ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 3

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 17, 2018, 07:42:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

หลังจากวันนั้นผมกับฟินก็ตามสภาพครับ ว่างก็นัดไปเจอกันบ่อยๆ
ฟินนี่ไม่ถึงกับหลวมๆนะแต่มีพลัง เรียกว่าเจนสนาม และดูจะชอบเรื่องแบบนี้อยู่พอสมควร
มีครั้งนึงคือ ฟินเอากับแฟนเสร็จแล้วก็นัดผมต่อ คือผมแบบ เอาก็เอาสิ ไม่เสียอะไร
มีงานที่เราต้องไปทำงานกันที่แถวๆทะเล
บริษัทใหญ่พักที่พักห้าดาวผมก็ตามไปทำงานกับเขาด้วย
ฟินนัดกันกับบีว่าจะไปก่อนวันนึง อารมณ์อยากเล่นน้ำล่ะ ฟินบอกเดี๋ยวพวกบริษัทมาแยะๆไม่อยากเล่น
บางคนก็หัวโบราณใส่ชุดโป๊บ้าง บนคนก็บ้ากาม
ทีนี้ฟินเล่นมานัดผมไปด้วย คือชิงไปกันก่อน
ผมก็อ่ะได้ ไปเจอกัน ไปรถคันเดียว ผมเป็นคนขับ
ฟินบอกมาแล้วว่า ไม่ต้องห่วงไปทะเลหนูจัดเต็มทั้งชุดและเซ็กส์
ผมนี่ระทึกเลยตอนเห็นสองสาวแต่งตัวขึ้นรถ คือนั่งสั้นแก้มก้นออก แล้วมีความวับๆแวมๆด้วย ฟินมากๆ
จอดแวะกินข้าวกลางทางมีแต่คนมอง หมวยเอ๊กๆสองคนมากะผม คนก็มองว่าไอ้นี่ได้สองคนแหงๆ
เราก็แวะกินข้าวกันไป ฟินเก่งเรื่องทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้มาก
แต่คอยยุให้บีทำตัวเอ๊กๆส์ๆตลอด จะได้ยินเสียงแบบแก ดันให้อึ๋มๆเผื่อพี่เขาจะติดใจ แก สั้นแค่นี้เขาจะมองไหม
ผลคือผมเพลินไปคนเดียวเลย

มาถึงโรงแรมก็เล่นน้ำกันครับ การเล่นน้ำคือ ฟินใส่ชุดบิกินี่เว้าสูงเลยครับ แบบผมนี่แทบขึ้น พ้นสายตาบี
ฟินก็จะยักคิ้วหลิ่วตากับผมตลอด แบบไงล่ะ ฉันสวยนะยะประมาณนี้
บีคือคนที่ค่อนข้างเรียบร้อยครับ แต่ ผลของการมาทะเลกันก่อน คือ ฟินยุบีให้แต่งบิกินี่ที่เตรียมมา คือแบบ บี งานดีมากๆ
ถึงนมจะเล็ก แต่ความเป็นหมวยผมยาว ขาวก้นเด้งนี่ เอาไป เกือบเต็มสิบ
สองสาวก็เล่นน้ำกันไป จนค่ำ เราก็ขับรถไปกินข้าวกันนอกโรงแรม
บีเริ่มกล้าเปิดเผยขึ้นมากๆ ระหว่างวันเจ้าลูกน้องผมที่อยู่ กทม ก็ดันไปโพสต์ติดถึงแฟนเก่าผ่านเฟซ
บีนี่หาสปายจิบเลย แต่ตัวเองไม่เคยกิน ก็จะแดงๆ เมาๆหน่อย ซึ่งเรื่องมันเกิดหลังจากนี้ครับ

