ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 16 /อวสาน

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 05, 2023, 12:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiragorn

จบสวยเลย สนุกมากๆครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

midnightblusie

คือดีมากครับ ดีชั่ว เรารู้แต่เราก็ต้องสร้างครับ

7878

จบได้ยอดเยี่ยม เพอร์เฟคมาก ๆ ครับ

ขอบคุณสำหรับนิยายเสียว ที่เรื่องนี้ มีเสียวหลายแบบเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

krissyou

ขอบคุณมากครับ สนุกมากตามอ่านจนจบเลยครับ

myfino262903

สรุปแล้วหมอพลอยท้องไหมครับแล้วกิ่งกาญจน์ได้มาเป็นลูกสาวหมอไหมครับสมบูรณ์แบบนะครับ

sogo75

อ่านแล้วยังนึกตลอดว่าผรสาวจะมาเป็นเนื่อคู่หมออินทรายุทธซะอีก

upperbound

อ่านสนุกและเพลินมาเลยครับในตอนจบนี้ อ่านจนลืมเวลาไปเลย

wdili

jaojom

กิ่งกาญจน์จะได้มาเป็นลูกคุณหมอจริงรึเปล่าครับเนี่ย คุณหมอคงปวดหัวน่าดู

pingak

Good sex

สนุกจนไม่อยากให้จบ ชวนติดตามทุกวรรคทุกตัวอักษรครับ

jakrasri

อยากให้มีต่ออีกสักสิบตอน ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

เด็กสังน้อย

::Oops::เศร้าเลยครับเสียชีวิตรหมดรอเรื่องใหม่แนวนี้อยู่นะครับ