ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริงของผม (จบ)

เริ่มโดย Judy, มีนาคม 20, 2018, 01:07:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Judy

สวัสดีครับ ก็อย่างที่เคยพูดไปนะครับ ท่ามีคนอ่านถึงพันครั้งขึ้นไปก็จะพยามยามมาเล่าตอนใหม่ๆไห้ฟังครับ เรื่องของผมข่อนข้างเย่อะครับ ผมก็ไม่คิดว่าชีวิตจะต้องมาเจออะไรแบบนี้ แต่มันก็เป็นเรื่องที่ดีใช่ไหมละครับ ตัวผมเองก็รักและเข้าใจในตัวของแม่มากขึ้น ผมทำได้ทุกอย่างละครับ ท่าทำไห้แม่มีความสุข แกลำบากครับเมื่อก่อนต้องเลี้ยงลูกสองคน พ่อก็เป็นซะอย่างนั้น แต่แม่จะพูดกับผมบ่อยๆนะครับว่าให้ตั้งใจเรียน เรียนให้สูงๆ อย่าเอาอย่างพี่ชายที่ขี้เกียจ

ส่วนเรื่องความสัมพันผมกับแม่ แม่ก็จะคอยบอกว่า อย่าบอกใคร อย่าให้ใครรู้ ถึงตอนนั้นผมจะเป็นเด็ก ผมก็พอเข้าใจครับ ว่าอันไหนควรพูดอันไหนไม่ควรพูด ผมก็ไห้เกียติแม่เสมอครับ ไม่ลุ่มลาม ถึงเวลาทำก็ทำ ผมก็ไมเคยถามแม่ว่าทำไมถึงทำแบบนี้กับผม แม่ก็ไม่เคยพูด เอาเป็นว่าแค่แม่มีความสุขผมก็พอใจแล้วละครับ และหลังจากที่มีอะไรกันครั้งแรก แม่ผมก็เปลี่ยนไปเย่อะ เมื่อก่อนแม่จะไม่ค่อยพูด คือออกไปทางคนเงียบๆอะครับ แต่เรื่องตีเรื่องดุนี้อย่าบอกใคร แต่หลังจากนั้นแล้วก็กลายเป็นคนช่างพูด ยิ้มง่าย หัวเราะง่าย ที่สำคัญแกขี้เย็ดมากครับ

ไม่คิดว่าแม่เป็นคนเงียบๆ อยู่แต่กับทุ่งกับนา จะมีอารมได้ขนาดนี้ หลังๆจากที่ผมเริ่มเป็นงาน แกก็จะเริ่มสรรหาท่าใหม่ๆมาไห้ผมทำ โดยแกจัดแจงท่าเองหมดผมมีหน้าที่ซอยแค่นั้นเอง และแกก็ยังคงชื่นชอบกลางแจ้งอยู่ ท่ามีโอกาสเป็นไม่ได้ แกจะชอบมองดูเวลาควยผมมุดเข้ามุดออกกับล่องของแก ยิ่งท่าได้เป็นท่านั่งยองๆนี้แกใส่ไม่ยั้งเลยครับ ตัวผมนี้สั่นหัวคลอนอะครับ เวลาก็ผ่านล่วงเลยจนผมขึ้นมอสามครับ อะไรๆก็ใหญ่ขึ้นตามตัว แต่ผมก็ยังเตี้ยกว่าแม่อยู่ดี เริ่มรู้จักหนังสือโป๊ที่เพื่อนเอามาแอบอ่านกันในห้อง แต่มันก็ไม่ได้แปลกใหม่อะไรสำหรับผมอยู่แล้ว ผมเรียนภาคปฏิบัติมาก่อนทิษฎีซะอีก

แต่สิ่งใหม่ๆที่ผมรู้คือ การจูบ ถึงจะเคยเห็นในหนังก็เถอะ แต่แม่ก็ไม่เคยทำกับผม และการดูดควยกับเลียหี สองอันหลังนี้ผมตื่นตาตื่นใจมาก เห้ยเวลาโดนอมควยมันเสียวขนาดนั้นเลยเหรอ น้ำหีมันอร่อยขนาดนั้นเลยเหรอ ผมก็ได้แต่เก็บไปคิดครับ แต่คงไม่กล้าทำกับแม่ จนเวลาล่วงเลยมาจนถึงช่วงทำนาเสร็จ ผมก็ต้องช่วยแม่ดูแลนา คือวันหยุดก็จะพากันไปถอนหญ่าข้าว พอช่วงบ่ายๆก็เสร็จ ผมกับแม่ก็มาล้างตัวที่สระท้ายนา

