ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่ 16

เริ่มโดย Koog Google, มิถุนายน 30, 2019, 03:27:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สร้อยเพชรที่ตามซื้อให้รี่คิดว่าราคาหลักเท่าไหร่

หลักพัน
5 (5.3%)
หลักหมื่น
10 (10.5%)
หลักแสน
57 (60%)
หลักล้าน
23 (24.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 95

Koog Google

ติ๊ง....ต่อง ติ๊ง....ต่อง

เสียงกดกริ่งดังขึ้นในยามเที่ยงของอีกวันมีชายคนนึงถือกระเป๋าเดินทางและรถจอดอยู่หน้าบ้านพร้อมช่อดอกไม้และของฝากเต็มไม้เต็มมือ

ที่รักครับ....ผมกลับมาแล้ว

ตามตะโกนเรียกรี่ภรรยาสุดที่รักให้เธอเปิดประตู รอกว่า 10 นาที บ้านที่เงียบสนิทจึงมีเสียงดึงกลอนประตู และรี่ก็ออกมาในสภาพเหมือนคนพึ่งตื่น ผมเผ้ารุงรัง หน้าสดแต่ยังสวย รี่สวมชุดนอนเสื้อคลุมสีชมพูเข้มวาบหวิว เธอมาเปิดประตูรั้วก่อนจะยิ้มแห้งๆให้สามี

ตามเมื่อเห็นภรรยาก็เข้ากอดด้วยความคิดถึงแน่น รี่ก็โอบกอดตามเช่นกัน ก่อนที่ทั้งสองจะเดินเข้าบ้านไป

...เมื่อคืน...
(ต่อจากต้นเรื่องของตอนที่ 15)

หลังจากที่ไทมอบความสุขให้รี่อย่างสุดล้นแล้วนั้น ทั้งสองก็เข้าไปอาบน้ำกัน เสร็จ ไทก็เเต่งตัวขนเสื้อผ้าและของใช้ที่เขาเอามากลับคอนโดน รี่เมื่อส่งไทขึ้นรถเปิดประตูรั้วให้ไทก่อนจะโบกมือลา ก่อนจะมองตามรถไทออกไปจนสุดสายตา เสียงรถสปอร์ตดังกระหึ่ม(เร่งเครื่อง) ขนาดลับสายตารี่ยังได้ยิน รี่ก็ส่ายหัวเล็กน้อยก่อนจะปิดประตูรั้วแล้วเดินเข้าบ้านไป เมื่อก้าวเข้าในบ้านรี่ก็มองๆรอบตัวบ้านก่อนจะหายใจดังเฮือก เพราะสภาพบ้านคือข้าวของกระจายระเนระนาดไปหมดไม่ว่าจะชั้นล่างชั้นบน

เฮ้อ..... สงสัยได้นอนเช้า!

รี่พึมพำอยู่คนเดียวก่อนจะเดินไปหยิบถุงดำ ผ้าปิดปาก ถุงมือ ไม้กวาด ที่โกยผง และไม้ถูพื้นเตรียมทำความสะอาดครั้งใหญ่ในบ้าน.... รี่เก็บข้าวของทำความสะอาดเสร็จก็ปาเข้าไปเกือบตี 3 แล้วพอเสร็จรี่ก็พักเหนื่อยสักพักก็ขึ้นไปทำความชั้นสอง โดยเฉพาะห้องนอนที่ผ่านศึกเกมกามของเธอกับไทมาไม่รู้กี่นัดกี่นัด สภาพในห้องขนาดผ่านไปหลายชม.ยังได้กลิ่นเกมกามคลุ้งห้อง มีซากถุงยางกระจัดจายและข้าวของต่างๆตกอยู่ตามพื้น ฟูกที่นอนจากที่เคยตึงเด้งตอนนี้แอ่นเป็นหลุมตรงกลางพร้อมกับผ้าปูที่นอนที่หลุดลุ่ย มีคาบน้ำเต็มไปเลอะทั่วผ้าปูและผ้าห่มก็เต็มไปด้วยกลิ่นเหงื่อปนกลิ่นกาม.

