ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 61 (ถึงคราวอ.ดา)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 09, 2020, 10:35:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

หลังจากนุชโดนควยสุทธิแล้ว เธอเลยเป็นสายลับให้กับสุทธิ และแพร่งพรายความลับว่ามีใครบ้างในกระบวนการ ทำให้ลุงกลเป็นคนแรกโดยโดนตัดสายเบรครถมอเตอร์ไซค์ทั้งหน้าทั้งหลัง วันต่อมาอาจารย์อรได้ทราบข่าวว่า ลุงกลหัวหน้ายามประจำตึกเรียนรวมเกิดประสบอุบัติเหตุ เธอรีบโทรหา "ลุงกลเป็นไรป่ะคะ" "ครับขาเจ็บครับ ก็ต้องร่วมอีก 2 เดือนแล้วครับ" "เกิดหรือคะทำไมมันเกิดเรื่องนี้เกิดขึ้น" "ครับถนนอาจจะลื่นเบรครถผมก็ไม่ดีครับ" "โอเคค่ะดูแลตัวเองดีๆ" "ยังไงฝาก 3 คนนั้นดูแลอาจารย์ด้วยนะครับ" "ไม่ต้องเป็นห่วงอรแล้วค่ะจะดูแลตัวเองได้คะลุง"

กลับมาที่อาจารย์วรินดา 1 ใน 3 นางเอกจากมหาลัยของเรา หลังจากเธอกลับมาจาก การส่งศพของนายย้นให้กับญาติที่มารับจากต่างจังหวัด เธอมีอาการเหม่อลอยอย่างเห็นได้ชัด เธอคงคิดไม่ออกว่ะคนดีๆอย่างลุงย้นจะทำร้ายเธอได้อย่างไร  แต่จู่ๆก็มีเสียงตะโกนดังขึ้นหลังบ้านบอกว่ามีของมาส่งทำให้เธอได้พบกับชายแปลกหน้าคนหนึ่ง อยู่ในชุดดำในมือถือกล่องกล่องนึงเอาไว้ ใครคนนั้นก็ยื่นกล่องให้เธอแล้วอาจารย์วรินดาก็ได้พบภาพมือถือ ก่อนชายลึกลับจะบอกให้เปิดภาพในไฟล์วีดีโอ เธอตกตะลึงมากร่างเปลือยของเธอถูก 2 ชายที่เธอ แทบไม่รู้จักคลุกเคล้าใบหน้ากับร่างกึ่งเปลืยของเธอ แล้วมีล่างก็มีภาพลุงย้นเข้าต่อสู้เพื่อป้องกันป้องภัย ดูแล้วลุงย้นทำเพื่อเธอวรินดาร้องไห้ออกมา เมื่อรู้ว่าลุงย้นคือผู้เสียสละ "ใช่ครับนายย้นเขาเสียสละเพื่อคุณครับแล้วคุณคิดจะทำอะไรให้เขาไหมครับ คุณรู้ไหมครับโทรศัพท์เครื่องนี้ของใคร" "ของใครค่ะดาไม่รู้ใครมันให้มันจะทำร้ายดา" "มันคือไอ้สุทธิกับนางพัชรีคนที่บ่งการเรื่องนี้คือ อาจารย์จอมแรดประจำคณะบริหารที่ราคาครับ เพราะโทรศัพท์เครื่องนี้เป็นของมัน ส่วนลูกน้องมันสองคนผมฆ่าไปแล้วด้วยเปิดแก๊สให้ระเบิด" อาจารย์ดาตกใจกับสิ่งที่ชายแปลกหน้าพูด แต่สุดนี้เศร้าเสียใจในเรืรองลุงย้น "เสียใจก็เท่านั้นล่ะครับอาจารย์อาจารย์อยากแก้แค้นไหมครับอาจารย์ นังพัชรีตายพรุ่งนี้เลยนะครับเดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะไปปิดเครื่องช่วยหายใจของมัน" "จะดีหรอคะมัน" "ก็แล้วแต่ จากนี้เราคงจะต้องโต้กับนายสุทธิ บ้างถ้าเราปล่อยให้มันเล่นงานเราฝ่ายเดียวเราคงไม่รอด คราวอาจารย์ราตรีก็โดนไปแล้วทีนึงแต่อาจารย์ห้ามบอก เรื่องนี้ไปให้อาจารย์อรและหมอวินะครับไม่เช่นนั้น ถ้าสองคนใจร้อนไปรบรากับสุทธิมีสิทธิ์โดนมันเล่นงานกลับได้ครับ" "ได้ฉันจะจัดการพวกนี้เอง" อาจารย์ดาพูดอย่างเข้มแข็งบอกว่าจะจัดการไอ้คนเลว
