ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชะตาสวาท ตอนที่ 1

เริ่มโดย nsa060, สิงหาคม 02, 2019, 04:43:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsa060

ชะตาสวาท ตอนที่ 1
สวัสดีครับ ผมชื่อ โจ้ อายุ 26 เป็นพนักงาน ไอทีบริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง  เป็นบริษัทที่มีพนักงานร่วม  50-60 คน                                                                                                    หน้าที่ผมก็ดูและด้านไปที ของบริษัท และคอมของพนักงานแผนกต่าง เลยได้รู้จักกับพนักงานมากหน้าหลายตา                                                                                           ยิ่งพนักงานสาวๆๆเยอะไปหมด ก็มีแซวกันไปกันมาแต่ส่วนใหญ่ก็มี แฟนหรือแต่งงานกันล่ะ          ซึ่งการแต่งตัวแต่ล่ะคนก็มีโป้บ้าง อ่อยบ้างตามประสา         
   แต่ผมก็มีแฟนล่ะ ชื่ออ้อม อายุน้อยกว่าผม 2 ปี อ้อมทำงาน เป็นพยาบาล  เราคบกันได้ 2ปีแล้วโดยพักกันคนล่ะที่ มีวันหยุด ถึงอยู่ด้วยกัน                                              เพราะพยาบาลก็ทำงานไม่มีเวลาแน่นอน  ชีวิตรักปกติดี     เอากันก็บ่อยเวลาผมไปหาอ้อม   
         โดยตั้งแต่ปีใหม่นี้ผมได้รับหน้าที่ดูแลด้านกล้องวงจรปิด เพราะก่อนหน้าผมไม่มีกล้องวงจรปิด ผมเลยติดกล้องวงจรปิดตามที่ต่าง แต่จุดติดตั้งเป็นจุดลับตาคน โดยที่คนส่วนใหญ่ ไม่รู้เลยว่าบริษัทติดกล้องแล้ว หลายจุดมีแบบบันทึกเสียงด้วย  ผ่านมาครึ่งปีก็ไม่ได้มีอะไรผิดสังเกต แต่วันนี้ผมค่อนข้างว่างเลยเปิดย้อนดู บางจุด   แต่มีห้องเก็บของ ซึ่งไม่ค่อยมีคนเข้ามา แต่มี พี่แนนซึ่งเป็น ผจก. การตลาดเข้ามา เหมือนกำลังรอใครอยู่ซึ่งเวลาที่ผมดูก็เป็นเวลาหกโมงเย็น ตอนนี้คนส่วนมากกลับกันแล้ว  พี่แนน อายุ30 ปี เป็นผู้หญิงตัวไม่สูงมาก แต่ขาว พี่แนนเป็นคนสวย หุ่นดี เซ็กซี่ แต่ปากร้ายชอบขึ้นเสียงกับลูกน้อง การแต่งตัวดีดูแลตัวเองดีมาก ยังไม่ได้แต่งงาน แต่ก็มีแฟนอยู่ แต่ที่น่าสงสัยว่าเธอมาทำไรที่นี่    และใช้เวลาพอสมควร ก็มีคนเข้ามาเป็นผู้ชาย  คนนั้นคือพี่เบสเป็นพนักงานส่งของของบริษัท อายุ 35 ปี แต่แปลกใจที่ทั้ง 2 คนมาเจอกันในที่แบบนี้ นัดกันมากหรือว่าอะไร     แต่ดีที่จุดนี้สามารถฟังเสียงได้ คำแรกที่พี่แนนพูด แกเรียกฉันมาเองยังให้มารออีกนะ แกมีอะไรพูดมาเลย พี่เบสหัวเราะ จะรีบไปไหเรามาทำอย่างที่เคยทำไหม      ก็น่าจะรู้ตัวพี่แนนสวนกลับทันทีว่าเมื่อไรแกจะพอใจก็คงอีกนาน      พี่เบสพูดพร้อมเดินเข้าไปจับหน้าอกพร้อมพูดอีกว่าไม่ช้าล่ะเริ่มเงี่ยน                                                         ผมได้แต่ตกใจที่พี่เบสพูดและทำแบบนั้น                                                                                                                                                   ส่วนพี่แนนพยามห้ามแต่ไม่เป็นผลพี่เบสพูดขึ้นว่าหรือจะให้รู้กันทั้งบริษัท     พี่แนนนิ่งและเงียบทันที                                                                                                          พี่เบสยิ้มและหัวเราะพร้อม      ปลดซิบกางเกงควักควยออกมา รีบๆอมจะได้รีบทำรีบเสร็จ                                                                                                                    พี่เบสพูดและไปนั่งรอที่โซฟาเก่าๆๆด้านข้างในห้องเก็บของ ควยพี่เบสแข็งตั้งสู้สายตาพี่แนน  รีบมาสิจ๊ะแนน เดียวจะได้เสร็จและกลับ พี่แนนทำท่าไม่พอใจแต่ก็เดินไปหาพี่เบสพร้อม คุกเข่าก้มลงและอมควยพี่เบสอย่างช้าๆค่อยอม ถึงไม่ค่อยเต็มใจแต่พี่แนนก็เสียได้น่าเสีย     สีหน้าพี่เบสบ่งบอกถึงความเสียว พี่เบสใช้มือทั้ง 2 จับนมพี่แนน สลับกับล้วงก้นพี่แนน                      ภาพที่พนักงานสาวกระโปรงสั้นคุกเข้าอมควยและยังเป็นพี่แนน ซึ่งเป็นถึง ผู้จัดการฝ่ายการตลาด ทำผมแทบเชื่อสายตาตัวเอง ในหัวผมซึ่งมีแต่เรื่องสงสัย แต่ตอนนี้เป็นอารมณ์ที่ผมเงี่ยนมากกว่า  พี่เบสออกปากสั่งให้พี่แนนพอ                                            และลุกขึ้นจับพี่แนนลงไปนอนหงายที่โชฟา    พร้อมขึ้นคร่อม จูบไปที่ปากพี่แนนอย่างดูดดื่ม แรกๆพี่แนน พยามหลบแต่ตอนนี้เหมือนเริ่มมีอารมณ์          มือของพี่เบสก็จับล้วงนม อีกมือก็ล้วงมาที่กางเกงใน พี่แนน                                                                                ยิ่งทำให้พี่แนนอารมณ์เตลิดฟังได้จากเสียงที่เริ่มครางและอาการบิดตัว พี่เบสยิ่งเร่งจังหวะ ถอดกระดุมเสื้อพี่แนนทำให้ผได้เห็นนม เสื้อในสีดำที่ปิดนมพี่แนนแทบไม่มิด พี่เบสก้มลงเลิกเสื้อในลงและรับดูดหัวนมพี่แนน ทั้งบีบทั้งขย้ำ  ทั้งขาวทั้งใหญ่ พี่เบาดูดสับทั้งสองเต้า ส่วนพี่แนนได้แต่ใช้มือดึงผมพี่เบสเหมือนช่วยเร่งจังหวะ       และกดหัวพี่เบสไม่ให้ไปไหน        พี่เบสค่อยเลียนมที่ขาวอวบของพี่แนนลงมาเรื่อยๆ จนถึงกระโปรงพี่แนน                                                                                                                    พี่เบสใช้มือถกกระโปรงขึ้น เหลือเพียงกางเกงในสีดำอยู่ต่อหน้า พี่เบสก้มลงและฝังจมูกแล้วสูดดมอย่างหื่นกระหาย พร้อมใช้ปลายลิ้นเลียหีผ่านกางเกงใน พี่แนนได้แต่บิดด้วยความเสียว จังหวะเดียวกับพี่เบสรีบดึงกางเกงในออกจากที่ของมันโดยที่กางเกงในถูกดึกไปไว้ที่ขาข้างเดียว เผยให้ผมเห็นหีพี่แนน ถึงไม่ชัดแต่ก็รุ้ว่าขาวทั้งโหนกนูน หมอยไม่เยอะ                                                             พี่เบสไม่รอช้า รีบเอาจมูกฝังไปที่หีแหวกกลีบทั้งสองพร้อมสูดหายใจดมหี พี่แนน อย่างตายอดตายอยาก สลับลิ้นที่เลียเป็นระยะ เหมือนหีพี่แนนหอมมาก มือพี่เบสก็ขย้ำนมทั้งสองเต้าไม่ยอมปล่อย พี่แนนยิ่งครางเสียงดังขึ้นเรื่อยๆๆ ยิ่งดูอารมณ์ผมยิ่งขึ้น ควยก็แข็งพี่แนนเอามือกดหัวพี่เบสแทบ จะจมหีพี่แนน ทั้งสองคนกำลังเสียวได้ที่ พี่แนนเอ่ยปากให้พี่เบส รีบเอาควยเข้ามา ความต้องการพี่แนนตอนนี้เรียกว่าเงี่ยนมาก หมดมาดผู้จัดการคนสวยไปเลยตอนนี้ สักพักพี่เบสก็ถอนหัวขึ้นมากแล้วถาม ว่าต้องการควยมากเหรอ ถ้าต้องการมากเรียกผัวก่อน พี่แนนรีบเรียกผัวทันที  *** ผัวจ๋ารีบเย็ดเมียเถอะหีเมียอยากให้เอาควยเข้ามามากเลย ภาพที่เห็นคือพี่แนนเสื้อผ้าหลุดลุ่ย นอนถางขาบนโซฟาร้องเรียกให้ผู้ชายเย็ด พี่เบสบอกว่ายังอีกเดี๋ยวจะเย็ดหีแน่แต่ตอนนี้เรามา 69 กันก่อน  พี่แนนรู้งานอยางดีรีบลุกขึ้น ส่วนพี่เบสก็นอนหงาย บนโซฟา                                                                                                                                                                                    พี่แนนรีบนั่งคร่อมหัวพี่เบส เอาหีร่อนและยัดหน้าพี่เบส พี่เบสก็ใช้ปากและลิ้นทั้งกัด    ทั้งเลียหีพี่แนน เล่นเอาผมแทบบ้า อยากระเบิดน้ำไปด้วย  ผมเพิ่งเห็นก้นพี่แนนเต็ม