ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 6

เริ่มโดย Pigkaploy, ตุลาคม 27, 2021, 07:52:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dome2011

ตอนนี้เป็นห่วงปุ๋ย ไปเสม็ดซะด้วย

zaar65

อยากมีสาวๆๆกอดนอนข้างๆๆ แบบพี่หมีบ้าง

torl31

หักมุมมาที่พรว่าจะปล่อยตัวไหมตอนแรกคิดว่าจะสวิงกับปุ้ย

จรัญ บุญชู

น่ากลัวน้องพรคงจะโกอินเตอร์แล้วล่ะ

dodoza2

พรจะโดนของนอกไหมน้อนิแอบลุ้นให้โดนนะ

Kt Kritha

การสวิงมันยาอมมีครั้งแรกเสมอ ต่อๆครับผม

hunterkung

peddo

ถึงไปไม่ถึงเสม็ด แค่เฉี่ยวได้มีเสร็จทุกราย ถ้าไม่กลับห้อง พรคงจะไม่รอดของยักษ์
ส่วนที่น่าห่วงที่สุดคือปุ๋ย มีหนุ่มประกบถึงสอง โดนคนเดียวก็จะแย่แล้ว จะชวบตับแตกไปกันใหญ่
ขอบคุณครับ

kenwin

น้องพรถ้าอยู่ต่อน่าจะโดนของฝรั่งแน่ๆ

longer

Komsan Tanunchai Olympus

ไม่เอาพรมาสวิงนะ เก็บพรไว้คนเดียวพอ

Nobita Nobituta

น่าจะมีลุ้นสวิงนะ ยังมีเวลาทั้งคืนเลย

Manoptana

พรเมาแล้วอยากมากแต่ก็อยากดูด้วย แน่ใจตัวเองแล้วเหรอ โดนเปรี๊ยวลากเข้าวงสวิงจะหนีออกหรือเปล่า นายจอนก็ลูกเล่นเยอะด้วย