ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 4

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 17, 2018, 07:43:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 4

ฟินบอกอือ คราวนี้ฟินจูบปากบีเลย ผมก็ยังไม่กล้าทำอะไรถึงแม้หลักฐานจะคาอยู่ตรงนั้นก็เถอะ
บีก็อึ้งๆแต่ก็จูบ จูบแบบเด็กๆอ่ะเพราะเหมือนแบบ บีจะมึนๆงงๆเมาๆ
แต่ข้างล่างของฟินนี่เริ่มขยับล่ะ ผมก็แบบเฮ้ย จะแตก
บีก็แบบตาปรือๆ ถามว่า ฟินเอากะพี่เค้าอยู่เหรอ
ฟินบอก อือ บีก็แบบชะเง้อมาแบบหลบๆไม่สบตาผมอ่ะ
แต่ฟินอ่ะไล่จูบปากบีแล้ว แล้วก็ไซรส์มาคอแล้วก็จะก้มไปดูดนม แต่ตัวมันอยู่ในน้ำ

ฟินก็หันมาบอกผมว่า เอาเลยไม่ไหวแล้ว
ก็กลายเป็นผมยืนซอยฟินจากข้างหลัง แล้วฟินก็กอดกันกะบีอยู่ ตอนนี้ผมก็เริ่มกล้าล่ะ เพราะทุกอย่างมันไหลไปแล้ว
ผมเอื้อมเอามือมาจับนมฟินไปด้วย ส่วนบีตอนนี้ก็โอบประคองเอวฟินไว้ บีแบบมองทุกอย่างด้วยสีหน้าตกใจแต่ก็ไม่ได้ห้ามอะไร
จนฟินร้องดังขึ้นเรื่อยๆนี่ล่ะ ที่ผมเริ่มเห็นบีเอาตัวถูกกันฟินล่ะ
ผมยืนซอยท่านั้นเมื่อย เลยจับฟินอุ้มหันหน้าเข้ามาหาผม เป็นลิงอุ้มแตง ส่วนบีก็กอดหลังฟินอยู่
บีตาโตมองตลอดเวลา ไม่ใช่เพราะไม่เคยเอากะใครหรือซิงหรอก ผมว่าไม่น่าจะเคยเห็นใครเอากันต่อหน้ามากกว่า
ฟินนี่ร้องได้เสียวมากๆจนฟินเสร็จ แล้วก็หยุดหอบ แต่ผมยังไม่เสร็จดี อีกนิดเดียวล่ะ
แต่ฟินหยุดแล้ว ผมไม่กล้าทำไรต่อ บีก็ดูจะแบบทำตัวไม่ถูก
แต่ตัวแม่อย่างฟินซะอย่าง ไว้ใจได้
หลังจากฟินเสร็จแล้ว อาการเงอะเงิ่นก็เกิดขึ้นผมก็ไม่รู้จะทำยังไง
แต่ฟินพูดขึ้นมาว่า ดีอ่ะชอบจังแก้ผ้าเล่นน้ำ

บีก็ถึงจะเมาแต่ก็ยังพอพูดจาได้ บีบอกว่าแกไม่ได้ฟินเพราะแก้ผ้าเล่นน้ำ
แกฟินเพราะแกพึ่งเสร็จป่าววว
ฟินบอก หราาา บีแกอยากเสร็จมั่งไหม บีบอกไม่อาวววว เราอยากแค่กะพี่กบเท่านั้น

ฟินก็ไล่ปล้ำบีขำๆไป เมาๆก็จูบกันไปหลายทีอยู่นัวไปนัวมา ผมอ่ะรู้สึกเหมือนควยกระตุกทุกนาที
แม่งผู้หญิงหมวยขาวหุ่นดีมาไล่ปล้ำกันอยู่ตรงหน้า ยังไม่เสร็จนะแต่ไม่กล้าทำไรต่อ

จนบีบอกปวดฉี่ขอขึ้นไปฉี่ ผมก็กระดกไวน์ตลอดเวลา จริงๆทุกคนก็กระดกตลอด
แถมตอนนี้ตีกันมั่วไปหมดแล้ว ไวน์ เบียร์
พอบีขึ้นไปเข้าห้องน้ำ ทั้งๆที่โป๊น่ะล่ะ เดินเซๆไปสติคงจำไม่ได้ว่าใส่อะไรไว้ไหม

ฟินบอกว่าฉี่ในนี้ก็ได้ บีบอกว่าไม่ได้สกปรก

พอบีขึ้นจากน้ำไป ฟินก็ชวนผมขึ้นมาริมสระ ฟินก้มอมของผมทั้งๆที่ตัวอยู่ในสระ
ฟินถามผมว่าอยากเอาบีไหม
ผมบอกไม่เอาอ่ะบีไมได้ชอบผม ฟินบอกใครจะรู้นาทีนี้ ไม่จำเป็นต้องชอบกันหรอก

อมไปเรื่อยๆ ผมก็เกร็งตัวล่ะ บีก็ยื่นหน้ามา พร้อมกับดูใกล้ๆว่า
โห ฟินเลียเก่งจังฟินเลยถามว่า อยากลองซ้อมไหม เวลากะพี่กบเขาจะได้ติดใจ บีบอกว่าแฟนเก่าเราบอกว่าเราอมเก่งจะตาย

