ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภา

เริ่มโดย Chanika, สิงหาคม 14, 2019, 01:59:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chanika

ภา เฟรชชี่น้องใหม่มหาลัยด้วยความที่เธอมีความสวยและ หุ่นระดับนางแบบ ทำให้เธอได้เป็นเชียร์ลีดเดอร์ประจำคณะ
มหาลัยที่เธอเรียนอยู่นั่นมีพื้นที่ในการจอดรถอย่างจำกัดทำให้บางครั้งเธอเองต้องไปจอดกับที่รีบฝากรถข้างนอกมหาลัย และในวันนี้ก็เช่นกันเธอนั่นไม่มีที่จอดรถในมหาลัยทำให้เธอต้องไปจอดข้างนอก และวันนี้ก็เป็นวันซ้อมลีดวันแรกของเธอทำให้เธอต้องกลับดึกและจอดรถทิ้งไว้เป็เวลา10ชม.
ภา:"วันแรกซ้อมซะดึกเลยจะโดนค่าจอดเท่าไหร่เนี่ย"เธอบ่น
ขณะนั้นเธอก็ได้เดินไปยังที่จอดรถแต่ว่ามันดันปิดไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
ภา:ตายละ!! "ปิดแล้วเหรอเนี่ยจะทำยังไงดีเนี่ย เอารถออกมาไม่ได้ด้วย"
เธอก็ได้เหลือบไปเห็นลุงคนนึงน่าจะเป็นคนเฝ้าที่จอด
ภา:"ลุงคะๆ หนูจะเอารถออกได้ยังไงคะ"
ลุง:"อิหนู นี่มันสี่ทุ่มแล้วลุงปิดประตูให้รถเข้า-ออกไม่เกิน3ทุ่มหน่ะ"
     "ไอ้คนเก็บเงินมันก็ออกไปกินเหล้าแล้วด้วยสิ เช้าเลยแหละกว่าจะกลับ"
ภา:"แล้วหนูจะเอารถออกได้ยังค่ะลุง"
ลุง:"ต้องรอพรุ่งนี้เช้านั้นแหละตอนนี้ลุงไม่ให้เอารถเข้า-ออก อีกอย่างหนูจอดเกิน10ชม.ด้วย หนูต้องจ่ายคูณสองเลยนะ"
ภา:"พอจะมีวิธีให้หนูเอารถออกได้ไหม"
ลุง:วิธีเหรอ!? "มันก็พอจะมีอยู่"
ภา:"วิธีไหนเหรอคะ" บอกหนูมาได้เลยจะทำหมดทุกอย่าง
ลุง:"หมดทุกอย่างแน่นะ"
ภา:"ค่ะหมดทุกอย่าง"
นักศึกษาสาวตกลงรับปากว่าจะทำทุกอย่างแต่หารู้ไม่ว่าสิ่งที่เจ้าลุงคนเฝ้าลานจอดจะขอให้เธอทำนั้นมันเสียวสุดขั้วเลยแหละ
ลุง:"ลุงอยากให้หนูใช้ปากทำอะไรให้ลุงสักอย่างหน่ะ"
ภา:"อะไรเหรอคะ"
ลุง:"ก็แบบใช้ปากอมตรงนั้นให้ลุงหน่อย"
ภา:"หาาาาา! หมายความว่าไงตรงนั้นคือตรงไหน"
ลุง:"ตรงควยอะหนู"
ภา:"บ้า!หน่ะลุง ขอเอารถออกจะให้หนูอมควยเฉยเลย"
ลุง:"หน่านะหนู ตั้งแต่เมียลุงตายไปลุงก็ไม่ได้มีอะไรกับผู้หญิง ถือว่าสงสารลุงนะ อีกอย่างค่าจอด10ชม.ลุงจะคุยกับไอ้คนเก็บให้ แค่อมให้ลุงเฉยๆ"
นักศึกษาสาวจึงครุ่นคิดอยู่พักนึง ใจก็สงสารลุงที่อัดอั้นมานาน และอีกอย่างคือเธอจะไม่ต้องเสียค่าจอดที่มันคูณแล้วนั้นด้วย เธอจึงตอบรับปากไป
ภา:"ก็ได้ค่ะ แต่แค่อมให้เท่านั้นนะ ลุงไปหาที่ที่คนจะไม่มาเห็นเราทั้งคู่ก่อน"
ลุง:"จิงนะ!!:D งั้นเราไปตรงหน้ากระโปรงรถคันนั้นกัน"
