ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taihei Tengoku] Gokuraku Houmon บริการชำระบาป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 22, 2019, 09:40:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppherbalife

ที่ไหนมีแบบนี้บ้างบาปผมเยอะ ช่วยดูดให้หมดเลยย

ppherbalife

ตอนจบยังหักมุมได้อีก นึกว่าฟรีเหมือนกัน555

bigboy001

มิโกะนมโตหอยใหญ่ขนาดนี้...เจอเจี้ยวช้างผมเข้าไป...ก็แตกปริแน่ๆ...อยากเยสุดๆเลย...ถ้าโดดเข้าไปได้นะจะให้ชำระบาปจนหมดไข่เบย..😛😛...ว่าแต่จะมีช็อตรุมมิโกะไหมนะ

chocolaze

::HeyHey:: ถ้ามีการชำระบาปแบบนี้คงมีแต่คนเข้าวัดแน่ๆ อิอิ

::Beggar:: ::Beggar:: ของฟรีไม่มีในโลกสิน่ะ ฮ่าๆ

mindza2212

ชำระบาปได้โคตรฮาร์ดคอร์เลยแบบนี้แต่ถ้าทำแบบนี้สงสัยกิจการจะรุ่งเรือง

ทำแบบนี้ไม่ขายตัวเลยไปเลยซะล่ะ

game2539

ถ้าได้ชำระบาปแบบนี้คงได้มีคนบาปเต็มบ้านเต็มเมืองมาต่อแถวรอชำระบาปแน่ๆ

Edit:หักมุมนึกว่าจะฟรีดันมีค่าบริการด้วยงานนี้มิโกะคงรวยแน่ๆถ้ามีคนมาชำระบาปวันละหลายคน

patrict

ชำระบาปแบบนี้ เป้นเราคงบาปหมดในไม่กี่วันแน่ๆ

หักมุมสุดๆ จิกกัดอาจารย์ตลอดๆ ติดใจฝรั่งอีกตะหาก

ชลชาติ สก

มิโกะสายสว่างงงงเน้นชำระบาป เอ๊ะหรือสายมืดหว่าาา

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เปิดมาก็เอาซะฮาเลย ไปกินน้ำล้างมือเฉย

ชำระบาปทีตัวโล่งเลย โล่งทั้งตัว โล่งทั้งตัง

nowhereman

เป็นการชำระบาปที่น่าสนใจจริงๆ
ตอนจบมีการเรียกเก็บเงิน ซะงั้น ท่าทางใบทำนายนี่ มีแต่เรื่องแย่ๆแน่ๆ จะได้ล้างบาปบ่อยๆ

aum popza

siwapol55

เป็นการชำระบาปที่ดีจริงๆ แบบนี้คนที่มาล้างบาปคงได้ไปสวรรค์ทุกคนแน่
ขอบคุณมากครับ
มีค่าบริการซะด้วย แต่ก็น่าจะคุ้มอยู่ ถ้าได้ชำระบาปกับเธอ

nana01

ท่าน  หมดไฟเหรอ  ลองไปหาชำระบาปแบบนี้ดูไฟน่าจะลุกพรึบเลยก็ได้นะ  😁😁😁😁

nana01

ถ้าเป็นราคาเงินเยน(5,000เยน)  ลูกค้ามาชำระบาปเพียบแน่เลย

strikef.

คุณมิโกะ คุณคือคนที่บาปที่สุด คุณทำให้...ตายเป็นล้านๆ ชีวิต มาเดี๋ยวผมช่วยชำระบาปให้คุณเอง จะชำระให้สะอาดบริสุทธิ์ จะขัด จะถูทั้งวี่วันไม่พักจนกว่าจะสะอาดกันไปเลย 555

ไม่จ่ายไม่ได้ซินะ ถ้าไม่จ่ายจะบาปไหมนะ ถ้าบาปแล้วจะโดนชำระบาปอีกใช่ไหม งั้นไม่จ่ายดีกว่า อยากโดนชำระบาปไปเรื่อยๆ 555