ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amuai Okashi Seisakusho (Matsuzono)] Seiten Gasshin Netorarena ปวดตับหรือขำดี

เริ่มโดย Maodarkside, พฤศจิกายน 24, 2020, 08:31:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Maodarkside

ไม่มียาโอยครับไม่ใช่แนว นี่สายสลับเพศ

ตอบก่อนที่เหลือถึงโผล่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ตรงๆๆ เเนว ชายเป็น หญิง เเล้วได้กัย ผู้ชาย ไม่ใช่เเนวผม

เเต่ขอเข้ามาดูตอนจบหน่อยละกัน เอาจริงๆ มันก็ไม่ได้ ntr นะ

ถ้าตอนเเรกไอ้ผมทองไม่ได้ตั้งใจขับชนให้พระเอกตายจริงๆ

เเต่ถ้ามันตั้งใจ คงเรียกได้ว่า ntr ละมั้ง

------------------------------------------------------

งิม...............ผมคงเลเวลน้อยไป ตอนจบนี่..... คือยังไงอะ

ให้ตำรวจจับผมทองเพื่ออะไร ในเมื่อสุดท้ายก็รอมันออกจากคุกให้

มาเอาเหมือนเดิม ไม่ค่อยเก็ต 555++

jachal

เรย์รวมร่างกับเทพแล้วไปดูแฟน เจอเพื่อนๆ เลยเอาทั้งเรย์ทั้งเทพ

ริวจิกลับมาได้เสียบ 2 ร่องแน่ ::Shower::

bigboy001

::Thinking::

แนวสลับเพศ จากคนไปเทวดาแล้วสลับ
กลับมาเป็นเทวดาสาว ไปให้หนุ่มกินตับ
แล้วจะสลับกลับมาเป็นหนุ่มคนเดิมไหมละเนียะ??

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Maodarkside

อ้างจาก: bigboy001 เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2020, 02:20:15 ก่อนเที่ยง
::Thinking::

แนวสลับเพศ จากคนไปเทวดาแล้วสลับ
กลับมาเป็นเทวดาสาว ไปให้หนุ่มกินตับ
แล้วจะสลับกลับมาเป็นหนุ่มคนเดิมไหมละเนียะ??

กลับร่างไม่ได้ กลับสวรรค์ไม่ได้ คนที่กลับมาก็ริวจิต้นเหตุของเรื่องทั้งหมด

xfreestylex

โดนทั้งแฟน ทั้งตังเองแน่นอน

ยาวๆไป 3 คนชู้ชื่น

niceanglev

ตอนนี้มาให้หนุ่มกินตับรึไงโผล่มาด้วยร่างนางฟ้าแบบนี้

edit นางฟ้าติดใจ 3ผัวเมียเลย

Creader

มีความงงอยู่เดาทางไม่ถูกเลยว่าจะจบไง

จบงง ๆ กันไป 555

Tour

กลับมาได้ผัวแน่นอน ตามแนวการ์ตูนแบบนี้

siwapol55

เนื้อหาดูซับซ้อน เดาไม่ตอนจบไม่ถูกเลย แต่ก็น่าสนใจ
ขอบคุณมากครับ
จบดีอยู่ อ่านไปกลางเรื่องนึกว่าจะจบแย่กว่านี้ซะแล้ว

Worrarat Imkaow

ไหนบอกไม่สลับเพศไงสลับเพศเห็นๆเลยนี้น่าาา!!! ขออ่านต่อให้แล้วจะเขียนต่อนะครับ
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ สุดท้ายก็กลายไปเป็นฮาเร็มเพื่อนพระเอกไปหมดเลย เศร้าอยู่เหมือนกันนะครับที่นางเอกไปรักกับเพื่อนและผมไปส่องมาเห็นงานอาจารย์คนนี้ก็เป็นแนวสลับเพศหมดนะครับ ท่าทางอาจารย์แกจะชอบจริง (ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะกันครับ ::Thankyou::)

ิbiiewzaz

ชอบแนวนี้ครับ อีกอย่างภาพสีด้วย ว่าแต่พระเอกจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมไหมครับ

doujin

เนื้อหาดูซับซ้อน เดาไม่ตอนจบไม่ถูกเลย แต่ก็น่าสนใจ
ขอบคุณมากครับ
จบดีอยู่ อ่านไปกลางเรื่องนึกว่าจะจบแย่กว่านี้ซะแล้ว