ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 2.2” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 30, 2016, 09:25:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jibxonly

ลุ้นๆ ว่าจะยังไงต่อไป เรื่องน่าสนใจ ขอบคุณครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่ตามลุ้นมานะจ๊ะ   ::Glad::

kaithai

แบบนี้ต้องตอบก่อน แล้วกลับมาอ่าน จะได้เห็นหลุมพรางที่วางไว้

มีหลุมเยอะไม่กลัวยืมจิ้งโจ้มาขี่ก็ได้ กระโดดไปกระโดดมา 5555

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ท่านไก่จะเชื่อไหม ขนาดจิ๋ว ยังยืนงงเลย   ::Crying:: 
คิดได้ไงฟ่ะ  ::Waiting::

benzuker

งงจริงๆด้วย   ถ้าไม่ได้บอกนึกว่าต่อเนื่องกัน

ขอให้หายงง เร็ว ๆ นะคะ  ::Yes!::

savana911

ถึงจะสงสัยและเดาผิด แต่ก็ชื่นชอบครับ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณที่อภัยให้จิ๋วนะคะ  ::Oops::

ivory

มาอ่านรอติดตามครับ

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

strikef.

ขอบคุณครับ อ่านแล้วรู้สึกได้เลยว่า 2 คนนี้รักกัน ขอบคุณเรื่องราวดีๆ แบบนี้ครับ ^_^

::Confident::  อักษรและความรู้สึกมันฟ้อง  ที่หัวใจ   ::DookDig::

633sqd

เหมือนมาแอบอ่านที่เค้าคุยกัน อ่านแล้วจะคุยกันอีกยาวมั๊ย จะมีบทอื่นรึเปล่า อ้าว...ซ่อนข้อความพอดี
รีบพิมพ์มาตอบเลย กลัวไม่ได้อ่านต่อ ::Ahh::

::Ahh::  ใจเย็น ๆ น๊าาาาาาาาาา    ::JubuJubu::

biggiggog

ชอบครับ มันได้หลากหลายอารมย์ดี
ขอบคุณมากๆครับ

แปลกใหม่ หลากหลาย แต่หลอกหลอนด้วย  ::Horror::

peddo

จะหวานแหววไปมั้ยนี่ แต่ก็น่ารักดีนะครับ แต่เสียดายบทถูกคนอื่นลวนลามในภาคแรก ไม่มีบ้างก็ดีครับ ช่วงหลังๆสงสารฝ่ายหญิง เปลี่ยนเป็นฝ่ายชายถูกลวนลามบ้างก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ

อ๊าว จิ๋ว มีโจทย์มาแล้ว ให้ ชายโดนลวนลาม  ::Oops::

จัดไปนะพี่ เวอร์สามเจอกัน  พอดีมี  ::HoHo::

Nithiwit Sakfun

มาแนวนี้เดาไม่ถูกเลยแต่ว่ามุ้งมิ้งฟรุ้งฟริ้งก็นารักครับ

อิอิ  ::Shy::   ::Shy::  ตอบไม่ถูกกันเลยทีเดียว ::DookDig::

therasak

รวดเร็วมากในการเดินเรื่อง ว่าแต่วิวเดินออกไปเฉย ๆ นี่ต้องมีอะไรแน่

นั่นสิ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ   ::Shy::

nitty46

ไร้ต์เตอร์ทำซะผมงง ต้องกลับไปดูตอนเก่าเลย - -@

เค้าเปล่าน๊าาาาา ตาพัดลมมมมม คนเดียววเลยยยยย     ::Ahh::  มีโยนๆ

tokkatoramma

ขอบคุณครับ จีบกันสะผมนี้เขิลแทนเลยครับ

เป็นจิ๋ว นะ ถ้าโดนหลายดอกไปอย่างนี้ในเซทเดียว  ก็คงจะ... ม้วนเป็นกิ้งกือแน่เลย  ::Ahh::

sanya

มีงอลแหะ ง้อเลยๆ

::HoHo::  ไม่พลาด

213456

นั่นไงพรหมลิขิตชัดๆเลยนะ ::JubuJubu::

::JubuJubu::  จิ๋วลิขิตละกัน   ::Oops::