ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 8

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 17, 2010, 11:44:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 8

วันนี้มาต่อครับ มาเล่าเรื่องผมต่อครับ ผมตื่นเช้ามาวันนี้เลยขับรถไปส่งเมียหน่อย(ไอ้แจนครับ)เพราะช่วงนี้ผมลาออกจากงานแล้ว พอดีว่าสอบเรียนต่อโทได้นะครับ..(มรดกเหลือเฟือด้วย) มาเจอเอพอดี พ่อเค้าขับรถมาส่งเหมือนกัน ผมว่างจัดเลยขับรถตามดู..ได้เรื่องครับ แค่ 9 โมงเช้า แกขับรถมาที่แรมแถวเลียบทางด่วน ผมว่าแกคงนัดสาวแน่ แต่ผิดคาดครับ แกมานั่งกินกาแฟที่ล็อปบี้ ผมเลยกินแก้เซ็ง ข้างๆๆโต๊ะแก...แกคงแนวจิตนิดๆๆ ครับ แกชอบมองนมมองตูดพนักงานเสริฟแบบซึ่งๆๆหน้าเลย ผมว่าจะกลับ แกลุกพอดี ผมเลยตาม แกขับมาที่โชคชัยครับ จอดที่หน้าร้านนวด (นวดแบบชักว่าวให้อย่างเดียวนะครับ) ผมเลยร้องอ๋อ ...เงี่ยนเป็นเหมือนกัน..ผมเข้าไปคู่กับแก แกเลือกน้องคนหนึ่ง ผมเองไม่เคยแนวนี้เลยลองเลือกดู ดันได้ห้องชั้นเดียวกันอีกแต่คนละฝั่ง น้องของผมชื่อเกรซครับ แกชวนคุย พาไปอาบน้ำแล้วเริ่มนวด แถมชวนคุยอีก..แกว่าไม่คุ้นหน้าผม ผมยิ้ม ผมว่าครั้งแรก เกรซว่าพี่คนนั้นพามาล่ะสิ..ผมงง..นึกได้เกรซคงเข้าใจว่าผมมากับพ่อของเอแน่ๆๆ ผมเลยสวมรอย ผมว่าญาติผมเองแกแนะนำให้มาลองเที่ยว เกรซว่าป๋าแกใจดี บางทีให้ทิปทีพันเลย ผมยิ้ม ผมว่าแกเอาเก่งไม เกรซงง..เกรซว่าที่นี่ไม่ให้เอากัน แค่นวด อย่างสุดแค่สเปรย์(ดูดควยนะครับ) ผมขอโทษ เกรซว่าพี่คนนั้นนะน่าสารผมเลยถามว่ายังไง เกรซไม่ตอบ เกรซว่านินทาความลับของลูกค้าไม่ได้..ผมยื่นให้พันบาท เกรซรีบกระซิบว่า พี่เค้านะไวมาก ควยพี่เค้าใหญ่ประมาณ 7 นิ้วได้ แต่ น้ำแตกไวมาก..บางทีชักว่าวให้ไม่ถึงนาทีแกก็แตกแล้ว ..แกมาบ่อย บางทีก็ขึ้นกับเกรซ บางที่ก็กับเพื่อนเกรซ..แต่แกชอบให้นวดมากกว่า..ผมเลยได้แต่ขำๆๆในใจ...ออกมาจากห้อง เจอกันพอดีผมเลยยิ้มทักไปตามมารยาท ..เกือบบ่ายสองน้องสาโทรมาพอดี..สาว่ารุ่นพี่ร้อนเงินผมสนไหม..ผมเลยวนไปดู โอ้รุ่นพี่มันน่ารักมากครับ ชื่อแก้ว อายุแค่ 18 ปีเอง จบม.3 หนีออกจากบ้านมา อยู่กับคนในสลัมแถวบ้านสา..แล้วผัวมาโดนจับเรื่องยาเมื่อวานเลยจะหาเงิน ..ย้ายที่อยู่..ผมถามแล้วผัวไม่ว่าเหรอ..แก้วว่ามันคงติดคุกแน่ๆๆน่ะ..แก้วเองไม่กล้าอยู่ห้องเดิมกลัวตำรวจ..ผมถามว่าแก้วเล่นยาป่าว แกสาบานว่าไม่ แต่ผัวมันชอบแดกม้าประจำ เมื่อวานเลยโดนจับไป ผมเลยพาเข้าโรงแรมที่เดิมครับ ส่วนไอ้สาให้มัน 500 มันวิ่งไปเลยครับ แก้วเข้าห้องแล้วเขินๆ...