อันนี้เป็นสระของเราเองครับ ไม่ใหญ่มาก มีชานไม้ยื่นลงไปในสระ ช่วงบ่ายๆจะมีเงาต้นมะม่วงทอดลงช่วงชานไม้พอดี บรรยากาสดีมากครับ แต่เสียดายครับทุกวันนี้มันไม่มีแล้ว แม่ผมตัดต้มมะม่วงทิ้งไปหมดครับ พอผมวางอุปกรณ์ทำนาผมได้ผมก็กระโจนลงสระเลยครับ เย็นชื่นใจกันเลยทีเดี่ยว สักพักแม่ก็ตามลงมาครับ แกมวยผมขึ้น ถอดชุดทำนาแกออก แล้วก็เอาผ้าถุงขึ้นมากระโจมอก  อย่างที่บอกครับจริงๆแม่ผมเป็คคนขาว แล้วตั้งแต่รู้จักหนังสือโป๊ ผมรู้สึกว่าแม่ผมเป็นคนหุ่นดีเลยดีเดียว พอแม่เดินบรรไดชานไม้ลงมาแม่ก็อาบน้ำถูสบู่ ตรงนี้เป็นที่อาบน้ำอยู่แล้วครับ

อุปกรอาบน้ำครบ ผมก็เล่นน้ำไป แม่ก็อาบน้ำไป ลมเย็นๆก็พัดมาเป็นพักๆ แล้วแม่ก็เรียกผม
     "บักหล่าขึ้นมาได่แล่ว แม่สิอาบน้ำไห่" ( แปลว่า ลูกขึ้นมาได้แล้ว แม่จะอาบน้ำไห้ )

บรรยากาศแบบนี้ อยู่กันสองคนแบบนี้ผมนี้เตรียมตัวเลยครับ อยากลองทำในหนังสือบ้าง แต่จะเริ่มยังไง ผมก็คิดไป แล้วก็ขึ้นไปนั่งตรงบรรไดชานกับแม่ พอขึ้นมาผมก็นั่งหันหลังให้แม่ แม่ผมก็เทแชมพูสระผมให้ สระเสร็จก็เอาสบู่มาถูกบังไห้ผม ถูไปบ่นไปว่าผมสกปรก มีแต่คาบดิน แหมก็พึ่งทำงานช่วยแม่มานั่นแหละครับถึงได้เลอะ ผมก็คิดในใจอะนะ พอถูกลังเสร็จ มือแกก็เริ่มมาถูด้านหน้าของผม เลื่อนลงไปเรื่อยๆ

แล้วแกก็เอามือล้วงเข้าไปในกางเกงผมออกค่อยๆชักควยไห้ผม มือแกมันมีฟองสบู่ด้วยอะครับ มันเลยลื่นๆเสียวๆ จิงๆมันแข็งตั้งนานแล้วละครับ พอขักไปสักพักแม่ผมก็เอาคางมาเกยไหล่ผม ควักควยผมออกมานอกกางเกง แล้วแกก็มองมือแกที่กำลังชักควยไห้ผม เมื่อก่อนเวลาแกชักควยไห้ผม หัวควยผมพ้นมือแกมานิดเดียว เดี๋ยวนี้มันพ้นออกมาพอสมควร ขนผมก็เริ่มขึ้นมาบ้างแล้ว มือแกก็ชักไป หน้าผมกับหน้าแม่ห่างกันแค่คืบ

