ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

TheWut

จะช้าอยู่ใย...ใหม่แกะกล่องย่อมดีกว่า...คุณหนูแอล โล๊ดดดด ::Ahoo::

sushinmana

กล้ามากนะเจ้าหนุ่ม Live สดกันเลยทีเดียว

ระวังโป้งแอบแฮกอีกนะ แต่แอลก็ไม่เบานะ หยิ่งๆแบบนั้นปราบพยศให้อยู่หน่อย

truffle

ปกติชอบเด็กนะ

แต่ตอนนี้เป็นห่วงโบกี้จัง แฟนตัวจริงไม่ได้ไปล่อเลยย

ข้อนี้ขอไม่เลือกทั้ง 2 ทางได้ไหม

กลับบ้านไปโทรหาโบกี้บ้างเถอะ

ferous

กินเด็กสิครับ รออะไร อิอิ

samsung014

ลองไปหาน้องแอลก่อนดีกว่าครับ อิอิ

darkwingzzz

หืมมมมมม หาของใหม่กันเหมือนผมเบย ขาหื่นนี่มันต้องจัดฮาเร็มเหมือนกัน 555

sunnie06

knightmoon

ขอบคุณมากครับ
เลือกไปหาน้องแอลละกัน จะได้เปิดฮาเร็มสักที  ::Glad::  ::Glad::

poison_react

โหวตแล้วครับ ผลออกมากินขาดดังคาด ได้เวลาสร้างความสัมพันธ์ใหม่แล้วครับ ของดีก็พลังเต็มแล้ว ความเสี่ยงลดลงมาก ให้ผมเดาใจทั่นนักฆ่านะครับ ตอนต่อไปอาจมีช็อตรถไฟชนกันแหง เพิ่มอรรถรส เดาเอาเฉยๆ ครับ อิอิ

pisanuman3

เนื้อหาชวนให้ติดตาม  ขอบคุณมากครับ

coldheart

แฟนของโบกี้จะคิดไงผมก็เดาลำบาก แต่ผมน่ะใจมันลอยไปหาน้องแอลซะแร้ววว

sftcly

ขอบคุณครับ
ผมเลือกไปหาแป้งครับ น้องแอล แกล้งให้อยาก เล่นตัวอีกสักหน่อย

toey_pv

กินแป้งให้อิ่มก่อนครับ เดี๊ยวเบื่อค่อยเปลี่ยนไปกิน แอลแทน

mammon2

janara

หาน้องแอลก่อนสิครับ

เรื่อง 2 คนนั้น ต่อเมื่อไหร่ก็ติด