบบนี้  รบละอินจะเป็นอย่างไงต่อ สนุกมากครับขอบคุณ

.................
นี่ก็ใช้ได้นะ บอกแล้วมันแค่เริ่มเกริ่น +1money ความจริงตั้งใจ 3 ตอนแต่ ความจริงสามารถ
ทำเป็น ซีรีย์คดีต่างๆได้เลย แต่ด้วยแว่นไม่ค่อยมีเวลา เลยตัดรวบรัด อาจจะ 3 ตอน+พิเศษ ใส่ไข่

review1972

เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก เเปลกใหม่ เดาไม่ถูก มีเศร้าด้วย แรกๆคิดว่าจะเป็นแบบเราสามคน อ้าวไม่ใช่ ขอบคุณมากครับ

holovelove

เห็นภาพเลย อ่านสนุกมาก มาลุ้นพี่รบเราจะหาทางเจอคนร้าย เบาะแสจะเจอแบบไหน คอยตามอ่านต่อไป
เหงาๆ

hu_wat

ไม่ผิดหวังจริงๆ เลยแต่ละเรื่องที่แต่งมา เรื่องนี้อ่านแล้วเดาทางยาก แต่โดยรวมแล้วชอบมากครับ น่าจะมีภาคต่อนะครับ

wasawat

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ชอบstotyแบบมีที่มาที่ไปแบบนี้มากมันรู้สึกอินเป็นพิเศษ ขอให้อรปลอดภัยนะครับ

peddo

ไม่ได้อ่านงานคุณแว่นมานาน ผมว่าลีลาการเล่ายังแจ่มมาก โดยเฉพาะจังหวะเข้าทำที่ขยี้อารมณ์ดีจัง ตอนท้ายจิตตกไปหน่อย แต่มันเป็นความจริงของเทศกาลใหญ่ที่อะไร​ร้ายๆ ก็​เกิดขึ้น​ได้​แต่หวังว่า ต้นร้าย ปลายคงดี เดจาวูคงไม่ใช่อินโดนเหตุการณ์​ร้าย​อีกคน ผมเดาว่ามันคงไม่ใช่ลักษณะตามล้างแค้นคนที่ชนอรเฉยๆ พระเอกเราดูเป็นคนดี ไม่งั้นเนียนรวบฝาแฝด​ทั้งคู่​แล้ว ดูชื่อเรื่องแล้วน่าจะมีอะไรซ่อนอยู่แต่เดาไม่ถูก ขอรออ่านตอนต่อไปก่อนเดาต่อนะครับ คงไม่เสนอแนะเนื้อเรื่องอะไรเพิ่ม

................+2 money
ว๊าวผู้เฒ่าคนเก่าแกเวปมาเองเลย ฮ้าฮ่าฮา งานดีเดาผิดทางนิดแต่ตามแน่แบบไหนต้องรอหล่ะ แต่แค่ คอมเม้นนี้อ่านแล้ว
แว่นฮึกเหิมมีฟืนมาโยนใส่ไฟแบบนี้ ดีเยี่ยมชอบๆมาว๊ากๆ มีเซอร์ไฟร์ทุกตอนจร้า สปอยนิดแต่จะเอามาเดินแบบใดเดียวๆ
ต้องตามกันจ๊ะตอนหน้ากำลังวางองค์ประกอบเรื่องในอ่านง่ายๆ เพราะมันอาจซับซ้อนในการย้อนไปย้อนมาของฉาก
แต่จะประดิษฐ์มาเพื่อตอบแทน รีพลายนี้คอมเม้นหนึ่งเลยจ๊ะ..
::GiveMe::

cd13579

คนมันมีฝีมือ กลับมาเขียนเมื่อไหร่ยังไงคุณภาพก็ไม่ลดลงจริงๆ อ่านจากเวปนู้นมาแล้ว แต่ขออีกรอบ 555555 ไม่ได้เห็นคุณแว่นลงเรื่องมานานจริงๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

