ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 19. 3 วินาทีสุดท้าย

เริ่มโดย comein x, กุมภาพันธ์ 19, 2018, 11:38:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 19. 3 วินาทีสุดท้าย

6... อีกแค่ 3 วิ อีกแค่ 3 วิ 7............. ปึ่ง ๆๆๆๆ  ปึ่งงงงงงง เสียง ประตูถูกเคาะรัวๆ สงสัยคุณอาคงจะเข้ามา
เมลรีบละตัวลงจากฟูก เดินไปเปิดประตู ทั้งๆที่กระโปรงยังถกอยู่ที่เอว ทันทีที่ประตูเปิดออก คนที่อยุ่หน้าประตู
กลับไม่ใช่คุณอา ว้ายยยย เมลรีบเอาตัวดันประตูไว้แง้มโผล่ ออกไปแค่นิดเดียว คะโค้ชชชชชชชชช โค้ชมาทำ
อะไรคะ ก็ผมเป็นห่วงเมลเลยย้อนกลับมาดูครับ โทรมาก็ได้นี่คะโค้ช ผมโทรหลายสายแล้วครับ แค่เมลไม่รับเลย
กลัวว่าจะเป็นอะไร ย้อนมาดูเห็นรถจอดอยู่หน้ายิมครับ เมลมาทำอะไรอยู้นี่ครับ อยู่คนเดียวหรอ ค่ะนั่งคิดอะไรเพลินๆ
โค้ชขยับตัวดันประตูจะเข้ามา ผมขอเข้าไปคุยเป็นเพี่อนได้ไหมครับ เมลดันประตูไว้ ไม่ต้องค่ะเมลอยากอยู่เงียบๆ
คิดถึงความหลังสมัยเรียนค่ะ โค้ชพยายามสอดส่ายสายตาเข้ามาในห้อง เมลต้องถอยตัวหลบดันประตูไว้
ยืนก้มตัวย่อเข่า สองมือจับลูกบิดแน่น ผมขอรำรึกด้วยคนนะครับ ที่ตรงนี้เราก็เคยมีความทรงจำดีๆ ด้วยกันไม่ไช่หรอครับ
หรือว่าเมลลืมมันไปได้จริงๆ

ก้นเมลถูกลูบเบาๆจากด้านหลัง อึ้มมมมมมม เมลกระดกแอ่นก้นตาม เดี๋ยวๆ ไม่นะ.......ไม่นะ....... มันเลยเวลาไปแล้วนะ
ไม่นะเลิชเมลคิดในใจ โค้ชคะขอเมลอยู่คนเดียวนะคะ ก้นนุ่มถูกขยุ้มไปมานวดคลึงจนทั่ววววว อืม............. เมลดัน
จะปิดประตูแต่โค้ชช เอามือสอดเข้ามาค้ำไว้ ทำไมละครับ เมลมารอผมไม่ใช่หรอครับ เลิชนวดขยุ้มก้นเมลแรงขึ้นเรี่อยย
ยยยๆๆๆๆ ........อ้ายยยยยย เลิชเขี่ยคลึงหัวนมเบาๆก่อนจะขยี้บี้มันจากนอกเสื้อ ไม่ใช่ค่ะโค้ช เมลไม่ได้รอโค้ชนะคะ
เมลมาคิดอะไรคนเดียวจริงๆคะ แฟนเมลก็เดินคุยโทรศัพท์อยู่แถวนี่นะคะ โค้ชกลับไปก่อนเถอะค่ะเดียวแฟนเมลมาเห็น
จะดูไม่ดีค่ะ โค้ชแทนที่จะไปกลับยิ่งดันประตูแรงขึ้น ถ้ายังงั้นเมลรีบเปิดให้ผมเข้าไปสิครับเดียวแฟนเมลก็มาเห็นครับ
โธ่เอ้ยผู้ชายมันเป็นแบบนี้ทุกคนเลยหรือไงวะนี่ เลิชก็ซุกซน โค้ชก็ตื้อจริงๆ เมลโก่งตัวเอาไหล่ดันประตู โค้ชคะกลับไป
ก่อนนะคะเดี่ยวเมลโทรหาค่ะเมลอยากอยู่คนเดียวค่ะ

