ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Ch.9 If I Reminisce With My Actual Onee-san หวลคิดถึง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 26, 2020, 08:02:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ลงให้จบๆไปเลยดีกว่า
จากซีรีย์เรื่อง [Nakamine Hiroshi] Neesan พี่สาวครับ [แปลไทย By HypN♥s]

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

เดี๋ยวนี้ อาจารย์สอนเขาโนบรากันแล้วเหรอ ส่วนเจ้าน้องชาย ที่บ้านนี่นายยังไม่หนำใจใช่ไหม ส่วนพี่สาว นั่งซะยั่วน้องเหลือเกิ๊น

เห้อ....ทั้งคู่รักกันแบบชายหญิง ต่อไปก็ไม่ต้องหาแฟนกันแล้วคู่นี้

Akira Watanabe

::JubuJubu::  พี่สาวที่แสนดี บริการทุกอย่างประทับใจ

::Shy:: แหม่ นี่มันการ์ตูนพี่น้องรักใคร่หวานกรอบ

MooOon

ขอบคุณมากที่แปลเรื่องเเนวพี่น้องครับ ชอบเเนวนี้มาก จะว่าไงดี

ผมว่ามันไม่ได้ผิดอะไรนะ ก็เเค่ มีเรื่องพันธุกรรมที่จะทำให้เด็กเกิดมา

พิการเเค่นั้น ถ้าตัดเรื่องนั้นไปก็เเทบจะไม่มีปัญหาอะไรเลย เรื่องนี้

ดูๆไป ทั้งคู่ไม่ต้องหาผัวหรือเมียเเล้วละ รู้ใจกันมาตั้งเเต่เรียนเเรกๆเเล้วนิ

ตอนจบ คงได้กลับไปเอากันที่บ้านเเน่ๆ

-------------------------------------------------------

เดาตอนจบผิดไปเเหะ เเต่เอาเถอะ จบฟินๆหวานๆเเบบนี้ก็ดี จริงๆก็อยากให้ไทมสคลิป

ไปตอนเเต่งงานอยู่ด้วยกันเลยนะ อยากรู้ทั้งคู่จะเปงยังไงต่อ เอากันทุกวันไหม ^^

Tdestiny

พี่สาวนี้ยอมน้องมากไป

เห็นแล้วหมั่นไส้ไอน้องมาก555

ปล่อยจนให้แตกในเฉยเลย

gfthebc

สามตอน​ต่อเนื่อง​ จะ​จัด​คิว​กัน​ยังไง​ดี​ครับ​เนี้ย​ หลังจาก​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เดี๋ยว​อาจจะ​มี​การ​รวม​สาว​ๆจาก​ทั้ง​สาม​ตอน​มา​รวม​กัน​รึเปล่า​ครับ​

ddcc

ไอน้องชายมันมาในชุดนร.ทั้งที่เรียนจบแล้วเลยเรอะ นับถือจริง จริงๆที่ว่ามาส่องเด็กสาวนี่ข้ออ้างใช่ม้าาา รู้หรอกน่า
สรุปมันเรียนจบยังนะ5555 บอกจะย้ายโรงเรียน เอ๊ะ ยังไง ผมอ่านพลาดอะไรไปไหม

kazu36

อ้าวตกลง พี่สาว ไม่ใช่แค่คนรอบ ๆ ใกล้ ตัวหรอ รวมถึงพี่ที่เคยมาช่วยสอนในอดีต
ว่าแต่ขำ ตรง "ข่มขืนด้วยสายตา" ต้นฉบับมันเป็นตัวนี้เลยหรือครับ
ไม่เป็นไร ผม อ่าน ญป ไม่ออกหนะ 555 แค่ขำ เดี๋ยวมาต่อนะ

bigboy001

::Crying::  มีพี่สาวสวย ให้เอาทุกวันยังจะเรื่องมากอีก ไอ้หนุ่มเอ๋ย งานก็ดี ปี้ก็ฟรี เรียนไปม่ะต้องเครียด จัดหนักพี่สาว ครูสาวให้ท้องๆไปเลยอย่ารีรอ  ::DookDig::

no.609

::Suffocate:: พี่สาวบริการดีจัง

โรงเรียนปิดตัว ก็ย้ายตามไปกะพี่สาว555 มีแตกในทุกรอบ ::DookDig::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สรุปที่เองมารร.แม่งก็ไม่มีไรเลย มาเอาพี่สาวล้วนๆ

เออ  ตอนท้ายก็ดูหวานจนน่าหมั่นไส้แหะ

mynamemax1

แรกอ่านไป นึกว่า อาจาย์ลูกศิษญ์   อ้าวพี่น้อง แม่งพราะเอกได้2in1 เลยทั้งอาจารย์และพี่สาว  คงสนุกสุดมันกันเลย อยุใร รรด้วย ระทึกก

shetarsk

ขอสักคนได้ไหม 

ตอนแรกนึกว่า อ. ลูกศิษย์ซะอีก อ่านพลาดดดด

KnowItte

พี่สาวเป็นอาจารย์สอนอังกฤษ ให้ติวคณิต 55555

ให้เดาว่ารักกันไปอีกนานแน่นอน

นั่นนนน หวานหยาดเยิ้ม น่ารักจริงๆเลย

siwapol55

เป็นทั้งพี่สาว ทั้งอาจารย์ไปเลย สมบูรณ์แบบมาก
ขอบคุณมากครับ
เป็นตอนจบที่หวานแววดีจริง ชอบมาก