ๆใหญ่อวบขาวน่าเย็ดมาก พี่แนนเริ่มเปลี่ยนท่ามา 69 โดยที่นอนคว่ำหน้าลงอมควยพี่เบส และเอาหีลงที่หน้าพี่เบส ต่างคนต่างใช้ปากใก้กัน พี่เบสสองมือก็คั้นนมพี่แนน ไป   มีแต่เสียงครางเบาๆในลำคอของทั้งคู่เพราะปากต่างคนต่างไม่ว่าง ผมนี่ยังอยากเย็ดพี่แนนขึ้นมาเลยตอนนี้ ยิ่งได้เห็นทั้งคู่เอากันแบบนี้                                                                    พี่เบสสะกิดให้พี่แนนเปลี่ยนท่า เตรียมขึ้นขย่มควย พี่แนนไม่รอช้ารีบลุกเปลี่ยนมาเตรียมนั่งหันหน้าไปทางพี่เบสแล้วค่อยๆหย่อนหีลงมาพร้อมจับควยพี่เบสเอาไป แปบเดียวก็มิดลำหลังจากนั้นพี่แนนเริ่ม ขย้ำแรงขึ้นเรื่อยๆๆ พี่เบสได้แต้ยิ้มพร้อมสีหน้าที่เสียมสุดๆ พี่แนนขย้ำไปพี่เบสก็ใช้มือช้อนก้นช่วยปล่อยให้นมพี่แนนทั้งสองขึ้นลงตามจังหวะ                                                       พี่แนนยิ่งเร่งขึ้น นมก็ยิ่งเด้งไปเด้งมา  พี่เบสเปลี่ยนเอามือมาจับ บีบนมบ้าง ตอนนี้ พี่แนนก็ครางเสียวหนักกว่าเดิม                            พี่แนนเร่งความเร็วเป็นระยะ นี่พี่แนนใช่ย่อยเลยแฟนผมขย่มผมแปบเดียวก็เหนื่อยล่ะ   นี่พี่แนนยังดูทีท่าไม่เหนื่อยเลย                   แต่พี่เบสบอกให้พี่แนนหยุดได้แล้วจะเปลี่ยนคนทำเอง พี่แนนเหมือนรู้งานลุกขึ้นพร้อมพี่เบส พี่แนนไปนั่งโซฟา                             เอาเข้าขึ้นโซฟา มือกับที่พิงและหันก้นออกมา พี่เบสจับควยถูไถที่รอบๆร่องหีพี่แนน แล้วก็กดจนมิดลำ พี่เบสเริ่มออกแรงซอย เบาๆเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆมือก็ดึงผมพี่แนน แรกกระแทกทำให้นมกระเพื่อม ตามจังหวะ พี่แนนร้องดังมากตอนนี้ ซึกเป็นเวลาเลิกงานคงไม่มีคนได้ยิน        เกมสวาททั้งคู่เริ่มเร้าร้อน ในแต่ล่ะท่า พี่เบสยังไม่มีทีท่าจะเสร็จ      ตอนนี้พี่เบสเอาควยออกมาเตรียมเปลี่ยนอีกท่า แต่ก่อนทำก็ให้พี่แนนอมควยให้    พี่แนนอมควยแบบไม่รักเกียจเลย พี่แนนค่อยๆเลียรอบๆหัวควย เล่นเอาพี่เบสหายใจดังขึ้นเลย พอเลียเสร็จ พี่แนนก็นอนพิงโซฟาพร้อมอ้าหี  ท่านี่ทำให้ผมเห็นหีพี่แนนถนัดมาก พี่เบสจับควยและเตรียมที่จะแทง โดยแทงไปทีเดียวเล่น พี่แนนทำตาโตออกอาการจุกแต่ก็แพ้ความเสียวตอนนี้ พี่เบสเริ่มดันเข้าออก แบบช้าๆปากก็ก้มลงไปจูบแลกลิ้นกับพี่แนน แล้วค่อยๆเร่งจังหวะ ท่านี้รู้สึกพี่แนนพอใจเป็นอย่างมาก เพราะหีก็โดนเย็ด ปากก็จูบ  นมก็โดนบีมคงเสียวทุกส่วนของร่างกาย สักพักพี่แนนร้องว่าใกล้เสร็จล่ะ พี่เบสยิ่งเร่งจังหวะไม่นานดูท่าที่พี่แนนกระตุกพร้อมกับร้องดังแล้วสงบลงคงเสร็จไปแล้ว แต่พี่เบสที่ยังไม่เสร็จ ยังคงเร่งจังหวะ          พี่แนนเหมือนว่าเสร็จแล้วเริ่มมีสตินิดหน่อย บอกให้พี่เบสปล่อยนอกได้ไหม            พี่เบสส่ายหัวพร้อมบอกว่าแตกนอกไม่สนุก แตกในนี่เหละค่อยไปกินยาเอา      พี่แนนพยามผลักพี่เบสออก แต่ไม่เป็นผม ยิ่งกระแทกแรงพี่แนนยิ่งไม่มีแรงพลัก                                          ไม่นานพี่เบสเร่งจังหวะถี่มากแลพบอกพี่แนนเตรียมรับน้ำควย ในที่สุดพี่เบสก็ระเบิดน้ำใส่หีพี่แนน    พี่เบสแช่ควยสักพัก   พี่แนนนอนหลับตาน่าจะเหนื่อยกับเกมสวาทเกมส์นี้มาก   พี่เบสลุกขึ้นพร้อมมานั่งพักเหนื่อยที่เก้าอี้ข้างๆโซฟา ส่วนพี่แนนก็ได้แต่นอนนิ่งหลับตา  แต่ทันใดนั้นเล่นเอาผมตกใจอย่างมาก ประตูห้องค่อยๆเปิด      ผมคิดว่าคงมีคนได้ยินแล้วเดินมาดู แต่ผิด พี่เบสหันไปที่ประตูพร้อมทำท่าทางในคนที่เข้ามาเบาๆเมื่อประตูเปิดกว้าง      