และแล้วพอเย็นอีกวันนางพัชรีก็เป็นศพ เพราะไฟฟ้าดับ5นาทีและ เครื่องสำรองไฟไม่มี เป็นแผนการของชายลึกลับที่อ.ดาไม่รู้จักเลย เสียงเคาะประตูบ้านพักอ.ดา ดังขึ้นอ.ดาเปิดประตูรับชายแปลกหน้าเข้าที่ห้องครัว "คุณแล้วดาจะไม่ถูกจับแน่นะคะ" "ปลอดภัยครับ ผมแค่ตัดไฟจากสายนอกห้องมันครับ" "ดากลัวคะคุณนิๆดาฆ่าคนจริงๆหรือคะ" "อย่าคิดมาคนเลวอย่างนังพัชรีและไอ้สุทธิตายยังน้อยไป"
ในระหว่างที่วรินดากำลังคิดพะวงหน้าพะวงหลังอยู่นั่น ชายคนนั้นได้เข้ามาประกบปาก จูบอาจารย์วรินดา อาจารย์วรินดาผลักอกของชายคนนั้นออกไป ด้วยความตื่นกลัวเมื่อชายคนนั้นถูกประกบปาก พูดเสียงดังออกไปว่า "คุณทำอย่างนี้กับฉันได้ไง" "อาจารย์วรินดาออกไปผมเป็นคนที่ช่วยจัดการนางพัชรีให้ และถ้าอาจารย์ดายอมเป็นของผม ต่อไปผมจะทำทุกอย่างที่อาจารย์ต้องการได้โปรดบัญชาการ ในสิ่งที่อาจารย์อยากจะให้ผมทำ อาจารย์ต้องเข้มแข็งต่อจากนี้ไม่มีใครช่วยพวกเราได้ ถ้าเราไม่สู้กลับมัน เพื่อนอาจารย์อีกสองคนอาจเจอจุดจบแบบท่านราตรี" โดนร่ายยาวขนาดนี้อ.ดาตอบไม่ถูก ชายปริศนาที่เธอไม่รู้จักเดินมาก่อนจะเชยคางอาจารย์ดาขึ้นแล้ว จูบปากบางของอาจารย์วรินดาไปอีกครั้ง ครั้งนี้มันใช้ 2 มือ ล็อคแก้มก้นอาจารย์วรินดาที่ อยู่ในชุดนอนสีเทาทำให้อาจารย์ดาไม่สามารถหลุดจากการพัฒนาการของชายแปลกหน้าได้ในเวลานี้ สองมือของชายแปลกหน้าไม่เพียงจับแก้มก้นงอนงามของอ.ที่ได้ชื่อว่าอ่อนแอที่สุดใน 3 สาว มันยังชอนไชนิ้วไปสัมผัสเนินหีอูมของเธออย่างเต็มรัก ทำเอาอาจารย์สาวสวยต้องอ้าปากห้าม แต่นั้นแหละที่ชายคนนี้ต้องการมันสามารถสอดลิ้นคาวใส่ โพรงปากอันหอมละมุนของเธอ เต้านมถูกเปียดชิดแผงอกหนา เนินหีแก้มก้นถูกมือสองข้างของชายที่ช่วยล้างแค้นในเรื่องลุงย้นปลุกไฟสวาท เสียงครางจากปากที่ประกบดังอือๆ ก่อนค่อยๆอ่อนลง @

พรุ่งนี้เรามาดูลีลาเปิดซิงอ.ดา ของชายแปลกหน้ากันว่าจะเด็ดดวงขนาดไหนครับ

ponggunyuki2527

zebrazaa

peddo

ฝ่ายธรรมะจริงไหมนี่ หรือเป็นการหักกันเองของฝ่ายวายร้าย นายหิตอาจจะสวมรอยนะครับ เจอของใหญ่ระวังเจ็บจิ๋มนะครับ
ขอบคุณครับ

swss2511

saranchai

ใครกันเนี่ยที่มาแย่งซีนลุงย้น ขอให้มีทีเด็ดจัดการสุทธิจริงๆเหอะ

Tum241

กลัวเกมส์พลิกจริงๆ อาจเป็นแผนของรองสุทธิ

13igboss

รอติดตามชายแปลกหน้าชุดดำจะเป็นใคร.... ใช่ท่านรองสุทธิรึป่าว

bronzehead

review1972