อุ้ปปปปปปปปปป เมลสะดุ้ง ตอนที่โดนหนวดแข็งๆทิ่มมาที่ซอกก้นที่โก่งงอนอยู่ เลิชจุ้ปปากดูดเบาๆเรื่มจากที่แก้มก้น
ก่อนที่เลิชจะดูดแรงขึ้นๆ แล้วค่อยๆรูดปากไปทั่วก้นกลมขาว ก่อนจะเน้นดูดแน่นประกบปากลงไปที่รูหอย ซู้ดดดดดดดดด
เลิชซดดูดปากหีอย่างแรง ไม่ๆๆๆๆๆ เมลแอ่นก้นไปมาหลบปากเลิชแต่...... อูย........อ้ายยยยยยยยยยยย เมลไม่ทันตั้งตัว
ที่จะโดนดูดหีแรงๆแบบนี้ ตอนที่คุยกับโค้ชแบบนี้ ตกใจร้องเสียงหลง เมลเป็นอะไรครับ ไม่ค่ะๆไม่มีอะไรมดกัดขาค่ะ
แข้งขาอ่อนนนนนไปหมด อา...........น้ำควยคุณอาที่คาอยู่ในรูหี ตั่งแต่บ่ายถูกเลิชใช้ปากดูดออกมา พร้อมๆกับน้ำเงียน
ที่แตกจากแผ่นสั่น เมลแทบไม่เชี่อตัวเอง ว่าเลิชจะยอมกินแบบนี้ ความเสียวจากลิ้นที่ซอกซอนลึกเข้ามาในรูหี ปาดเลียทั่วไป
ไม่เว้นว่างทั้งร่องหีร่องตูด เสียดแทงเข้ามาในร่องรัวๆๆๆๆ อูยยยยยย แรงที่ใช้ในการดันประตูหดหายไปหมด โค้ชดันประตู
เปิดกว้างเข้ามา เลิชดันตัวละมือข้างนึงจากก้น ดันกระแทกประตูกลับไป โดยไม่ยอมปล่อยลิ้นออกจากซอกหอย
แถมการที่เลิชดันตัวเข้ามาแบบนี้ ยิ่งทำให้หน้าของเลิช ซุกลึกเข้าไปในซอกก้น จนเมลต้องยกตัวตาม ยื่นโก่งก้นค้างมีเลิช
ซุกหน้าดูดเสียอยู่ที่ปากหี เลิชก็ยิ่งเร่งลิ้นรัว เมลก็พยายามเก็บอาการเสียว พูดต่อรองให้โค้ชกลับไปสักที

เลิชเห็นเมลนิ่งคุยแต่กับโค้ช ยิ่งเน้นบดปาก แยงลิ้นลึกลงไปในรูเรื่อยๆเหมือนกับคนหิวน้ำ อูยยยยยยเสียววววค่ะหัวเมล
เบรอไปหมด ปากเลิชดูดจุ้ปๆๆๆไปมาทั่วแคมหี อยากคราง........ อยากร้อง.....ซี้ดดดดดดด เมลๆๆๆๆๆ ไห้ผมเข้าไปเถอะนะ
ผมขอคุณด้วยไม่นานนะ แค่คุยกันเรี่องเก่าๆ มะ.....ไม่...เอา....ค่ะ....... ตอนนี้เมลแทบจะไม่กล้า อ้าปากตอบอะไรโค้ชแล้ว
เพราะมันเสียวววววววหีมากกกกกกก เสียววววววว อยากร้อง......อยากแตก...... ไม่ไหวแล้วววว เสียวววววว  เมลยังแผลอตัวยืนเคลิ้ม สองมือยันค้างอยู่ที่ประตูยืนโก้งตัว แอ่นตูด แอ่นหี ให้เลิช
ดูดเลียเต็มปากเต็มคอ หนวดแข็งๆทิ่มแทง ไปตามร่องก้นกันแคมนอก อา.......ความรู้สึกเสียวแบบแปลกใหม่ เวลาที่
โดนดูดหีพร้อมกับ โดนพงหนวดรูดทิ่มแทงไปมา ผ่านร่องแคมบ้างรูก้นบ้าง มันเสียวสะท้านไปหมด อา......อา.......ซี้ดด
ดดดดดดโอยย โอยยยย โอยยยย ทั้งดูด ทั้งทิ่ม มันเสียวรัวไปหมด ทั้งหีทั้งแคมทั้งตูด ซี้ดดดดดดดดด ความเสียวเรียก
สติเมลกลับมาอีกครั้ง ก่อนที่จะรู้สึกตัวว่า มันมาไกลมากเกินไปแล้ว เมลยกตัวขึ้น จะเอี้ยวตัวมาบอกไห้เลิชพอ พอยกตัวขึ้น
ก็รู้สึกว่าน้ำที่คาอยู่ก็ไหลย้อยลงมาอีก

