ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari Ecchi กามศูตรไดอารี่ Vol.2 CH.18 วันรวมญาติ

เริ่มโดย พัดลม, สิงหาคม 25, 2017, 12:20:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lolicon

เรื่องนี้ผมจำได้ สมัยเด็กๆ ม.ต้น ตามล่าหามาอ่าน
กว่าจะได้แต่ละเล่ม เลือดตาแทบกระเด็น

อ่านไปก็หื่นไป ไม่รู้จะหาทางออกยังไง เพราะสมัยนั้นยังไม่รู้แล้วว่าเซ็กส์คืออะไร ฮ่าๆ+

ขอบคุณนะครับผมทำให้นึกถึงฟามหลังเลย

ว่าแต่ที่เอามาลงนี่ครบทุกตอนไหมครับท่านพัดลม