ผมเลยจะลองจูบปากแม่ดู ผมก็เลยค่อยๆยื่นหน้าเค้าไป แล้วเอาปากผมไปจุ๊บกับปากแก แม่ผมสะดุ้งนิดหนึ่ง แต่ก็ไม่ว่าอะไร ผมก็กดปากแช่ไว้อย่างนั้น ได้กลิ่นลมหายใจแม่เลยละครับ ผมเลยนึกตามในทีวีว่ามันต้องดูดปากกันด้วยนิ ผมก็เลยลองดูดดู แล้วแม่ก็ดูดตอบผม มันได้อารมอีกแบบครับ เราดูดปากกันอยู่สักพัก แต่มือแม่ผมยังชักควยไห้ผมอยู่นะครับ แต่แกทำช้าๆครับ ไม่ได้รีบเร่งอะไร ผมเลยลองเอามือล้วงเข้าไปในผ้าถุงแกครับ นี้เป็นครั้งมี่สองครับที่ได้จับหีแม่ แต่รอบนี้ผมเป็นคนจับเอง แกก็ยังกอดผมจากด้านหลัง

มือแกก็ชักควยให้ผมปากเราก็ดูดกันอยู่ พอมือผมไปโดนหีแม่ หีแกนี้แฉะมากเลยครับ น้ำลื่นๆออกมาเต็มปากหีแกเลย แกสะดุ้งนิดหนึ่งครับ แต่ก็ปล่อยให้ผมทำ ในหนังสือเค้าบอกว่าผู้หญิงจะมีเม็ดเสียวอยู่ ตรงด้านบนของหี ผมก็เอาหิ้วควานหาเลยครับ ถึงจะเคยเห็นแต่ก็ไม่เคยจับ พอนิ้วกลางสัมผัสได้ผมก็เริ่มเขี่ย คราวนี้แม่ผมทั้งคราง ทั้งดูดปากผมแรงขึ้น ผมเห็นแม่เสี่ยวผมก็เขี่ยเร็วขึ้น จนแม่ผมตัวงอ แล้วแม่ผมก็กระตุก ยึกๆน้ำแตกไปรอบ

แม่ผมถอดปากแกออกจากปากผม หอบแฮกๆฝุบอยู่บ่าผม ขนาดนิ้วแม่ยังเสียวขนาดนี้ ท่าเอาลิ้นเลียจะขนาดไหน ตั้งแต่ผมมีอะไรกับแม่มาผมไม่เคยนึกสนุกอะไรขนาดนี้เลยครับ ตอนนี้คิดแค่ว่าจะทำยังไงไห้แม่เสียว ไห้แม่น้ำแตก ผมเลยรีบลุกขึ้นไห้แม่นั่งแอนหลังพิงบันไดชานไม้ แล้วถอดผ้าถุงแม่ออก คราวนี้แม่เปลือยล้อนจ้อนเลยครับ ตัวนี้อย่างขาว ถึงจะมีรอยแดดตามแขนจนเป็นรอยเสื้อก็เถ่อะ ผมก็จัดไห้แม่นั่ง แล้วผมก็มานั่งแทรกตัวตรงหว่างขาแก

แกคงรู้แหละว่าผมจะทำอะไร แกก็ปล่อยไห้ผมทำ ผมจับแม่นั่งถ่างขาออก แล้วเอามือแวกหีแกออก ผมก็เห็นเม็ดเล็กๆสีชมภูที่ผมเคยเห็นบ่อยๆ แต่ไม่ได้สนใจ แต่มารอบนี้ผมจะลองดูดแล้วก็เลียมันดู ผมก็จัดการเลยครับ ไม่รอช้า สัมผัสแรกคือรสชาติมันจะเค็มนิดๆ มีแต่กลิ่นสบู่ พอลิ้นแตะโดนเม็ด แม่ผมครางซี๊ดเลยครับ ผมเห็นว่าแม่เสียวผมก็ทั้งเลีย ทั้งดูดทำตามหนังสือที่เคยอ่าน ทำอยู่ไม่นาน แม่ก็เริ่มครางแรงขึ้น ผมเห็นว่าแม่จะเสร็จผมก็รีบเลียเร็วขึ้น จนแม่ผมกดหัวผม ใส่กับหีแกจนผมหายใจเกือบไม่ออก