เลิชเห็นเมลจะลุกขึ้น คงรู้ตัวว่าเมลจะหนี รีบยกตัวเมลลอยลิ่ว ลงมาวางบนเบาะจุดเดิมที่เราเริ่มต้นกัน ก่อนจะดึงสะโผก
รั้งเข้าหาปาก เลิชหายใจแรงๆ ไล่ปากตามมาดูดเลียทั้งเม็ดเสียว ซดกินทั้งน้ำคุณอาน้ำเมลไปพร้อมๆกันอีกรอบ เสียงลิ้น
ปาดแคมหีดัง แพร้ฟฟฟฟๆๆๆ แฉะๆๆๆๆๆ สลับกับเสี้ยง ซูดๆๆๆๆๆซุ้ดๆๆๆๆ เวลาที่เลิชดูดเนื้อข้างแคมหี ยืดเข้าไปรัวลิ้นเล่น
ในปาก ซี้ดดดดดดดดดดด อ๋อยยยยยยยยย อ๋อยย อูยยยย มันเสียว จนเมลต้องเกร็งขมิบหีตาม เลิชดูดกระชากหีดังจ้วปปปป
แรงงงๆอีกรอบบบ เมลยกตัวขึ้นเท้าแขนแอ่นตัว ร้อง ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดยาวววววว อา......ซี้ดดดดดดด
อา.......อา....อา........ช้อดนี้ เมลลลลล เสียววววมากกกกก น้ำเมลแตกกกกก ออกมา..คาปากเลิช..เมลร้องกรี้ดดดดด
ค้างงงงงงงงงง....มันอยากร้องมานานแล้ว มันอั้นสุดๆๆๆๆๆ พอได้ร้องออกไปดังๆมันเสียวโล่ง ทั้งน้ำเก่าน้ำไหม่
จะยิ่งไหลทะลักออกมาจากร่อง ปนกันไปหมด เลิชรีบดูดกินกลืนเข้าไป อย่างไม่รังเกียจ เลิชดูดเลียหีเมลนานมาก
นานจนแข้งขาเมลอ่อนไปหมด แทบไม่มีแรงยืน เมลปล่อยตัวเองฟาดไว้กับเบาะ นอนหอบหายใจรวยๆ
ปล่อยให้เลิชซุกไซร์เล่นหีตามใจชอบ   ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

au2000

โอ้โฮ้ ดูดเลียสุดยอดเลย
ต้องเป็นไปตามตกลง
เสร็จอีกแน่ๆ

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

aisieo

Kacey Chase

Phoowadol

นั่นไงแบบนี้สวิงยาว อีกไม่นาน โค๊ชก็จะได้ด้วยแน่ๆ

leonado54

นายหิน ถาวร

thum2520

สรุปน้องเมล โดนสองต้องประสงค์ งานนี้สนุกแน่ ๆ

สมปอง บุญ

80241624

Peera canalitartis

swss2511

มาช้าดีกว่าไม่มาสุดท้ายเลิชก็ทั้งดูดทั้งเลียจนได้

Soonthorn Jansuktanat

jachal