คนที่เขามาคือ นายดำกับนายชาติ 2 คนนี้เป็นยาม ของบริษัท ผมยิ่งตกใจและสงสัยไม่ได้ว่าเรื่องราวเป็นอย่างไงแน่        แต่เมื่อทั้งสองคนปิดประตูและเดินเข้ามาก็ทำท่ารู้กันกับพี่เบส      ทั้งสองคนก็เดินเข้าไปหาพี่แนน โดยที่พี่แนน ยังไม่รู้ตัวเลยว่าอะไรกำลังจะมาเยือน    เมื่อทั้งสองคนเดินไปที่หน้าโซฟา ภาพที่อยู่ตรงหน้ายามทั้งคู่     คือหญิงสาวชุดออฟฟิตหลุดลุ้ย เก็บน้ำและหีนอนหมดสภาพอยู่บนโวฟา   พี่แนน ก็พูดว่า แกยังไม่พออีกเหรอ พร้อมลืมตาขึ้นแต่พอพี่แนน เห็น ยามทั้งสองก็ตกใจ พยามเอามือและเสื่อผ้าปิดแต่ปิดไงก็ปิดไม่มิด      พร้อมเรียดพี่เบสให้ช่วย แต่พี่เบสกลับหัวเหราะ        และบอกกว่าแบ่งให้พวกมันบ้าน มันทั้งสองคนอยากเย็ดแนนมานานล่ะ     พี่แนนมองมาที่ทั้งสองคน ซึ่งทั้งสองตอนนี้ทำหน้าตาหื่นมาก นายดำพูกขึ้นมาว่าเพิ่งโดนเย็นแตกในใหม่แบบนี้ยิ่งน่าเย็น   พูดเสร็จทั้งคู่ไม่รอช้านายดำรีบจับแขนพี่แนนไปด้านหลัง ทำให้สภาพพี่แนนตอนนนี้ทำไรไม่ได้เลย ส่วยนายชาติก็ปลดซิปเอาควยออกมา พอเสร็จก็จับขาทั้งสองของพี่แนน ออก     พี่แนนร้องไห้พร้อมเรียกให้คนช่วย แต่พี่เบาพูดขึ้นก่อนว่าอยากให้คนอื่นเห็นภาพที่กูเย็ดมึงไม่รู้กี่ครั้งเหรอ    กูถ่ายภาพไว้เยอะเลย พี่แนนเงียบแต่ก็ยังขัดขืน  พยามหนีบขาไว้ แต่มีเหรอจะสู้แรงผู้ชายได้ ไม่พ้นนายชาติแหกขาพี่แนนได้ นายชาติไม่รอช้าจับควยที่กำลังแข็งเสียบหีพี่แนนอย่างแรง ลวดเดียวมิดด้าม แล้วก็เริ่มซอย      ถึงพี่แนนจะไม่ยอมแต่โดยควยแกระแทกหีเข้าออกแบบนี้จะสู้ไหวเหรอ นอกจากเสียวเมื่อนายดำเห็นพี่แนนเริ่มเสียวมากแล้วจึงปล่อยมือหันมาจับนมพี่แนน และก้มลงไปดู ตอนนี้หีก็โดนกระแทกเข้าออก นมก็เจออีกคนดูดกัดอยู่พี่แนนเริ่มคราง ไม่มีอาการขัดขืนเลยแม้แต่น้อย      ตอนนี้แต่สีหน้ายังมีคราบน้ำตาอยู่ ภาพที่เห็นตอนนี้ ทำผมมีอารมณ์อย่างบอกไม่ถูกเลย อยากจะซักว่าวตั้งแต่พี่เบสล่ะ    แต่คิดอีกทีว่าจะกลับไปเย็นแฟนผม แต่ดันมีเหตุการณ์แบบนี้ต่ออีกจนผมแทบเก็บอารมณ์ไม่ได้ กลับมาดูที่เกมส์สวาทต่อ     นายดำควักควยออกมา และให้พี่แนนอม พี่แนนส่ายหัวแต่นายดำบีบจมูกพี่แนน        พี่แนนเลยอ้าปากพร้อมที่นายดำเอาควยยัดปาก เขาไป ตอนนี้พี่แนนไม่มีทางสู้ทั้งสองคนได้ หีก็โดนกระแทก ปากก็ต้องอมควย นมทั้งสองข้างก็กูก บีบขย้ำคนล่ะเต้า ผมไม่คิดเลยว่าดูคนโดนรุมเย็ดจะรู้สึกได้อารมณ์ขนาดนี้  ผมยากจะรุมเย็ดด้วยเลย        ตอนนี้นายชาติรีบเร่งกระแทก ได้ไม่นานนายชาติก็รีบเอาควยออก น้ำควยกระเด็นรดที่ต้นนาพี่แนน    นายดำรีบบอกนายชาติออกไป แล้วตัวเองเรีบเอาควยออกจากปากพี่แนน จับพี่แนนพลิกคว่ำ ดึกก้นขึ้นเตรียมใส่ท่าหมา       พี่แนนได้แต่ทำตาม นายดำเอาควยค่อยยัดหีพี่แนน นี่ขนาดโดนไปสองควย หียังฟิตอยู่เลย นายชาตหลังเสร็จก็เดินไปข้างโซฟา จับหัวพี่แนนและบอกให้อม พี่แนนสายหัวไม่ยอม  น้ำควยที่ติดกูมาก็น้ำหีมึงด้วย รีบๆเลยชะ ไม่ยากที่จะจับควยใส่แกพี่แนนน      นายชาติกับหัวพร้อมแทงควยเข้าปากพี่แนน เข้าออกช้าๆๆ ผิดกับ ด้านหลังที่ถูกนายกำกระแทกเข้าออกอย่างแรง           ส่วนพี่เบสตอนนี้ได้แต่นั่งดู แต่ควยพี่เบสกำลังแข็ง เหมือนได้อารมณ์จากการดูพี่แนนโดนรุม          ทั้งนายชาติและนายดำตอนนี้ต่างกำลังสนุกกับร่างพี่แนน               นายดำเริ่มซอยถี่เรื่อยๆๆ แต่พี่แนน เหมือนรู้ว่านานดำกำลังจะแตก      แล้วเลยพยามจะเอาก้นออก แต่พูดไม่ได้เพราะในปากก็คาควยนายชาติอยู่  นานดำเร้งจังหวะเร็วมากตอนนี้ ในที่ที่สุดนายดำก็น้ำแตกโดยที่ไม่เอาออก ค่อยอัดเข้าออกหีพี่แนนอย่างช้า สองสามที แล้วดึกออก น้ำควยไหนออกจากหี พี่แนนรีบทิ้งตัวนอน ส่วนนายชาติก็เอา ควยออกจากปากพี่แนน  ทั้งนายดำกับนายชาติพูดต่อ ว่าอยากจะเย็นอีกทั้งคืน แต่พี่เบสบอกให้พอก่อน รีบออกไปเฝ้ายามต่อเดี่ยวหายมานาน จะเป็นเรื่อย เดียวกูให้พวกมึงเย็ดต่อวันอื่น ทั้งสองคนทำหน้าเสียดาย  แต่ก็ขัดพี่เบสไม่ได้ ทั้งสองรีบแต่งตัวและเดินออกไป เมื่อทั้งสองออกไปแล้วพี่เบสก็ลุกจากเก้าอี้ควยโด่เดินไปหาพี่แนน ที่กำลังนอนค่ำร้องไห้หมดแรงอยู่  พี่เบสยืนดูอยู่พักนึง  ก็ลงไปนอนทับพร้อมกดควยเข้าพี่พี่แนน พี่แนนตกใจแต่พี่เบสก็พูดขึ้นว่าขออีกน้ำไม่นานหรอก เห็นหนังสดเมื่อกี้แล้วมีอารมณ์อีก พี่แนนบอกว่าจะเย็ดอีกกี่รอบ เมื่อไรจะปล่อยฉันไป พี่เบสบอกว่ารอบสุดท้ายล่ะ แล้วก็จับหน้าพี่แนนมาจูบพร้อย แนนซอยหีพี่แนนช้าๆตอนนี้มือก็จับนมไปด้วย พี่เบสซอยไม่นานก็เร่งสักพัก ก็เสร็จใน  ทั้งคู่จูบกันสักพัก พี่เบสก็ลุกไปใส่เสื้อผ้า ส่วนพี่แนนก็น้ำตาไหลไม่หยุด หลังจากไม่มีความเสียเข้ามาครอบงำ พี่แนนพยามลุกขึ้นมาน้ำก่อน  ทำให้น้ำควยที่หีของพี่แนนไหนย้อย ผมยังอยากเข้าไปเย็ดหีพี่แนนต่อเลย   พี่แนนเริ่มแต่งตัว  แต่พี่เบสแต่งเสร็จแล้วและบอกพี่แนนว่า ถ้าอยากเย็ดจะเรียกมาอีก ถ้าไม่อยากให้คนรู้ก็เงียบๆไว้ แล้วก็เดินออกจากห้องไป  ปล่อยพี่แนนใส่เสื้อผ้า พอพี่แนนแต่งตัวเรียบร่อย แต่สภาพก็ดูไม่เรียบร้อยเท่าไร พี่แนนค่อยๆๆเปิดประตูเดินออกแบบระวัง เดินไปที่รถที่จอดด้านหลังตึก แล้วออกจากบริษัทไป  ผมสงสัยว่าเกิดอะไรขึ้นอยากปิดกล้องวงจรปิดย้อนหลังดูแต่ตอนนี้ ผมเงี่ยนมาก  เลยไม่เปิดดู ผมรีบเก็บห้องและขับรถไปหาแฟนผมดีกว่า ตอนนี้เธอน่าจะยังไม่ขึ้นเวร           
ผมรีบขับรถมาหาอ้อมที่คอนโดซึ่งมันสะดวกกับอ้อมเวลาทำงานที่ไม่เป็นเวลา เป็นคอนโดเล็กๆมีแค่ 8 ชั้น                                                                                      จากที่พักก็นั่งวินมอไซค์ไปแค่ 1 กิโล ก็ถึงโรงพยาบาลแล้วก็มีวินถึงเที่ยงคืน มันสะดวกต่ออ้อมที่เลิกลงเวรดึกหรือขึ้นเวรดึก      ส่วนผมซื้อบ้านอยู่แต่ก็ไกลจากอ้อมถ้าวันหยุดผมผมถึงมาหาอ้อม หรือวันไหนที่งานไม่เยอะ    ส่วนอ้อมก็จะไปหาผมในวันหยุด  ซึ่งวันนี้อ้อมน่าจะเข้าเวรห้าทุ่ม เมื่อผมไปถึงที่คอนโด   ผมรีบขึ้นไปที่ห้องแต่ผมมีกุญแจอยู่แล้ว                                            และวันนี้ที่จริงผมไม่ได้บอกอ้อมว่าจะมาด้วย  ตามตารางที่ผมมีวันนี้อ้อมขึ้นเวรสามทุ่มแต่ผมมาถึงสองทุ่มคงต้องรีบหน่อย  ผมขึ้นไปถึงห้อง ก็ไขกุญแจเข้าไปแต่ไฟปิด      คอนโดอ้อมมีห้องนอน 1 ห้อง ด้านนอกก็เป็นห้องนั่งเลย ผมเปิดไฟไม่เจออ้อม       คงนอนอยู่ในห้องแน่ผมเลยคิดที่จะเข้าจัดการศึกกับอ้อมเลยเริ่มตอนหลับก็ได้อีกอารมณ์      ผมเลยค่อยเปิดประตูห้องเข้าไปถึงข้างในมืดแต่ก็เห็นคนนอนรางๆได้ผมยิ่งคิดถึงสิ่งที่ได้ดูมาวันนี้ยิ่งเหงี่ยนมาก    ผมค่อยๆย่องเข้าไปหาแฟนผม  เงาที่ผมเห็นนอนหงาย เมื่อผมเข้าไปใกล้     ผมค่อยเอามือล้วงที่ขาซึ่งเป็นชุดพยาบาลสงสัยจะแต่งตัวเสร็จ รอเวลาจนเผลอหลับไป   ผมค่อยๆเลิกประโปรงขึ้นเล็กน้อยทำแบบเบาที่สุด เพื่อที่จะเอาจมูกไซค์หี  เมื่อได้จังหวะที่ผมใกล้หีผมค่อยสูดดม ระหว่างเดียวกันผมก็จัดแจงถอดกางเกงผมออก   ซึ่งตอนนี้อ้อมยังไม่รู้สึกตัวผมพยามจะทำเบาที่สุดเมื่อผมสูดดมไปเรื่อยๆอ้อมทำท่าพลิกตัวเหมือนเคลิ้มแต่ยังไม่ตื่น   