sarozzero

อ่านแล้วก็นึกถึงหนังเรื่องDejavu ที่เดนซล วอชิงตัน เป็นพระเอก
ขึ้นมาเลย กำลังสงสัยว่าคุณแว่นได้แนวคิดมาจากหนังเรื่องนี้หรือเปล่า? ถ้าใช่จริงในหนังพระเอกมีสโนไวท์อุปกรณ์ไฮเทคเป็นตัวช่วย
แล้วคุณแว่นจะใช้วิธีไหนจะเหมือนกัน หรือจะมาแนวพลังเหนือธรรมชาติ แต่ถ้าไม่ใช่จากหนังเรืื่องนั้น แนะนำให้ดูครับ เพราะอยากให้จบแบบhappyending เหมือนกัน

...............................+2money
เอาชื่อมาจากเรื่องนั้นเลยเรื่องโปรดเช่นกันจ๊ะ แต่ไม่ใช่ทางข้ามเวลาวิธีนั้น ถ้าตามงานแว่น แนวย้อนเวลาที่แว่นเขียนมา
จะมีวิธีที่แตกต่างในแต่ละเรื่อง เรื่องนี้ก็เช่นกัน และเงื่อนไขบางอย่างก็แตกต่างทำให้วาล์ปข้ามมิติเวลา ซึ่งจะเกิดในตอนหน้า
จัดไป happyending งานแว่นมักเป็นเช่นนั้น นางเอกอาจไม่โดนซั้มเละ( ติดสวยโดนพระเอกคนเดียวไรงี้ )

แต่ระหว่างทางในเนื้อหาอาจดึงใครๆมาประเคนบทเสียวให้คออ่านที่ตาม หรือใครจะแนะบทเสียวชนิดไหนประมาณไหน
ถ้าไม่ออกทะเล พร้อมจัดๆ ตอนนี้กำลังรวบรวม คอมเม้นไปเติมให้ใครขอใครแนะอะไรมาเดี๋ยวเอาไปยัดให้เท่าที่จัดได้..

P Eet ✦Diamond✦

A story of a love triangle between a set of twin sisters & one guy with a twist of an investigation, maybe ???

###  This story jumps back & forth between characters POVs, a classic signature of Princess Van's work!!!

A story of 1 guy that gets involved with a set of twin sisters. He begins with one but somehow ends up with the other. And also the other twin has a fantasy with him in mind. This is one of the more complex stories, jumping back & forth between the hero POV & the younger twin's POV.
I wonder why are we missing the older twin's POV..?? 
This.. to me indicates that she will not be the main character of the story but as a supporting role in the story!!! 

It's not easy to switch back & forth between POVs and make it so seamlessly connected! I love this refreshingly different presentation of the story. One of a very, very few authors that I've seen who did this and still kept the story presented ever so rich in details.

My only small ding of the story would be... the death of the older sister sooo early in the story...  ::Oops::
It is pretty dramatic for an erotica, you don't usually get the death of one of the main characters upfront!
Which makes me wonder...  ::Hmmm::   Would we get to see her again in a different light as the name of the title suggested???

This story sounds like an investigative erotic romance to me...  ::Grimace::
But, regardless of what type of the genre...
Ladies & Gentlemen...Princess Van does deliver anytime anyplace...
She is & always will be one of the master storytellers.....
This is the reason why she is one of my fave authors of all time...

Loveeeee the beginning and looking forward to the next installment ...
( And  hopefully the conclusion of this story... this time na jaaaaa ) E...E..E...  ::HoHo::   ::HoHo::   ::HoHo::

.........................+2 money ::WooWoo::
ว๊าวววๆๆ อ่านทางแว่นไปถูกบางช๊อตเลยนะนั้น ฮ้าฮ่าฮา เดี๋ยวจัดแน่เรื่องนี้กำลังรวมรวมคอมเม้นไป เสิร์ฟเพิ่มในเรื่อง
เป็นคำชมที่เติมกำลงใจดีๆ ขเงเหล่าไรต์เลยนะ พี่เพชรนี่ เยี่ยมเสมอ เสมอต้นเสมอปลายมีคุณภาพตลอดสำหรับ รีพลายงามๆ..

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