กลับมาที่โรงแรม เราลงแช่สระส่วนตัวกัน บีก็คอยเพียรถามจนผมรำคาญล่ะ ส่วนฟินไปเปลี่ยนชุดว่ายน้ำเป็แบบจีติงมา
เราแอบคุยกันว่า เดี๋ยวบีเมาแล้ว เราก็จะเริ่มเกมส์ของเราล่ะ
ระหว่างนี้ บีก็ยังเวิ่นเว้อถึงลูกน้องผมอยู่
แต่บีไม่เมาขนาดล้มนี่สิ จนมาถึงคำถามเริ่มๆลึก ผมบอกบีไปว่า
บี ถ้าถามมากกว่านี้ ต้องถอดเสื้อผ้าแล้วนะ ไม่งั้นพี่จะไม่ตอบ
ระหว่างที่ผมหันไปรินไวน์ หันกลับมา เสื้อท่อนบนของชุดทูพีซ ก็ลอยมาตรงหน้า ผมหันไปเห็นบีเอามือปิดอก
พร้อมกับบอกว่า หนูอยากรู้จริงๆนะ
ผมถึงกับอึ้งไป ผมบอกว่าไม่ได้นะ 1 คำถาม ต่อ 1 ชิ้น
ผมตอบคำถามแรกไป เกี่ยวกับลูกน้องผมค่อนข้างลึก ทำให้บีอยากรู้ต่อ หันไปบอกฟินว่า ช่วยกันนะคนละชิ้นนะ เค้าอยากรู้
ฟินทำหน้าตกใจ แต่ฟินฉลาดคือ ฟินถอดชิ้นล่าง แล้วก็โยนขึ้นมา
ผมจกใจ แต่เราเคยๆกันไม่มีปัญหา เห็นเงาหมอยในน้ำไรๆ ตอนนี้ผมควยโด่ทะลุกางเกงมาจนเห็นชัดๆล่ะ
เราก็ตึงๆกันหมดล่ะ แต่ความเป็นตัวแม่ของฟินเริ่มสำแดงเดชล่ะ
ฟินบอกไม่แฟร์ถ้าเราแก้กันสองคน ผมเลยบอกว่าคุณอยากรู้ข้อมูลลับนี่ ต้องแลกสิ
บีซึ่งตอนนี้ตึงแล้ว เวลาน่าจะสักเที่ยงคืได้ กินกันมาตั้งแต่ทุ่มนึง บีจะปรือๆหน่อยแล้วก็ถามต่อ ผมก็บอกว่าต้องแลกนะ

บีถอดบิกินี่ตัวล่างออกแบบไม่สน ฉันอยากรู้เรื่องของผู้ชายฉันฉันไม่สน บิกินี่ท่อนล่างของบีลอยน้ำผ่านหน้าผมไป
ผมมองลงไปข้างล่างใต้นำเห็นหมอยแพรมๆ แบบเชดโด้
คืออารมณ์มันสนุกมากกว่าจะแบบ เฮ้ยมาเอากัน นึกออกไหมครับ
ผมก็ตอบไปอีกคำถาม บีก็ยังถามต่อ พร้อมกับเดินไปหาฟินให้ช่วยถอดเสื้อหน่อย
ฟินทำหน้าเซ็งๆแล้วก็ถอดให้ แต่ลับหลังนี่ฟินนี่แอบยักคิ้วหลิ่วตาให้ผมตลอด
แล้วฟินก็มายืนใกล้ๆผม ส่วนบีพยายามไปยืนห่างๆ ตอนนี้ผมยอมรับว่าตื่นเต้นมากๆ
ฟินเดินมาใกล้ๆผ่านๆแล้วก็คว้าหมับของผมเข้าให้ ผมก็ตกใจ แต่บีเหมือนเริ่มจะฟุบๆล่ะ
แต่...ยัง นางลุกขึ้นมาถามต่ออีก ท่าจะชอบจริงๆ ฟินเลยเรียกบีว่า มานี่มาใกล้ๆนี่ ไหนๆก็ไหนล่ะ
ฟินบอกให้ผมถอดกางเกงออก ผมบอกไม่ถอดเรื่องไร ฟินถามบีว่า เราแก้กันหมด พี่เขาควรถอดไหม
บีบอกพร้อมหัวเราะว่าแก้กันให้หมดเลยยยยย

