ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 32

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 22, 2018, 11:17:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 32

ความเดิมตอนที่แล้ว...
ผมพายัวไปนวดเพื่อรอเวลาไปเจอ ฟินกับบี แต่ว่าระหว่างนวดนั้นก็จัดการไปอีกที

บีส่งข้อความมาว่า อยูกับยัวเหรอ ฟินบอก...

ผมบอกใช่ กำลังจะไปส่งยัว บีส่งหน้ายิ้มๆมาบอกว่ารู้นะทำอะไรกันน่ะ
ผมถามว่าเห็นเหรอ บีบอกเห็นสิ
ผมถามว่าไหนหลักฐานยืนยัน บีบอก รอแป๊ปกำลังจะประชุมเสร็จ

แล้วบีก็ส่งรูปมาให้ดู

ผมถึงกับอยากจะให้ถึงเย็นๆไวๆ บีพิมมาบอกว่าแค่นี้ล่ะงานยุ่งมาก ตอนนี้ฟินกำลังโดนนายเล่นงานอยู่
ผมถามย่า ห๊ะ ฟินมีอะไรกับเจ้านายเหรอ
บีบอกบ้า งานมีปัญหาต่างหากไปแล้ว ไปช่วยฟินก่อน ชวนยัวกินข้าวด้วยสิ

แล้วสองสาวก็หายไปนานมากๆๆ
ผมบอกยัวว่า สองสาวชวนกินข้าว ยัวบอก รู้แล้ว นัดกันแล้ว
ผมบอกอ้าว ทำไมผมไม่รู้อยู่คนเดียว ยัวบอกว่างั้นขอกลับไปเอาชุดก่อน
ไม่มีชุด ผมบอกว่า ยัวไม่ต้องใส่อะไรเลยคือดีสุด ยัวหันมาตีผมบอกว่า นี่ชักจะเอาใหญ่แล้วนะถ้าเมื่อกี๊โดนหมอนวดเอาทำไง
ผมบอก ผมจะช่วยเอง ยัวบอกบ้า ไม่ได้อยากเอากับใครไปทั่วนะ ผมบอกว่าผมดูอยู่แล้วก็เอาแค่ตื่นเต้น
แต่ผมอ่ะตื่นตัวตลอดจนน้องคนนวดนวดให้ตั้งให้หลายที ยัวตีผมบอกเซี้ยวจริงๆเลยคนนี้

ผมพายัวเดินห้างรอสองสาว มีชุดว่ายน้ำสวยมากๆ ยัวอยากลอง ผมบอกว่าลองเลยเดี๋ยวขอดู
แล้วผมก็ขอดูจริงๆ ยัวเปิดห้องเปลี่ยนกันตรงนั้น แบบ เปิดประตูเลย พนักงานถึงกับหลบออกไป

ผมนี่คึกคักเลย การดูยัวลองชุดไปมาทำให้ผมอยากลองกลางห้างสักครั้งแต่ไม่คุ้มเลย ไม่เสี่ยงดีกว่า
ผมไปคว้ากางเกงที่ยัวลองๆมา พลิกดู มันเมือกๆติดด้วย ผมเอาไปยื่นให้ยัวดูบอกว่า นี่ทำของเขาเปรอะต้องซื้อนะ
ยัวปิดปากหัวเราะบอกว่า คุณนี่นะ คุณมายืนดูน่ะล่ะ แล้วก็ปิดประตูปึ้งใส่หน้าผมไปเลย ผมออกมารอข้างนอกเลือกร้านที่รอ

ระหว่างนั่งรอสองคนนั้นไม่อ่านทั้งไลน์และไม่โทรกลับเลย
จนเราคิดว่าจะเช็คบิล บีก็โทรมาบอกว่ามีงานด่วนมากๆเลย ต้องทำให้เสร็จคืนนี้ คงไปเจอไม่ได้
เสียงฟินโทรมาบอกว่า พรุ่งนี้ๆๆ จะลา เหนื่อยมากไปเจอกันที่ รร. เปิดรอได้เลย จะไปนอนเล่นทั้งวันตอนนี้ขอไปเคลียร์งานก่อนแล้วก็วางไป