ทั้งสองจึงเดินไปบริเวณหน้ารถที่ได้บอกไว้ เมื่อไปถึงลุงเฝ้าลานจอดไม่รอช้าดึงตัวนักศึกษาสาวเข้ามากอดฟัดอย่าอดอยาก
ภา:"อื้ออออ ใจเย็นคะ"
    "หนูว่าเริ่มกันเลยไหมคะ มันดึกแล้ว"
ลุง:"ได้จ๊ะลุงลืมไปเลยว่าดึกแล้ว หนูช่วยจัดการให้ลุงทีนะ"
พูดนักศึกษาสาวจึงนั่งคุกเข่าลงพร้อมเอื้อมมือไปจับที่ซิบกางเกงคุณลุงแล้วรูดลง แค่เพียงรูดลงกระดออันใหญ่ยาวของลุงก็ดีดผงักขึ้นมาปรากฏแก่สายตานักศึกษาสาว เพราะลุงแกไม่ได้ใส่กางเกงในมาด้วย ช่างเตรียมพร้อมซะจริงๆ
ภา:"นี่ลุงไม่ใส่กางเกงในมาด้วยเหรอเนี่ย"
ลุง:"แหะๆมันไม่มีไซส์สำหรับลุง ลุงเลยไม่ใส่จ๊ะ"
พูดจบทำให้ภาต้องมองท่อนเอ็นขนาดใหญ่ "ก็ใหญ่ขนาดนี้กางเกงในที่ไหนจะใส่ได้หล่ะ"นักศึกษาสาวรำพึงในใจ
ลุง:"หนูลองเอามือไปจับดูสิ"
ภา:"อือหือ กำไม่มิดเลยค่ะลุง หนูจะอมได้ไหมเนี่ย"
ลุง:"ต้องลองอมดูแหละจ๊ะ"
นักศึกษาสาวจึงอ้าปากค่อยๆงับเข้าไปที่หัวหยัก พร้อมใช้ลิ้นวนๆรอบปลาย
ลุง:"อื้ออออ เสียวปลายมากเลยจ๊ะ"
ภาจึงจัดการอมมันเข้าไปอีกครึ่งลำ"คนบ้าไรควยใหญ่ชิป แค่ครึ่งควยก็ทิ่มคอละ จะอมหมดลำไหมเนี่ย"นักศึกษาสาวรำพึงในใจ และคายท่อนเอ็นนั้นออก
ภา:"ลุงค่ะมันเข้าได้แค่ครึ่งเองค่ะ"พร้อมอมเข้าไปต่อ
ลุง:"แค่ครึ่งก็พอแล้วจ๊ะที่เหลือลุงจัดการเอง"พูดจบตาลุงก็จับผมนักศึกษาสาวรวบไว้ข้างหลัง พร้อมทั้งกระเด้าเอวซอยควยเข้าปากนักศึกษาสาวอย่างหื่นกระหาย
ภา:"ลุง~~~อ๊อกกก อ๊ออกดด อ๊อกกก
ผ่านไป5นาทีนักศึกษาสาวโดนตาลุงเฝ้าลานจอดกระแทกดุ้นเข้าปากอย่างเมามัน
ภา:"พอก่อนค่ะลุง หนูปวดปากไปหมดแล้ว"
     "เมื่อไหร่จะเสร็จค่ะเนี่ย นานแล้วนะ"
ลุง"แหะๆลุงอึดไปหน่อย เอางี้ไหมเปลี่ยนเป็นให้ลุงแทกอย่างอื่นแทน"
ภา:"อะไรเหรอคะ"
ลุง:"ก็หอยหนูยังไงหล่ะ"
ภา:"จะดีเหรอคะลุง ของลุงมันใหญ่จะเข้าของหนูได้เหรอ"
ลุง:"ดีสิจ๊ะ ไหนๆหนูก็เห็นของลุงแล้วให้ลุงเห็นของหนูมั้งจะได้แฟร์ๆกัน"
ภา:"นั้นสิเนอะ ก็ได้ค่ะ"
พูดจบนักศึกษาสาวจึงลุกขึ้นหันหน้าเข้าหารถยืนโก้งโค้งให้กับตาลุง ลุงไม่รอช้ารีบถลกกระโปรงขึ้นไปไว้ที่เอวพร้อมจับกางเกงในของนักศึกษาสาวลงมาไว้ที่หัวเข่า
ลุง:"โอ้โห หอยสวยมากๆเลยจ๊ะ ลุงไม่เคยเห็นใครหอยสวยแบบหนูมาก่อนเลย"
"ไม่น่าเชื่อว่าวันนี้ลุงจะได้กระแทกหอยสวยๆแบบนี้ เหมือนฝันเลยจ๊ะ"
ภา:"รีบๆทำเถอะค่ะ หนูเขินจะแย่แล้ว อายด้วย"
อ่าาาส์ ค่อยๆเอาเข้าคะลุง พรืดดดดดดด ฉึกๆพรืดฉึก