ตอนนี้อ้อมตัวอุ่นและเหงื่อออกมา ผมค่อยดึงกางเกงในออก ยิ่งทำให้ได้กลิ่นหีเต็มยิ่งปลุกอารมณ์ในอยากจะเลียแต่ติดที่ว่าผมเงี่ยนมากเลยไม่รอช้ารีบเดียวคร่อมอ้อม       ผมนิ่งสักพักเพราะถ้าแทงเลยอ้อมได้ตื่นแน่ผมเล็กและเตรียมควย เมื่อได้จังหวะผมรีบแทงควยเข้าหีอ้อมทันที     อ้อมสะดุ้งตกใจ และร้องผมกระซิบบอกอ้อมว่าโจ้เอง   โจ้เงี่ยนมากตอนนี้ขอเย็ดก่อนนะค่อยไปทำงาน      แต่อ้อมไม่มีทีท่าหยุดดิ้นเลย แต่ผมไม่สนในยังซอยค่อยเร่งขึ้น       เหมือนอ้อมใช้มือไปกดสวิตซ์ที่หัวเตียงไฟห้องสว่างขึ้น เมื่อไฟฟ้องสว่าง ต่างคนต่างเห็นหน้ากัน                                พี่โจ้ทำอะไร แต่ผมยิ่งตกใจมากเมื่อได้ยินเสียงและเห็นหน้าหญิงสาวที่ผมกำลังเย็ดอยู่ ไม่ใช่อ้อมกลับเป็นฟ้า                                          เพื่อนของอ้อม    ฟ้าก็ตกใจเช่นกันผมคงเงี่ยนมากเลยไม่รู้สุกผิดกลิ่นหรือ รุ้สึกถึงความไม่ใช่อ้อม                                                                ผมถามว่าอ้อมไปไหน ฟ้าบอกว่าอ้อมไปขึ้นเวรแทนเมื่อตอนเย็นเพราะฟ้ารู้สึกไม่ค่อยสบาย เลยขอให้อ้อมขึ้นเวรต่อ                              แต่ฟ้ากลับบ้านไม่ไหลเลยขอมานอนพักที่คอนโดอ้อมก่อน  ซึ่งตอนนี้ผมยังนอนทับฟ้าควยก็ยังแทงหีอยู่ แต่ผมรู้สึกได้ว่าหีฟ้าตอนนี้แฉะผมรู้สึกว่าจากตอนแรกที่ฝืดๆตอนนี้เหมือนมีน้ำของฟ้า     ผมก็กำลังงงว่าจะเย็ดต่อหรือพอแต่ตอนนี้สีหน้าของฟ้าเริ่มแดงบ่งบอกถึงมีอารมณ์    เพราะเป็นผมผมเลยไม่รุ้สึกต่อต้านเหมือนตอนแรก แต่ฟ้าก็บอกว่าให้ผมออกเดี่ยวอ้อมกลับมาเจอ     ผมเลยบอกไปอ้อมเพิ่งเข้าเวรนี่กว่าจะกลับเช้าฟ้าก็เงียบแล้วก็รีบออกไปเถอะมันไม่ดี แต่แค่ผมขยับตัวนิดหน่อยควยที่มันคาหีฟ้าอยู่ก็เสียดกับหีนิดหน่อย     ฟ้าก็มีเสียงเสียวๆแล้ว ผมยังตัดสินในไม่ได้ตอนนี้ว่าจะเอาไง                                   แต่เอาตรงๆผมก็เจอฟ้าบ่อยมากหุ่นก็ดีพร้อมทั้งหน้าอกก็ใหญ่กว่าอ้อมอีก   หลายครั้งผมเคยคิดเล่นว่าอยากเย็ดฟ้า
  ฟ้าก็เคยมานอนคอนโดนอ้อมบ่อย และบางครั้งก็เป็นวันที่ผมมาหาอ้อม ส่วนฟ้าก็เลิกกับแฟนไปนานล่ะ โสดมาก็นาน ผมไม่รู้สึกผิดชอบชั่วดีแล้วตอนนี้ ผมกระซิบข้างหูฟ้าเบาๆ ฟ้าพี่ขอสักทีนะพี่ทนไม่ไหวแล้วฟ้ามองหน้าผมแล้วเงียบพยามหลบสายตา   แล้วพูดขึ้นมามันไม่ดีนะฟ้ากับอ้อมเป็นเพื่อนกันมานานผมเลยพูดว่าเราไม่บอกใครจะรู้นอกจากเราสองคน ฟ้าเงียบเหมือนเป็นใจผมไม่ปล่อยโอกาสแน่     จึงเริ่มซอยและในโอกาสจูบไปที่ปาดฟ้าเพื่อแลกลิ้น ฟ้าก็เหมือนหันหน้าหนีแต่ก็ไม่พ้นในที่สุดก็ประกบปากได้   แรกๆฟ้าคงไม่กล้าแต่สักพักฟ้าก็เริ่มแลกลิ้นด้วย เราดูดดื่มกันอยู่พอสมควร                                                                                                            ที่ผมมันใจว่าฟ้าจะยอมผมทุกอย่าง ตอนนี้ผมถอนปากออกจากฟ้ามาจ้องที่หน้าอกฟ้า และใช้มือปลดกระดุมเผยให้เห็นเสื้อในที่ขาวที่ปิดนมอยู่  แต่นมของฟ้าใหญ่มาก ใหญ่หว่าของพี่แนนอีก     ผมปลดเสื้อในออกในที่สุดนมคู่ใหญ่ก็ไม่มีอะไรมาปิดสายตาผม ทั้งใหญ่ ขาวอวบ หัวนมสีชมพูอีก     ผมก้มดูดนมทั้งทีมือก็บีบไปด้วยผมทั้งเค้นทั้งขย้ำกัดดูดหัวนม ฟ้าได้แต่ครางเสียงเบาๆด้วยความเสียว    นมฟ้าอร่อยมากตอนนี้ผมถอนควยออกก่อนและผมค่อยเลื่อนเลียตั้งแต่หัวนม                                             ลงมาที่หน้าทองฟ้าและลงมาที่หี       