ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณครูที่รัก ตอน อ่อยให้อิ่ม

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 21, 2020, 04:52:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jack wan

naja313

ช่วยเหลือครูได้ดีมาก จัดซะหนักเลย

natt4556

sunnies

อยากมีลูกโอ้ยแล้วผัวจ่ะไม่รู้เหรอครู

err

ได้ทั้ง ครูและเมียในคราวเดียว  แถมอยากมีลูกอีก   จัดให้ครูบุ๋มเลย..

surway2532

ถึงว่าทำไมติดใจขนาดนี้ สามีทำการบ้านไม่เก่งนี้เอง

testman

ขอบคุณที่ตอบรับแนวคิดครับ คุณ Joker เองก็เขียนได้ดีมาก ๆ อยู่แล้ว แต่ที่ทักผมว่า อย่างเรื่องของหมอก กว่าจะมาถึงตรงนี้ได้ น่าจะผ่านอะไรมาระดับนึงเหมือนกัน ไม่น่าธรรมดา

ว่าแต่ เรื่องเก่า ๆ นี่ ยังจะมาต่อให้จบไหมครับ คิดถึงอักขระ เขียนแล้ว ขาด ๆ หาย ๆ รวมถึงภาคแยก ที่ยังไม่มารวมกันสักที

llar

Otaza

ผมว่ามันน่าตื่นเต้นมากเลย ภารกิจทำลูกเนี่ย ต้องเสนอไปเลย ต้องพาไปทำตอนผัวครุอยู่บ้านด้วย
บอกยิ่งตื่นเต้น ยิ่งมีโอกาสติดลูกง่าย 55

xtazy

พอครูบุ๋มท้องป่อง ก็แบ่งเวลากลับไปสอนหมอกของจะได้ไม่ขาด

aone

อยากมีลูกซะด้วย สงสัยครูหวานไม่รอดนายนัทแน่ๆ

dodoza2

จัดหนักคุณรรูอยากมีลูกด้วยเวรกรรม ขอบคุณมากครับ

thongdaeng_skk

kerebanda