รี่เก็บทำความสะอาดเสร็จก็ 7 โมงเช้า ระหว่างที่เก็บก็เจอกรอบรูปที่ใส่รูปตอนเขาแต่งงานกับตาม เธอมองดูรูปนั้นอยู่ครู่เดียวก็ไปวางไว้บนหัวเตียง ก่อนจะหยิบโทรศัพท์โทรหาร้านเปลี่ยนฟูกที่นอนใหม่โดยเธอจะให้ใกล้กับของเดิมที่สุด แล้วก็ติดต่อสำเร็จทางร้านก็จะให้คนมาส่งตามที่อยู่ตอน 9 โมง และจึงขึ้นที่นอนแต่ยังไม่ใส่ปลอกหมอนและปูผ้าห่ม รี่นอนพักสายตาไปครู่เดียว เสียงกริ่งก็ดังขึ้น รี่จึงลุกขึ้นมาดูที่หน้าต่างชั้นสอง ก็เห็นรถกระบะสีดำที่บรรทุกฟูกที่นอนอันใหม่ พร้อมกับชายฉกรรจ์ 2 คน กับผู้หญิงในรถ 1 คน ผู้ชายคนนึงผิวขาวหุ่นหมี อีกคนจะผอมสูงผิวคล้ำๆน่าจะเป็นคนพม่า(หรือทางการเรียกเมียนม่า) รี่จึงสวมชุดนอนเสื้อคลุมสีชมพูเข้มก่อนจะเดินออกไปเปิดประตูรั้วให้ ทันที่รี่เปิดประตูรั้ว ผู้ชายทั้งสองคนถึงกับตาลุกวาว เมื่อเห็นรี่ คนหุ่นหมีจึงไปบอกให้ผู้ชายผอมสูงไปตามผู้หญิงในรถ ที่เขาเรียกว่า เจ๊ ออกมา

ฟูกพังเหรอครับ

คนหุ่นหมีถามรี่ พร้อมกับยิ้มส่งตาหวานหบาดเยิ้มให้

ค่ะ.... (ถ้าไม่พังจะสั่งซื้อไหมค่ะ?)

รี่ก็ตอบกลับพร้อมกับยิ้มแห้งๆ เพราะเหนื่อยและง่วงนอน และผู้หญิงที่นั่งในรถก็เดินออกมาเป็นป้าอายุราวๆ 50 ปี น่าจะเป็นเจ้าของร้าน

ใช่คุณ(ชื่อ)XXX (นามกสุล) XXX ที่สั่งซื้อฟูกรุ่น XXX ใช่มั้ยคะ? (สำเนียงออกอีสาน)

ใช่ค่ะ.  แล้วป้าพยักหน้าก่อนจะยื่นเอกสารให้รี่เซ็น รี่ก็รับและอ่านเอกสารอย่างละเอียด จนป้ากับผู้ชายที่มาด้วย 2 คนถึงกลับมองหน้ากัน....รี่เซ็นเอกสาร ก่อนจะยื่นกลับให้ป้าเหมือนเดิมป้าก็รับ

งั้นป้าให้ลูกน้องยกที่นอนตามหนูไปไว้ในห้องนอนให้นะคะ.

ค่ะป้า ขอบคุณนะค่ะ

ด้วยความยินดีคะหนู เอา!! ใอ่เอก ใอ่ชัย ยกไปไว้ในห้องนอนเขา แล้วเอาฟูกเก่ากลับมาด้วยนะ.

ทั้งคนก็ตอบ "ครับเจ๊ เดียวจัดให้ครับ" คนหุ่นหมีขานรับ ก่อนจะบอกให้ผู้ชายผอมสูงผิวคล้ำๆ

ปะ!! ใอ่ชัย ช่วยกันยก 1 2.... ฮึบ

ผู้ชายสูงผอมก็ตอบ "อ่าๆ" แล้วทั้งสองก็ช่วยกันยกฟูกตามรี่ไปห้องนอน และสลับเปลี่ยนฟูกเสร็จ ก็เอาฟูกอันเก่ากลับขึ้นท้ายรถกระบะ ก่อนกลับรี่ก็เอาน้ำดื่มเย็นๆให้ทั้งสามได้คลายร้อน ก่อนที่คนหุ่นหมีจะขอบคุณ แล้วชวนรี่คุย

ขอบคุณครับ.... ชื่ออะไรเหรอครับ?

ชื่อเชอรี่ค่ะ

ผมเอกนะครับ ส่วนนู้นชื่อชัยครับ เป็นคนพม่า

อ่อ...ค่ะ ยินดีที่รู้จักนะคะพี่ชัย

และรี่ก็ยกมือไหว้ทำเอาเอกถึงกับต้องยกมือไหว้กลับก่อนจะพูดขำๆว่า

ยินดีที่ได้จักเช่นกันครับ แต่ไม่ต้องไหว้ก็ได้ครับ เดียวผมแก่เร็ว ฮ่าๆ

รี่ได้ยินดังนั้นก็เลิกคิ้ว ก่อนจะอมยิ้มขำเอก

ฮ่าๆ ค่ะ.