ตอนนี้ผมเห็นหีฟ้าอยู่ต่อหน้าผมเต็มๆ กลีบสี่ชมพู ทั้งสองข้าง ขนหมอย ไม่เยอะ ข้างในกลับเต็มไปด้วยน้ำของฟ้า ผมไม่เสียเวลาที่จะชิมน้ำหีฟ้า      ใช้ลิ้นเลียปากดูดหีฟ้าได้แต่นอนบิด ด้วยความเสียว ทั้งปากและจมูกผมฝังหีสูดดมแบบเต็มปอด      ฟ้าใช้มิจับผมทั้งสองข้างจิกผมตามจั้งหวะความเสียวที่ผมกระทำต่อหีเธอผมเลียจนฟ้ากระตุกตัว จนเสร็จไปรอบนึง      ผมก็เงยหัวขึ้นบอกว่าเสร็จแล้วเหรอฟ้าพยักหน้า งันได้เวลาทำให้พี่ต่อ    ผมทิ้งตัวนอนหงาย ฟ้ารีบลุกไปแล้วจับควยผมอมอย่างชำนาญค่อยๆเลียรอบหัวควยผมและอม    ลีลาการอมควยฟ้าเก่งมาก เก่งกว่าอ้อมอีก แค่อมไม่นานก็ทำผมแทบแตก ตอนนี้เหมือนเด็กที่กำลังกินไอติมรสโปรด ฟ้าอมไปเรื่อยไม่มีทีท่าว่าจะหยุด  ตอนนี้ฟ้านั่งข้างผมและก้มลงไปอมควย ส่วนก้นก็ยกขึ้นอยู่ข้างผม  ทำให้ผมเห็นมุมมองคือก้นฟ้า ยกขึ้นเล็กน้อยเห็นหีคว่ำลง ผมเลยใช้นิ้มแหย่ ยิ่งเร่งจังหวะที่ฟ้าอมควยผมอีก ผมให้ฟ้าพอก่อน ฟ้าเลยหยุดหันมามองแบบยังไม่อิ่ม ผมให้ฟ้าขึ้นขย่ำผมเลย ฟ้าพูดง่ายรีบทำตามทันทีตอนนี้ ฟ้าคร่อมและหันหน้ามาทางผม ทำให้ผมเห็นและจับนมได้ถนัด ฟ้าออกแรงขย่มอย่างแรง เหมือนไม่เคนเย็นมานาน  นมคู่ใหญ่ส่ายไปมาขึ้นลง ตามแรงขย่ม ตอนนี้ผมเสียมมาก ถ้ารู้เอามันขนาดนี้ หาโอกาสเอาตั้งนานล่ะผมคิดใจ  แต่ตอนนี้คือผมเสียมมาก ฟ้าก็ดูท่าแล้วต้องการเย็ดมากเลย ก็เลิกกับแฟนไม่ตั้งนาน  จนฟ้าน่าจะใกล้หมดแรงตอนนี้ เพราะเริ่มเบาลง ผมเลยให้ฟ้านอนเดียวพี่ทำต่อเอง  ผมลุกขึ้นจับฟ้ามาเข้าท่าหมา ผมค่อยก้มเลียหีฟ้าจากด้านหลัง เลียผ่าง่ามก้นมาถึงรูก้น ผมเลียหมด เพื่อให้ฟ้าเสียวก้อนที่จะแทงควยค่อยๆเข้าไป ผมซอยช้าๆแต่หนักเข้าไป ฟ้าถึงกับครางดังเป็นระยะ ฟ้าพยามเอามือดันที่หัวเตียงเพื่อตั้งกับกับจังหวะการกระแทกของผม ส่วนนมที่ใหญ่เมื่ออยู่ท่านี้มันห้อยลงและแกว่งไปมา ผมเอื้อมมือไปบีบ บีบแรกมากแทบจะระเบิดออกมา ฟ้าก็ส่งเสียงครางตลอด   คราวนี้ผม เปลี่ยนมาใช่สองมือจับก้นฟ้าไว้ เตรียมซอยถี่ ผมรัวใส่หีฟ้าไม่ยังทั้งความเร็วความแรง  ตอนนี้ ฟ้าก็ครางไม่หยุด ผมพยามกลั้นไว้ไม่ให้แตก แต่ก็สู้ความเสียวไม่ได้ ในที่สุดก็แตก    แต่ผมก็ซอยอีกอยู่ ผมหยุดและแช่ควยไว้สักพักก็ดึกออก ฟ้าทิ้งตัวนอนทันที  ผมขยับเอาควยไปใกล้ฟ้า ถึงฟ้าจะหอบและเหนื่อยแต่ก็รู้งาน ฟ้าคว้าควยผมไปดูดจนน้ำผมเกลี้ยง หน้าฟ้าตอนนี้ดูมีความสุขมาก ผมกับฟ้านอนกอดกัน ฟ้าถามผมว่ามีความสุขไหม ผมตอนทันทีว่ามี ผลเลยบอกว่าคืนนี้นอนด้วยได้ไหม กว่าอ้อมจะลงเวรก็ 8 โมงเช้า เดียวเช้าผมจะออกไปก่อฟ้าพยักหน้า    เราทั้งคู่นอนกอดกันแล้วเผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้ ผมรู้สึกตัวอีกทีตอนตี 1 แต่ฟ้าไม่อยู่ ผมลุกไปดูได้ยินเสียงคนกำลังอาบน้ำ ผมเดินเข้าไปดูกำลังเห็นฟ้าอาบน้ำโดยไม่ปิดประตู เล่นควยผมแข็งขึ้นมาอีกเลยกับภาพที่เห็น ผมเดินเข้าไปจังหวะเดียวกับที่ฟ้าหันมาแล้วถามผมว่ามาตั้งแต่ตอนไหน   ผมไม่ตอบบอกแค่ว่าเงี่ยนอีกแล้วผมจับฟ้าหันหลังยืนเอาท่าหมาทันที ฟ้าไม่ขัดแม่แต่น้อย   เราจัดการกันสารพัดท่า เสร็จไปอีกยก แล้วก็พากันหลับไป ผมตื่นมาอีกที่ตอนหกโมงเช้า รีบอาบน้ำออกไปทำงานก่อนอ้อมกลับมาโดยที่ฟ้ายังหลับอยู่ ผมมาถึงที่ทำงานหลังจากเมือคืนเสร็จศึกไปหลาบยก ผมมานุ่งคิดว่าผมกับฟ้าจะเป็นไงต่ออ้อมจะรู้ไหม  แล้วเรื่องพี่แนนเป็นมายังไงและจะเป็นไงต่อ ตอนนี้ผมมีแต่เรื่องเสียวๆ  มีเสียงไลน์ ผมเปิดดู เป็นไลน์ของอ้อม แต่ยังไม่กล้าเปิดอ่าน....

