ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่ 14

เริ่มโดย Koog Google, มิถุนายน 28, 2019, 07:33:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตามดื่มไปกี่ดีกรี

30 ดีกรี
13 (14.9%)
50 ดีกรี
20 (23%)
70 ดีกรี
26 (29.9%)
100 ดีกรี
28 (32.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 87

Koog Google

ณ สนามบินและนิวยอร์กซิตี้ (8 เดือนที่แล้ว)
ตามได้ลงจากเครื่องก่อนจะเดินไปที่นั่งรถทัวร์ของบริษัทอเมริกามารอรับ ตามได้หยิบโทรศัพท์มาดูสัญญาณมือถือล่มเนื่องจากอยู่นอกประเทศ  และ5 นาทีพอคนครบรถทัวร์บริษัทก็ออกตัวตรงไปที่บริษัทในนครนิวยอร์กซิตี้

เมื่องเข้านครนิวยอร์ก ตามก็ตะลึงกับความสวยงามแม้จะตอนสายๆก็ยังมีคนเดินไปมาเต็มถนน มีร้านค้าและอื่นๆอีกมากมายนับไม่ถ้วน จนถึงหน้าบริษัทรถจอดให้securityหรือภาษาไทยเรียกรปภ.
เช็คดูความเรียบร้อยตรวจสอบทุกอย่างอยู่10 กว่านาทีถึงจะปล่อยให้รถเข้า รถมาจอดหน้าประตูออฟฟิศแล้วตามกับคนที่มาดูงานก็เดินลงจากรถ หน้าออฟฟิศจะมีพนักงานและประธานยืนตอนรับอยู่

ประธานเดินเข้ามาตอนรับทุกคนด้วยตัวเองโดยเฉพาะตาม ประธานได้พูดคุยถามสารทุกข์ สุขดิบ ก่อนจะให้พนักงานขนของเอาของไปเก็บที่โรงแรมหรู และพาทุกคนทัวร์ข้างในบริษัท

เมื่อก้าวเข้ามา ตามถึงกับร้องว้าวเพราะบริษัทนี้ใหญ่โตมาก และมีความเป็นระบบมากกว่า

(ใช้เวลาถึงเย็น ถึงจะกลับเข้าโรงแรม)

บริษัทที่นี้เทคแคร์ดูแลพนักงานดีมากดีขนาดที่ว่าสามารถซื้อห้องพักหรูๆให้ทัวร์ลงได้ ตามเมื่อถึงห้องก็อาบน้ำแต่งตัว ก่อนจะเดินออกไปถามเคาว์ตอร์เรื่องโทรศัพท์ เคาว์เตอร์ก็แนะนำให้เขาเปลี่ยนมาใช้ซิมที่นี้ดีกว่าใช้ซิมจากข้างนอกเพราะมันแพงกว่า ตามจึงโอเคในวันนั้นตามไม่ได้คุยกับรี่เพราะกว่าจะเอาซิมไปเปลี่ยนก็วันที่ 7 ในวันต่อมา

เวลา 11 โมงของที่นี้ เร็วกว่าไทย 11 ชม.

แชทรี่

นอนยังครับที่รัก (อ่านแล้ว)

ผมขอโทษนะพอดีพึ่งเอาโทรศัพท์ไปเปลี่ยนซิม ซิมที่ไทยใช้ไม่ได้ (อ่านแล้ว)

(ผ่านไป 10 นาที รี่ถึงจะอ่าน)

::Sobad::

คร๊าาาาา

ทำอะไรอยู่ครับที่รัก ผมคิดถึงคุณนะ (อ่านแล้ว)

(5 นาทีกว่าจะอ่าน)

ค่ะ ฉันก็คิดถึงคุณนะ

(รี่ก็ถ่ายรูปเธอนอนห่มผ้า(ปิดหน้า))

ครับผม ฝันดีนะครับที่รัก อย่านอนดึกนะ ดูแลตัวเองดีๆด้วยๆนะครับ รักคุณนะ.

และตามก็ปิดหน้าจอเเละไม่ได้เล่นโทรศัพ์จนถึงเย็น แล้วเมื่อยามว่างตามก็จะแชทคุยกับรี่ แต่คุยกันไม่บ่อยเพราะเวลาที่นี้กับที่นั้นมันต่างกัน จนวันนึงในงานกินเลี้ยงที่บริษัทที่นั้นจัดต้อนรับให้ ตามก็ดื่มจนเมา และโทรหารี่

ตืดดด ตืดดดดด
(3 นาทีรับสาย)

ฮะ ฮัลโหล.. ค่ะคุณ

ทานอะไรรึยังครับคุณ

ทะ...ทานแล้วค่ะ ซี๊ดดอื้อออ

เสียงรี่สั่นๆ พูดติดขัดเหมือนเหนื่อยๆ

เป็นอะไรรึเปล่าครับคุณ? ตามพยายามควบคุมสติไว้เพราะเหล้าที่นี้แรงมาก (คออ่อนก็เงียะ)

ไม่ได้เป็นไรค่ะ พอดีปวดท้องเมนนิดหน่อยคะ จะไปเข้าห้องน้ำ! ซี๊ดดดดดด อือออ

เสียงรี่ขาดๆหายๆ

ฮาโหลล ครับรี่?? ไหวรึเปล่าครับ ที่รัก....ผมคิดถึงคุณ (ยิ่งพูดตามก็ยิ่งปวดหัวหนักเพราะฤทธิ์สุรา)

คะ แค่นี้ก่อนนะค่ะ ซี๊ดดดด คิดถึงคุณเหมือนกันนะ......

รี่รีบตัดบทและวางสายไปทันที

ตามเมื่อได้ยินดังนั้นก็เนิ่มรู้สึกเป็นภรรยาทันที

จะเป็นอะไร.....ไหม.....นะ.......

แต่แล้วตามน็อคสลบไปคาเตียงเพราะทนอาการปวดหัวของฤทธิ์เหล้าขาวไม่ไหว

Koog Google

Asura4237

เหมือนตอนนี้ มีน้อยเกินอ่ะครับ 555+ แต่สงสัยว่าบริษัทต่างชาติเลี้ยงเหล้าขาวเหรอฮะ?

Koog Google

อ้างจาก: Asura4237 เมื่อ มิถุนายน 28, 2019, 08:25:52 ก่อนเที่ยง
เหมือนตอนนี้ มีน้อยเกินอ่ะครับ 555+ แต่สงสัยว่าบริษัทต่างชาติเลี้ยงเหล้าขาวเหรอฮะ?

วิสกี้ วอดก้า และก็อื่นๆครับ
Koog Google

bigbuff

หำอ่อนแล้วยังคออ่อนอีกเฮ้อน่าสงสาร

x-gen

รู้สึกสงสารตาม แต่ก็เสียวสะใจในเวลาเดียวกัน อย่าเพิ่งรีบจบนะครับ

Whoo Amm Ii

จากตอนแรก อยากให้จบแบบดราม่า มาถึงตอนนี้ ทำไมรู้สึกว่าอยากให้จบแบบหักมุม

tantawanjames

สงสัยจะดื่มหนักเมาไม่รู้เรื่องขนาดนี้ ไม่สงสัยอะไรเลย น่าสงสารจริงๆตาม

swss2511

drof666

ห่วงตัวเองเถอะตาม เมียมีคนดูแลให้อย่างเสียวเลย

kamlk

หยุดไม่อยู่แล้ว ต้องอ่านต่อยาวๆเลย สงสารตามนะ แต่รี่กับไทก็สุดๆไปเลย