แก้วขาว น่ารักแนวสาวเหนือเลย (สาวเชียงรายหนีตามหนุ่มมาครับ) ผมไม่กล้าลงลิ้น เลยได้แต่ล้วงแล้วเอาเลยเปิดหีออกมาดู หีแก้วนี่ผมเซ็งเลย ถึงไม่ดำแต่ดูก็รู้ว่าโดนมาไม่น้อย...ผมกระเด้าเอาอยู่นานก็ไม่เสร็จครับ ไม่ค่อยมีอารมณ์เท่าไหร่..ส่วนแก้วเสร็จไปแล้วรอบ ...แต่มารอบหลังแก้วแก้ตัวได้ครับแกให้ผมนอนลงแล้วไซร้ เก่งมากๆๆครับไซร้ลงมาจนถึงหัวควย พวงไข่ ไม่เว้นแม้แต่รูตูดครับ...แก้วทั้งรูดทั้งดูดจนน้ำผมพุ่งเข้าปากแกไปเลย...แกกลืนลงไปเหมือนกินของหวานเลย....ลีลาดีมากๆๆ เรานอนคุยกันแก้วลุกขึ้นมานวดให้ผม..เสร็จผมเลยพาแก้วไปเปิดห้องเช่า แถวคลองตันครับ ใกล้คอนโดผมดี หมดไปเกือบ 5000 บาท(แกว่าจะให้เอาได้ทั้งอาทิตย์) ได้ห้องเล็กๆๆ แต่ก็สะอาดกว่าสลัมที่แก้วเคยอยู่..แก้วว่าถ้าพี่สงสารแก้วตอนนี้แกกำลังหางานทำมาหาบ้างก็ดี..แก้วขอตังค์ใช้แค่ วันละ 300 ก็พอ..ถ้าพี่ไม่ชอบเอา..มาให้แก้วนวดให้ดูดควยให้ก็ได้...ผมยิ้มให้แล้วขอตัว..ผมออกมาเกือบทุ่ม เพื่อนชวนไปเที่ยวต่อที่ร้านแถวเลียบทางด่วน ดันไปเจอพ่อของเอพอดีครับ...แกมานั่งคนเดียวเล็งหญิง..พอเจอผมเลยยิ้มให้ แกยิ้มตอบ ผมเลยชวนมานั่งโต๊ะเดียวกันเลย แกชื่อเฮียชัย แกยอมมานั่งแต่ก็วางมาดอยู่ เราดื่มกินจนเกือบสามทุ่ม..แกเริ่มตึงๆๆ เลยไปโดนก้นเด็กที่ร้าน เด็กโวยไม่ยอมผมเลยเคลียร์ให้..แกบ่นใหญ่ว่าเด็กแม่งควาย..ไม่รู้จักว่าแกเป็นใคร(อวดรวย) ผมเลยเย็บๆไปว่าเที่ยวที่นั้นบ่อยป่าว ผมมีน้องแนะนำ น้องเค้าร้อนเงิน แต่ไม่ขายตัว จะขอให้เลี้ยงรายเดือน แกสนใจ แต่ขอดูหน้า ..ผมโอเค..ผมแกล้งว่าผมเองเห็นยังชอบแต่สู้ราคาไม่ไหว..แกว่าเท่าไหร่ ผมเสนอที่ 20000 บาท แกว่าถ้าสวยก็คุ้ม..(ผมเลยเชียร์ถ้าเบื่อค่อยเลิก) ตกลงเลยนัดกันพรุ่งนี้เที่ยงเจอกัน จน 4 ทุ่มแกขอตัวกลับก่อน คงกลัวเมียด่า เห็นรับโทรศัพท์หลายรอบแล้ว ..ผมเลยโทรไปหาแก้วแล้วเล่าให้ฟัง ..รวมถึงเรื่องแตกไว แก้วโอเค..เช้ามานัดเจอตัวเฮียแกชอบใจมาก..เลยตกลงปลงใจเลี้ยงดูแล...ผ่านไปเกือนอาทิตย์ผมไปแอบดู (ห้องแก้วอยู่ริมสุด) แล้วมีระเบียง..ถัดไปเป็นป่าหญ้า...ผมแอบดูตรงระเบียง เฮียชัยแกไวจริงๆครับ ..ผมเห็นแค่เลียที่ปลายควยแก รูดไปมาแปปๆ..น้ำแตกซะงั้น..(แก้วมันยิ่งชอบครับเพราะจะได้ไม่โทรม..ผัวมันสารภาพเลยติดคุก 2 ปี) มันว่าถ้าผัวหลุดมันก็จะเลิกแล้ว.........ตั้งแต่นั้นเฮียชัยก็กลายเป็นเพื่อนซี้ต่างวัยกับผมเลยครับ............จนพักหลังๆๆ เวลาแกเมา ผมเลยรู้ที่มาของน้องสา ครับ..