ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 3 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 06, 2019, 09:06:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cosmicos

อาจาร์ยสเปคผมเลยครับ หุ่นดี นมใหญ่
อยากเรียนกับอาจาร์ยจัง
.
.
แล้วเมื่อไหร่จะได้กับรุ่นพี่น้อ ก็ได้แต่หวังว่าจะไม่จบแบบหักมุมนะ

iso9001

สกิลพระเอกมันดีอย่างนี้นี่เอง ทุกอย่างง่ายไปหมดเลยพ่อคุณ

อาจารย์ปล่อยของซะแล้ว นางเอกถึงกับนิ่ง

akine

::Shy::  อื้อหือจาร รอดมาจน30ได้ไงอะ คุณประธานกะให้แฟนมีลูกกะคนอื่นแ้วตัวเองก้อฟินไปแบบนั้นเหรอป่าวอะเนี่ยใจร้ายเหมือนกันนะถ้าแบบนั้นอะ
edit : ถ้าคิดตามนี่เราว่าเราคงจะมึนอะแต่แบบถ้าเราเป็นพระเอกตอนนั้นก้อทำได้แค่นั้นอะนะแต่คงแบบชวนจารไปทำทุกวันเลย

ac.tu

Oleygunashocha

ผมเดาว่า พระเอกน่าจะไม่ได้กับนางเอก แต่ให้เอากับคนอื่นไปเรื่อยๆๆ 5555ออกแนวจิตหนักๆ เลยครับ แล้วนางเอกก็ช่วยตัวเองไปดูไปแน่่ๆๆๆ อยากรู้จะมีใครเป็นเหยือบ้างจริงๆ

Maieak

พระเอก นี่ช่างโชคดีจริงๆเลย อาจารย์กำลังอยากได้ พระเอกเลยต้องจัดให้

Edit อาจารย์ ร้ายมาก มีหวง อยากแย่งลูกศิษย์เป็นของตัวเองด้วย มีปมมาเพิ่ม ไม่รู้จะลงเอยกันยังไง เดาทางยากแหะ หักมุมเยอะมาก แต่สุดท้าย ยังไม่ได้ฟันนางเอกอยู่ดี ฮ่าๆ

pj762856

pj762856

punpun180

มองดูดีๆแล้วอาจารย์เด็ดกว่านางเองเยอะเลย น่าสงสารที่โดนหลอกฝันเศร้าเลย ตอนจบขอให้เลิกชอบนางเอกเลยโถ่ๆ
Editอาจารย์พละเด็ดจริง หักมุมตอนท้ายเอารักแรกมาตอดด้วยนางเองจะกลับไปหารักแรกมั้ยนะรอติดตามครับ

tiw2

เลือกอาจารย์ดีกว่าคร้าบบบ นมใหญ่กว่าเยอะเลย 5555 ::DookDig::

nuttabank

อาจารย์ของขาดปะทะนักเรียนเงี่ยนเพื่อแฟน

ตามคาดนางเอกแอบดูอย่างเดียว เมื่อไหร่จะได้สักที นี่ถ้าหักมุมไปเอากะอาจารย์รักแรกนี่พระเอกแสนช้ำเลยนะ

natthapoom suphavejkornki

themoon

อาจารย์ก็มาครับงานนี้  ::Waiting::

หวังว่าตอนต่อไปคงไม่ได้ได้แบบ 2x1 นะครับ ชาย 2 หญิง 1

gigga

ได้แน่นอนครับ จนผมเชียร์อาจาร์ละ นางเอกปล่อยไป5555 สู้ๆครับท่าน

นางเอกเล่นตัวจังโว้ยย ตอนต่อไปนี่เฉลยเบื้องลึกบื้องหลังแล้ว อาจมีอะไรเซอไพรส์นะผมว่า

factory182

ตอนต่อไปจะเป็นัยังไงนะนิจิยะคุง จได้กับรุ่นพี่หรือป่าวนะคิคิ