แล้วแกก็กระตุกเสร็จไปอีกรอบ รอบนี้แม่ผมนอนแผหล่าตรงบรรไดนั่นเลยครับ ดูหน้าตามีความสุขมาก แล้วแม่ผมก็ดึงผมลงไปในน้ำ แล้วเราก็มายืนจูบกันต่อ แล้วแม่ผมก็พาผมลงไปน้ำลึกเรื่อยๆ จนน้ำมันระดับหน้าอกแม่ จนแม่ต้องอุ้มผมขึ้น ผมก็เอาขาเกี่ยวเอวแกไว้ เราจูบกันอยู่ท่านี้สักพัก แม่ก็เอามือจับควยผมใส่ในหีแก ในท่าที่แกอุ้มผมอยู่นั่นแหละครับ ท่าแปลกอีกแล้ว ด้วยผมตัวเล็กกว่าแม่อะครับ ผมก็กอดคอแม่ไว้ ทั้งกลัวตัวเองจมน้ำ พอควยผมเข้าไปในหีแม่ได้

แม่ผมก็เริ่มยกสะโพกผมให้ลำควยมันมุดเข้าไปในหีแก ยกแล้วก็ปล่อยโดยมือทั้งสองข้างของแกก็คอยพยุงก้นผมไว้ แต่เอากันในน้ำ มันจะฝืดๆหน่อยครับ แต่ก็เสียวไปอีกแบบ พอเริ่มเสียว พอตั้งหลักได้ผมก็เริ่มโยกใส่แกบ้าง ปากเราก็จูบกันตลอดเวลา จูบไปด้วนเย็ดไปด้วยมันดีแบบนี้นี้เอง เราเริ่มโยกใส่กันเร็วขึ้น น้ำนี้กระเพื่อมเป็นวงๆออกจากตัวเราเลยครับ พอผมใส่จะเสร็จแม่ผมก็เร่งยกผมใส่ตัวแกเร็วขึ้น แล้วผมก็เสร็จในท่านี้ครับ และขอจบเพียวเท่านี้นะครับ

หลังจากนั่นไม่กี่ปีพ่อก็เสียครับ แต่เราก็ยังมีอะไรกันเรื่อยมา แม่เองก็เบิกทำนาหันมาเปิดร้านชำเล็กๆ ผมก็เข้ามาเรียนต่อในเมืองคตอนนี้เป็นตอนสุดท้ายแล้ว และก็ยังยืนยันนะครับว่านี้คือเรื่องจริงไม่ได้แต่งขึ้นแต่อย่างได

อันนี้ที่บางส่วนที่คุยกับแม่ครับ ที่พิมพ์ภาษากลางเพาะภาษาอีสานมันพิมพ์ยาก

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

review1972

แม่ลูกสุขสันต์ อยากทำไรก็ทำไปเถอะครับ ตราบใดที่ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน

BuffFun

elviswhat

แม่ลูกชูชื่นกันไปครับ ดีกว่าไปหาเศษหาเลย

รักโลก รักไทย

ชอบครับ ดูเป็นจริงเป็นจัง จังเลยครับ แม่ลูกรักกันมากขึ้น

sthanya

ได้ท่าใหม่แล้ว จะไปลองมั้ง ขอบคุณครับ

axolotss

งานนี้ต้องผลัดกันดูดละครับ

kabyala

ต้องยกนิ้งโป้งให้เลยครับ ดีแล้วครับสิ่งไหนที่ตอบแทนแม่ได้ก็ตอบแทนไปเรื่องนรกสวรรค์ไม่ต้องสนใจหรอกตายไปไม่รู้ว่าจะมีจริงไม่แต่ที่แน่ๆตอนมีชีวิตอยู่สวรรค์มีจริงแน่นอนแบบนี้ละได้บุญเยอะทำให้แม่มีความสุข(ไม่ได้ข่มขื่นแม่นิ) ขอบคุณครับ

Otaza

อย่างพึ่งรีบจบนะครับ ขอตอนส่วนขยายอีกนิดนะครับ

ขาวดำ

มาแล้วๆ มาให้กำลังใจท่าน ผู้แบ่งปันครับ ชอบการเล่าของท่านมากๆ มีตนอื่นเมื่อไหร่ก็จะตามไปอ่านอีกครับ สุดยอดมากกก ^^
มันก็ไม่แน่

hanabombam

โอ้โฮ้มีท่าอุ้มแตงด้วย แต่พึ่งเคยเจอผู้หญิงอึ้มผู้ชายเนี่ยแร่ะ ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

NAOFMlol

ย้อนมาอ่านกี่ครั้งก็ยังฟิน