ฟินเลยท้าเลยว่าไม่เชื่อหรอก แน่จริงอมดิ ผมกำลังนั่งงงอยู่ บีก็อ้าปากอมบ๊วบบบบบลงมา
ตูดลอยเลยกู ฮ่าๆๆๆ
ฟินก็ทำตาโตเลย ไม่คิดว่าบีจะกล้าแต่ก็คงเมามากล่ะ
บีอมแบบใช้ลิ้นไล่รัวๆมาจากโคนยันไข่เลย ดูแบบตั้งใจอมมากๆขึ้นสุดลงสุด
ตอนอมก็ตูดลอยโด่งน่าตีมากๆ มีเสียงอืมมๆๆ แบบมันเขี้ยวตอนอมด้วย
ผมนี่ไม่ไหวล่ะ เสร็จคาปากบีไปเลย บีดูดแบบไม่เหลือน้ำเลย
ฟินเลยกระซิบว่า พี่กบชอบแน่ๆแก ผมว่าบีคงนึกว่าอมให้พี่กบอยู่แน่ๆ คือเอาหน้าตามาถูไข่ผมแบบดูเงี่ยนมากๆ
สภาพตื่นมาไม่น่าจำอะไรได้

แล้วบีก็ก็อ๊วกออกมาแต่ตอนอ๊วกบีหันหน้าไปทางอื่นคือผงกหัวขึ้นมาสำลักแล้วก็อ๊วก เฉียดตัวผมไปนิดเดียว

แล้วบีก็นอนหงายลงไปข้างสระพูดอะไรฮึมฮำ ฟินก็ไปเอาน้ำมาล้างตัวให้บี ทุลักทะเลพอสมควร
แต่นาทีนั้นบีนี่น่าเอามากๆ แต่ผมก็ไม่กล้าเอาอยู่ดี เพราะผมได้ฟินนี่ไม่รู้จะยังไงต่อ
เกิดหึงหวงขึ้นมาจะลำบาก

คืนนั้นยังไม่จบแค่นั้น

therasak

สุภาพบุรษจริง ๆ เลย นะพ่อนะ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

pj762856

ต้องดล้าๆหน่อย  ตื่นแล้วอาจจำไม่ได้

whitebag

ที่เล่ามาพี่ดูหื่น อยากมาก แต่พอจะเอาเข้าจริงจริง ฟินก็เริ่มก่อน บีก๊ดูว่าพี่จะโคตรสุภาพบรุษเลย ต้องให้ฟิน เกริ่นนำก่อน แล้วพี่ค่อยตาม เพราะพี่พูดทุกครั้งไม่อยากมีปัญหา ดูความคิดสับสนจะขาวดี หรือจะดำดี 55 เหมือนผมเลย ชอบครับ

Phoowadol

ก็มาถึงขั้น ถอดผ้าผ่อน กันหมด ทั้งสามคน แบบนี้แล้ว ผมว่าจัดกับของตาย ก่อน เอาให้น้องฟินเธอเสร็จก่อน เพราะดูเธอ เหมือนกลั้นไม่ไหวแล้ว ส่งนางถึงฝั่งเมื่อใดแล้ว ค่อยๆ บิ้วอารมณ์ น้องบีต่อผมว่า คงไม่ยากเกินไปหรอกสำหรับ น้องบี เพราะเธอเอง ก็คงอยากลองเช่นกัน แต่ติดที่ยังเกรงๆพี่กบแค่นั้น
ลองถ้า คุณ รุก เร้า เธออีกนิด รับรอง ได้เสร็จสมอารมณ์เสียวชัวร์ เพราะน้องฟินเธอก็เป็นใจให้ท้าย ซะขนาดนั้น งานนี้ เก็บ เควสไม่ยากหรอก ลองดูๆ นะครับ เอาใจช่วย ครับ เพราะผมเองก็อยากเห็นฉาก น้องบี เร่าร้อน กระหายรัก เช่นกัน อิอิ

..........+2 money ::DookDig::
ดันไรตืได้ถูกใจคอมเมนนี้ บิวๆ

ัuffa555

ช่างเป็นคนดีจนน่าหมั่นไส้นะขอรับ  ::Pull::

blackjack

::Oops:: เจอแต่ละคนสุดยอดทั้งนั้นเลยสงสัยน้ำในกระบอกจะไม่พอแน่ๆ  เลยเป็นผมไม่ได้หรอกเอาไว้ก่อนแล้วค่อยว่ากันไม่งั้นเสียของหมด

2kidding

บางทีผมว่าตอนนึงมันก็สั้นไปนะครับ ยาวๆหน่อยก็ดีเหมือนค้างๆ

ppp44

ฟันสองสาวหมวยเลยมาขนาดนี้แล้วบีก็อมจนน้ำแตกคาปากไปแล้วด้วย

midnightblusie

เห็นขนาดนั้นแล้วยังไม่ถึงฝั่งฝัน มันก็ยังงัยยังงัยอยู่นะ

23pompompom

เป็นผมนี่เดินหน้าฆ่าลูกเดียวครับ ตอน5มาไวๆนะครับ อิอิ

tetete

มัวแต่ไม่กล้าจะได้เอาบีมั้ยล่ะครับ

somc217

สงสัยว่าจะเป็นสุภาพบุรุษไปได้นานซักแค่ไหน เมื่อมีหอยสดรอให้กินอยู่ตรงหน้าอย่างนี้
ขอบคุณมากครับ

633sqd

บีจะรอดคืนนี้ไปได้แน่รึ 

hanabombam

ฟินเปิดทางซะขนาดนี้ แบบนี้มันต้องจัดหนักบีแล้ว