ฟินปิดปากขำพร้อมกับทำท่าหัวเราะใส่มาทางผม ฟินก็หน้าแดงไปหมดแล้วเถอะ
ผมบอก ถอดก้ได้ แต่ต้องไม่ถามแล้วนะ บีบอกถ้าถามล่ะ
ฟินมองหน้าผมแบบ เอาไง จะยังไง
ผมเลยบอกว่าถ้าถามโดนจับนมนะ บีหัวเราะบอกว่าจับนมฟินแทนได้เลย
ฟินบอกบ้า ใครถามก็มาโดนจับเองเถอะ ฟินไม่เล่นด้วย
แต่บีก็เดินดินฟินถอยหลังมาทางผมจนติดขอบสระ ผมก็เอะอะโวยวายว่า อะไรกันเล่นไรเนี่ย
บีเหมือนจะเข้ามาถามใกล้ๆมากกว่า แต่คงอายเลยดันฟินมาบังตัวเองไว้ โดยฟินหนันหน้าเขาหาบี แล้วก็ หลังของฟินเนี่ยชนกะด้านหน้าผม
จู๋ผมก็ชนตูดฟินไปเต็มๆ ในความโค้งตัวเหมือนว่ายังไม่ถึง ฟินแอ่นตูดมาบดควยผมจนผมเงี่ยนถึงที่สุดล่ะ อยากจะเย็ดตรงนั้น
แต่ไม่รู้ว่าบียังไงแต่ฟินก็กอดปล้ำเล่นๆกะบี บีก็ถามว่าพี่จะจับนมหนูจริงๆเหรอ
ผมบอก ใช่ถ้าถามอีกจะจับจริงๆ แค่นี้ก็พอแล้วพี่ไม่รู้แล้ว

บีก็เลยดันฟินมาติดตัวผม ทีนี้ตัวติดกันสามคน ฟินทำหน้าแบบงงๆ ส่วนบีหัวเราะบอกว่า จับของฟินไปก่อน ฮ่าๆๆๆ
ผมก็ดันออกแต่บียันตัวเองกะขอบสระไว้เลยติดกันแบบนั้น ผมบอกได้แบบนี้ก็สบายพี่เลย พี่กินเหล้าต่อ
ตอนนั้นผมนี่ตึงไปทั้งหน้าและหำล่ะครับ
ส่วนฟิน...เอามือเกาะบ่าบีไว้แล้วก็ซบไป
แต่บั้นท้ายยกมาสอดใส่บดของผมจนมันเข้าไป เสียงฟินร้องอ้าห์ถอนหายใจ
พร้อมกับผมเป่าปาก บีก็ยังคุยนั่นถามนี่ ส่วนฟินซบลงไปล่ะ ขยับตัวมาไม่ได้ ฟินใช้ขมิบเอา
บีก็ยังถามต่อถึงลุกน้องผม แต่ผมไม่ได้ตอบไรมากล่ะสมาธิไม่ได้
จนบีถามฟินว่า ฟินเป็นไรเห็น ถอนหายใจติดๆกันล่ะ

Suchart Thanee

กระชับ ชัดเจน ฟินมากครับ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

therasak

ตายแน่ หัวใจจะวายตายก่อนจบตอน ลุ้นตามจนหายใจขัดเลย

pj762856

blackjack

::HoHo:: ได้เอาสดแล้วสงสัยโดนทั้งสองคนแน่เลย โอ้ยอิจฉาจังแบบหมวยๆด้วย

ppp44

ฟินกำลังฟินอยู่กำลังโดนเอาไง

2kidding

midnightblusie

โถ ก็เพื่อนกำลังเย็บผ้าอยู่ บีจะถามอะไรนักหนา เดี๋ยวเข็มมันจะตำมือเอานะ

tetete

เดาว่าตอนต่อไปบีจะขอร่วมแจมด้วยครับ ประมาณดูแล้วเกิดอารมณ์ร่วม

somc217

2 ต่อ 1 น่าอิจฉาจัง อ่านแล้วของขึ้นตามไปด้วยเลย ชอบครับ
ขอบคุณมากๆ

wapwap

ลุ้นระทึกเลยทีเดียว ::Sweat::
ขอบคุณครับ

633sqd

ทนตอบได้ไงนะ ผมนี้สติแตกตั้งแต่ชิ้นแรกลอยมาแล้ว ::Grimace::

hanabombam

ฟินตอบบีไปเลยว่ากูอยากโดนแล้ว ::HoHo::

jjhj1988

แอบเอาต่อหน้าเพื่อนแบบที่เพื่อนไม่รู้นี่เสียวโคตร ว่าแต่ใกล้ขนาดนี้บีไม่รู้จริงอ่ะ 5555+

navy868