ภา:โอ้วววววววว ลุงค่ะเบาๆก่อน มันเจ็บ ซี๊ดดดดด อู้ยยยย ของลุงมันใหญ่เกินไปจะเข้าได้เหรอค่ะ อ่าๆๆ 
ลุง:ได้สิ ของหนูก็ใช่ว่าจะเล็กๆซะที่ไหน เห็นตัวแค่เนี่ย หอยใหญ่เอาเลยนะเรา อ่าซี๊ดดดด ฟิตชิปหาย
ภา นักศึกษาสาวสวยขณะกำลังก้มตัวย่อเข่าลงหน้าฝากระโปรงรถ มือสองข้างจับไว้ที่ฝากระโปรงรถ ชุดนักศึกษานั้นขณะนี้กระโปรงทรงเอของเธอล้มขึ้นอยู่ที่หน้าท้อง กางเกงในสีขาวถูกถอดลงไว้ที่หัวเข่า โดยมีคุณลุงเฝ้าลานจอดรถกำลังกระแทกเอ็นท่อนใหญ่เข้าหอยนักศึกษาสาวอย่างลำบากด้วยความฟิต
ภา:อ่าาาา ลุงค่ะมันเข้าหมดรึยังค่ะ หนูรู้สึกคับแน่นไปหมดแล้ว อ่ะๆ อ่าๆๆ
ลุง:ยังเลยจ้ะ เข้าได้แค่ครึ่งเอง ลุงยังไม่เคยเย็ดใครที่หีฟิตแบบหนูมาก่อนเลย ซี๊ดดดดด
ภา:อ่าๆๆๆ อ้ะๆๆ อ่ะๆ โอ้ววววว
ภา:ก็ของลุงมันใหญ่นี่ค่ะ คับของหนูหมดแล้ว ของหนูจะแหกไหมเนี่ย ลุงกระแทกไม่ยั้งเลย หือๆๆ
ลุง:ไม่แหกหรอกจ๊ะ หอยหนูมันใหญ่รับได้อยู่แล้ว อิอิๆ
ภา:โอ้ววว อ่าาา ลุงนี่ก็นะไม่คิดว่าวิธีที่จะเอารถออกต้องมาโดนซอยหอยแบบนี้ อ่าาาาา
ลุง:ช่วยไม่ได้อยากจอดรถไว้นานเอง อิอิ เย้ เข้าหมดลำแล้วหนู งั้นลุงขอกระแทกแน่นๆหล่ะ
ภา: เอาเลยค่ะมันดึกแล้ว อ่าๆๆๆๆ อ้าส์ โอ้ววววว
นักศึกษาสาวโดนลุงเฝ้าลานจอดกระแทกอยู่ร่วม10กว่านาที ทำเอาเธอนั้นแข้งขาอ่อนเรียวแรง ยืนโก้งโค้งให้ลุงกระแทกต่อไปไม่ไหว
ภา"ลุงคะ หนูยืนไม่ไหวแล้วหนูเสียวจนขาหนไม่มีแรงแล้วคะ"
ลุง:"งั้นเปลี่ยนท่าละกัน"
พูดจบแกก็จับนักศึกษาสาวให้นอนอยู่บนฝากระโปรงรถ ไม่ช้าขาดตอนแกจับขาทั้งสองข้างของเธอแหกออกพร้อมจับควยจ่อเข้าที่รูหีและกดมิดด้ามอย่างรวดเร็ว
ภา:"โอ้ววววววลุงคะ ท่านี้โดนมดลูกหนูเลยคะ อื้ออออ่าส์"
ลุง:"ลุงเองก็กระแทกได้มันจ๊ะ มันควยสุดๆ"
    "เหมือนขึ้นสวรรค์เลยเว้ยยยย"
แกกระแทกอย่างนั้นร่วม5นาที จนในที่สุด
ลุง: ได้เย็ดนักศึกษาทั้งทีขอลุงแตกในละกันนะ 
ภา: จะแตกไหนก็แตกเถอะคะ โอ้ววววว
ลุง: อ่าสสสสส์ แตกแล้วววว
แกร้องขึ้นพร้อมก้มตัวกอดนักศึกษาสาวขณะที่ท่อนเอ็นยังแช่คาไว้อยู่อย่างนั้นจนมันหดตัวลงและหลุดออกมาพร้อมกับหยาดน้ำรักที่ไหลมาตามขา
ลุง:อือหือสวยงามมาก หอยหนูมีน้ำลุงไหลออกมานี่น่ารักมากๆ
ภา:บ้าาา ลุงนี่ก็ไปเปิดประตูให้หนูเอารถออกเร็วเดี๋ยวหนูจะแต่งตัวแล้ว
ลุง:จ้าาๆๆ คราวหน้าอย่าลืมหล่ะว่าที่นี้ปิดสามทุ่มหน่ะ ครั้งนี้ลุงยกให้นะ
ภา:ใครจะไปลืมหล่ะ น้ำเต็มรูขนาดนี้ลืมไม่ลงเลยหล่ะ
ลุง:อิอิ555555555
ภา:"ลุงออกไปดูคนให้หนูก่อนนะคะ หนูขอจัดการตัว จัดการน้ำลุงในร่องหนูด้วย
ลุง:แหะๆขอโทษนะจ๊ะ ลุงมันไปหน่อย"
20นาทีผ่านไป
นักศึกษาสาวจึงขับรถออกไปพร้อมกับทักทายคุณลุงก่อนจะออกไป
ภา:หนูกลับแล้วนะคะลุง
ลุง:ขับรถกลับดีๆนะครับ แล้วอย่าลืมมาใช้บริการที่จอดรถของเราใหม่
"แหม่จอดรถครั้งนี้เอาซะคุ้มเลยนะลุง" แต่ก็คนอะไรควยใหญ่ชิปหาย พรุ่งนี้จะมีแรงซ้อมหลีดไหมนะเรา อุ้ยยยย"ภานึกในใจขณะขับรถออกไป