ผมมองหน้ายัวบอกว่า งานนี้ต้องมีคนรับผิดชอบนะ ยัวเลิกคิวถามว่า ยัวต้องรับผิดชอบเหรอพร้อมหัวเราะนมสั่นเลย
ยัวบอก ยัวรับผิดชอบมาทื้งวันแล้ว ปล่อยยัวไปเถอะนะ พูดพร้อมกับปลิ้นนมออกมาจนจะเห็นหัวนม
ยัวนั่งกินข้าวกับผมนี่ คนมองทั้งร้าน

ผมบอกว่าไปเถอะขนาดนี้แล้ว อย่าช้าเลย
ยัวบอกว่าแล้วแต่เลยค่ะ ถ้าไหวก็ไป ผมบอกขออะไรอย่างขอแวะซื้อชุดหน่อย อยากเห้นยัวใส่ชุดเซ้กซี่ ยัวเลิกคิวบอกว่า นี่ยังไม่พอเหรอ
ผมบอก ไม่มีคำว่าพอหรอกถ้าจะเซ็กซี่ขนาดนี้ ผมแวะตลาดห้วยขวางซื้อชุดแบบด่วนๆแล้วก็พสายัวไปโรงแรมเลย ระหว่างไปผมก็นวดนมไปเรื่อยๆ
ยัวบอกว่านี่หย่านมมากี่ขวบจับจนระบมไปหมดแล้ว
ผมบอกยัวว่าถอดบราออกเถอะ ผมอยากเห็นคนนมใหญ่ๆโนบราไปเชคอินที่ลอบบี้
ยัวทำหน้าส่ายหน้าผมเลยปลดตะขอจัดการตอนติดไฟแดง

เสื้อขาวนมใหญ่ๆเดินเด้งๆไปที่เคาร์เตอร์ ความสวยระดับยัวนี่ มองกันทั้งโรงแรม
ขึ้นห้องไปปุ๊ป ผมให้ยัวเปลี่ยนชุดแล้วสั่งพนักงานให้มาส่งเครื่องดื่ม
พนักงานผู้ชายมาส่งเครื่องดื่มเจอยัวใส่ชุดเข้าไปก้มหน้าไม่กล้ามองเลย

ผมดึงยัวมาที่เตียงพร้อมกับถามว่า เป็นไง ยัวก้มลงจูบผมพร้อมกับบอกว่าชอบตื่นเต้นมากใช่ไหม
ยัวหยิบโทรศัพท์มาถ่ายรุปแล้วก็ส่งไปให้สองสาวดู บอกไง ตื่นเต้นไหม
ผมจูบยัวกลับพร้อมบอกว่า ขอแค่ให้สองคนนั้นตามมา ผมพร้อมมากกกกก ผมซื้อยากินแบบช่วยเสริมสร้างกล้ามควยมาด้วย
สู้ได้ทั้งคืน
ยัวซดไวน์ไปเฮือกใหญ่บอกว่า เงี่ยนตั้งแต่ที่ร้านแล้ว ตอนไปห้องน้ำมีคนมองนมแบบยืนมองเลย
ผมถามว่าทำไมไม่ถอดตั้งแต่ที่ร้าน ยัวบอกบ้า ยัวก้มลงไปจูบที่ไข่ผม
เคยถูกคนดูดไข่ไหม มันผิน ยัวเลียลงไปถึงก้นกอยแล้วก็เลียไข่แบบเลียไอติมไม่ยอมอม มันเสียวจนก้นลอย
ยัวบอกว่า ห้ามทำอะไรทั้งสินยัวจะจัดการเองนอนเฉยๆห้ามมีเสียงร้อง
ผมโดนยัวเลียไข่จนน้ำจะแตก กัดฟันแน่น ถ้ามีเสียงร้องลอดมา ยัวจะหยุดทำทันที่แถมเอามือบีบไข่หนึ่งที
ระหว่างที่ยัวกำลังเลียอยู่ ก็มีคนมากดกริ่ง ผมบอกให้ยัวไปเปิดประตู คราวนี้บ๋อยมาสองคน ส่งอาหารพวกกับแกล้ม
ยัวตกใจเล็กน้อย แล้วก็ไปหยิบตังไปจ่าย ท่าหยิบเงินนี่ควยโด่กันหมด

