ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สายสืบเดจาวู ตอน 1 จุดจบที่เริ่มต้น..แว่น..By..areja..

เริ่มโดย areja, กุมภาพันธ์ 14, 2018, 11:31:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdx

เคยอ่านงานของท่าน แนวสาวไฮโซ กับเด็กจรจัด และติดตามตลอด คราวนี้ต้องลุ้นครับว่าจะออกแนวใหน

...............................+1money ::Glad::
จร้าสหายเก่า ฮ้าฮ่าฮา เด้วนี้นานๆเขียนไปหน่อย ใจอะอยากเขียนหรอก แต่บิวเส้นสายปลายนิ้วไม่ขยับ พอเห็นรีพลายในงานต่างๆ
ที่ตรวจเลย แรงที่จะพิมพ์พลอยฟ่่อ ฮ้าฮ่า (ข้ออ้างคนขี้เกลียดป่ะนี่ ฮ้าฮ่าฮา..)เอาภาพโปรมาให้ เห็นเคยใช้ กบ

กำพล

tetete

Tom525218

เรื่องนี้มีอะไรให้ติดตามกันอีกยาวแน่ๆ เริ่มต้นมายังน่าติดตามขนาดนี้ ขอบคุณมากครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน 
โดยส่วนตัวไม่เคยอ่านผลงานคุณแว่นเลยนะครับ
แต่จากเรื่องราวที่อ่านมา การเดินเนื้อเรื่อง
มีเนื้อหาน่าสนใจครับ ช่วงบีบอารมณ์ก้อขึ้นได้สุดจริงๆ
ผลงานแบบนี้ ผมให้10คะแนนเต็มเลยครับ

arsenyo

น่าสงสารหมวดรบ แบบนี้ต้องเอาใจช่วยซะแล้ว สงสารน้องอินด้วย  ::Crying::

Kingmar

เนื้อเรื่องดี ตอนต่อไป เอาแบบวิญญาณอรจะยังไม่ไปไหนแต่แอบมาใช้ร่างแฝดสลับกันร่วมรักผู้กอง เอาแบบเสียวพร้อมกันทั้ง2สาวเลยจะเขียนยากไปไหมครับ. 

llar

ผูกเรื่องได้น่าติดตามมากครับ มีทั้งฉากเสียว ฉากดราม่า

mewzira

ผมว่าเอาให้จบเป็นเรื่องๆ แล้วปล่อย แบบทะยอย ก็ดีนะครับ บอกตรงๆ คนตามอ่านก็แอบเซ็ง แอบรอนะบางเรื่อง 555

ยังงัยขอรับไปอ่าน ส่วนการวิจารณ์ แบบของผม เนื่องจากมีการซ่อนข้อความ ฉะนั้น การวิจารณ์ในโพส จะเป็นการวิจารณ์

ในตอนก่อนหน้า เพราะชอบอ่านแบบต่อเนื่องจบตอน

ก็เป็นกำลังใจให้นะครับ ในการเขียนเรื่องราวเสียวๆ อิอิ

................+1money
รู้สึกว่าแว่นจะไม่ได้ซ่อนนะ เรื่องนี้ซ่อนตรงไหน?? เหอะๆ ที่เขียนไม่จบเพราะเบื่อคอมเม้น เห็นแล้วเซ้ง เลยทิ้งไป
ส่วนเรื่องนี้ ที่เขียนเพราะจะส่งเข้าร่วมกิจกรรม และมีตัดสิ้นเป็นรอบๆ ที่มันค้างเพราะไม่ผ่านรอบต่อไป เลยดองไว้
ทั้งที่เขียนตอน 2 รอแล้ว ตอนก่อนหน้าก็ไม่มี นี้ตอนเกริ่น ตอนแรกเลยคะ..

Just Chillin

อ่านมาช่วงแรกๆก็เชียร์อินอยู่ครับ เจอตอนท้ายเข้าไปรู้สึกผิดแทบไม่ทัน

swss2511

เติมเต็มงานประกวดได้เต็มอิ่ม ต่อไปก็ช่วยกันให้กำลังใจปลอบน้องอินแม้จะแทนที่อรไม่ได้แต่ความเป็นแฝดกันก็คงไม่ต่างกันมาก อีกอย่างรบก็เคยมีใจให้ก่อนแล้วคงช่วยกันคลายทุกข์ได้บ้าง

maayumyum

เวรกำ นึกว่าจะมาแนวฮาเรมสองพี่น้อง มาเจอตอนท้าย เศร้าเลย ::Crying::

neung_cm

พล็อตเรื่งได้มาจากข่าวที่มีคนขับเมายาชนคนกับรถที่จอดรอไฟแดงรึเปล่าครับ

jackky jackky

อุตส่าห์คิดว่าพ่อธงรบของเราจะได้ปักธงแฝดซะอีก ดันพลิกมาทางนี้ซะได้
งานของคุณแว่นไม่เคยทำให้ผิดหวังจริงๆขอบคุณสำหรับงานดีๆครับ

biggiggog

เปิดมาแบบเสียวน้อยๆแต่เศร้าเยอะเลย
ยังเดาไม่ถูกว่าจะเดจาวูกันแบบไหน
ขอบคุณมากๆครับ