Dts Rayong

tantawanjames

สบายไปเลยลุงเจอน้องภาใจดี จัดไปเต็มค่าจอดรถครั้งนี้

mahahere

ชอบแบบนี้มากครับ กับคนมีอายุเนี่ย

palmy ed

ผมนี้รออ่านเรื่องแนวนี้มานาน สาว นศ คาชุด กับลุงแก่ๆ แตกใน โครตชอบเลย  ได้โปรดขอภาคต่อด้วยครับ รอๆๆๆๆๆ ใจจะขาดแล้ว

sunnie06

อะไรจะง่ายดายขนาดนี้

swss2511

Chanika

ตอนต่อไปยังคิดไม่ออก ใครมีไอเดียดีๆเสนอมาหน่อยนะครับ ถือว่าร่วมกันเขียน

palmy ed

อ้างจาก: Chanika เมื่อ สิงหาคม 15, 2019, 05:00:13 หลังเที่ยง
ตอนต่อไปยังคิดไม่ออก ใครมีไอเดียดีๆเสนอมาหน่อยนะครับ ถือว่าร่วมกันเขียน

เอาแบบภาขับรถออกไป ไปเฉียว ชายชราเก็บขยะ แก่ๆสกปรก เลยพากลับบ้าน ให้รางวัลปลอบใจโดยการใส่ชุด นศ สุด sexy เย้กับชายแก่ แตกใน สามวันสองคืนไปเลยแบบไม่ถอดควยออกไปเลย ฟินสุดๆ ชอบแนวสาวสวยๆในชุด นศ กับชายแก่ๆนี้แหละที่สุด

lungchang

ชอบครับ อ่านไปอม..ยิ้ม ไป..55
คนแต่งต้องเป็นคนอารมณ์..ดี แน่นอน
ผมแต่งเล่นๆลงกลุ่มไลน์ ก็ประมาณนี้เหมือนกัน
สั้นๆ ง่ายๆ เน้นเอาฮา แต่ปนเสียวอ่ะ..555

saturn

แหม  แค่ค่าที่จอดรถ  งกได้โล่เลยน้องภา

code47

ค่าจอดรถมันจะกี่ตังกันเชียว

review1972

อ่านแล้วอยากจะเปลี่ยนอาชีพเป็นคนเฝ้ารถเลย เผื่อฟลุ๊ค555

johnywalker

ดีจังได้ล่อนักศึกษาสาวสวย เงินก็ไม่ต้องเสีย แถม outdoor อีก จินตนาการเพริดแพร้วมากครับ

sthanya

จ่ายค่าที่จอดรถแพงนะเนี่ย