พอบ่อยออกไป ยัวก็ตีผมบอกว่า นี่เห้ฯไหมเขาชวนกันมาดูเลย
ผมถามว่าชอบไหม ยัวยิ้มเขินๆ
ยัวผลักผมนอนแล้วก็กระดกไวน์อีกเฮือกใหญ่ ฟินก็วิดิโอคอลมา ผมรับเห็นหน้าสองสาวบีกับฟินจ้องโทรศัพท์มา
ผมเลยปล่อยให้ยัวทำงานไป แล้วบีกับฟินก็ร้องหูยๆๆ ดูๆๆทำไรกัน

ฟินบอกว่าบีแฉะไปหมดแล้ว แล้วก็เอาโทรศัพท์ไปจ่อตรงเป้าบี ผมเลยเอาโทรศัพท์วางบนหัวเตียงแล้วก็ให้ดูหนังสด
ยัวเห็นสองสาวก็เหมือนมีอารมณ์ขึ้นไปอีก ยัวคลานขึ้นมาคร่อมบนตัวผมแล้วก็ค่อยๆกดลงมาช้า พอกดลงไปยัวก็บดแล้วก็ขมิบอยู่สองสามที
ลุกขึ้นจะกระแทกใหม่เสียงฟินร้องมาว่าขอดูใกล้ๆหน่อย ภาพควยผมอาบไปด้วยน้ำเงี่ยนสะท้อนแสงไฟ ยัวหน้าแดงกล่ำ แล้วยัวก็กระหน่ำลงมา
ฟินบอกร้องเรียกชื่อฟินด้วยสิ
ยัวร้องเสียงดังมากหน้าตายู่ยี่เรียกทั้งฟินทั้งบี ยัวร้องโอ๊ยเสียว อยากเลียหีบีจัง
อ่าๆๆๆ โอ๊ยยเสียวว ผมจับยัวพลิกมาเป้นท่าหมา หันหน้าเข้าหากล้อง
นมยัวอร้าอร่ามอยู่ข้างหน้า เสียงกระแทกดังพั่บๆๆ

ฟินร้องออกมาว่าโอ๊ย อยากดูดนมยังจังท่านี้ ยัวเอานิ้วตัวเองมาดูดไปด้วย พร้อมกับร้องว่าอยย อยากโดนอีกอันจังเลย
ยฟินกับบีดูหนังสดแบบตาไม่กระพริบเลย ฟินบอกว่าเสร็จท่านี้เลยชอบ แล้วก็หันไปจูบปากบีทางด้นโน้น
บีไม่ได้จูบตอบกลับ แต่มองตาไม่กระพริบ
ยัวร้องดังขึ้นเรื่อยๆ โอ๊ยยยยยยยย ไม่ไหวแล้ว โอ๊ยยยยย
ผมยังไม่เสร็จดี จับพลิกหงายอีกที คราวนี้ผมให้ยัวถือโทรศัพท์เอง ยัวตัวสั่นสะท้านนมสะเทือนไปหมด
ผมขยำนมยัวเหมือนจะให้แตกให้ได้ ขยำจนเป็นรอยมือ เสียงฟินบอกเอามาแตกบนนมเลย
ผมกระแทกลอตสุดท้าย แล้วเอามาแตกบนนม ยัวตัวกระตุกไปสี่ห้าที แล้วก็ลุกขึ้นมาดูดของผมต่อ
จนน้ำหมดตัว ฟินบอกว่า ไหนขอดูร่อยัวหน่อยสิ น้ำขาวๆเต็มร่องยัวเยิ้มออกมาไปหมด

พอจบศึก บีถามว่าไปหาชุดจากไหนกัน แล้วสาวๆก็คุยกันแล้วสองคนก็บอกว่าไปทำงานต่อกันก่อน

ผมนั่งดื่มกับยัวต่อจนหลับไปจนรุ่งเช้า คราวนี้ยัวต้องกลับไปทำงานจริงๆล่ะ
ผมไปส่ง สองสาวบอกว่า พึงเสร็จงานตอนตีสี่ อยู่ที่โรงแรมแห่งหนึ่งเปิดห้องนอนกัน ขับรถไม่ไหว
ให้ตามมา ผมชอนยัวจามไป ยัวบอกไม่ล่ะต้องกลับจริงๆ คุณไปเถอะ อยากเจอสองสาวเหมือนกัน

ผมไปส่งยัวแล้วก็ขับรถเข้าไปทำงานกะว่าบ่ายๆค่อยไปหา

ผมไปถึงโรงแรม บีออกมารับ ด้วยชุดเอ่อ....