เฮียแกหล่อรวยครับ แต่งงานแล้วเมียดันหนี(คงเพราะแกไวจัด)..แกเลยไปปล้ำคนใช้..จนท้อง...เกิดลูกชาย และก็น้องเอ...ดังนั้นแกเลยใหญ่สุดในบ้านครับ เมียแกก็เป็นคล้ายๆๆกับเมีย+คนใช้....วันนั้นผมแยกกับเฮียชัย เกือบบ่าย 3 โมงเย็นแล้ว..มาที่รถเจอเด็กกำลังทุบรถผมเลย..ยังเล็กอยู่เลย..มันคงเห็นคอมฯกับกระเป๋าในรถ มันทุบกระจกผมร้าวเลย (แถวนั้นเป็นพงหญ้าข้างแฟลตของแก้วนะ)ผมล็อกมันจะไปโรงพักมันดิ้นจนหมวกหลุดเป็นผู้หญิงครับ..ผมสั้นแค่คอ...ตัวคล้ำนิดๆๆ แต่หน้าคมเหมือนแขกอิสลาม..ผมล็อกมันได้..มันไหว้ขอโทษ..ผมกำลังโมโหครับ กระจกรถร้าวเลย..ผมดันมันเข้ารถ หยิบปืนออกมาจากเบาะ..มันนิ่งสักพักร้องให้...ผมเผลอมันวิ่งหนีครับ ผมตามเข้าในห้องแถวร้างข้างแฟลต...ผมตามเข้าไปเห็นมันแอบข้างซอกตึก..ผมแกล้งไม่เห็นแล้วย่องไปด้านหลังมันแล้วผลักมันติดกำแพงครับ มันดิ้นผมต่อยท้องมันจุกล้มลงพื้นเลย ..มันสงบแล้วแต่ผม เกิดมาไม่เคยทำกับเด็กแบบนี้มาก่อน..ตั้งสติได้รีบเข้าไปดู..มันพยายามลุกหนี ผมล็อกแขนไพล่หลังดันมันติดผนัง ดันจนควยผมไปชนกับก้นมัน..มันว่าน้าอย่าจับหนูส่งตำรวจเลย..มันหมดทางหนีร้องไห้..ผมใจอ่อนเลยครับ แต่ควยผมสิครับดันแข็งดันร่องตูดมันอยู่ มันยิ่งดิ้นควยผมยิ่งโดน..ผมเอาถุงbig c ที่ตกอยู่มัดไพล่หลังมัน ผมบ้าไปแล้ว ผมดึงกางเกงขาสั้นมันลงกองกับพื้น แล้วล้วงหีมันอย่างเมามัน มันพยายามขัดขืนแต่หมดปัญญา..ผมว่ามันคงอายุแค่ 13 ปี เอง...มันไม่กล้าร้องให้คนช่วย..ผมล้วงอยู่สักพัก ผมก็ล้วงเอาควยผมจ่อหีมัน ผมดันมันโก่งโค้งแล้วดันควยเข้าไป มันฟิตมากๆ ครับ ควยผมผ่านเข้าหีมัน มันร้องในคอ...หัวควยผมเหมือนแหกผ่านเข้ายากเหลือเกิน จนมีความรู้สึกพรึดที่หัวควย.. มันกรีดร้องสุดเสียงดังโอ้ย....ผมเพิ่งรู้สึกแบบนี้ครับ เหมือนหีมันฉีกเลยครับ ผมกระเด้าโดยไม่สนใจเสียงร้องของมันเลย...ผมซอยจนผมน้ำแตกเข้าไปในร่องหีมัน...ผมนิ่งมือดันผนัง...แต่มันลงไปนอนกองกับพื้น...มันเอามือกุมหว่างขา มีเลือดไหลตามโคนขาอ่อนมันเป็นทาง...ผมก้มลงดูที่ควยผมก็มีแต่เลือดเลอะไปหมด..ตอนนั้นสติกลับมาแล้ว ผมกลัวติดคุกแล้วครับ..ผมรีบออกไปเอาถอยมาใกล้ๆๆตึกแล้วอุ้มมันขึ้นรถเลยครับ....แล้ววันหลังจะมาต่อให้นะครับ...เมียมาสะกิดแล้ว....บาย

johnywalker

พระเอกนี่ว่างไม่ได้เลยนะ หารูลงตลอด

jo2035

aeadza

จัดไปไม่ว่ากันครับ อยากมาทุบรถเราก่อน

yourbuddy

myfino262903

กะจะจับเข้าโรงพักที่ไหน กดสะมิดดามเลยแบบนี้จะไหวเหรอครับ (หมายถึงเด็กอ่ะครับ จะรับไหวป่าว)