ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กิจกรรม mask writer รอบคัดเลือกในเว็บบ้าน by wattana2015( 5 หน้าแรก )

เริ่มโดย wattana2015, สิงหาคม 14, 2017, 02:18:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pongsathorn Weerahong

แนวนี้ ช่วงหลังไม่ค่อยได้อ่าน แวะเอาผลงานดีๆแบบนี้มาให้อ่านอีก ขอบคุณล่วงหน้าครับ

64886488

เรื่องชวนติดตามดีครับ มาแนวกำลังดีงตอนนี้ หน้ากากด้วย

ayiraj2408

เริ่มเรื่องมาก็น่าติดตามแล้วครับ มาถึงก็จัดดาราเลยนะครับ

someday

กระแตกำลังจะโดน แนวเรื่องแบบนี้ขอติดตามเลยนะครับ ชอบมันตื่นเต้นดี เริ่มจากแอบถ่ายแล้วก็จับกด

Nepkcal13

หน้ากากJoker Card คือใครหนออ ถึงจะยังอ่านเรื่องราวของWriter ยังไม่ครบทุกท่าน แต่เค้าโครงมันดูคุ้นๆว่าต้องเป็นหนึ่งในคนที่เราติดตามแน่ๆ แต่ขอยังไม่ออกตัวล่ะกัน โดยเท่าที่อ่านมา ชอบตอนต้นเรื่องรวมทั้งการแนะนำตัว เห้ยยย เท่ดี แถวดูมีความรู้และชั้นเชิง โดยการโยงเรื่องน้ำๆให้เหลือเนื้อๆ

choko13

magazinexxx

mokung

tantawanjames

penred

แนวนี้น่าอ่านมากครับ น้องกระแตมาแล้ว ขอบคุณครับ

acropobia899

น่าสนุกดีครับ ชอบเวลาที่เอา ดารา มาเป็นตัวละครในเรื่อง

อย่าง กระแตนี่ เหมือนจะเคยมีมาบ้าง ก็น่ารักน่าเย็ดขนาดนั้น

kvachira

นานๆจะมีคนแต่งแนวดาราซักที แถมตอนแรกก็กระแตเลย ขอบคุณมากครับ