แต่ใส่ส้นสูง ผมควยโด่ในทันที ผมปิดประตูห้อง ผมก็เดินเข้าไปจูบบีเลย บีบอกใจเย็นๆ เมื่อคืนไม่อิ่มเหรอไง

ผมบอกไม่อิ่มหรอก อยากคนนี้แต่ไม่ยอมไป บีร้องอ่าห์ปล่อยให้ผมไซรส์คอไปเรื่อยๆ ผมไม่สนใจอะไรไม่ได้สนใจดูด้วยว่าฟินไปไหน
ส้นสูงในชุดแซกสั้นๆมันเกินจะห้ามใจจริงๆ

ผมจับยืนตรงหน้าประตูหันหลังแล้วก็เสียบใส่เลย แรกๆมันฝืดๆหน่อย แต่หลังจากนั้นบีก็ร้องออกมาว่า เงี่ยนมากเลย เย็ดแรงๆเลยค่ะ

ผมได้ยินเสียงออดอ้อนของลุกแมวตัวน้อยแล้วก็ยืนท่านั้นใส่ไปไม่ยั้ง ผมซอยอยู่นานบีเสร็จไปสองครั้ง ทำทุกอย่างที่คิดว่าบีจะเสียวที่สุด
เกร็งจนตะคริวจะกินขา บีคงเสียวมากจจนจะล้ม
ผมเลยลากมาที่โซฟา แล้วก็สอยกันตรงๆหน้า หากมีใครที่โดนเอาแล้วหน้ตาเงี่ยนรัญจวนใจที่สุด ผมต้องบอกว่า บีนี่ล่ะ ริมฝีปากชมพูตัวขาวๆ
เสียงร้องอ้อนๆ ผมซอยไปก้มดูดนมไป มันฟินมากๆ

ผมชักมาแตกใส่ปากตอนเสร็จ บีเอาลิ้นมาเลียแล้วก็นอนนิ่งไป หายใจแรง
บีบอกโอย เสร็จหลายทีแน่ะ เมื่อกี๊ยืนไม่ไหวเลย

ผมบอกเสียวมากเหมือนกัน ผมได้สิตถามว่าฟินไปไหน บีบอก ออกไปคุยงานละแวกนี้แต่บีขอไม่ไป ไม่ไหวแล้วง่วง
ผมนอนสักพัก ก็มีเสียงกดกริ่งหน้าห้อง

ผมลุกไปดู เห็นฟินมายืนรอ

pamaaeng

ผลัดกันเวียนมาแบบนี้
ตายคาสนาม แน่ๆ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

M_ne

ไม่ฟิตจิง งานนี้มีฟ้าเหลือง

savana911

tacklove

เฮ้อ อิจฉาพระเอกจริงๆแต่ละนางตัวท็อปทั้งนั้น สงสารบ๋อยเนาะคงลุ้นน่าดู พระเอกไม่หมดแรงบ้างหรือ

elviswhat

หายไปนานเลย กลับมาทีนี้เล่นครบทั้งสามสาวเลย

2kidding

โอยย ทนไม่ไหวจริงๆแต่ละคน สุดๆทั้งนั้น

palladium

veget

ผมว่าดูๆ พระเอกก็แอบชอบบีนะ กับบีเเล้วดูอ้อน น่ารักดี

peddo

มันจริงๆ บ๋อยถึงกับต้องชวนเพื่อนมาดู ไม่รู้มีติดกล้องมั้ย บีนี่น่ารักตลอด อ้อนดีจริงๆ ฟินก็กลับมาแล้ว แต่ไม่แน่ใจว่ายาเมื่อคืนจะใข้ซ้ำได้มั้ย ระวัง ใช้ยามากจะหัวใจวายนะครับ อิจฉาจัง ขอบคุณครับ

ruby alvarado

lamom

ทำต่อเนื่องขนาดนี้นี่ พระเอกต้องแข็งแรงมากแน่ๆ

maguro

ฟ้าเหลืองแน่ ทำไมเก่งจัง วันนึงหลายรอบ สุดยอด

leo_attack

เวียนแบบนี้ ถ้าสามสาวไม่จัดกันเองบ้าง พระเอกมีสิทธิ์แห้งตายนะ

××Mon××

ฟินมาถึงก็คงต้องจัดอีกรอบ น้ำไม่หมดตัวแล้วหรอ