แล้วเสียงป้าก็ดังขึ้นเรียกให้ทั้งคู่กลับก่อนกลับเอกก็ให้นามบัตรรี่ไว้ และบอกว่าถ้ามีอะไรในบ้านชำรุดก็ติดต่อเขาได้ 24 ชม. รี่ก็ยิ้มๆขอบคุณก่อนจะเดินมาส่งทั้งสามคน และขอบคุณลาทั้งสามก็ขับรถออกไปรี่ก็ปิดประตูรั้วและขึ้นบ้านไปนอน จนตามกลับมา

(ต่อจากต้นเรื่อง)
ตามเมื่อกลับเข้าบ้านลากกระเป๋าไปไว้ข้างๆเครื่องซักผ้า และมอบดอกไม้ของขวัญที่เอามาจากอเมริกาให้รี่ เมื่อเปิดกล่องก็พบว่ากล่องสีแดงทรงสีเหลี่ยมข้างในเมื่อเปิดกล่องรี่ถึงกับตาสว่างนัยตาลุกวาว เพราะในกล่องนั้นคือสร้อยคอเพชรแท้ ที่หาซื้อไม่ได้ในไทย

ชอบไหมครับ?

ตามเห็นรี่นิ่งไปก็ถามเพราะเขากลัวว่าจะไม่ถูกใจภรรยา

และความรู้สึกตื้นตันใจก็ล้นออกมา รี่เข้าสวมกอดตาม ด้วยรอยยิ้ม

ขอบคุณนะค่ะ สำหรับสร้อยเพชรนี้ ฉันชอบมากเลยคะ

ตามเมื่อภรรยาพูดว่าถูกใจเขาก็รู้สึกดีและยิ้มร่า ทั้งคู่กอดกันสักพักก่อนจะแยกตัวออกจากกันและตามก็เช็ดคาบน้ำตาที่ไหลลงมาอาบเเก้มรี่

อย่าร้องไห้ซิครับ ผมไม่ชอบเห็นผู้หญิงร้องไห้คุณก็รู้

ฉะ...ฉัน ไม่ได้ร้องไห้ซะหน่อยนิค่ะ (น้ำเสียงสะเอื้อน) และทั้งคู่ก็ยิ้มและหัวเราะกันอย่างมีความสุดก่อนจะแยกตัวกัน

ตามถอดชุดสูท เนคไทออกแล้วนุ่งผ้าขนหนูเข้าไปอาบน้ำ อาบเสร็จตามเช็ดเนื้อเช็ดตัวใส่ชุดนอน และขึ้นบ้านนอน ส่วนรี่ก็เอาเสื้อตามที่อยู่ในกระเป๋าไปซักและตาก ก่อนจะขึ้นบ้านไปนอนกับตามด้วยความเหนื่อยล้าทั้งคู่

Koog Google

bigbuff

มาถึเจอหน้ากันห่ากันตั้ 8 เดือน ไม่สำรวจพื้นที่หน่อยเหรอ เอาแต่นอนแบบนี้ไม่ไหวสมควรแล้ว

panax

midnightblusie

ไม่เจอตั้งนาน ปรากฏว่าบานแล้วซะงั้น

Whoo Amm Ii

คงจะโดนแรงงานพม่าต่อละมั๊งแบบนี้

rockkillyou

2แรงงานน่าสนมากคร้าบไหนๆก้มาร่านแล้วไปให้สุดหยุดที่โดนจับได้คร้บ

Asura4237

มีเกริ่นถึง 2 คนงานด้วย รึว่าจะเจอแบบ 2 รุม 1 น้อ

peddo

ที่นอนยุบไปนี่คนขายน่าจะรู้ที่มานะครับ ถ้าไม่หมดบทบาทไปซะก่อนน้องรี่ได้โดนรุมแน่
ขอบคุณ​ครับ​

elviswhat

อาจจะโดนสองคนงานเพิ่มอีกนะเนี่ย รี่

ponggunyuki2527

เจอแบบนี้จะรู้ากผิดบ้างไหมเนี่ย

swss2511

tantawanjames

จากกันไป 8 เดือนกลับมาเจอกันดันหลับซะงั้น แล้วรี่จะโดน 2 คนงานไหมเนี่ยเกริ่นมาขนาดนี้

drof666

kamlk

ตอนนี้ กลิ่น 3P มาแต่ไกลเลยค้าบบบ 55555