ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอน12 ชนะใจเจ้าเหลือ

เริ่มโดย darkgiggs, กุมภาพันธ์ 19, 2018, 11:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

catarock

~De[@]tH_[N]oTe~

::HeyHey:: เกือบลืมเรื่องนี้แล้วนะเนี้ย หายตั้งแต่สิ้นปี  ::Cheeky::

~De[@]tH_[N]oTe~

อ่านจบแล้วเห็นรูปสุดท้ายอยากได้ดูเป็นคลิปเลยจริงๆให้ดิ้นตายเถอะ  ::Bloody:: แค่เห็นรูปก็แจ่มสุดๆแล้วอะ

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

อยากนั่งดูจริงๆซักครั้ง  แนวนี้นี่อย่างชอบเลยครับ  ผมว่าลุงแกน่าจะอยากมีส่วนร่วม

pormngdie

นิโรจน์ ศรีเสมอ

ถึงกับลงทุนแบบนี้ คงจะหัวเสียที่โดนหมาขู่สินะ

นกรปกา จีนแดง

ผมมาส่องทุกวี่วัน เพื่ออ่านเรื่องนี้โดยเฉพาะเลยครับ ... สมการรอคอยจริงๆ อิจฉาหมาๆ

dddsss

เจ้าเหลือ อึดเกินหมา ฟ้าจะติดใจมาซ้ำหรือเปล่าหนอ

Gumg

พอเห็นพี่เขียนเรื่องนี้ละรีบอ่านทันทีครับ ติดตามตลอดเขียนได้สนุกมากครับ อ่านทุกตอนของ series เรื่องนี้เลยครับ

puppydog

kanon3030

ผัวใหม่ เอ๋ย! เมียใหม่ เอ๋ย! หมาใหม่ เอ๋ย! อะถูกแล้ว!!

สุชิน เก่าแท้

::Shower::
อ้างจาก: Bec Teroo เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2018, 11:29:39 หลังเที่ยง
หมาแสนโชคดี

•====================================•
15/3/2561

ก๊อปอ้างอิงคนอื่นมาตอบ ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนถาวร { 15/3/2561 }

•=====================================•.