review1972

555นึกว่าย่องเข้าหาอ้อมแล้วเจออ้อมกำลังเอากับคนอื่นเสียอีก เนื้อเรื่องเสียวดีใช้ได้เลยครับ ติงนิดที่เหมือนรวบรัด เร่งรีบเกินไปหน่อย คำผิดเยอะแต่โอเคคร้าบ

Phoowadol

เริ่มต้นเรื่องมา พี่แนน ก็ทำท่าว่าจะเป็น ตัวเด็ดของเรื่อง  แต่พอมาถึง บท ของฟ้า เพื่อนแฟนนี่สิ เล่น เอานกเขาขัน จุ๊กกรูๆ  คนนี้ กินขาดครับ แย่งซีนไปหมดเลย   ::HeyHey::

sunnie06

อิทธิพล ทบชา

นึกว่าจะได้จัดพี่เเนนไหงมาจัดฟ้าแทน

Kingmar

เนื้อเรื่องดีมากไม่เสียเวลาจัดหนักกันเลย อ้อมจะรู้ไหม อยากให้รู้แล้วจัด2รุม1เลยครับ

juheshas hiskon

อ้อมจะว่าไงน้อ อ่านให้ฟังหน่อย

pamaaeng

แอบดูจนเงี่ยน กะเอาไปลงกับแฟน
แต่กลับ... ส้มหล่น
ได้เสียบเพื่อนแฟนซะงั้น

therasak

จัดใหญ่เลยนะ งานเข้าอย่างนี้มีหวังน้ำแห้งได้ง่าย ๆ

xonly-809

อยากให้พระเอกเป็นฮีโรช่วยพีแนนจัดการแล้วพี่แนนจะเสร็จโจ้

eka1325

ได้เพื่อนแฟนเพราะความเงี่ยนแบบนี้คุ้มสุดๆ  ต่อไปคงได้แนนด้วยแน่ๆเลย  มีเมียสองคนทำงานด้วยันแบบนี้ สักวันคงรู้ความจริงแน่นอน

azerothx

แนน มีแววต้องโดนอีกแน่ ส่วนฟ้าจะมีต่อมั้ยนะ

anna123

drof666

ไปๆมาๆได้ส้มหล่นเฉย ถ้ามีถาคต่อนี่คงได้ผัวครบทั้งบริษัท ::Hunger::

Dts Rayong

ท่าจะยาวนะเรื่องนี้ พี่แนนน่าจะเป็นรายต่อไป